eToys - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: decompress to file
vi: giải nén vào tập tin

en: install
vi: cài đặt

en: install into new change set
vi: cài đặt vào tập hợp thay đổi mới

en: install the decompressed contents of the file as a body of code in the image: create a new change set and file-in the selected file into it
vi: cài đặt nội dung tập tin đã giải nén dưới dạng một khối mã nguồn trong hình ảnh: tạo một tập hợp thay đổi mới và nhập vào nó tập tin được chọn

en: file in the entire decompressed contents of the file, which is expected to contain Smalltalk code in fileout ("chunk") format
vi: nhập toàn bộ nội dung tập tin đã giải nén, mà mong đợi chứa mã nguồn Smalltalk theo định dạng xuất (đoạn)

en: fileIn entire file
vi: nhập toàn tập tin

en: filein
vi: nhập

en: view decompressed
vi: xem đã giải nén

en: {1}
    appears to be a compressed file.
    Do you want to uncompress it?
vi: {1}
    hình như một tập tin đã nén.
    Muốn giải nén nó chứ ?

en: compress file
vi: nén tập tin

en: compress file using gzip compression, making a new file
vi: nén tập tin theo định dạng gzip thì tạo một tập tin mới

en: Unzip a stream
vi: Giải nén một luồng

en: Wrong CRC-32 (expected {1} got {2}) (proceed to ignore)
vi: CRC-32 sai (mong đợi {1} còn nhận {2}) (để bỏ qua thì tiếp tục lại)
