eToys - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: ** ERROR!  THIS SCRIPT IS MISSING **
vi: ** LỖI !  VĂN LỆNH NÀY BỊ THIẾU **

en: A place for text in a window.
vi: Vị trí đoạn văn trong cửa sổ.

en: Workspace
vi: Vùng làm việc

en: Ln of a nonpositive number,
vi: logarit tự nhiên một số khác dương,

en: Ln of negative number,
vi: logarit số âm,

en: log of a nonpositive number,
vi: logarit một số khác dương,

en: logarithm does not exist
vi: logarit không tồn tại

en: square root of negative number
vi: căn bậc 2 của số âm

en: Cannot truncate this number
vi: Không thể cắt ngắn số này

en: division by zero
vi: chia cho không

en: Factorial not defined for negative numbers
vi: Giai thừa không xác định đối với số âm

en:  is not a number;
    please correct and try again
vi:  không phải con số ;
    hãy sửa chữa và thử lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Other windows without color preferences.
vi: Các cửa sổ khác không đắt sẵn màu sắc.

en: inspect model
vi: xem lại mô hình

en: {1} has been deprecated. {2}
vi: {1} đã bị phản đối. {2}

en: MaybePutAnotherCategoryHere
vi: Đặt phân loại mới ở đây?

en: Put the balloon help here
vi: Đặt vào đây trợ giúp tự mở

en: PutACategoryHere
vi: Đặt phân loại ở đây

en: PutFormalNameHere
vi: Đặt vào đây tên hình thức

en: Instances of {1} are not indexable
vi: Không thể sắp xếp các lần tạo {1}

en: File name?
vi: Tên tập tin ?

en: ClipboardText
vi: Nội dung bảng nháp

en: This object will always show whatever is on the text clipboard, in a scrollable pane.
vi: Đối tượng này lúc nào cũng hiển thị nội dung của bảng nháp văn bản, trên một ô cửa sổ cuộn lại.
