eToys - en to ta translation catalogue (1165 entries)

en: choose new graphic
ta: புதிய வரைப்பட விளக்கத்தை தெரிவு செய்

en: grab new graphic
ta: புதிய வரைப்பட விளக்கத்தை பிடி

en: change first color
ta: முதலாவது வா்ணத்தை மாற்று

en: change second color
ta: இரண்டாவது வா்ணத்தை மாற்று

en: linear gradient
ta: நேரியல் சாய்வு விகிதம்

en: radial gradient
ta: ஆரச்சீா் சாய்வு விகிதம்

en: change orientation
ta: திசை அமைப்பினை மாற்று

en: change origin
ta: பிறப்பிடத்தினை மாற்று

en: Things dropped into here will automatically be organized into a column. Once you have added your own items here, you will want to remove the sample colored rectangles that this started with, and you will want to change this balloon help message to one of your own!
ta: இங்கு விடப்பட்டுள்ள விடயங்கள் தன்னிச்சையாக ஒர அட்டவணைக்கு ஒழுங்குப்படுத்தப்படும்.ஒருமுறை நீங்கள் இங்கு சொ்த்த உங்களது சொந்த வகைகள்,இதனுடன் ஆரம்பித்த மாதிரி நிற முட்டைகளை நீங்கள் அகற்ற வேண்டும். இந்த balloon உதவி செய்தியை சீங்கள் உங்களுக்கு தேவையான ஒன்றாக மாற்றிக்கொள்ள வேண்டும்.

en: Things dropped into here will automatically be organized into a row. Once you have added your own items here, you will want to remove the sample colored eggs that this started with, and you will want to change this balloon help message to one of your own!
ta: இங்கு விடப்பட்டுள்ள விடயங்கள் தன்னிச்சையாக ஒருவரிசைக்கு ஒழுங்குப்படுத்தப்படும்.ஒரு முறை நீங்கள் இங்கு சோ்த்த உங்களது சொந்த வகைகள்,இதனுடன் ஆரம்பித்த மாதிரிநிற முட்டைகளை நீங்கள் அகற்ற வேண்டும்.இந்த balloon உதவி செய்தியை நீங்கள் உங்களுக்கு தேவையான ஒன்றாக மாற்றிக்கொள்ள வேண்டும்.

en: A circular shape
ta: ஒரு வட்ட வடிவம்

en: An attachment point for Connectors that you can embed in another Morph.
ta: இன்னுமொரு உருவை பதிக்கக்கூடிய இணைப்பானை சேர்ப்பதற்கான புள்ளி

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Connectors
ta: இணைப்பி

en: Graphics
ta: வரைபடம்

en: Pin
ta: இணை(குத்து)

en: A smooth wiggly curve, or a curved solid.  Shift-click to get handles and move the points.  Using the halo menu, can be coverted into a polygon, and can be made "open" rather than closed.
ta: ஒரு சீரான அசைவுள்ள வளைவு அல்லது ஒரு வளைந்த திண்மம். புள்ளிகளை அசைப்பதற்கும் பிடிகளைப் பெறுவதற்கும்  Shift ஆளியுடன் சொடுக்குக. "Halo" மெனுவை உபயோகித்து ஐங்கோணியாக உரு மாற்றவும், மூடியிருப்பதை விட திறந்தும் வைக்கலாம்.

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Curve
ta: வளைவு

en: An elliptical or circular shape
ta: ஒர் நீள்வட்ட அல்லது வட்ட வடிவம்

en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

en: A non-editable picture.  If you use the Paint palette to make a picture, you can edit it afterwards.
ta: ஒர்    திருத்த முடியாத படம்,_ நிறத்தைப் பயன்படுத்தி ஒர் படத்தை வரைந்திருப்பின் உங்களால் அதனை திருத்த முடியும்

en: Image
ta: படம்

en: A non-editable picture of something
ta: மாற்றியமைக்க முடியாத படத்தின் ஏதாவதொன்று

en: Picture
ta: படம்

en: opaque
ta: ஒளி ஊடுருவாத

en: Please enter the image file name
ta: தயவு செய்து படப்பதிவின் பெயரைப் பதிவு செய்

en: A straight line.  Shift-click to get handles and move the ends.
ta: ஒர் நேர்க் கோடு._Shift-click இனைப் பயன்படுத்தி முடிவுக்காக நகர்த முடியும்

en: Line
ta: வரி

en: extract this frame
ta: இந்த சட்டகத்தை பிழிந்தெடு

en: movie...
ta: திரைப்படம்

en: next frame
ta: அடுத்த சட்டகம்

en: play loop
ta: தொடர்படுத்தி இயக்கு

en: play once
ta: ஒரு முறை விளையாடு

en: previous frame
ta: முன்னைய சட்டகம்

en: stop playing
ta: இயங்குகின்றதை நிறுத்து

en: A series of connected line segments, which may be a closed solid, or a zig-zag line.  Shift-click to get handles and move the points.
ta: ஒர் இணைக்கப்பட்ட நேர்கோட்டுத்துண்டு,நேர்த்தியான/வளைவுடனான கோடு,Shift-click இனைப் பயன்படுத்தி புள்ளியை நகர்த்தலாம்

en: Polygon
ta: பல்கோணி

en: customize arrows
ta: தனிப்பயனாக்கள் அம்புக்குறி

en: specify dashed line
ta: முறிகோட்டை அடையாளப்படுத்து

en: standard arrows
ta: நேர்தியான அம்புகுறிகள்

en: Move cursor left and right
    to change arrow length and style.
    Move it up and down to change width.
    Click when done.
ta: அம்புக்குறியின் நீளத்தையும் வடிவத்தையும் மாற்ற 
    சுட்டியை வலது இடதாக நகர்த்துக 
    அம்புக்குறியின் அகலத்தை மாற்ற சுட்டியை மேல் கீழாக நகர்த்துக

en: show handles
ta: கைபிடிகளைக் காட்டு

en: closed
ta: மூடப்பட்டுள்ளது

en: curve
ta: வளைவு

en: Enter a dash specification as
    { major dash length. minor dash length. minor dash color }
    The major dash will have the normal border color.
    A blank response will remove the dash specification.
    [Note: You may give 5 items as, eg, {10. 5. Color white. 0. 3}
    where the 4th ityem is zero, and the 5th is the number of pixels
    by which the dashes will move in each step of animation]
ta: இடைவெளிக்கான அளவுக்குறிப்பை 
     ஆகஉள்ளீடுசெய்.{பெரிய அளவு இடைவெளி நீளம்.சிறிய அளவு இடைவெளி நீளம். சிறிய அளவு இடைவெளி நிறம் }
    பெரிய அளவு இடைவெளி சாதாரண ஓர நிறத்தைக் கொண்டிருக்கும்.
    ஒரு வெறுமையான பதில் இடைவெளிக்கான அளவுக்குறிப்பை அகற்றும்.
    [குறிப்பு: நீங்கள் 5 உருப்படிகளைக் உ+ம் {10. 5. நிறம் வெள்ளை. 0. 3}
     போலகொடுக்கலாம். இதில் 4ஆவது உருப்படி பூச்சியமாகவும் 5 வது உருப்படி, புள்ளிகளின் எண்ணிக்கையாகவும்
    இதன்மூலம் ஒவ்வொரு படிமுறையாக இடைவெளிகள் அசைவூட்ம் அடையும்]

en: A rectangular shape, with border and fill style
ta: எல்லைப் படுத்தப்பட்ட, நிரப்பும் பாணியுடன் கூடிய செவ்வகம்

en: Sketch
ta: மாதிரிச் சித்திரம் ஓரங்க நாடகம்

en: Please enter the desired border width
ta: தயவுசெய்து விருப்பப்படும் அகலத்தையுடைய எல்லையை இடுக

en: call this my base graphic
ta: இதனை எனது அடிப்படை வரைகலையாக அழை

en: choose new graphic...
ta: புதிய வடிவமைப்பை தெரிவு செய்

en: restore base graphic
ta: எனது அடிப்படை வரைகலையை புணருத்தாரனம் செய்

en: set as background
ta: பின்னணியாகப் பொருத்து

en: oops, this menu is a for a morph that
    has been replaced, probably because a
    "look like" script was run.  Please dismiss
    the menu and get a new one!.  Sorry!
ta: ஆ, இந்த பட்டியல் ஒரு இடமாற்றப்பட்ட உருவுக்கு 
    உரியதாகும், அநேகமாக இது 
    "look like" உரை செயற்படுத்தப்பட்டதால் நடைபெற்றிருக்கும்._ தயவு செய்து இந்த பட்டியலைக் கலைத்துவிட்டு 
    புதிய ஒன்றைப் பெற்றுக்கொள்ளவும்!. மன்னிக்கவும்!

en: this already *was* your baseGraphic
ta: இது ஏற்கனவே உங்களுடைய மூலச்சித்திரத்தில்  உள்ளது

en: A collapsed version of {1}.  Click to open it back up.
ta: இதன் ஓர் குழம்பிய பதிப்பு {1} பாதுகாப்பான பதிப்பை திறக்க சொடுக்கவும்

en: choose the color you want to replace
ta: பிரதியீடு  செய்வதற்கு உனக்கு தேவையான நிறத்தை தெரிவுசெய்.

en: now choose the color you want to replace it with
ta: இப்பொழுது அதனுடன்பிரதியீடு செய்வதற்கு உனக்கு தேவையான நிறத்தை தெரிவுசெய்.

en: Please enter a number greater than one.
    (note: this cannot be undone, so answer zero
    to abort if you need to make a backup first)
ta: இதைவிட உயர்வான ஓர் இவக்கத்தை உட்செலுத்து.
      (குறிப்பு்: இதனை செய்ய முடியாது. எனவே விடை பூச்சியமாகும்
    இச்செயலை ரத்து செய்வதற்கு முன்) தேவையாயின் ஆதார நகல் ஒன்றை எடுத்துவைத்துக்கொள்.​

en: This object is *already* showing its baseGraphic
ta: இவ்வடிவம் ஏற்கனவே இதன்மூலச்சித்திரத்தில்உள்ளது.

en: smooth image
ta: மென்மையான உரு.

en: change emphasis
ta: சொல் அழுத்தத்தை மாற்றவும்

en: change font
ta: எழுத்துருவை மாற்று

en: A  data field which will have a different value on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின்னணியும் வித்தியாசமான பெறுமதிகளைக் கொண்டது

en: A piece of text that will occur on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின்னணியிலும் காணப்படும் எழுத்துருப்பகுதி

en: A text field with a rounded shadowed border, with a fancy font.
ta: ஒரு உரை ஒருவட்ட நிழலுடன் கூடிய கரை,ஒரு வினோதமான எழுத்துரு

en: Background Field
ta: பின்னணித் தளம்

en: Background Label
ta: பின்னணி சீட்டு

en: Fancy Text
ta: வினோதமான உரை

en: Simple Text
ta: இலகுவான உரை

en: Text that you can edit into anything you wish
ta: நீங்கள் விரும்பியபடி மாற்றியமைக் கூடிய உரை

en: add predecessor
ta: முற்பதவியாளரை சேர்

en: add successor
ta: வெற்றியாளரை  சோ்

en: code pane menu...
ta: பரிபாக்ஷை பலகணி  பட்டியல்

en: code pane shift menu...
ta: பரிபாக்ஷை  பலகணி பட்டியலை  நகா்த்து

en: fill owner's shape
ta: வடிவத்திற்குரியதை நிரப்பு

en: follow owner's curve
ta: வளைவிற்குரியதை  பின்பற்று

en: holder for characters
ta: எழுத்துக்களை பிடித்து வைத்திருப்பவர்

en: rectangular bounds
ta: முக்கோணம் மேல் எழும்புதல்

en: reverse direction
ta: திசையை திருப்பு

en: set baseline
ta: மட்டக்கோட்டை ஒழுங்குபடுத்து

en: text margins...
ta: எழுத்துருவிற்கான தலைப்புகள்

en: text properties...
ta: உரைக்கான உடமைகள்

en: text color...
ta: நிற எழுத்துரு

en: When checked, bounds are automatically adjusted to fit the contents.
ta: தானகவே மேல் எழுந்து சரிபடுத்தப்பட்டு உள்ளடக்கப்படுவதை  பரிசீலித்தல்

en: When checked, contents will automatically be translated upon a locale change
ta: உள்ளக மாற்றத்தின் கீழ் தானாகவே மொழிபெயர்க்கப்பட்டதை பரிசீலித்தல்

en: When checked, text is automatically wrapped to fit horizontally within the boundaries specifed.
ta: அடையாளமிடும் போது எழுத்துருக்கள் தன்னிச்சையாக குறித்த எல்லைகளுக்குள் கிடையாக ஒழுங்குபடுத்தப்படும்

en: font for entire text...
ta: எழுதுறையில் உள்ள எழுத்துரு பதிவுகள்

en: translations...
ta: மொழி பெயா்ப்பு

en: text auto fit
ta: எழுத்துருவை தானாகவே பொறுத்து

en: Move cursor down and to the right
    to increase margin inset.
    Click when done.
ta: அளவிடை செய்யப்பட்ட ஓரத்தை அதிகரிக்க 
    சொடுக்கியபடி 
    சுட்டியை கீழாகவும் வலமாகவும் நகர்த்துக

en: margin change for
ta: தலைப்பை  மாற்றுவதற்காக

en: Choose font:
ta: எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: translatable
ta: மொழிபெயர்ப்பு அட்டவணை

en: text wrap to bounds
ta: மேலெழுந்த எழுத்துருவைஇழுத்துச்செல்

en: turn off smoothing
ta: சீமையாக்கத்தை நிறுத்து

en: turn on smoothing
ta: சீமையாக்கத்தை தொடக்கு

en: guide is missing
ta: துணை கிடைக்கவில்லை

en: Index
ta: சுட்டி

en: index
ta: சுட்டி

en: Jump to...
ta: பாய்தலுக்கு...

en: Menu to see another Guide
ta: வேறொரு வழிகாட்டியைப் பார்ப்பதற்கான பட்டியல்.

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Previous page
ta: முன்னைய பக்கம்

en: Quick Guides
ta: உடனடி வழிகாட்டி

en: inspect model in morphic
ta: குறித்த வடிவத்தில் உள்ள மாதிரியை பரிசோதி

en: add pin
ta: இணைப்பியை சேர்

en: plug all to model
ta: அனைத்தையும் மாதிரியில் செருகு

en: plug all to model slots
ta: அனைத்து  மாதிரிகளையும் செருகியில் செருகு

en: plug mouseDown to model
ta: கீழ்சுட்டியை மாதிரியில் செருகு

en: plug mouseDown to model slot
ta: கீழ்சுட்டி மாதிரியில் செருகியை செருகு

en: plug mouseMove to model
ta: சுட்டியை நகர்த்தி மாதிரியில் செருகு

en: plug mouseMove to model slot
ta: சுட்டியை நகரத்தி மாதிரி செருகியில் செருகு

en: set mouseDown selector...
ta: கீழ்சுட்டியால் தெரிவு செய்பவரை ஒழுங்குபடுத்து

en: set mouseMove selector...
ta: சுட்டியை நகர்த்தி தெரிவு  செய்பவரை ஒழுங்குபடுத்து

en: set mouseUp selector...
ta: மேல்சுட்டியால் தெரிவு செய்பவரை ஒழுங்குபடுத்து

en: An example of how to use double-click in moprhic
ta: இரு முறை சொடுக்கியை பயன்படுத்தி வடிவமைக்க கூடிய உதாரணத்தை தருக

en: DoubleClick
ta: இருமுறை அழுத்து

en: Double-click on me to change my color; 
    single-click on me to change border color;
    hold mouse down within me and then move it to grow 
    (if I'm red) or shrink (if I'm blue).
ta: எனது நிறத்தை மாற்ற என்மேல் இரட்டை சொடுக்குக 
    எனது எல்லையின் நிறத்தை மாற்ற  என்மேல் ஒற்றை சொடுக்குக 
    என்மேல் சுட்டிடயை சொடுக்கியபடி வளர்ச்சிக் அசைக்க 
    (நான் சிவப்பாக இருந்தால் நீலமாகச் சுருங்குவேன்)

en: An extreme-wide-angle lens
ta: அகல பக்கமாக அதிகமாக பெரிதாக்கு

en: FishEye
ta: மீனின் கண்

en: Magnification is fixed, sorry.
ta: பெரிதாக்குவது நிரந்தரமாக்கப்பட்டுள்ளது, மன்னிக்கவும்

en: An eye which follows the cursor
ta: இடச்சுட்டியை தொடரும் ஒருகண்

en: Just for Fun
ta: சந்தோசத்திற்காக

en: MovingEye
ta: நகரும்  கண்

en: An analog clock face
ta: ஒத்திசை அல்லது அலைமருவி கடிகார முகம்

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Allows you to change the font used to display the numbers.
ta: இலக்கங்களை காட்சிப்படுத்துவதற்காக பயன்படும் எழுத்துருவை மாற்ற அனுமதிக்கும்

en: Allows you to specify a new color for the hands of the watch.  Note that actual *watch* color can be changed simply by using the halo's recoloring handle.
ta: கடிகாரத்தின் கைகளுக்கு புதிய நிறத்தைக் குறிப்பிடுவதற்கு அனுமதிக்கும். உண்மையான கடிகாரத்தின் நிறத்தை இலகுவாக halo வினுடைய நிறமாற்றும் கைப்பிடியை வைத்து நிறமாற்றலாம் என்பதை கவனத்தில் கொள்க

en: Allows you to specify a new color to be used during PM hours for the center portion of the watch; during AM hours, a lighter shade of the same color will be used.
ta: புதிய நிறத்தின்மூலம் பிற்பகல் நேரத்தைச் மணி்கூட்டின் மையப்பகுதயில் சுட்டிக் காட்டவும் பி்ற்பகல் நேரத்தை அந்நிறத்தின் மெல்லிய நிறத்தில் நிழற்றிக் காட்டவும்அனுமதிக்கும்.

