eToys - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: This file's version ({1}) is higher than 
    the currently supported version ({2}). 
    It may contain features that are not supported 
    and it may not display correctly.
    Do you want to continue?
vi: Tập tin này có phiên bản ({1}) mới hơn
    phiên bản được hỗ trợ hiện thời ({2}).
    Do đó nó có thể chứa tính năng chưa được hỗ trợ
    và có thể không hiển thị đúng.
    Vẫn muốn tiếp tục ?

en: open
vi: mở

en: open as Flash
vi: mở dạng Flash

en: open file as flash
vi: mở tập tin dạng Flash

en: Enter the Smalltalk code to execute:
vi: Hãy nhập mã Smalltalk cần thực hiện:

en: remove all actions
vi: bỏ mọi hành động

en: set custom action
vi: đặt hành động riêng

en: add project target
vi: thêm mục đích dự án

en: remove project target
vi: gỡ bỏ mục đích dự án

en: show compressed size
vi: hiện kích cỡ đã nén:

en: more smoothing
vi: làm mịn thêm

en: turn off smoothing
vi: tắt chức năng làm mịn

en: turn on smoothing
vi: bật chức năng làm mịn

en: make controls
vi: làm điều khiển

en: open sorter
vi: mở công cụ sắp xếp

en: Flash Player
vi: Bộ phát Flash

en: continue playing
vi: tiếp tục phát

en: play
vi: phát

en: stop
vi: dừng

en: stop playing
vi: dừng phát
