eToys - en to ta translation catalogue (195 entries)

en: A viewer and editor for Zip archive files
ta: இறுக்கப்பட்டபெட்டகக்கோவைகளுக்கான ஒரு காட்டியும் பதிப்பியும்

en: Zip Tool
ta: சுருக்கும் கருவி

en: add file to new zip
ta: கோவையில் புதிதாக சுருக்கு

en: to new zip
ta: புதிதாக சுருக்கு

en: extract all
ta: எல்லாவற்றையும் பிரித்தெடு

en: extract all files to a user-specified directory
ta: பயனாளியின் எல்லாக்கோவைகளையும் பிரித்தெடு

en: extract all to...
ta: எல்லாவற்றையும் பிரித்தெடுப்பதற்கு

en: open in zip viewer
ta: சுருக்கப்பார்வையைத் திற

en: open zip
ta: இறுக்கியைத் திற

en: Select Zip archive to open...
ta: திறப்பதற்கு இறுக்கப்பட்டபெட்டகத்தை தெரிவு செய்

en:  is used by one or more members
    in your archive, and cannot be overwritten.
    Try writing to another file name
ta:  இது ஒன்று அல்லது பல உறுப்பினர்களால் பாவிக்கப்படுகிறது 
    உனது பெட்டகத்த்தில் மேல் எழுத முடியாது 
    வேறுகோவைப்பெயரில் எழுதவும்

en: Destination Zip File Name:
ta: இலக்கு இருக்கக்கோவையின் பெயர்

en: Prepended File:
ta: முன்திட்டமிட்ட கோவை

en: what to show...
ta: எதை காட்டுவது ...

en: What to show
ta: எதை காட்டுவது

en: whose script is this?
ta: இந்த படிவம் யாருடையது

en: <no> create textual references to dropped morphs
ta: <no>பொருளை உருவாக்கி குறிப்பிட்டு வடிவமைப்பை இல்லாது செய்தல்

en: <yes> create textual references to dropped morphs
ta: <yes>பொருளை உருவாக்கி குறிப்பிட்டு வடிவமைப்பை இல்லாது செய்தல்

en: append contents of file...
ta: உள்ளடக்கங்களை கோவைப்படுத்து

en: save contents to file...
ta: உள்ளடக்கங்களை கோவையில் சேமி

en: A Browser is a tool that allows you to view all the code of all the classes in the system
ta: ஒரு தொகுதியிலுள்ள அனைத்து குறியிடுகளையும் பார்வையிட உதவும் கருவி உலாவியாகுகம்.

en: Browser
ta: உலாவி

en: The standard "system browser" tool that allows you to browse through all the code in the system
ta: தொகுதியிலுள்ள அனைத்து குறியிடுகளையும் இயக்கும் கருவி நிலையான தொகுதி உலாவி எனப்படும்

en: THIS CLASS HAS NO COMMENT!
ta: இவ்வகுப்பில் குறிப்பு இல்லை

en: A tool finding, viewing, and editing all methods whose names contiane a given character sequence.
ta: கொடுக்கப்ட்ட பெயரின் குனவியல்புகளை வைத்து அவற்றை கண்டறிய. பார்வையிட மற்றும் திருத்த உதவும் ஒரு கருவி

en: Message Names
ta: செய்திப் பெயர்கள்

en: A list of messages (e.g. senders, implementors)
ta: செய்திகளின் ஒரு பட்டியல் (உதாரணம், அனுப்பியவர். அமுல்படுத்துபவர்)

en: Message List
ta: தகவல் பட்டியல் / தகவற் பட்டியல்

en: A system browser with an extra pane at top-left for module.
ta: ஒரு அத்தியாயத்தின் சட்டத்தின் இடது மேல் மூலையிலுள்ள ஒரு தொகுதி உலாவி

en: Package Browser
ta: பொதி உலாவி

en: A tool for finding methods by giving sample arguments and values.
ta: மாதிரி வாதங்களையும். பெறுமானங்களையும் வழங்குவதன் மூலம் வழிகளைக் கண்டறிவதற்கான ஒரு கருவி

en: Method Finder
ta: முறை தேடுபவர்

en: changelist browser
ta: உலாவி பட்டியலை மாற்றியமை

en: changes
ta: மாற்றங்கள்

en: open a changelist tool on this file
ta: இந்த கோவையிலுள்ள மாற்றப்பட்டியல் கருவி ஒன்றினைத் திற