en: change center color...
ta: மத்தியில் நிறத்தை  மாற்று

en: change font...
ta: எழுத்துருவை  மாற்று

en: change hands color...
ta: கையடக்க நிறத்தை மாற்று

en: anti-aliasing
ta: எதிரான அழைப்பு

en: roman numerals
ta: உரோமன் இலக்கங்கள்

en:  Mouse-down action
ta:  சுட்டி -கீழ்நோக்கிய செயற்பாடு

en: If the button is to act when the mouse goes down
ta: சுட்டி கீழே செல்லும் போது இந்த பொத்தான் இயங்கும்

en:  Mouse-up action
ta:  சுட்டி- மேல்நோக்கிய செயற்பாடு

en: If the button is to act when the mouse goes up
ta: சுட்டி மேல் நோக்கி செல்லும் போது இந்த பொத்தான் இயங்கும்

en: Action:
ta: நடவடிக்கை / செயற்பாடு

en: Drop another morph here to change the target and action of this button. (Only some morphs will work)
ta: இன்னொரு morph ஐ இட்டு ஒரு பொத்தானின் செயற்பாட்டை மாற்றலாம் ( சில morph களே இயங்கக்கூடிய)

en: Target:
ta: இலக்கு

en:  Mouse-down look
ta:  கீழ் நோக்கிய சுட்டி

en: Drop another morph here to change the visual appearance of this button when the mouse is clicked in it.
ta: சுட்டியை சொடுக்கும்போது இந்த பொத்தானின் பார்வை தோற்றத்தை மாற்றுவதற்கு வேறொரு வடிவத்தை இடு.

en:  Mouse-enter look
ta:  உள்நோக்கிய சுட்டி

en: Drop another morph here to change the visual appearance of this button when the mouse enters it.
ta: சுட்டியை உள் வாங்கும் போது இந்த பொத்தானின் பார்வை தோற்றத்தை மாற்றுவதற்கு வேறொரு வடிவத்தை இடு.

en:  Change morph
ta:  வடிவத்தை மாற்று

en: Drop another morph here to change the visual appearance of this button. Or click here to get a menu of possible replacement morphs.
ta: சுட்டியை உள் வாங்கும்போது இந்த பொத்தானின் பார்வை தோற்றத்தை மாற்றுவதற்கு வேறொரு வடிவத்தை இடு.அல்லது பட்டியலை சொடுக்கி பொருத்தமான வடிவத்தை பெறு.

en: mouse-down halo color
ta: சுட்டி-நிற ஒளிவட்டத்தை கீழ் இறக்கு

en: Drag in here to change the halo width
ta: ஒளிவட்டத்தின் அகலத்தை மாற்றி இழுத்துச் செல்

en: mouse-over halo color
ta: -நிற ஒளிவட்டத்திற்கு மேல் சுட்டியை நிறுத்து

en: Drag in here to change how often the button repeats while the mouse is down
ta: சுட்டியை கீழ் இறக்கும் போது மாற்றத்தைஏற்படுத்த வேண்டுமானால் பொத்தானை இங்கே வைத்து இழுக்கவேண்டும்.

en:  Mouse-down repeating
ta:  மீண்டும் சுட்டியை கீழிறக்கம் செய்

en: Turn repeating while mouse is held down on or off
ta: ஆரம்பிப்பதற்கு அல்லது நிறுத்துவதற்கு சுட்டியை மீண்டும் திருப்புக.

en:  Mouse-over highlighting
ta:  சுட்டி மேலான கோடிட்டுக் காட்டல்

en: Turn mouse-over highlighting on or off
ta: சுட்டியை மேல் நிறுத்தி அடையாளப்படுத்தி இயக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Accept
ta: எதிர்பார்ப்பு

en: Add label
ta: அடையாளத்தை சேர்

en: add some text to the button
ta: பொத்தானில் உரையை சேர்

en: Button Properties for {1}
ta: {1}இற்கான பொத்தானின் உடைமைகள்

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: cancel changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்டமாற்றங்களை இரத்துசெய்வதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: keep changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை வைத்திருப்பதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: Main
ta: பிரதான

en: open a main properties panel for the morph
ta: வடிவத்திற்கான பிரதான பட்டியல் உடைமைகளை திற.

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove label
ta: பெயர்ச்சுட்டியை நீக்கு

en: remove text from the button
ta: பொத்தானிலிருந்து எழுத்துருவை நீக்கு

en: remove the button properties of this morph
ta: வடிவமைக்கப்பட்ட பொத்தான் உடைமைகளை நீக்கு

en: mouse-down halo width:
ta: ஒளிவட்டத்தின் அகலத்தின் கீழ் சுட்டியை நிறுத்து

en: mouse-over halo width:
ta: ஒளிவட்டத்தின் அகலத்தின் மேல் சுட்டியை நிறுத்து

en: interval:
ta: இடைவெளி

en: Etoys is trying to open your web browser.\If it does not work, you can sign up at:\\
ta: ஈ-பொம்மை இணைய உலாவியை திறக்க முற்படுகிறது.\அது வேலை செய்யவில்லையென்றால் இங்கே சேரலாம்:\\

en: Cancel this login operation.
ta: இந்த உள்நுழையும் நடவடிக்கையை இரத்துச்செய்.

en: Please enter your login name
ta: தயவு செய்து உங்கள் உள் செல்லும் பெயரை உட்செலுத்தவும்.

en: Please make the name 24 characters or less
ta: தயவு செய்து 24 எழுத்துக்களுக்கோ அல்லது  குறைவாகவோ உருவாக்குங்கள்.

en: Please remove any funny characters
ta: தயவு செய்து ஏதேனும் கேலியான நடத்தைகள் இருப்பின் அதை அகற்று.

en: Close this dialog
ta: இப்பதிவை மூடவும்

en: Login to Squeakland
ta: எஸ்கியூலாந்தில் நுழையவும்

en: OK
ta: சரி

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: (create account)
ta: (கணக்கை உருவாக்கு)

en: ChineseCheckers
ta: Chinese பரிசோதகர்

en: Halma - the classic board game of Chinese Checkers, written by Dan Ingalls
ta: Halma - பழமையான சீனநாட்டு திருத்தும் அட்டை விளையாட்டு Dan Ingalls இனால் எழுதப்பட்டது

en: animate moves
ta: அசைவூட்டல் நகர்வுகள்

en: don't animate moves
ta: அசைவூட்டல் நகர்வுகளை செய்யாதே

en: new game
ta: புதிய  ஆட்டம்

en: reset...
ta: மீள் அமை

en: How many humans?
ta: எத்தனை மனிதர்கள்?

en: How many players?
ta: எத்தனை  விளையாடுபவர்கள்?

en: Cipher
ta: பூச்சியம்

en: The Cipher Panel: A playground for cryptograms, by Dan Ingalls
ta: பூச்சிய குழு என்பது: Dan Ingalls இனால் விளையாடக்கூடிய cryptogramsக்குரிய விளையாட்டுத்தளம்

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

en: clear cipher typing
ta: பூச்சியத்தை  நீக்கு

en: enter a new cipher
ta: ஒரு புதிய  பூச்சியத்தை  உட்புகுத்து.

en: quote from Squeak
ta: கீச்சிடலிலிருந்து தெரிவி

en: show cipher help
ta: பூச்சியம் உதவியைக்  காட்டுகிறது.

en: show cipher hints
ta: பூச்சியத்தைக் குறிப்பாகக்காட்டு

en: clear typing
ta: எழுத்துருவை நீக்கு.

en: show help
ta: உதவிகாட்டு

en: show hints
ta: குறிப்புகளைக்காட்டு

en: Are you sure you want to discard all typing?
ta: நிச்சயமாக நீங்கள் எல்லா டைப்வகைகளையும் நீக்க வேண்டுமா?

en: Type a cipher text to work on here below...
ta: பூச்சியத்தில்    வேலை செய்வதற்காக இங்குகீழே டைப் செய்.

en: About the Cipher Panel
ta: பூச்சிய   பகுதியைப்பற்றி

en: The Cipher Panel displays an encrypted message.  The encryption is a simple substitution code;  each letter of the alphabet has been changed to a different one.
    
