eToys - en to vi translation catalogue (46 entries)

en:  height=
vi:  cao=

en:  width=
vi:  rộng=

en: height in pixels
vi: chiều cao theo điểm ảnh

en: keep ratio
vi: giữ tỷ lệ

en: width in pixels
vi: chiều rộng theo điểm ảnh

en: <unknown option>
vi: <tùy chọn không rõ>

en: Frame extent
vi: Quy mô khung

en: show time
vi: hiện giờ

en: Type
vi: Kiểu

en: the frame extent in pixels
vi: quy mô khung theo điểm ảnh

en: the test image includes the time
vi: ảnh thử bao gồm giờ

en: the type of the test image
vi: loại của ảnh thử

en: DEFAULT - The palette the camera liknes most
vi: MẶC ĐỊNH — bảng chọn thích hợp nhất với máy ảnh

en: RGB24 - 24bit RGB
vi: RGB24 - RGB 24-bit

en: RGB32 - 32bit RGB
vi: RGB32 - RGB 32-bit

en: YUV420P - YUV 4:2:0 Planar
vi: YUV420P - YUV 4:2:0 phẳng

en: YUV422 - YUV422 capture
vi: YUV422 - YUV422 bắt

en: Palette
vi: Bảng chọn

en: the palette of the test image
vi: bảng chọn của ảnh thử

en: closed
vi: đã đóng

en: no connected video device id: {1}
vi: không có mã số thiết bị phim được kết nối: {1}

en: A player for video devices like cameras, video capturers, etc.
vi: Một trình phát cho thiết bị phim, v.d. máy ảnh, máy bắt phim.

en: Camera
vi: Máy ảnh

en: Multimedia
vi: Đa phương tiện

en: 256 colors
vi: 256 màu sắc

en: 256 grays
vi: 256 màu xám

en: 4 grays
vi: 4 màu xám

en: black and white
vi: đen trắng

en: original
vi: gốc

en: configure video device
vi: cấu hình thiết bị phim

en: reset statistics
vi: đặt lại thống kê

en: start showing statistics (in Transcript)
vi: bắt đầu hiển thị thống kê (trong Bản Ghi)

en: stop showing statistics (in Transcript)
vi: kết thúc hiển thị thống kê (trong Bản Ghi)

en: the video device has not parameters to configure
vi: thiết bị phim không có tham số cần cấu hình

en: Video Device Configuration
vi: Cấu hình Thiết bị Phim

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Cancel
vi: Thôi

en: cancel changes made and close panel
vi: hủy bỏ các thay đổi được làm và đóng bảng

en: keep changes made and close panel
vi: giữ các thay đổi được làm và đóng bảng

en:   Brightness ({1}%)
vi:   Độ sáng ({1}%)

en:   Contrast ({1}%)
vi:   Độ tương phản ({1}%)

en:  Auto Extent
vi:  Tự động quy mô

en: Turn auto-extent on or off
vi: Bật tắt chức năng tự động lập quy mô

en: Configure Video Device
vi: Cấu hình thiết bị phim

en: press here to configure the video device
vi: bấm đây để cấu hình thiết bị phim

en: Properties for {1}
vi: Thuộc tính về {1}
