eToys - en to te translation catalogue (9 entries)

en: open as Flash
te: ఫ్లేష్ గా తెరువు

en: open file as flash
te: ఫైలును ఫ్లేష్ గా తెరువు

en: remove all actions
te: అన్ని పనులూ తొలగించు

en: set custom action
te: అలవాటు ప్రక్రియగా చేయి

en: more smoothing
te: ఇంకా సున్నితం చేయి

en: turn off smoothing
te: సున్నితం ఆపుచేయి

en: turn on smoothing
te: సున్నితం మొదలుపెట్టు

en: continue playing
te: కార్యక్రమము ఆటను కొనసాగించు

en: stop playing
te: కార్యక్రమము ఆటను  ఆపు