    You can solve the cipher by clicking above any letter in the message, and typing the letter you think it should be.  The Cipher Panel automatically makes the same substitution anywhere else that letter occurs in the encoded message.
    
    If you are having trouble, you can use the command menu to 'show cipher hints'.  That will display how many of each letter occurs, which is often a help in solving ciphers.
ta: Cipher Panel சுருக்கக்குறியீட்டு செய்தியினை காட்டும். சுருக்கக்குறியீடு என்பது இலகுவாக்கப்பட்ட மாற்றுக்குறியீடாகும்;_ அரிச்சுவடியிலுள்ள ஒவ்வொரு எழுத்துக்களும் வித்தியாசமாக மாற்றப்படும்.
    
    செய்தியிலுள்ள ஏதாவது ஒரு எழுத்தின்மேல் சொடுக்குவதன் மூலம் Cipher ஐ தீர்க்கலாம், அத்துடன் நீங்கள் எந்த எழுத்து வரவேண்டுமென்று நினைக்கிறீர்களோ அந்த எழுத்தை அதன்மேல் தட்டச்சு பண்ணலாம்._ Cipher Panel தானாகவே வேறு செய்தியில் எங்கெல்லாம் அந்த எழுத்துக்கள் உள்ளனவோ அங்கெல்லாம் இந்த மாற்றீடைச் செய்யும்.
    
    உங்களுக்கு ஏதாவது பிரச்சினை இருந்தால் 'show cipher hints' ஐ கட்டளைத்தொகுதியிலிருந்து பெற்றுக்கொண்டு உபயோகிக்கலாம்._ இது அந்த எழுத்து எத்தனை தரம் இடம்பெற்றிருக்கின்றது என்பதைக் காட்டும், இது cipher களில் வரும் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க உதவும்.

en: Most bodies of english text follow a general pattern of letter usage.  The following are the most common letters, in approximate order of frequency:
    	E  T  A  O  N  I  R  S  H
    The following are the most common digraphs:
    	EN  ER  RE  NT  TH  ON  IN
    
    The message you are trying to decode has the following specific statistics:
ta: அதிகமான ஆங்கில உரையின் உடலமைப்புக்கள் எழுத்துக்களை உள்ளடக்கியது. கீழே காட்டப்பட்ட எழுத்து மீடிறன் ஒழுங்கு
    	E  T  A  O  N  I  R  S  H
    The following are the most common digraphs:
    	EN ER RE NT TH ON IN
    
    இந்த செய்தியானது மீள் வகைக்குறித்தலுக்கு உரியதாகும்

en: Some Useful Statistics
ta: சில உபயோகமான  புள்ளிவிபரவியல்

en: 
    
    Good luck!
ta: 
    
    நல்லதிர்ஷ்டம்!

en: The Crostic Panel: A classic word diagram game, by Dan Ingalls
ta: Crostic Panel ஐ பழைய, வரைபடமாக காட்டு

en: clear crostic typing
ta: Crostic தெளிவாக தட்டச்சு செய்

en: open crostic file...
ta: Crostic கோவையை திற

en: show crostic errors
ta: Crostic கோவை பிழைகள்

en: show crostic help
ta: Crostic உதவியைக் காட்டு

en: show crostic hints
ta: crostic யை குறிப்பால் காட்டு

en: clear
ta: நீக்கு

en: open...
ta: திற

en: show errors
ta: தவறைக்காட்டு

en: mal-formed crostic file
ta: crostic கேவையை நீக்கு

en: Is it OK to discard this crostic?
ta: சரியென்றால் discard யை நீக்கவா?

en: Select a Crostic File...
ta: Crostic கோவையை தெரிவு செய்

en: About the Crostic Panel
ta: Crostic பற்றிய விளக்கம்

en: The Crostic Panel presents an acrostic puzzle for solution.  As you type in answers for the clues, the letters also get entered in the text of the hidden quote.  Conversely, as you guess words in the quote, those letters will fill in missing places in your answers.  In addition, the first letters of all the answers together form the author's name and title of the work from which the quote is taken.
    
    If you wish to make up other acrostic puzzles, follow the obvious file format in the sampleFile method.  If you wish to print an acrostic to work it on paper, then change the oldStyle method to return true, and it will properly cross-index all the cells.
    
    Have fun.
ta: Crostic Panel குறுக்குப்புதிரை தீர்ப்பதற்காகத் தரும். துணுக்குகளுக்கான பதில்களை நீங்கள் தட்டச்சு செய்யம்போது மறைக்கப்பட்டிருக்கும் வாக்கியங்களிலும் இடப்படும்._  மறுதிசையில் வாக்கியங்களில் உள்ள சொற்களை நீங்கள் ஊகிக்கும்போது அது உங்களது விடையிலுள்ள இடைவெளிகளை நிரப்பும்._ அதற்குமேலாக அனைத்து விடைகளிலுமுள்ள முதல் எழுத்துக்கள் எழுதியவரின் வாக்கியம் எடுக்கப்பட்ட ஆக்கத்தின் பெயரையும்  தலைப்பையும் உருவாக்கும் 
    
    நீங்கள் அடுத்த குறுக்குப் புதிர்களையும் செய்ய விரும்பினால் இலகு கோப்பு முறையில் உள்ள கோப்பு வடிவத்தினை பின்பற்றுங்கள்._   உங்களுக்கு குறுக்குப் புதிர்களையும் கடதாசியில் அச்சிட வேண்டுமாயின் oldStyle முறையை return true க்கு மாற்று, அது எல்லாக்கூடுகளையும் ஒழுங்காக சுட்டிக்காட்டும்.
    
    ஜமாய்...

en: As hints, you will be given the five longest answers.
    Do you really want to do this?
ta: குறிப்பால் உணர்த்துதல்- உங்களுக்கு ஐந்து நீண்ட விடைகள் வழங்கப்படும்
    நீங்கள் உண்மையாகவே இதனைச் செய்யப் போகின்றீர்களா?

en: Crostic Hints
ta: Crosticயை குறிப்பால் உணர்த்து

en: Good luck!
ta: நல் அதிர்ஷ்டம்.

en: The five longest answers are...
ta: ஐந்து  நீண்டபதில்கள் .....

en: A unique solitaire card game
ta: ஒரு தொகுதி சொலிடியார் விளையாட்டுச்சீட்டு

en: FreeCell
ta: பிரீசெல்

en: The objective of FreeCell is to move all of the cards to the four "home cells" in the upper right corner.  Each home cell will hold one suit and must be filled sequentially starting with the Ace.
    
    There are four "free cells" in the upper left corner that can each hold one card.  Cards can be moved from the bottom of a stack to a free cell or to another stack.  
    
    When moving a card to another stack, it must have a value that is one less than the exposed card and of a different color.
ta: FreeCell ன் உடைய  இலக்கு அனைத்து அட்டைகளையும் மேல் வலப்பக்க மூலையில் உள்ள மனையிடத்தில் தொடராக ஆசியிலிருந்து (Ace) அடுக்குவதாகும் 
    
    மேல் இடப்பக்க மேல் மூலையில் காணப்படும் நான்கு வெற்றிடம் ஒவ்வொரு அட்டைகளை பிடித்துக்கொள்ளும் அட்டைகள் அடி அடுக்கிலிருந்து வெற்றிடத்திற்கோ ("free cells") அல்லது மற்றைய அடுக்கிற்கோ செல்லும். 
    
    அடடைகளை மற்றை அடுக்கிற்கு  அனுப்பும்போது காட்டப்படுவதிலம் ஒரு பெறுமது குறைவானஅட்டையாகவும்  வா்ண வேறுபாடு உடையதாகவும் கட்டாயம் இருக்க  வேண்டும்.

en: FreeCell Help
ta: பிரீசெல்உதவி

en: Cards Left:
ta: சீட்டுக்கள் மறைந்து விட்டன.

en: Elapsed Time:
ta: மறைந்த நேரம்

en: Game #:
ta: விளையாட்டு#

en: Help
ta: உதவி

en: New game
ta: புதிய விளையாட்டு

en: Pick game
ta: விளையாட்டை எடு

en: Quit
ta: அமைதி

en: Same game
ta: அதே விளையாட்டு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரவியல்

en: Pick a game number between 1 and 32000.
    or
    set the hardness of the next game by typing 'H 30'.
    Above 100 is very hard.  Zero is standard game.
    Current hardness is:
ta: விளையாட்டு ஒன்றை  1 இற்கும் 32000 இற்கும் இடையில் தெரிவுசெய்க
    அல்லது 
    அடுத்த விளையாட்டின் வன்தன்மையை  'H 30' இற்கு சரி செய்க.
    100க்கு மேற்பட்டால் விளையாட்டு வன்மையானது. 0 ஆனது பொதுமையான விளையாட்டு.
    நிகழ்கால வன் தன்மை:

en: Game #1 is a special case
    for performance analysis
ta: ஆட்டம் #1 ஒரு விசேட கிடை \ முன்னேற்ற பகுப்புக்காக

en: FreeCell Statistics
ta: FreeCell  புள்ளிவிபரவியல்

en: Reset
ta: மீள் அமை

en: With replays:
ta: மீள் இயக்கியுடன்

en: This session:
ta: இந்த அமர்வு

en: Current:
ta: தற்போது

en: Streaks:
ta: மாறுபட்ட வர்ணங்கள்

en: Total:
ta: மொத்தம்

en:  loss
ta:  இழப்பு

en:  losses
ta:  இழப்புகள்

en:  win
ta:  வெற்றி

en:  wins
ta:  வெற்றிகள்

en: Find those mines
ta: களஞ்சியத்திலிருந்து இவைகளை கண்டுபிடி

en: Mines
ta: களஞ்சியங்கள்

en: Mines is a quick and dirty knock-off of the Minesweeper game found on Windows. I used this to teach myself Squeak. I liberally borrowed from the <SameGame> example, so the code should look pretty familiar, though like any project it has rapidly ...morphed... to reflect my own idiosyncracies. Note especially the lack of any idiomatic structure to the code - I simply haven't learned them yet.
    
    Mines is a very simple, yet extremely frustrating, game to play. The rules are just this: there are 99 mines laid down on the board. Find them without ""finding"" them. Your first tile is free - click anywhere. The tiles will tell you how many mines are right next to it, including the diagonals. If you uncover the number '2', you know that there are two mines hidden in the adjacent tiles. If you think you have found a mine, you can flag it by either 'shift' clicking, or click with the 'yellow' mouse button. Once you have flagged all of the mines adjacent to a numbered tile, you can click on the tile again to uncover the rest. Of course, you could be wrong about those too... 
    
    You win once you have uncovered all of the tiles that do not contain mines. Good luck...
    
    David A. Smith
    dastrs@bellsouth.net
ta: Windows இல் காணப்படும் Minesweeper விளையாட்டின் விரைவானதும் கடினமானதுமான ஒரு பதிப்பே Mines ஆகும். நான் இதனை Squeak ஐ நானாகவே கற்றுக்கொள்வதற்காக பயன்படுத்தினேன். நான் சுயாதீனமாக <SameGame>  உதாரணத்திலிருந்து இல் இருந்து இரவல் பெற்றுக்கொண்டேன், ஆகவே குறியீடு அதற்கு ஒத்ததாக காணப்படவேண்டும் இதுஎன்னுடைய பிரத்தியேக செயற்பாடுகளை பிரதிபலிப்பனவாக விரைவாக உருமாற்றப்பட்டுள்ளது. இந்த குறியீட்டு முறையில் மரபு வடிவங்கள் குறைவாக இருப்பதை அவதானிக்கவும் - நான் இன்னும் அவற்றை கற்றுக்ககொள்ளவில்லை
    
    Mines ஆனது விளையாடுவதற்கு மிக இலகுவானதும், வெறுப்பானதுமான ஒரு விளையாட்டாகும். அதன் விதிகளாவன: விளையாட்டுத் தளத்தில் 99 கண்ணிகள் காணப்படும். ""finding"" இல்லாமல் அவற்றைக் கண்டுபிடிக்கவேண்டும். உங்கள் முதல் சந்தா்ப்பத்தில் எங்காவது சொடுக்கலாம். அந்த சந்தா்ப்பத்தில் அதனருகிலும்,குறுக்காகவும் உள்ள கண்ணிகளை உங்களுக்குச் சொல்லும். நீங்கள் '2' ஆம் இலக்கத்தை கண்டால் அதனோடு ,இணைந்த பெட்டிகளில் மறைந்த இரண்டு கண்ணிகள் உள்ளது என்று உங்களுக்குத் தெரியும். நீங்கள் ஒரு கண்ணியை கண்டுபிடித்துவிட்டதாக நினைத்தால் 'shift' ஐ பாவித்து அல்லது "மஞ்சள்" சொடுக்கி பொத்தானைப் பாவித்து ஒரு கொடியை இட முடியும். சில சந்தா்ப்பங்களில் நீங்கள் அவற்றில் பிழைக்கக்கூடும்...
    
    நீங்கள் கண்ணியில்லாத எல்லா கட்டங்களையும் கண்டுபிடித்துவிட்டால் உங்களுக்கு வெற்றி. நல்லதிஷ்டம்...
    
    David A. Smith
    dastrs@bellsouth.net

en:   New game
ta:   புதியவிளையாட்டு

en: Mines:
ta: களஞ்சியங்கள்

en: Time:
ta: நேரம்

en: corrupted imageData
ta: பழுதடைந்த படிமத்தரவு

en: move card
ta: சீடடை அசை

en: A board game implementedby Tim Olson, based on a game originally written for UNIX by Eiji Fukumoto.
ta: Eiji Fukumoto ஆல் UNIX க்காக  எழுதப்பட்ட  ஒரு பலகை விளையாட்டைத் தழுவியதாக Tim Olson இனால்  செயற்படுத்தப்பட்ட ஒரு பலகை விளையாட்டாகும்.

en: Same
ta: அதே

en: The object of SameGame is to maximize your score by removing tiles from the board.  Tiles are selected and removed by clicking on a tile that has at least one adjacent tile of the same color (where adjacent is defined as up, down, left, or right).
    
    The first click selects a group of adjacent tiles, a second click in that group will remove it from the board, sliding tiles down and right to fill the space of the removed group.  If you wish to select a different group, simply click on it instead.
    
    The score increases by "(selection - 2) squared", so you want to maximize the selection size as much as possible.  However, making small strategic selections may allow you to increase the size of a later selection.
    
    If you are having a hard time finding a group, the "Hint" button will find one and select it for you (although it is likely not the best group to select!).
    
    When there are no more groups available, the score display will flash with your final score.  Your final score is reduced by 1 for each tile remaining on the board.  If you manage to remove all tiles, your final score is increased by a bonus of 5 times the number of tiles on a full board.
    
    Come on, you can beat that last score!  Click "New game"  ;-)
    
    SameGame was originally written by Eiji Fukumoto for UNIX and X; this version is based upon the same game concept, but was rewritten from scratch.
ta: SameGame இன் குறிக்கோள் விளையாட்டுத்தளத்திலுள்ள ஓடுகளை அகற்றுவதன் மூலம் உங்களது புள்ளிகளைக் கூட்டுவதாகும். ஓடுகளை தெரிவு செய்யப்பட்டு அதன்  குறைந்த பட்சம் 1 ஓடு(கள்) அதே நிறத்தில் இருந்தால் மாத்திரம் அதன்  மேல் சொடுக்குவதன் மூலம் அகற்றப்படும்.(பக்கத்தில் என்பது மேல், கீழ், வலது அல்லது இடது ஆகும்).
    
    முதலாவது சொடுக்கல் பக்கத்தில் ஓடுகளின் குழுவை தெரிவு செய்யும், அடுத்த சொடுக்கல் குழுவை விளையாட்டுத்தளத்திலிருந்து அகற்றும். அகற்றப்பட்ட குழுவின் இடத்தை நிரப்ப ஓடுகள் மேலிருந்தும் இடமிருந்தும் வழுக்கிக் கொண்டு வரும்.வேறு குழுவை தெரிவு செய்ய விரும்பின் அதன்  மேல் சொடுக்குக.
    
    புள்ளிகள் "(selection - 2) squared" ஆல் கூடும், ஆகவே நீங்கள் தெரிவு செய்யும் அளவை முடியுமானளவு பெரிதாக்க வேண்டும். ஆயினும் பிற்பாட்டுத் பெரியளவு தெரிவு செய்யும் தேவைக்காக, தேவைப்படின் சிறியளவும் அனுமதிக்கலாம்.
    
    குழுவை தெரிவு செய்யக் கடினமாக இருந்தால் "Hint" பொத்தான் உங்களுக்காக குழுவை தெரிவு செய்து காட்டும்.(ஆயினும் தெரிவு செய்த குழு மிகச் சிறந்ததாக இல்லாமல் இருக்கலாம்!).
    
