eToys - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: unknown
vi: không rõ

en: A tool for sending messages to other Squeak users
vi: Một công cụ để gửi tin nhắn cho người dùng Squeak khác

en: Text chat
vi: Chát văn bản

en: IP address for chat partner
vi: Địa chỉ IP của người khác

en: Replies
vi: Trả lời

en: Send with Return?
vi: Gửi bằng phím Return ?

en: Your message to:
vi: Tin nhắn của bạn cho :

en: A tool for sending objects to other Squeak users
vi: Một công cụ để gửi đối tượng cho người dùng Squeak khác

en: Fridge
vi: Tủ lạnh

en: Changes between group mode and individuals
vi: Thay đổi giữa chế độ nhóm và chế độ riêng

en: the Fridge
vi: Tủ lạnh

en: You currently are not listening and will not hear a reply.
    Shall I start listening for you?
vi: Hiện thời bạn không lắng nghe thì không phát hiện đáp ứng.
    Trình này nên bắt đầu lắng nghe cho bạn không?

en: A tool for receiving things from other Squeak users
vi: Một công cụ để nhận đối tượng từ người dùng Squeak khác

en: Listener
vi: Bộ lắng nghe

en: Delete
vi: Xoá

en: Grab
vi: Lấy

en: Morph from
vi: Biến thái từ

en: Click to START listening for messages
vi: Bấm để BẮT ĐẦU lắng nghe tin nhắn

en: Click to STOP listening for messages
vi: Bấm để KẾT THÚC lắng nghe tin nhắn

en: Incoming communications
vi: Liên lạc gửi đến

en: receiving
vi: đang nhận

en: working
vi: làm việc

en: A sign that you accept morphs dropped directly into your world
vi: Đánh dấu rằng bạn chấp nhận biến thái được thả trực tiếp vào thế giới mình

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: My presence in this world means received morphs may appear automatically
vi: Sự có mặt của mình trong thế giới này có nghĩa là biến thái được nhận thì có thể tự động xuất hiện

en: A tool for sending messages to several Squeak users at once
vi: Một công cụ để gửi tin nhắn đồng thời cho vài người dùng Squeak

en: Text chat+
vi: Chát văn bản+

en: Who are you chatting with?
vi: Bạn đang trò chuyện với ai?

en: Click to edit participant list
vi: Bấm để sửa danh sách người tham gia

en: Multi chat with:
vi: Đa trò chuyện với:

en: A tool for collaborating with other Squeak users
vi: Một công cụ để hợp tác với người dùng Squeak khác

en: Badge
vi: Dấu hiệu

en: Get his status now\Send my status now
vi: Lấy ngay trạng thái họ\Gửi ngay trạng thái mình

en: Last name:
vi: Họ :

en: \Last message in:
vi: \Tin nhắn cuối trong:

en: \Last status check at:
vi: \Kiểm tra trạng thái cuối vào:

en: \Last status in:
vi: \Trạng thái cuối trong:

en: No connection to:
vi: Không có kết nối tới:

en: Open a written chat with this person
vi: Mở một cuộc trò chuyện đọc/viết với người này

en: See if this person is available
vi: Tìm biết người này sẵn sàng không

en: See this person's world (if he allows that)
vi: Thấy thế giới của người này (nếu được phép)

en: Start telemorphic with this person
vi: Bắt đầu chức năng hợp tác biến thái từ xa với người này

en: sending
vi: đang gửi

en: Tell this person about the current project
vi: Báo người này biết về dự án hiện thời

en:  would like to see your desktop
vi:  muốn thấy màn hình nền của bạn

en:  would like to know if you are available
vi:  muốn biết bạn sẵn sàng không

en: Request buffered Nebraska session
vi: Yêu cầu buổi hợp Nebraska chuyển hoán đệm

en: Quit
vi: Thoát

en: Quit this Nebraska session
vi: Thoát khỏi buổi hợp Nebraska này

en: Switch between 1x1 and scaled view
vi: Chuyển đổi giữa ô xem 1×1 và co giãn

en: A button to start the Nebraska desktop sharing server
vi: Cái nút để khởi chạy trình phục vụ chia sẻ màn hình nền Nebraska

en: Shutdown the server?
vi: Tắt trình phục vụ ?

en: End Nebrasks session
vi: Kết thúc buổi hợp Nebraska

en: Show more or less of Nebraska Status
vi: Hiện nhiều hay ít Trạng thái Nebraska hơn

en: --clients--
vi: --khách--

en:  Nebraska: {1} clients
vi:  Nebraska: {1} khách

en: backlog:
vi: phần hoãn:

en: <Nebraska not active>
vi: <Nebraska không hoạt động>

en: could not connect to server
vi: không thể kết nối tới máy phục vụ
