eToys - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: accept (s)
ta: ஏற்றுக்கொள் (s)

en: cancel (l)
ta: இரத்துசெய்தல் (l)

en: copy (c)
ta: பிரதி செய் (c)

en: cut (x)
ta: வெட்டு (x)

en: debug it
ta: அந்த பிழைகளை கண்டுப்பிடி

en: do again (j)
ta: மீண்டும் செய் (j)

en: do it (d)
ta: அதனைச் செய் (d)

en: explore it (I)
ta: அதை ஆராய்ந்து அறி (1)

en: find again (g)
ta: மீண்டும் கண்டுபிடி (g)

en: find...(f)
ta: கண்டுபிடி ...(f)

en: inspect it (i)
ta: அதனை பரிசோதி (i)

en: more...
ta: அதிகம்

en: paste (v)
ta: ஒட்டு (v)

en: paste...
ta: ஒட்டு...

en: print it (p)
ta: அதனை அச்சிடு (p)

en: set search string (h)
ta: தேடல் வசனம் அமை(h)

en: show bytecodes
ta: எட்டியல் பரிபாஷையை காட்டு

en: undo (z)
ta: முன்செயல் (z)

en: browse it (b)
ta: அதை உலவு(b)

en: change sets with it
ta: தொகுதிகளில் மாற்றம்

en: choose language
ta: மொழியினை தெரிவு செய்

en: class comments with it
ta: விமர்சன பகுதிகளும் உண்டு

en: class names containing it
ta: வகுப்பு பெயா்களை அதில் உள்ளடக்கு

en: definition of word
ta: சொல்லின் வரைவிலக்கணம்

en: explain
ta: விளக்கம்

en: file it in (G)
ta: அதனை கோவைப்படுத்து(G)

en: implementors of it (m)
ta: அதனுடனான கருவிகள்(m)

en: method source with it
ta: அதனுடனான வள முறைகள்

en: method strings with it (E)
ta: அதனுடனான விளக்க முறைகள்

en: pretty print
ta: அழகான அச்சு

en: pretty print with color
ta: நிறத்துடனான அழகான அச்சு

en: printer setup
ta: அச்சுப்பொறியை அமைத்தல்

en: recognizer (r)
ta: (r)தெரிந்துக்கொள்

en: references to it (N)
ta: (N) க்கு பரிந்துரைகள்

en: save contents to file...
ta: உள்ளடக்கங்களை கோவையில் சேமி

en: selectors containing it (W)
ta: தெரிவாளர்களின் உள்ளடக்கியது இது (W)

en: send contents to printer
ta: அச்சுப் பொறியினுள் உள்ளடக்கங்களை அனுப்பு

en: senders of it (n)
ta: அதனை அனுப்புபவர்கள் (n)

en: set alignment...
ta: ஒருங்கமைப்பை அமை...

en: set font... (k)
ta: (k)எழுத்துருவை அமை

en: set style... (K)
ta: (k)பாங்கினை அமை

en: spawn (o)
ta: (0)உண்டாக்கு

en: special menu...
ta: விசேட பட்டியல்

en: tiles from it
ta: அதனைஒழுங்காக்கு

en: translate it
ta: அதனை மொழிபெயா்

en: verify spelling of word
ta: சொல்லிலுள்ள  எழுத்துக்களை உறுதிப்படுத்து

en: centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்டது

en: justified
ta: சீராக்கப்பட்டது

en: left flush
ta: இடப்பக்கம் தேய்த்து அழி

en: right flush
ta: வலது பக்கம் தேய்த்து அழி

en: bold
ta: தடிப்பமாக்கு

en: italic
ta: சரிப்படுத்தல்

en: narrow
ta: அகலக்குறைவான

en: normal
ta: சாதாரணம்

en: struck out
ta: தடையிலிருந்து விடுபடல்

en: underlined
ta: கீழ்கோடிடுதல்

en: Comparison to Clipboard
ta: மறைப்பலகையுடன் ஒப்பிடல்

en: Exact match
ta: சாியானதை தொடர்புபடுத்து

en: Find what?
ta: என்ன என கண்டுபிடி

en: nothing to save.
ta: சேமிப்பதற்கு இல்லை

en: nothing to print.
ta: அச்சு பதிக்க ஒன்றுமில்லை

en: Save changes before quitting?
ta: நிறுத்துவதற்கு முன் மாற்றங்களை சேமி

en: Choose a display depth
    (it is currently {1})
ta: வெளிக்காட்டல் ஆழத்தை தெரிவுசெய்
      (இது தற்போது {1})

en: File name?
ta: கோவைப் பெயா்?

en: Caution! This method may have been
    changed elsewhere since you started
    editing it here.  Accept anyway?
ta: எச்சரிக்கை - இம்முறை வேறு இடத்தில் மாற்றப்பட்டிருக்கக்கூடும்
    நீங்கள் இதை 
     இங்கு  திருத்த தொடங்கியது முதல் எப்படியாயினும் ஏற்றுக்கொள்வதா?

en: Sorry that name is already used
ta: மன்னிக்கவும் அந்த பெயர் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Changes have not been saved.
    Is it OK to cancel those changes?
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை. 
    மாற்றங்களை இரத்துசெய்யவா?