    தெரிவு செய்வதற்கு குழு இல்லாமல் இருந்தால், உங்களின் இறுதிப் புள்ளி திரையில் காட்டப்படும். விளையாட்டுத்தளத்தில் மீதமுள்ள ஒவ்வொரு ஓட்டிற்கும் ஒவ்வொரு புள்ளி இறுதிப் புள்ளியிலிருந்து கழிக்கப்படும். விளையாட்டுத்தளத்தில் ஓடு மீதமில்லாவிடின்  விளையாட்டுத்தளத்தில் இருக்கக் கூடிய ஓடுகளின் எண்ணிக்கையின் 5 மடங்கு புள்ளி இறுதிப் புள்ளிக்குச் சேர்க்கப்படும்.
    
    மீண்டும் முயற்சி செய், கடைசியாய் நீ எடுத்த புள்ளியை விட அதிகம் பெறலாம்! "New game" ஐ சொடுக்குக;-)
    
    SameGame என்பது UNIX க்காகவும் X; க்காகவும்  Eiji Fukumoto வினால் எழுதப்பட்டது. இந்த பிரதி same game எண்ணக்கருவில் வந்ததாகும். ஆயினும் scratch இலிருந்து மீளெழுதப்பட்டது.

en: Hint
ta: குறிப்பிடு

en: Score:
ta: வெற்றியீட்டிய புள்ளிகள்

en: Selection:
ta: தெரிவு

en: remove selection
ta: தெரிவை அகற்று

en: pause
ta: இடைநிறுத்து

en: quit
ta: அமைதி

en: drop
ta: கீழ்விழு

en: move to the left
ta: இடப்பக்கம் அசை

en: move to the right
ta: வலப்பக்கம் அசை

en: rotate anticlockwise
ta: மணிக்கூட்டிற்கு எதிராக சுழற்று

en: rotate clockwise
ta: மணிக்கூட்டு திசைக்கு சுழற்று

en: A fine game of chess
ta: சதுரங்கம் ஒரு சிறந்த விளையாட்டு

en: Chess
ta: சதுரங்கம்

en: Games
ta: விளையாட்டு

en:   Auto
ta:   தானியங்கி

en:   Help
ta:   உதவி

en:   New
ta:   புதிய

en:   Play
ta:   இயக்கு

en:   Quit
ta:   அமைதி

en:   Redo
ta:   மீள் செய்

en:   Undo
ta:   முன் செயல்

en: I suggest:
ta: குறிப்பாகக் கூறியது

en: border
ta: கரை

en: border color...
ta: கரையின் நிறம்

en: border style...
ta: கரையின் பாணி

en: border width...
ta: கரையின்  அகலம்

en: border change
ta: கரையின் மாற்றம்

en: Move cursor farther from
    this point to increase border width.
    Click when done.
ta: இங்கே சொடுக்கி கரையின் அகலத்தை அதிகரி

en: load
ta: ஏற்று

en: load as morph
ta: வடிவத்தை அப்படியே ஏற்று

en: child layout
ta: பிள்ளை வடிவமைப்பு

en: horizontal resizing
ta: கிடையை மீளளவுபடுத்தல்

en: vertical resizing
ta: நிலைக்குத்தாக மீளளவுபடுத்தல்

en: copy Postscript
ta: முன்னைய எழுத்தை பிரதிசெய்

en: copy text
ta: உரையை பிரதி செய்

en: copy to paste buffer
ta: தற்காலிக நினைவகத்தில் ஒட்டுவதற்காக பிரதிசெய்

en: copy & print...
ta: பிரதி செய்து அச்சிடு

en: print Postscript to file...
ta: முன்னைய எழுத்தை அச்சிட்டு கோவைப்படுத்து

en: debug...
ta: வழு நீக்கம் (பிழை நீக்கம்)

en: drop shadow
ta: நிழலுருவை  அகற்று

en: shadow color...
ta: நிற நிழலுரு

en: shadow offset...
ta: கசியவிடப்பட்ட  நிழலுரு

en: desktop
ta: திரை மேல்

en: embed into
ta: உள்ளே பதிக்கப்பட்ட

en: BMP file
ta: BMP கோவை

en: export...
ta: ஏற்றுமதி

en: GIF file
ta: GIF கோவை

en: JPEG file
ta: JPEG கோவை

en: PNG file
ta: PNG கோவை

en: bitmap fill
ta: துண்மிப்படம் நிரம்பல்

en: change color...
ta: நிறத்தை மாற்று

en: default fill
ta: முன்னியல்பான நிரம்பல்

en: fill style
ta: நிரம்பல் பாணி

en: gradient fill
ta: மென்மையான நிறத்துடனான நிரம்பல்

en: solid fill
ta: திடமான நிரம்பல்

en: Change the color of this object
ta: இப்பொருளின் நிறத்தை மாற்று

en: Change the size of this object
ta: இப்பொருளின் அளவை மாற்று

en: Delete this object -- warning -- can be destructive!
ta: இந்த பொருளை அழிக்கவும்--எச்சரிக்கை--சிதையும்!

en: delete
ta: அழி

en: duplicate
ta: போலி

en: grab
ta: திடீரெனப் பிடி

en: Hand me a copy of this object
ta: இந்த பொருளின் பிரதியை எனக்குக் கொடு

en: Hand me a tile represting this object
ta: இந்த பொருளினைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் ஒரு ஓட்டினை (tile) எனக்குக் கொடு

en: halo actions...
ta: ஒளிவட்டச்செயற்பாடுகள்

en: Make a new sibling of this object and hand it to me
ta: இந்த பொருளின் புதிய பிரதியை உருவாக்கி எனக்கு வழங்கு

en: make a sibling
ta: புதிய பிரதியை உருவாக்கு

en: Open a property sheet for me. Allows changing lots of stuff at once.
ta: எனக்காக உடைமைத்தாள் ஒன்றைத் திற.எல்லா பொருட்களுக்குமான மாற்றத்தை ஒரு தடவை அனுமதி

en: Open a tool that will facilitate tile scripting of this object.
ta: விரிவுரைக்குறிப்பு கோவையைத்திறந்து எளிதாக்கு

en: Open a Viewer that will allow everything about this object to be seen and controlled.
ta: பார்வையாளரை திறந்து ஒவ்வொரு விடயத்தினையும் பார்த்து கட்டுப்படுத்து

en: Open an Inspector on this object
ta: இந்த பொருளின் பரிசோதகர் ஒன்றைத் திற

en: Pick this object up -- warning, since this removes it from its container, it can have adverse effects.
ta: இந்த பொருளை எடுத்துவா-- எச்சரிக்கை!, அது நோ்மாறான விளைவுகளை கொண்டிருக்க முடியும் அது அதனுடைய கொள்கலனிலிருந்து அகற்றப்பட்டதனால்.

en: property sheet
ta: பண்புத் தாள்

en: resize
ta: மீள் அளவிடு

en: set color
ta: நிறத்தை அமை

en: tile browser
ta: ஓட்டு உலாவி

en: tile representing this object
ta: இந்த பொருளைப் பிரதிநிதிப்படுத்தும் ஒரு வில்லையை உருவாக்கு

en: viewer
ta: பார்ப்பவர்

en: change layout inset...
ta: வரைபட உள்ளடக்கத்தை மாற்று

en: layout
ta: தளக்கோலம்

en: unlock all contents
ta: எல்லா உள்ளடக்கங்களையும் திற

en: unlock "{1}"
ta: திற "{1}"

en: unlock...
ta: திற......

en: add mouse up action
ta: சுட்டி மேலே செயலை சோ்

en: adhere to edge...
ta: விழிம்பினைப் பற்று...

en: arrowheads on pen trails...
ta: பேனாவின் பாதையில் அம்புத்தலைகளை இடு...

en: balloon help for this object
ta: இந்த பொருளுக்கான வளிக்கூண்டு (பலூன்) உதவி

en: delete existing path
ta: ஏற்கனவே இருக்கின்ற வழியை/பாதையை அழி

en: draw new path
ta: புதிய பாதையை வரை

en: extras...
ta: கூடுதலாக

en: follow existing path
ta: வெளியேறும் பாதையை தொடரு

en: GeeMail stuff...
ta: ஜீமெயில் பொருள்

en: hand me tiles to fire this button
ta: இந்த பொத்தானை எரிப்பதற்கான ஓட்டுருவை தா

en: put in a window
ta: ஒரு திரையின் உள்ளே போடு

en: remove mouse up action
ta: சுட்டியின் மேல் நோக்கிய செயற்பாட்டினை அகற்று

en: add slot for {1}
ta: செருகுவதற்காக சேர் {1}

en: MouseUp expression:
ta: மேல் சுட்டியின் வெளிப்பாடு

en: add a border around this shape...
ta: இந்த வடிவத்தைச்சுற்றி கரை ஒன்றினை சேர்

en: erase pixels of color
ta: நிரந்தரமாக்கப்பட்ட நிறத்தை அழி

en: insert into movie
ta: திரைப்படத்திற்குள்  சேர்

en: painting...
ta: அச்சுப்பதிதல்

en: recolor pixels of color
ta: நிரந்தரமாக்கப்பட்ட நிறத்தை பதிக

en: reduce color palette
ta: நிறதொகுதியை குறைக்கவும்

en: repaint
ta: மீள் அச்சுப்பதி

en: reset forward-direction
ta: முன்நோக்கியதிசையில் மீள் அமை

en: restore original aspect ratio
ta: மூல விகித சார்பை மீளமை

en: set rotation center
ta: சுழற்சியை மையத்தில் ஒழுங்கு செய்

en: set rotation style
ta: சுழற்றும் வடிவத்தை ஒழுங்கு செய்

en: bring to front
ta: எழுத்துருக்களைக் கொண்டுவா

en: embed...
ta: உட்பதி..

en: present a menu of potential embeddeding targets for this object, and embed it in the one chosen.
ta: இந்தப் பொருளுக்கான சாத்தியமான உட்பதித்தலுக்கான பட்டியலை முன்வைக்க

en: cell positioning
ta: சிற்றறையைக் குறிப்பிட்ட இடத்தில் நிறுத்தல்.

en: cell spacing
ta: சிற்றறை இடைவெளி

en: change cell inset...
ta: சிற்றறை உள்ளீடுகளை மாற்று...

en: change max cell size...
ta: அதிகூடிய சிற்றறை அளவுக்கு மாற்று...

en: change min cell size...
ta: அதிகுறைந்த சிற்றறை அளவுக்கு மாற்று...

en: list centering
ta: மத்திய  பட்டியல்

en: list direction
ta: வழிநடாத்தும் பட்டியல்

en: list spacing
ta: பட்டியல் இடைவெளி

en: table layout
ta: அட்டவணை தளக்கோலம்

en: wrap centering
ta: மடிப்பினை மையப்படுத்துதல்

en: wrap direction
ta: சுற்றும் திசை

en: text anchor
ta: உரை நங்கூரம்

en: when "locked", I am inert to all user interactions
ta: "locked"  ஆக இருக்கும்போது எல்லா பயனாளர் தொடர்பாடலுக்கும் நான் பயனற்றதாக இருப்பேன்.

en: whether direction handles are shown with the halo
ta: திசைகாட்டிகள் ஹெலோவுடன் காட்டப்படவேண்டி இருந்தால்

en: whether I am open to having objects dropped into me
ta: நான் பொருட்கள் என்மீது விழுவதற்கு திறந்துள்ளேனா

en: whether I should be reistant to easy deletion via the pink X handle
ta: pink X handle இனூடாக இலகுவாக நீக்கப்படுவதற்கு நான் எதிர்ப்பாக இருக்க வேண்டுமா

en: whether I should be resistant to a drag done by mousing down on me
ta: என் மீது சொடுக்கியினால் இழுத்துக்கொண்டு செயற்படுத்துவதற்கு நான் எதிர்ப்பாக இருக்க வேண்டுமா

en: whether my corners should be rounded
ta: எனது மூலைகள் வளைக்கப்படவேண்டுமா

en: whether the parts of objects within me that are outside my bounds should be masked.
ta: எனது கட்டுப்பாட்டிற்கு வெளியே , என்னுள் கொண்டிருக்கும் உருவங்களின் பகுதிகள் மறைக்கப்பட வேண்டுமா?

en: bottom
ta: கீழ்

en: bottom left
ta: கீழ் இடது

en: bottom right
ta: கீழ் வலது

en: center
ta: நடு

en: left
ta: இடது

en: right
ta: வலது

en: top
ta: மேல்

en: top left
ta: மேல் இடது

en: top right
ta: மேல் வலது

en: Center of rotation (hold down shift key and drag to change it)
ta: சுழற்சியின் மையம் (அதனை மாற்றுவதற்கு ஷிப்ட் சாவியை அழுத்திக்கொண்டு இழுத்துச் செல்லவும்)

en: Change color (press shift for more properties)
ta: நிறமாற்றம் (மேலதிக பண்புகளை பெறுவதற்கு ஷிப்ட் சாவியை அழுத்தவும்)

en: Change font
ta: எழுத்துரு மாற்றம்

en: Change scale
ta: அளவீட்டு மாற்றம்

en: Change size (press shift to preserve aspect)
ta: அளவு மாற்றம்(தோற்றத்தைப் பாதுகாக்க ஷிப்ட் சாவியை அழுத்தவும்)

en: Change style
ta: பாங்கு மாற்றம்

en: Choose a new graphic
ta: ஒரு புதிய வரைப்பட விளக்கத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose forward direction
ta: முன்னோக்கிய திசையை தெரிவுசெய்

en: Collapse
ta: இடிந்து விழுதல்

en: Debug (press shift to inspect morph)
ta: பிழைநீக்கு (உருவினைப் பரிசோதிக்க ஷிப்ட் சாவியை அழுத்தவும்)

en: Duplicate
ta: போலி

en: Duplicate (press shift to make a sibling)
ta: போலி (ஒத்த பிறப்பினை உருவாக்குவதற்கு ஷிப்ட் சாவியை அழுத்தவும்)

en: Emphasis & alignment
ta: அழுத்தமும் நேராக்கலும்

en: Fewer halo handles
ta: குறைவான ஹெலோ கையாடிகள்

en: Make a scratch script
ta: ஒரு கீறிய வரிவடிவத்தை உருவாக்கு

en: Make a sibling
ta: ஒரு ஒத்த பிறப்பினை உருவாக்கு

en: Make a sibling (press shift to make simple duplicate)
ta: ஒரு ஒத்த பிறப்பினை உருவாக்கு (எளிமையான நகலினை உருவாக்குவதற்கு ஷிப்ட் சாவியை அழுத்தவும்)

en: Make a tile representing this object
ta: இந்த பொருளைப் பிரதிநிதிப்படுத்தும் ஒரு வில்லையை உருவாக்கு

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: More halo handles
ta: மேலும் ஒளிவட்ட கைபிடிகள்

en: Move
ta: நகா்த்து

en: Move to trash
ta: குப்பைக்கு நகா்த்து

en: Open a Viewer for me
ta: எனக்கு பார்வையை திற

en: Paint background
ta: பின்னணி வர்ணம்

en: Paint new object
ta: புதிய வர்ணப்பொருள்

en: Pick up
ta: எடுத்து வா

en: Present the Viewing menu
ta: தற்போதைய பார்வைப் பட்டியல்

en: Property Sheet (press shift for simple recolor)
ta: பண்புத்தாள் (சாதரண மீள்வர்ணத்திற்கு shift ஐ அழுத்து)

en: Remove from screen
ta: திரையிலிருந்து நீக்கு

en: Repaint
ta: மீள்வர்ணம்

en: Rotate
ta: நிலைமாற்றி

en: See the script for this button
ta: எழுத்துருவைப்பார்க்க இந்த பொத்தான்

en: Set center of rotation
ta: சுழற்சியின் மையத்தை அமை

en: control-menu...
ta: கட்டுப்பாடு- பட்டியல்

en: explore model
ta: மாதிரியைக்கண்டுபிடி

en: explore morph
ta: வடிவமைப்பைக்கண்டுபிடி

en: inspect model
ta: மாதிரியை பரிசோதி

en: inspect morph
ta: வடிவமைப்பை பரிசோதி

en: inspect morph (in MVC)
ta: வடிவமைப்பை பரிசோதி(in MVC)

en: inspect owner chain
ta: உரிமையாளரின் வளையத்தை பரிசோதி

en: inspect player
ta: இயக்கியை பரிசோதி

en: inspect properties
ta: உடமைகளை பரிசோதி

en: internal name
ta: உள்ளகப்பெயர்

en: make own subclass
ta: உங்களுடைய துணை வகுப்புகளை உருவாக்கு

en: model protocol
ta: மாதிரியின் முக்கிய அம்சங்கள்

en: morph protocol
ta: வடிவமைப்பின் முக்கியஅம்சங்கள்

en: Opens a Viewer on this Morph, rather than on its Player
ta: இந்த உருமாற்றியில் திறந்து பார், அதைக்காட்டிலும் இந்த இயக்கியில்

en: Opens a viewer on my Player -- this is the same thing you get if you click on the cyan "View" halo handle
ta: எனது இயக்கியில் திறந்து பார்--இதில் "View" சொடுக்கும் போது இதே மாதிரியான பொருளைப் பெறலாம்

