eToys - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: If true, set http proxy automatically on startUp. Only works on MacOS X for now
ta: உண்மையாயின்,ஆரம்பத்தின் போது http proxy ஐ தானாகவே உருவாக்கிக்கொள்ளும். இது MacOS X இல் மாத்திரம் இயங்கும்.

en: Host name or address?
ta: புரவன் (விருந்தோம்புபவா்) பெயா் அல்லது முகவரி

en: Document could not be fetched
ta: ஆவனங்களை கொண்டுவர முடியவில்லை

en: Retry\Give Up
ta: திரும்பச்செய் அல்லது கைவிடு

en: operation not supported
ta: இயக்குனர் ஆதரவு இல்லை

en: Server responded: {1}
ta: சேவையகத்தின் பதில் {1}

en: Enter a new file name
ta: கோவைக்கு புதிய பெயரை இடு

en: overwrite that file
    choose another name
    cancel
ta: கோவையை அழித்து எழுது 
    வேறு பெயரை தெரிவு செய்
    இரத்துச்செய்

en: Upload for {1} did not succeed ({2}).
ta: ஏற்றம் {1} பூர்த்தி செய்யப்படவில்லை ({2}).

en: (uploading {1}...)
ta: (பதிவேற்றம் {1}...)

en: No projects found for your criteria
ta: உங்களுடைய சட்டிக்காட்டுதல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Server responded
ta: வழங்கிக் கணினி ஏற்றுக்கொண்டுள்ளது

en: (uploading
ta: (பதிவேற்றம்....

en: An editor for the http proxy settings
ta: http proxy  திருத்தி அமைப்பதற்கு

en: http proxy editor
ta: http proxy திருத்துதல்

en: Proxy Server Named: '{1}' port: {2}.
ta: பதிலி சேவையகத்தின் பெயா்: '{1}' port: {2}.

en: Stop using Proxy Server.
ta: பதிலி சேவையகத்தை பயன்படுதி நிறுத்து

en: Accept
ta: எதிர்பார்ப்பு

en: Accept the proxy settings
ta: பதிலி அமைப்பை ஏற்றுக்கொள்

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Cancel the proxy settings
ta: பதிலி அமைப்பை நீக்கு

en: Port:
ta: துறை

en: Server Name:
ta: சேவையக பெயா்:

en: HTTP Proxy Editor
ta: HTTP Proxy  திருத்தம்

en: view this attachment
ta: உடனிணைப்பை பார்

en: view this image attachment
ta: படிம உடனிணைப்பை பார்

en: \save this attachment
ta: உடனிணைப்பை சேமி