en: open a changelist tool on recent changes in file
ta: அண்மையில் மாற்றத்துக்குள்ளான கோவையின் மாற்றப்பட்டியல் கருவி ஒன்றினைத் திற

en: recent changes
ta: அண்மைய மாற்றங்கள்

en: recent changes in file
ta: கோவையில் அண்மையில் ஏற்படுத்தப்பட்ட மாற்றங்கள்

en: A tool that presents a list of all the changes found in an external file.
ta: ஒரு புறக்கோப்பில் காணப்படக்கூடிய மாற்றங்கள் அனைத்தையும் வழங்குகின்ற ஒரு கருவி

en: Change List
ta: பட்டியலை மாற்று

en: A tool that allows you to view and manipulate all the code changes in a single change set
ta: எல்லா குறிமுறை மாற்றங்களையும் ஒரு தனி அமைப்புமாற்றத்தில் பார்வையிடுவதற்கும் கையாளுவதற்கும் அனுமதிக்கும் ஒரு கருவி

en: Change Set
ta: அமைப்பை மாற்று

en: Unnamed
ta: பெயரிடப்படாத

en: A tool that lets you see the code for one change set at a time.
ta: ஒரு குறியிட்டுமாற்றத்தை ஒரே நேரத்தில் காட்டும் ஒரு கருவி

en: Change Sorter
ta: வரிசையாக்கியை மாற்று

en: This command requires that the
    change sets selected on the two
    sides of the change sorter *not*
    be the same.
ta: இந்த கட்டளை வேண்டி நிற்பது
    இரண்டின் மேல் தெரிவு செய்த மாற்றஅமைப்பு
    வரிசையாக்கி மாற்றத்தினுடைய பக்கங்கள் *அல்ல*
    ஒரேமாதிரி இரு

en: A tool for viewing prior versions of a class comment.
ta: ஒரு வகுப்பு விமர்சனத்தின் முன்னைய பதிப்புகளை பார்வையிடுவதற்கான ஒரு கருவி

en: Class Comment Versions Browser
ta: வகுப்பு கருத்து பதிப்புகள் உலாவி

en: Shows two change sets side by side
ta: இரண்டு அமைப்பு மாற்றங்களை அடுத்தடுத்த பக்கங்களில் காட்டுக

en: Dual Change Sorter
ta: இரட்டையாக மாற்றம் செய்

en: Lets you view and manipulate two change sets concurrently.
ta: இரண்டு அமைப்பு மாற்றங்களை உடன்நிகழ்வாக பார்க்கவும் கையாளவும் விடுகிறது

en: A tool for viewing prior versions of a method.
ta: முன்னைய பதிப்புகளுடனான ஒரு கருவியாகும்

en: Versions Browser
ta: உலாவிகளின் பதிப்பு

en: Comparison from {1} to {2}
ta: ஒப்பிடு {1} இலிருந்து {2} வரை

en: Exact Match
ta: சரியான பொருத்தம்

en: {1} (in {2})
ta: {1} இல் {2})

en: Versions
ta: பதிப்புகள்

en: Debugger
ta: பிழைகளை கண்டுபிடிப்பவர்

en: The system debugger.
ta: முறைமையின் பிழைகளை கண்டுபிடிப்பவர்

en: Please provide a good category for the new method!
ta: புதிய வழிமுறைக்கு தயவு செய்து நல்ல வகையை வழங்கவும்

en: Abandon
ta: கைவிடு

en: abandon this execution by closing this window
ta: இந்த சாரளம் மூடப்படும்போது செயல் பாட்டை கைவிடு

en: bring up a debugger
ta: பிழைகளைக் கண்டுபிடிப்பவனை கொண்டு வா

en: continue execution
ta: செயலாக்கத்தை தொடரு

en: Debug
ta: பிழைகளைக் கண்டுபிடி

en: Proceed
ta: தொடரு

en: Store log
ta: தேக்கப்பதிவு

en: write a log of the encountered problem
ta: எதிர்கொண்ட பிரச்சனையின் பதிவினை எழுதுங்கள்

en: An error has occurred in\{3} of {2}.\Fix your script(s), hit 'Abandon' and try again.
ta: ஒரு தவறு இடம்பெற்றுள்ளது\{3}இல்{2}.\உங்கள் எழுத்து(களை) பொருத்துங்கள், 'கைவிடு' பொத்தானை அடித்து பின்னர் மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: An error has occurred; you should probably just hit 'abandon'.  Sorry!
ta: ஒரு தவறு இடம்பெற்றுள்ளது; நீங்கள் பெரும்பாலும் 'கைவிடு' என்பதை அடிக்க வேண்டும். வருந்துகிறோம்!

