eToys - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: unknown
ta: அறியப்படாதது

en: A tool for sending messages to other Squeak users
ta: ஒரு கருவியைப்பயன்படுத்தி தகவலை வேறு சத்த உபயோகிப்பாளருக்கு அனுப்பும்

en: Text chat
ta: எழுத்து அரட்டை

en: IP address for chat partner
ta: அளவளாவுபரின் IP முகவரி

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Send with Return?
ta: பதிலைத் திருப்பி அனுப்பு

en: Your message to:
ta: உங்களுடைய தகவலுக்காக :

en: A tool for sending objects to other Squeak users
ta: ஒரு கருவியைப்பயன்படுத்தி பொருளை வேறு சத்த உபயோகிப்பாளருக்கு அனுப்பும்

en: Fridge
ta: குளிர்சாதனப் பெட்டி

en: Changes between group mode and individuals
ta: தனித்தனியாகவும் குழு நிலையாகவும்  உள்ளவற்றுக்கிடையில் மாற்றுக

en: the Fridge
ta: ஒரு குளிர்சாதனப் பெட்டி

en: You currently are not listening and will not hear a reply.
    Shall I start listening for you?
ta: You currently are not listening and will not hear a reply.
    உங்களுக்காகக் கேட்க முடியுமா ?

en: A tool for receiving things from other Squeak users
ta: Squeak பாவனையாளா்கள் பொருட்களை பெற்றுக் கொள்வதற்கான கருவி.

en: Listener
ta: கேட்போர்

en: Delete
ta: அழித்தல்

en: Grab
ta: பற்றிப்பிடி

en: Morph from
ta: உருமாற்றத்திலிருந்து

en: Click to START listening for messages
ta: தகவலைக் கேட்டறிய சொடுக்கி ஆரம்பிக்கவும்

en: Click to STOP listening for messages
ta: கேட்டுக் கொண்டிருந்த தகவலை சொடுக்கி நிறுத்து

en: Incoming communications
ta: உள்வரும் தொலைத்தொடர்பு

en: receiving
ta: உள்வாங்குதல்

en: working
ta: வேலை செய்தல்

en: A sign that you accept morphs dropped directly into your world
ta: நீங்கள் ஏற்றுக்கொன்ட உருவம் உங்கள் உலகில் சோ்க்கப்படும்

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: My presence in this world means received morphs may appear automatically
ta: எனது உலகத்தின் வருகை யின் படங்களை பெற்றுக்கொள்ளல் தானாகவே தோன்றும்

en: A tool for sending messages to several Squeak users at once
ta: ஒரே நேரத்தில் பல Squeak பாவனையாளா்களுக்கு தகவல்களை அனுப்பும் கருவி

en: Text chat+
ta: உரை அரட்டை

en: Who are you chatting with?
ta: நீ யார் என்னுடன் அரட்டை அடிப்பதற்கு ?

en: Click to edit participant list
ta: பங்கேற்பாளர்களின் பட்டியலை சொடுக்கி திருத்து

en: Multi chat with:
ta: பலவழி அரட்டை

en: A tool for collaborating with other Squeak users
ta: Squeak பாவனையாளர்களுடன் தொடா்பு கொள்ளும் கருவி

en: Badge
ta: அடையாளச் சின்னம்

en: Get his status now\Send my status now
ta: இப்போது அவரின் நிலையைப் பெறு/ இப்போது எனது நிலையை அனுப்பு

en: Last name:
ta: கடைசிப் பெயா்:

en: \Last message in:
ta: \கடைசி தகவல்:_

en: \Last status check at:
ta: \கடைசி நிலையை பரிசோதிக்க:_

en: \Last status in:
ta: \கடைசி நிலை:_

en: No connection to:
ta: இதற்கு இணைப்பு இல்லை:_

en: Open a written chat with this person
ta: இந்த நபருடன் அரட்டையில் இருக்கையில் அனுப்பியது

en: See if this person is available
ta: இந்த நபர் உபயோகப் படுத்தக்கூடிய பார்வை

en: See this person's world (if he allows that)
ta: இந்த நபர் பார்த்த உலகம்

en: Start telemorphic with this person
ta: இந்த நபருடன் தொலை உருவத்தை ஆரம்பிக்கும்

en: sending
ta: அனுப்புதல்

en: Tell this person about the current project
ta: தற்போதைய செயற்றிட்டம் பற்றி அவா் கூறினார்

en:  would like to see your desktop
ta:  நீங்கள் திரைமேலைப் பார்க்க விரும்புகிறீரா

en:  would like to know if you are available
ta:  எப்படி எடுத்தது என்பதை நீங்கள் அறிய விரும்புகிறீர்களா

en: Request buffered Nebraska session
ta: Nebraska நடுநிலை காலத்தை வேண்டி நிற்கும்.

en: Quit
ta: அமைதி

en: Quit this Nebraska session
ta: இந்த அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Switch between 1x1 and scaled view
ta: 1x1 ற்கு இடையில் மாற்றுவதுடன் அளவீட்டையும் பார்வையிடு

en: A button to start the Nebraska desktop sharing server
ta: Nebraska திரைமேல் பங்கீட்டை ஆரம்பிப்பதற்கான பொத்தான்

en: NebraskaServer
ta: Nebraska சேவையகம்

en: Shutdown the server?
ta: சேவையகத்தை பணி நிறுத்து

en: End Nebrasks session
ta: Nebrasks அமர்வு நிறைவு

en: Show more or less of Nebraska Status
ta: Nebraska இன் நிலையை அதிகமாகவோ குறைவாகவோ காண்பிக்கும்

en: --clients--
ta: கணினி வாங்கிகள்

en:  Nebraska: {1} clients
ta:  Nebraska: {1} கணினி வாங்கிகள்

en: backlog:
ta: பின்னுறுத்தல்

en: <Nebraska not active>
ta: <Nebraska தெரிவில் இல்லை>

en: could not connect to server
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை
