eToys - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Kindly edit the description
ta: தயவு செய்து விபரத்தை திருத்து

en: arrowheads
ta: அம்புக்குறித் தலை

en: arrows
ta: கணைகள்

en: bottom center
ta: கீழே நடுவில்

en: bottom left
ta: கீழ் இடது

en: bottom right
ta: கீழ் வலது

en: bottom to top
ta: கீழிருந்து மேல்

en: bouncing
ta: பாச்சல்

en: button down
ta: பொத்தான் கீழே

en: button up
ta: பொத்தான் மேலே

en: center
ta: நடு

en: color
ta: நிறம்

en: complex alt framed
ta: சிக்கலான மாற்று சட்டகம்

en: complex alt inset
ta: சிக்கலான மாற்று நுழைதல்

en: complex alt raised
ta: சிக்கலான மாற்று வளர்ப்பு

en: complex framed
ta: சிக்கலான சட்டகம்

en: complex inset
ta: சிக்கலான நுளைதல்

en: complex raised
ta: சிக்கலான வளர்ப்பு

en: do not rotate
ta: சுழற்ற வேண்டாம்

en: dots
ta: புள்ளிகள்

en: flip left right
ta: ஏற்றம் வலது இடது

en: flip up down
ta: ஏற்றம் மேல் கீழ்

en: global rect
ta: உலகுக்குரிய

en: global square
ta: உலகப்பரப்பு

en: inset
ta: நுளைதல்

en: justified
ta: சீராக்கப்பட்டது

en: left center
ta: இடது மத்தி

en: left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: linear
ta: வரிசை

en: lines
ta: வரிகள்

en: local rect
ta: உள்வடிகட்டல்

en: local square
ta: அப்பகுதிப் பரப்பு

en: log scale
ta: அளவுமாற்று பதிவு

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

en: raised
ta: வளர்ச்சி

en: right center
ta: வலது மத்தி

en: right to left
ta: வலமிருந்து இடம்

en: rigid
ta: வளையாத

en: rotate
ta: சுழல்

en: shrink wrap
ta: சுருங்கிய உறை

en: simple
ta: இலகு

en: space fill
ta: இடைவெளி நிரப்பு

en: stick
ta: தடி

en: top center
ta: மேல் மத்தி

en: top left
ta: மேல் இடது

en: top right
ta: மேல் வலது

en: top to bottom
ta: மேலிருந்து கீழ்

en: while pressed
ta: அமுக்கும் பொழுது

en: wrap
ta: சுற்று

en: decrease by
ta: குறைத்தல் ஊடாக

en: divisible by
ta: ஆல் பிரிக்கப்படத்தக்க

en: increase by
ta: அதிகரித்தல் ஊடாக

en: multiply by
ta: பெருக்குதல் ஊடாக

en: A tool for browsing the full protocol of an instance.
ta: உதாரணமாக முழு வரைமுறையையும் மேலோடுவதற்கான ஒரு கருவி

en: Instance Browser
ta: உதாரணமாக மேலோடி

en: A tool for browsing the full protocol of a class.
ta: ஒரு வகுப்பின் முழு வரைமுறையையும் மேலோடுவதற்கான ஒரு கருவி

en: Lexicon
ta: கலைச்சொல்லகம்

en: Choose a vocabulary
    blue = current
    red = imperfect
ta: ஒரு சொல் களச்சியத்தை தெரிவு செய்க
    நீலம் = இப்போதய இருப்பிடம்
    சிவப்பு = நிறைவடையாத

en: decimal places...
ta: தசம இடம்..

en: Lets you choose how many decimal places should be shown in readouts for this variable
ta: இந்த மாறிக்கு எத்தனை தசமதானங்கள் இடப்பட வேண்டுமென உம்மை தீர்மானிக்க வைக்கும்