en: What files?
ta: என்ன கோவைகள்?

en: browse code files
ta: குறிமுறைக் கோவைகளில் உலாவு

en: code
ta: குறிமுறை

en: code-file browser
ta: குறிமுறைக் கோவை உலாவி

en: open a "file-contents browser" on this file, allowing you to view and selectively load its code
ta: ஒரு "கோவை உள்ளடக்கங்கள் வழங்கியை" இந்த கோவையில் திற, இது உங்களை பார்வையிடுவதற்கும் அதனது குறிமுறையை தெரிவுசெய்து ஏற்றவும் அனுமதிக்கும்.

en: File Contents Browser
ta: கோவை உள்ளடக்கங்கள் உலாவி

en: Lets you view the contents of a file as code, in a browser-like tool.
ta: ஒரு கோவையிலுள்ள உள்ளடக்கங்களை குறிமுறையாக ஒரு கருவி மாதிரியான உலாவியில் நீா் பார்க்கலாம்

en: Class exists already in the system
ta: முறைமையில் ஏற்கனவே உள்ள வகுப்பு

en: Existing method removed  by this change-set
ta: இந்த மாற்றத்தொகுதியால். ஏற்கனவே உள்ள முறை அகற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Method already exists
ta: ஏற்கனவே உள்ள முறை

en: New class
ta: புதிய வகுப்பு

en: New method
ta: புதிய முறை

en: Removal request for a method that is not present in this image
ta: ஒரு முறைக்கான அகற்றுவதற்கான வேண்டுகோள் இந்த படத்தில் காட்சி அளிக்கவில்லை

en:  already exists in the package
ta:  ஏற்கனவே பொதியினில் உள்ளது

en: Please type new class name
ta: தயவு செய்து புதிய வகுப்பு பெயரினை தட்டச்சிடு

en: A File List is a tool for browsing folders and files on disks and on ftp types.
ta: ஒரு கோவைப்பட்டியல் என்பது கோப்பு பரிமாற்று உரை முறையில் தட்டுக்களிலுள்ள உறைகள்(folders) மற்றும் கோவைகள் என்பவற்றை உலாவுவதற்கான ஒரு கருவியாகும்

en: File List
ta: கோவைப் பட்டியல்

en: A tool for looking at files
ta: கோவைகளை கூர்ந்து கவனிப்பதற்கான ஒரு கருவி

en: New {1} Name?
ta: புதிய {1}பெயர்?

en: {1}Name
ta: {1}பெயர்

en:   -- Folder Summary --
ta:   --உறையின் முடிவுரை--

en: NO FILE SELECTED
ta: எந்த ஒரு கோவையும் தெரிவு செய்யப் படவில்லை

en: Directory must be empty
ta: கோப்புத்தொகுதி வெறுமையாக இருக்க வேண்டும்

en: Really delete {1}?
ta: உண்மையாகவே அழிக்க வேண்டுமா {1}?

en: accept (s)
ta: ஏற்றுக்கொள் (s)

en: cancel (l)
ta: இரத்துசெய்தல் (l)

en: copy (c)
ta: பிரதி செய் (c)

en: cut (x)
ta: வெட்டு (x)

en: do again (j)
ta: மீண்டும் செய் (j)

en: do it (d)
ta: அதனைச் செய் (d)

en: fileIn selection (G)
ta: தெரிவிலுள்ள கோவை

en: find again (g)
ta: மீண்டும் கண்டுபிடி (g)

en: find...(f)
ta: கண்டுபிடி ...(f)

en: inspect it (i)
ta: அதனை பரிசோதி (i)

en: more...
ta: அதிகம்

en: paste (v)
ta: ஒட்டு (v)

en: paste...
ta: ஒட்டு...

en: print it (p)
ta: அதனை அச்சிடு (p)

en: set search string (h)
ta: தேடல் வசனம் அமை(h)

en: undo (z)
ta: முன்செயல் (z)

en: all possible file operations
ta: அனைத்து சாத்தியமான கோவை நடவடிக்கைகள்

en: No fileName is selected
ta: கோவையின் பெயர் எதுவும் தெரிவு செய்யப் பட்டிருக்கவில்லை

en: {1} contents cannot
    meaningfully be saved at present.
ta: {1} உள்ளடக்கங்கள் முடியாது
    தற்போது அா்த்தமுடையதாக சேமிக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: File '{1}' is {2} bytes long.
    You may use the 'get' command to read the entire file.
    
