eToys - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: browse state handler class
vi: hạng quản lý tình trạng duyệt

en: clear log
vi: gột bản ghi

en: start logging all but move and step events
vi: bắt đầu ghi lưu tất cả trừ sự kiện di chuyển và đi bước

en: start logging event...
vi: bắt đầu ghi lưu sự kiện...

en: start logging move events
vi: bắt đầu ghi lưu sự kiện di chuyển

en: start logging step events
vi: bắt đầu ghi lưu sự kiện đi bước

en: stop logging all events
vi: dừng ghi lưu sự kiện nào

en: stop logging event...
vi: dừng ghi lưu sự kiện...

en: view log
vi: xem bản ghi

en: view state hierarchy
vi: xem hệ đẳng cấp tình trạng
