eToys - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: PhonePad
ta: தொலைபேசி மேடை

en: A device for dialing by tone.
ta: தொனியிலான அழைப்பிற்கான ஒரு சாதனம்

en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்.

en: dial to...
ta: அழுத்து

en: Phone number?
ta: தொலைபேசி எண்

en: You should adjust 'cut off level' to find range well.
ta: எல்லையை நன்றாக கண்டுபிடிப்பதற்கு நீங்கள் "அறு மட்டத்தினை" சீராக்கல் வேண்டும்

en: FFT size (currently
ta: FFT அளவு (நிகழ்காலத்திற்குரிய_

en: Sampling rate (currently
ta: மாதிரி விகிதம் (நிகழ்காலத்திற்குரிய_

en: WorldStethoscope
ta: அகில இதயத்துடிப்புமானி

en: A device for analyzing phenomena as sounds
ta: மொழியியலை ஒலியாக(as sounds) பப்பாய்வுசெய்வதற்கான ஒரு சாதனம்

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Start
ta: ஆரம்பி

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: calibration
ta: அளவீடு செய்தல்

en: cut off level
ta: வெட்டு மட்டம்

en: Data
ta: தரவு

en: Signal
ta: சமிக்ஞை

en: Sonogram
ta: உயர்அதிர்வெண் ஒலி அலையால் உண்டாக்கப்படும் கணனிமய படம்

en: Spectrum
ta: நிறமாலை

en: hide adjustments
ta: சரி செய்தலை மறை

en: show adjustments
ta: சரி செய்தலை காட்டு

en: AC
ta: பதிலீட்டு மின்னோட்டம்

en: Bias
ta: சார்வு

en: add a graph...
ta: ஒரு வரைபை சேர்

en: data
ta: தரவு

en: set FFT size
ta: FFT அளவை தயார் செய்

en: set sampling rate
ta: மாதிரி வீதத்தை தயார் செய்

en: signal
ta: சமிஞ்சை

en: sonogram
ta: sonogram (சிநோகிறம்)

en: spectrum
ta: நிறமாலை

en: On
ta: நிகழ் (On)

en: range finder mode
ta: வீச்சைக் கண்டுபிடிக்கும் விதம்

en: sort by frequency
ta: மீடிறனிற்கேற்ப வரிசைப்படுத்து

en: sort by level
ta: மட்டத்திற்கேற்ப வரிசைப்படுத்து

en: AC
ta: ஆடலோட்டம்(AC)

en: DC
ta: நேரோட்டம்(DC)
