eToys - en to ta translation catalogue (46 entries)

en:  height=
ta:  உயரம்=

en:  width=
ta:  அகலம்=

en: height in pixels
ta: உயரம் படத்துணுக்குகளில்

en: keep ratio
ta: விகிதத்தைப் பேணு

en: width in pixels
ta: அகலம் படத்துணுக்குகளில்(பிக்செல்)

en: <unknown option>
ta: <அறியப்படாத தோ்வு>

en: Frame extent
ta: சட்டகம் நீட்டி

en: show time
ta: நேரம் காட்டு

en: Type
ta: தட்டச்சிடு

en: the frame extent in pixels
ta: சட்டகம் நீட்டி படத்துணுக்குகளில்

en: the test image includes the time
ta: பரிசோதிக்கப்பட்ட படம் நேரத்தை உள்ளடக்கியுள்ளது

en: the type of the test image
ta: பரிசோதிக்கப்பட்ட படத்தின் வகை

en: DEFAULT - The palette the camera liknes most
ta: முன்னியல்பு- புகைப்படக் கருவிக்கு மிகவும் ஒற்றுமையான வண்ணத்தட்டு

en: RGB24 - 24bit RGB
ta: RGB24 - 24தும்மி RGB

en: RGB32 - 32bit RGB
ta: RGB32 - 32தும்மி RGB

en: YUV420P - YUV 4:2:0 Planar
ta: YUV420p - YUV 4:2:0 ப்ளானா் (planar)

en: YUV422 - YUV422 capture
ta: YUV422 - YUV422 கைப்பற்று

en: Palette
ta: வண்ணத்தட்டு

en: the palette of the test image
ta: சோதனை/ தோ்வுசெய்யப்பட்ட படத்துக்கான வண்ணத்தட்டு

en: closed
ta: மூடப்பட்டுள்ளது

en: no connected video device id: {1}
ta: காணொளி (Video) உபகரண அடையாளத்துடன் இணைக்கப்படவில்லை:{1}

en: A player for video devices like cameras, video capturers, etc.
ta: காணொளி சாதனங்களான புகைப்படகருவிகள், காணொளி கைப்பற்றுநா்கள் போன்றவற்றுக்கான ஒரு இயக்கி

en: Camera
ta: புகைப்படக் கருவி

en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்.

en: 256 colors
ta: 256 நிறங்கள்

en: 256 grays
ta: 256 சாம்பல் வர்ணங்கள்

en: 4 grays
ta: 4 சாம்பல் வர்ணங்கள்

en: black and white
ta: கறுப்பும் வெள்ளையும்

en: original
ta: மூலம்

en: configure video device
ta: காணொளி (Video) உபகரண உருவாக்கம்

en: reset statistics
ta: புள்ளி விபரவியலை மீளமை

en: start showing statistics (in Transcript)
ta: புள்ளி விபரவியலை காட்டுவதை ஆரம்பி (in Transcript)

en: stop showing statistics (in Transcript)
ta: புள்ளி விபரவியலை காட்டுவதை நிறுத்து  (in Transcript)

en: the video device has not parameters to configure
ta: உள்ளமைவுப்படுத்துவதற்கு இந்த காணொளி சாதனமானது அளபுருக்களைக் கொண்டிருக்கவில்லை

en: Video Device Configuration
ta: காணொளி (Video) உபகரண உருவாக்கம்

en: Accept
ta: எதிர்பார்ப்பு

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: cancel changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்டமாற்றங்களை இரத்துசெய்வதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: keep changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை வைத்திருப்பதுடன் பட்டியலை மூடு.

en:   Brightness ({1}%)
ta:   ஒளிர்வு ({1}%)

en:   Contrast ({1}%)
ta:   வேறுபாடு ({1}%)

en:  Auto Extent
ta:   தன்னியக்க விஸ்தீரணம்

en: Turn auto-extent on or off
ta: தன்னியக்க விஸ்தீரணத்தை தொடக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Configure Video Device
ta: காணொளி (Video) சாதனத்தை உள்ளமை

en: press here to configure the video device
ta: காணொளி (Video) உபகரணத்தை உள்ளமைப்பதற்கு இங்கே அழுத்தவும்

en: Properties for {1}
ta: {1}இற்கான உடைமைகள்
