eToys - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: background
vi: nền

en: use graphic as background
vi: dùng ảnh làm nền

en: use the graphic as the background for the desktop
vi: dùng đồ họa đó làm nền của màn hình

en: import all images from here and subdirectories
vi: nhập từ đây tất cả các ảnh và thư mục con

en: import subdirs
vi: nhập thư mục con

en: Load all graphics found in this directory and its subdirectories, adding them to the ImageImports repository.
vi: Nạp mọi đồ họa đều nằm trong thư mục này và tất cả các thư mục con của nó, cũng thêm các đồ họa này vào kho ImageImports (Nhập Ảnh).

en: import all images from this directory
vi: nhập tất cả các ảnh từ thư mục này

en: import dir
vi: nhập thư mục

en: Load all graphics found in this directory, adding them to the ImageImports repository.
vi: Nạp mọi đồ họa đều nằm trong thư mục này, cũng thêm các đồ họa này vào kho ImageImports (Nhập Ảnh).

en: import
vi: nhập

en: Load a graphic, placing it in the ImageImports repository.
vi: Nạp một đồ họa, cũng thêm nó vào kho ImageImports (Nhập Ảnh).

en: read graphic into ImageImports
vi: đọc đồ họa vào ImageImports (Nhập Ảnh)

en: open
vi: mở

en: open a graphic file in a window
vi: mở một tập tin ảnh trong một cửa sổ

en: open graphic in a window
vi: mở ảnh trong một cửa sổ

en: set background to a picture
vi: đặt nền của một hình ảnh

en: Bold
vi: Đậm

en: Italic
vi: Nghiêng

en: Narrow
vi: Hẹp

en: Normal
vi: Chuẩn

en: StruckOut
vi: Gạch xoá

en: Underlined
vi: Gạch dưới

en: Choose your font
vi: Chọn phông

en: external font
vi: phông ngoài

en: new size
vi: cỡ mới

en: change color...
vi: đổi màu...

en: new font name
vi: tên phông mới

en: emphasis
vi: nhấn mạnh

en: Font styles and sizes
vi: Kiểu và kích cỡ phông

en: Enter the point size
vi: Gõ kích cỡ theo điểm
