eToys - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Attempt to rename a non-existent file
vi: Đã thử thay đổi tên của một tập tin không tồn tại

en: delete old version
    cancel
vi: xoá phiên bản cũ
    thôi

en: Failed to rename file
vi: Lỗi thay đổi tên của tập tin

en: Trying to rename a file to be
    {1}
    and it already exists.
vi: Đang thử thay đổi tên của một tập tin thành
    {1}
    mà tên này đã có.

en: file in the entire contents of the file, which is expected to contain Smalltalk code in fileout ("chunk") format
vi: nhập toàn bộ nội dung của tập tin, mà mong đợi chứa mã nguồn Smalltalk theo định dạng xuất (đoạn)

en: fileIn entire file
vi: nhập toàn tập tin

en: filein
vi: nhập

en: remove lfs
vi: bỏ LF

en: remove line feeds
vi: gỡ bỏ các ký tự xuống dòng

en: remove line feeds in file
vi: gỡ bỏ khỏi tập tin các ký tự xuống dòng

en: create a new file
    choose another name
    cancel
vi: tạo một tập tin mới
    chọn một tên khác
    thôi

en: Enter a new file name
vi: Nhập tên tập tin mới

en: {1}
    does not exist.
vi: {1}
    không tồn tại.

en: Could not delete the old version of that file
vi: Không thể xoá phiên bản cũ của tập tin đó

en: overwrite that file\choose another name\cancel
vi: ghi đè lên tập tin đó\chọn một tên khác\thôi

en: Please close this to abort file opening
vi: Hãy đóng ô này để hủy bỏ việc mở tập tin

en: {1}
    already exists.
vi: {1}
    đã có.

en: Cancel
vi: Thôi

en: Choose another name
vi: Chọn một tên khác