    Here are the first 5000 characters...
    ------------------------------------------
    {3}
    ------------------------------------------
    ... end of the first 5000 characters.
ta: கோவையானது '{1}' {2} பைட்கள் நீளமானது.
    கோவையின் அனைத்தையும் வாசிப்பதற்கு நீங்கள் 'பெறு' கட்டளையை பயன்படுத்தலாம்.
    
    முதல் 5000 உருக்கள் இங்கே இருக்கிறது.....
    -----------------------------------------------
    {3}
    ----------------------------------------------
    .....முதல் 5000 உருக்களின் முடிவு

en: For some reason, this file cannot be read
ta: சில காரணங்களுக்காக இந்த கோவையினை வாசிக்க முடியாது

en: File '{1}' is {2} bytes long.
    You may use the 'get' command to read the entire file.
    
    Here are the first 3500 characters...
    ------------------------------------------
    {3}
    ------------------------------------------
    ... end of the first 3500 characters.
ta: கோவையானது '{1}' {2} பைட்கள் நீளமானது.
    கோவையின் அனைத்தையும் வாசிப்பதற்கு நீங்கள் 'பெறு' கட்டளையை பயன்படுத்தலாம்.
    
    முதல் 3500 உருக்கள் இங்கே இருக்கிறது.....
    -----------------------------------------------
    {3}
    ----------------------------------------------
    .....முதல் 3500 உருக்களின் முடிவு

en: do you want to clobber the existing
ta: ஏற்கனவே உள்ளதை மெழுக வேண்டுமா?

en: NewFileName?
ta: புதிய கோவையின் பெயா்?

en: add new directory
ta: ஒரு புதிய கோப்புத்தொகுதியை சேர்

en: adds a new, empty directory (folder)
ta: ஒரு புதிய, வெற்று கோப்புத்தொகுதியை உருவாக்கு (கோப்புறை)

en: add new file
ta: புதிய கோவையினை சேர்க்க

en: create a new,. empty file, and add it to the current directory.
ta: ஒரு புதிய, வெற்று கோவையினை உருவாக்குவதோடு அதனை நிகழ் காலத்திற்குரிய கோப்புத்தொகுதியில் சேர்

en: show all the options available
ta: கிடைக்கக் கூடிய எல்லா தேர்வுகளையும் காட்டு

en: broadcast
ta: ஒலிபரப்பு / அலைபரப்பு

en: broadcast as update
ta: இற்றைப்படுத்தலாக ஒலிபரப்பு

en: broadcast file as update
ta: கோவையினை இற்றைப்படுத்தலாக ஒலிபரப்பு

en: compress
ta: இறுக்கு

en: compress file
ta: கோவையினை இறுக்கு

en: copy name to clipboard
ta: மறைப்பலகையில் பெயரினை பிரதி செய்

en: delete
ta: அழி

en: delete the seleted item
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட வகையினை அழி

en: view as encoded text
ta: குறியிடப்பட்ட உரையாக பார்வையிடு

en: view as hex
ta: அறுகோணமாக காண்பி

en: get entire file
ta: அனைத்து கோவையையும் பெறு

en: if the file has only been partially read in, because it is very large, read the entire file in at this time.
ta: கோவை அரைகுறையாக வாசிக்கப்பட்டிருந்திருந்தால், ஏனெனில் அக் கோவை மிகவும் பெரியது, கோவையின் அனைத்தையும் இப்போது வாசி

en: remove version number from file name
ta: பதிப்பு இலக்கத்தினை கோவையின் பெயரிலிருந்து அகற்று

en: remove version number from filename
ta: பதிப்பு இலக்கத்தினை கோவையின் பெயரிலிருந்து அகற்று

