eToys - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: open
ta: திற

en: open as movie
ta: திரைப் படத்தைத் திறந்து பார்

en: open file as movie
ta: கோவையில் உள்ள திரைப்படத்தைத் திறந்து பார்

en: Back one frame
ta: ஒரு பின்சட்டகம்

en: Forward one frame
ta: ஒரு சட்டகத்தை முன்னோக்கி  அனுப்பு

en: Go to final page
ta: கடைசிப் பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to first page
ta: முதற் பக்கத்திற்கு செல்

en: Invoke menu
ta: பட்டியலை உயிர்ப்பி

en: Play backward
ta: பின்புறமாக இயக்கு

en: Play forward
ta: முன்னோக்கி இயக்கு

en: Scan by slider
ta: வருடி குத்தாகவும் கிடையாகவும் அசையக் கூடிய பொத்தான்.

en: Stop playback
ta: பின்னியக்கத்தை நிறுத்து

en: add sound track
ta: ஒலிச்சுவட்டைச் சேர்

en: end clip here
ta: முடிவிடத்தில் கவ்வு

en: hide sound track
ta: ஒலிச் சுவட்டை மறை

en: make a new movie
ta: புதிய திரைப்படத்தை தயாரி

en: make thumbnail
ta: பெரிய படிமங்களை சிறிதாகக் காட்டு

en: open movie file
ta: திரைப்படக் கோவையைத் திற

en: show sound track
ta: ஒலிச் சுவட்டைக் காட்டு

en: Choose a movie file to open
ta: தெரிவுசெய்த திரைப்படக் கோவையை திற

en: add soundtrack
ta: ஒலிச் சுவட்சை் சேர்

en: create JPEG movie from folder of frames
ta: உறையிலிருந்து JPEG திரைப்பட சட்டகத்தை உருவாக்கு

en: create JPEG movie from MPEG
ta: JPEG திரைப்படத்தை MPEG ஆக உருவாக்கு

en: create JPEG movie from SqueakMovie
ta: JPEG திரைப்படத்தை Squeak திரைப்படமாக உருவாக்கு

en: remove all soundtracks
ta: அனைத்து ஒலிச் சுவடுகளையும் அகற்று

en: set frame rate
ta: சட்ட நேரத்தைச் சரி செய்

en: turn off repeat (now on)
ta: நிறுத்தியதை மீண்டும் செய் (now on)

en: turn on repeat (now off)
ta: நிறுத்தியதை மீண்டும் செய் now off)

en: Frame rate?
ta: சட்ட நேரம்

en: New movie name?
ta: புதிய திரைப்படத்தின் பெயர் ?

en: Quality level (1 to 100)?
ta: தர மட்டம்

en: advanced
ta: முன்னேற்றம்

en: next frame (->)
ta: அடுத்த சட்டகம்(->)

en: open file (o)
ta: கோவையைத் திற(o)

en: play (p)
ta: விளையாடு(p)

en: previous frame (<-)
ta: முன்னைய சட்டகம்(<-)

en: rewind (r)
ta: பின்னெடுத்தல்(r)

en: stop (s)
ta: நிறுத்து

en: subtitles
ta: துணைத் தலைப்புக்கள்

en: zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: File not found: {1}
ta: கோவையை காணமுடியவில்லை

en: Not an MPEG or JPEG movie file: {1}
ta: MPEG அல்லது JPEG ஆகிய ஒரு திரைப்படக் கோவையும் இல்லை

en: opening the file, please wait
ta: தயவு செய்து பொறுத்திருங்கள் கோவை திறக்கப்பகிறது

en: select a video file
ta: காணொளிக் கோவையை தெரிவு செய்

en: Desired frames per second?
ta: வினாடிக்கு எத்தனை சட்டகம் எனத் தீர்மானி

en: Path changed. Enter new one for:
ta: பாதையை மாற்ற புதிய ஒன்றை நுழை

en: open subtitles file (u)
ta: துணைத் தலைப்புக் கோவையைத் திற

en: set subtitles background color
ta: துணைத்தலைப்புக்களின் பின்னணிநிறத்தைத் தயார் செய்

en: set subtitles color
ta: துணைத்தலைப்புக்களின் நிறத்தைத் தயார் செய்

en: set subtitles font
ta: துணைத் தலைப்புக்களின் எழுத்துருவைத் தயார் செய்.

en: turn off full screen
ta: முழுத்திரையையும் மூடு

en: turn on full screen
ta: முழுத்திரையையும் திற

en: A player for MPEG and JPEG movies
ta: ஒரு MPEG திரைப்படத்தையும் JPEG திரைப்படத்தையும் இயக்கு

en: MPEGPlayer
ta: MPEG இயக்கி

en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்.

en: A Player for MPEG movies
ta: MPEG திரைப்படங்களின் இயக்கி

en: Movie Player
ta: திரைப்படக்கருவி

en: open file in an MPEG player
ta: MPEG  கோவையைத் திறந்து இயக்கு

en: play
ta: இயக்கு

en: play in MPEG player
ta: MPEG இயக்கியை இயக்கு

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Open
ta: திற

en: Play
ta: விளையாட்டு

en: Rewind
ta: மீழ் திருப்பு

en: Stop
ta: நிறுத்து

en:  end
ta:  முடிவு

en: start
ta: ஆரம்பி

en:   soft
ta:   மென்மை

en:  loud
ta:  சத்தம்

en: Quit
ta: அமைதி
