eToys - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: A broom to align Morphs with
vi: Một cái chổi để sắp hàng các bộ Biến Thái

en: Broom
vi: Cái chổi

en: Graphics
vi: Đồ họa

en: Drag me to align other Morphs. Drag with the Shift key to move me without affecting other Morphs. Drag me with the second mouse button to align centers.
vi: Kéo tôi để sắp hàng các bộ Biến Thái khác. Giữ phím Shift để di chuyển tôi mà không ảnh hưởng đến các bộ Biến Thái khác. Giữ nút thứ hai trên chuột để sắp hàng các trung tâm.

en: A broom to align shapes with
vi: Một cái chổi để sắp hàng các hình

en: Connector Broom
vi: Cái chổi kết nối

en: Connectors
vi: Đường nối
