eToys - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Instances of {1} do not respond to keyed accessing messages.
vi: Tiến trình {1} không đáp ứng tín hiệu từ bàn phím.

en: a stream
vi: một nguồn

en: Reading
vi: Đang đọc

en: A Transcript is a window usable for logging and debugging; browse references to #Transcript for examples of how to write to it.
vi: Bản Ghi là một cửa sổ có thể dùng để ghi lưu và gỡ rối; hãy duyệt tham chiếu tới #Transcript để tìm thông tin và mẫu sử dụng.

en: Transcript
vi: Bản ghi

en: The system transcript
vi: Bản ghi hệ thống

en: Save method with style
    Save method simply
vi: Lưu phương pháp với kiểu dáng
    Chỉ lưu phương pháp

en: This method contains style for the first time (e.g. bold or colored text).
    Do you really want to save the style info?
vi: Phương pháp này chứa kiểu dáng lần đầu tiên (v.d. chữ đậm hay chữ tô màu).
    Bạn thực sự muốn lưu thông tin về kiểu dáng không?

en: Couldn't find a web browser.  View
    page as source?
vi: Không tìm thấy trình duyệt Web.
    Xem trang dạng mã nguồn ?

en: open a browser to view this URL?
vi: mở trình duyệt Web để xem địa chỉ URL này ?

en: View web page as source
    Cancel
vi: Xem trang Web dạng mã nguồn
    Thôi
