eToys - en to te translation catalogue (26 entries)

en: color & border
te: రంగు మరియు అంచు

en: line width
te: గీత వెడల్పు

en: destination
te: గమ్యం

en: source
te: మూలం

en: source arrow name
te: మూలబాణం పేరు

en: straighten
te: నిలదీయి

en: destination x
te: గమ్యం x

en: destination y
te: గమ్యం y

en: source x
te: మూలం

en: source y
te: మూలం

en: first character
te: మొదటి అక్షరం

en: How many characters I have
te: నాకు ఎన్ని అక్షరములు ఉన్నాయి

en: insert characters
te: అక్షరములు దూర్చు

en: last character
te: చివరి  అక్షరం

en: numeric value
te: అంకె విలువ

en: height
te: ఎత్తు=

en: kedama
te: కెడమ

en: heading
te: చదువుతుంది

en: collections
te: సేకరణలు

en: first element
te: మొదటి అంశము

en: rewind
te: వెనక్కి తిప్పు

en: graphics
te: చిత్రాలు

en: graphic
te: చిత్రాలు

en: Graphic
te: చిత్రాలు

en: Dial a telephone number
te: ఒక ఫోను నంబరు డయలు చేయి

en: dial to
te: డయలు చేయి
