eToys - en to te translation catalogue (14 entries)

en: line color...
te: గీత రంగు...

en: line width...
te: గీత వెడల్పు...

en: make button
te: బటన్‍ తయారుచేయి

en: straighten
te: నిలదీయి

en: new arrow...
te: కొత్త బాణం

en: move
te: కదిలించు

en: properties...
te: గుణాలు....

en: A happy face
te: ఒక సంతోషంగా ఉన్న ముఖము

en: A sad face
te: ఒక విచారంగా ఉన్న ముఖము

en: Happy face
te: సంతోషంగాఉన్న ముఖము

en: Sad face
te: విచారంగాఉన్న ముఖము

en: turn off smoothing
te: సున్నితం ఆపుచేయి

en: turn on smoothing
te: సున్నితం మొదలుపెట్టు

en: Maker Button
te: బటన్‍ తయారుచేయి
