eToys - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: If true, set http proxy automatically on startUp. Only works on MacOS X for now
vi: Nếu đúng thì tự động lập máy ủy nhiệm HTTP vào lúc khởi chạy. Hiện thời chỉ có tác động trên Mac OSX.

en: Host name or address?
vi: Tên máy hay địa chỉ ?

en: Document could not be fetched
vi: Không thể lấy tài liệu

en: Retry\Give Up
vi: Thử lại\Chịu thua

en: operation not supported
vi: thao tác không được hỗ trợ

en: Server responded: {1}
vi: Máy phục vụ đã đáp ứng: {1}

en: Enter a new file name
vi: Nhập tên tập tin mới

en: overwrite that file
    choose another name
    cancel
vi: ghi đè lên tập tin đó
    chọn một tên khác
    thôi

en: Upload for {1} did not succeed ({2}).
vi: Việc tải lên {1} không thành công ({2}).

en: (uploading {1}...)
vi: (đang tải lên {1}...)

en: No projects found for your criteria
vi: Không tìm thấy dự án thoả tiêu chuẩn của bạn

en: Server responded
vi: Máy phục vụ đã đáp ứng

en: (uploading
vi: (đang tải lên

en: An editor for the http proxy settings
vi: Một trình chỉnh sửa cho thiết lập ủy nhiệm

en: http proxy editor
vi: bộ sửa ủy nhiệm HTTP

en: Proxy Server Named: '{1}' port: {2}.
vi: Máy chủ ủy nhiệm tên « {1} » cổng {2}.

en: Stop using Proxy Server.
vi: Dừng sử dụng máy chủ ủy nhiệm.

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Accept the proxy settings
vi: Chấp nhận thiết lập ủy nhiệm

en: Cancel
vi: Thôi

en: Cancel the proxy settings
vi: Thôi thiết lập ủy nhiệm

en: Port:
vi: Cổng:

en: Server Name:
vi: Tên máy phục vụ :

en: HTTP Proxy Editor
vi: Bộ sửa ủy nhiệm HTTP

en: view this attachment
vi: xem đồ đính kèm này

en: view this image attachment
vi: xem ảnh đính kèm này

en: \save this attachment
vi: \lưu đồ đính kèm này