en: remove version #
ta: பதிப்பினை அகற்று#

en: rename
ta: மறு பெயர்

en: rename file
ta: கோவையினை மறு பெயரிடு

en: by date
ta: திகதியின் அடிப்படையில்

en: date
ta: திகதி

en: sort entries by date
ta: பதிவுகளை திகதியின் அடிப்படையில் நிரற்படுத்து

en: by name
ta: பெயரின் அடிப்படையில்

en: name
ta: பெயர்

en: sort entries by name
ta: பதிவுகளை பெயரின் அடிப்படையில் நிரற்படுத்து

en: by size
ta: அளவின் அடிப்படையில்

en: size
ta: அளவு

en: sort entries by size
ta: பதிவுகளை அளவின் அடிப்படையில் நிரற்படுத்து

en: open a new Workspace whose contents are set to the contents of this file
ta: இந்தக் கோவையின் உள்ளடக்கங்களுக்கமைவான உள்ளடக்கங்களைக்கொண்ட ஒரு புதிய பணியிடப்பரப்பினைத் திற

en: workspace with contents
ta: பொருளடக்கத்துடன் ​சேர்ந்த பணியிடப் பரப்பு

en: add server...
ta: வழங்கியை (கணினி)சேர்...

en: delete directory...
ta: கோப்புத்தொகுதியை அழி...

en: recent...
ta: அண்மை...

en: remove server...
ta: வழங்கியை (கணினி) அகற்று...

en: OK
ta: சரி

en: return without saving
ta: சேமிக்காமல் திரும்பு

en: Save
ta: சேமி

en: Save in the place specified above
ta: மேலே குறுப்பிட்ட இடத்தில் சேமிக்கவும்

en: Save on local disk only
ta: உள்ளக தட்டில் மட்டும் சேமி

en: saves in the Squeaklets folder
ta: Squeaklets உறையில் சேமி

en: Please select a file
ta: தயவு செய்து ஒரு கோவையை தெரிவு செய்

en: Find...
ta: கண்டுபிடி...

en: Load A Project
ta: இந்த திட்டத்தை ஏற்று

en: Publish This Project
ta: இந்த திட்டத்தை வெளியிடு

en: Network Error
ta: பிணைய பிழை

en: Unknown Error
ta: தெறியாத பிழை

en: cancel
ta: இரத்து செய்

en: hit here to cancel
ta: தற்போதைய தெரிவை இரத்து செய்வதற்கு இங்கே அடி

en: hit here to accept the current selection
ta: தற்போதைய தெரிவை ஏற்றுக் கொள்வதற்கு இங்கே அடி

en: ok
ta: சரி

en: okay
ta: சரி

en: load
ta: ஏற்று

en: load as project
ta: திட்டமாக(project) ஏற்று

en: open project from file
ta: கோவையிலிருந்து(file) திட்டத்தை திற

en: Log in to share projects on the Squeakland server
ta: திட்டங்களை பங்கீட Squeakland வழங்கியில் உள் நுழையவும்

en: Log out from the Squeakland server
ta: Squeakland வழங்கியிலிருந்து வெளியேறவும்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Your Squeakland user name
ta: உங்களுக்கான Squeakland பயனர் பெயர்

en: (not logged in)
ta: (உள் நுழையவில்லை)

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Cancel this search
ta: இந்த தேடலை இரத்துசெய்

en: overwrite that file
    select another file
ta: அந்த கோவையின் மீது எழுது/வேறு கோவையை தெரிவு செய்

en: {1}
    already exists.
ta: ஏற்கனவே உள்ளது

en: No
ta: இல்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: start over...
ta: மேலால் ஆரம்பி

en: Can't delete {1}
    Select another file
ta: அழிக்க முடியாது {1}வேறு கோவையை தெரிவு செய்

en: overwrite that file
    choose another name
    cancel
ta: கோவையை அழித்து எழுது 
    வேறு பெயரை தெரிவு செய்
    இரத்துச்செய்

en: Select Another File
ta: வேறு கோவையை தெரிவு செய்

en: Enter a new file name
ta: கோவைக்கு புதிய பெயரை இடு

en: Select a File:
ta: கோவையைத் தெரிவு செய்

en: A Process Browser shows you all the running processes
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் செய்நிரல்களை காண்பிக்கும் ஒரு செயலாக்கி உலாவி

en: Processes
ta: செய்நிரல்கள்
