eToys - en to te translation catalogue (21 entries)

en: choose new graphic
te: కొత్త బొమ్మ ఎంచుకో

en: grab new graphic
te: కొత్త బొమ్మ పట్టుకో

en: change first color
te: మొదటి రంగు మార్చు

en: change second color
te: రెండ రంగు మార్చు

en: change origin
te: మూలం మార్చు

en: Graphics
te: చిత్రాలు

en: movie...
te: ఇంకా...

en: play once
te: ఒకసారి ఆడు

en: stop playing
te: కార్యక్రమము ఆటను  ఆపు

en: choose new graphic...
te: కొత్త బొమ్మ ఎంచుకో

en: turn off smoothing
te: సున్నితం ఆపుచేయి

en: turn on smoothing
te: సున్నితం మొదలుపెట్టు

en: Choose a new graphic
te: కొత్త బొమ్మ ఎంచుకో

en: Move
te: జరుపు

en: move
te: జరుపు

en: from a file...
te: ఒక ఫైలునుండి...

en: play again
te: తిరిగి ఆడు

en: rewind
te: వెనక్కి తిప్పు

en: more...
te: ఇంకా...

en: Rewind
te: వెనక్కి తిప్పు

en: more smoothing
te: ఇంకా సున్నితం చేయి