en: save morph in file
ta: வடிவமைப்பை கோவையில்  சேமி

en: start drawing again
ta: வரைதலை மீண்டும் ஆரம்பி

en: start stepping again
ta: அடிஎடுத்துவைத்தலை  மீண்டும்  ஆரம்பி

en: viewer for Morph
ta: வடிவமைத்தலுக்கான  பார்வை

en: viewer for Player
ta: இயக்குதலுக்கான  பார்வை

en: add halo
ta: ஒளிவட்டத்தை இணை

en: attach to resource
ta: வளம் (மூலம்)த்தை இணை

en: become this world's model
ta: இந்த  உலகமாதிரியாகு

en: browse hierarchy
ta: படிமுறைத் தேடல்

en: explore
ta: உலாவு

en: go behind
ta: பின்னால் செல்

en: save as resource
ta: வளத்தைசேமி

en: save morph as prototype
ta: உருமாற்றி பிரதிபண்ணி சேமி

en: set variable name...
ta: பல்வேறு பெயர்களை அமை

en: show actions
ta: பாவனைகளைக் காட்டு

en: submorphs...
ta: உப வடிவங்கள்

en: update from resource
ta: வளம் (மூலம்)ங்களிலிருந்து  புதுப்பி

en: dismiss
ta: நீக்கு

en: Edit the balloon help text for
ta: பலூன் எழுத்து உதவியை திருத்துவதற்கு_

en:  menu definition
ta:  பட்டியல் வரைவிலக்கணம்

en: Embed {1} into...
ta: பதிக்கப்பட்ட {1}ல்...

en: Please enter the name
ta: தயவுசெய்து பெயரை உட்செலுத்து

en: clip to cell size
ta: நிலபாக அளவை கவ்வு

en: provide clipping
ta: பகுதியை வழங்குபவர்

en: direction handles
ta: திசைகளைக் கையாளு

en: disable layout in tables
ta: தளக்கோலத்தை அட்டவணையில் காட்சிப்படுத்து

en: Document
ta: ஆவணங்கள்

en: accept drops
ta: விலகலை அனுமதி

en: show shadow
ta: நிழலைக்காட்டு

en: Inline
ta: வரிசையில்

en: no layout
ta: தளக்கோளம்  இல்லை

en: Paragraph
ta: பந்தி

en: proportional layout
ta: விகிதசமமான தளக்கோளம்

en: reverse table cells
ta: மேசைக் களத்தை திருப்பு

en: rubber band cells
ta: இறப்பர் பட்டி கலங்கள்

en: click here for help
ta: உதவிக்காக இங்கே சொடுக்கு

en: no properties to inspect, sorry
ta: மன்னிக்கவும்,உடமைகள் பரிசோதிக்கப்படவில்லை.

en: be locked
ta: மூடப்பட்டிருக்கிறது

en: Choose a background color
ta: பின்னனி நிறம் ஒன்றைத் தெரிவுசெய்

en: Choose a line color
ta: நிறக்கோட்டினை தெரிவுசெய்

en: Enter grid size
ta: அின் இணைப்பு வரைச்சட்டஅளவை உட்செலுத்து

en: how many siblings do you want?
ta: எத்தனை உடன்பிறந்தவர் வேண்டும் உனக்கு?

en: collapse
ta: விழுதல்

en: click here to get a menu with further options
ta: மேலதிக தேர்வுகளுடன் கூடிய பட்டியலைப்பெற இங்கே சொடுக்கு

en: Help not yet supplied
ta: உதவி இன்னும் வழங்கப்படவில்லை

en: Choose orientation...
ta: இன்னொரு பயிற்சியைத்தெரிவுசெய்

en: File name? ("{1}" will be added to end)
ta: கோவைப்பெயா் ("{1}" இறுதியில் சோ்க்கப்படும்)

en: portrait (tall)
    landscape (wide)
ta: பிரதிமை(உயரமானது)
    நிலத்தோற்றம்(நீளமானது)

en: resist being deleted
ta: அழிக்கப்படுவதைத் தடு

en: round corners
ta: சுற்றுக்கோணம்

en: File name? (".morph" will be added to end)
ta: கோவைப்பெயா் (".உருமாற்றம்" இறுதியில் சோ்க்கப்படும்)

en: my {1}
ta: என்னுடைய{1}

en: morph's SqueakPage property is out of date
ta: உருமாற்றத்தினுடைய SqueakPage உடமைகள் காலாவதியாகிவிட்டன

en: url of a place to store this object.
    Must begin with file:// or ftp://
ta: இப்இபாருளை சேமிக்ககூடிய இடத்தின் url கட்டாயம் தொடங்கப்படவேண்டியது file:// or ftp://

en: Head size for arrowheads:
ta: அம்புத்தலைக்கான தலையின் அளவு

en: embed {1} in...
ta: உட்பொதி {1} இல்...

en: resist being picked up
ta: எடுத்துவருதலை தடு

en: Target for {1}
ta: அடைவதற்க்கான {1}

en: move
ta: நகா்த்து

en: Who should be be unlocked?
ta: யாரால் இதை மூடமுடியும்

en: close editing
ta: திருத்துவதைமூடு

en: open editing
ta: திருத்துவதைதிற

en: A tool that lets you browse and load packages from SqueakMap, an index of Squeak code available on the internet
ta: SqueakMap இலிருந்து பொதிகளை தேடுவதற்கும் அவைகளை ஏற்றுவதற்கும் பயன்படும் ஒரு கருவி - Squeak code இன் ஒரு சுட்டி இணையத்தில் உள்ளது

en: Package Loader
ta: தொகுப்பு மின்னேற்றி

en: appearance...
ta: தோற்றம்....

en: apply a graph-paper-like texture background to the desktop.
ta: திரைக்கு ஒரு வரைபுக் கடதாசி தோற்றத்தை பின்புலமாகப் போடு

en: Choose the standard fonts to use for code, lists, menus, window titles, etc.
ta: குறியீடுகள், பட்டியல்கள், தேர்வுப்பட்டியல்கள், சாளரத்தலைப்புகள் போன்றவற்றிற்கு தரப்படுத்தப்பட்ட எழுத்துருக்களைப் பாவிக்கவும்.

en: Choose which color should be used for text highlighting in Morphic.
ta: Morphic இல் எழுத்துரைகளை மேல்வரைந்து (highlight) காட்டுவதற்கு உபயோகிக்கவேண்டிய நிறத்தினை தெரிவுசெய்.

en: Choose which color to use for highlighting which pane has the keyboard focus
ta: சாவிப்பலகை மையப்படுத்தலை எந்தச் சட்டம் கொண்டுள்ளது என்பதைக் காட்ட உபயோகிக்கவேண்டிய நிறத்தினை தெரிவுசெய்.

en: Choose which color to use for the text insertion point in Morphic.
ta: Morphic இல் எழுத்துரைகளை உள்ளிடுவதற்குரிய புள்ளியைக் காட்டுவதற்கு உபயோகிக்கவேண்டிய நிறத்தினை தெரிவுசெய்.

en: choose a uniform color to use as desktop background.
ta: பின்திரை பின்புலமாக பாவிக்க ஒரே மாதிரியான நிறத்தைப் பாவிக்கவும்

en: choose how many bits per pixel.
ta: படத்துணுக்குகளுக்கு எத்தனை தும்மி என்பதை தெரிவுசெய்

en: choose second color to use as gradient for desktop background.
ta: திரைமேல் பின்னணியை சாய்வு விகிதமாக பாவிப்பதற்கு இரண்டாவது வா்ணத்தை தெரிவுசெய்

en: choose the shape to be used in arrowheads on pen trails.
ta: பேனா தடங்களில் அம்புத்தலையில் பாவிக்கப்பட வேண்டிய வடிவத்தை தெரிவுசெய்

en: choose theme...
ta: கருப்பொருளை தெரிவுசெய்.....

en: clear turtle trails from desktop
ta: திரைமேலிருந்து ஆமைத் தடங்களை நீக்கு

en: full screen off
ta: முழுத்திரையை மூடு

en: full screen on
ta: முழுத்திரையை ஆரம்பி

en: Governs whether menu colors should be derived from the desktop color.
ta: பட்டியல் வா்ணம் திரைமேல் வா்ணத்திலிருந்து வருவிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்

en: Governs whether morphic windows and menus should have rounded corners.
ta: உருவச் சாளரங்கள் தெரிவுப் பட்டியல் ஆகியவை வளைந்த மூலைகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: if in full-screen mode, takes you out of it.
ta: முழுத்திரை நிலையிலிருந்தால் அந்நிலையிலிருந்து உங்களை வெளியேற்றும்

en: insertion point color...
ta: உட்புகுத்திக் காட்டியின் நிறம்...

en: keyboard focus color
ta: சாவிப்பலகை குவிமைய நிறம்

en: Lets you specify colors for standard system windows.
ta: தரமான முறைமை சாளரங்களுக்கான வா்ணத்தை நீங்கள் குறிப்பிடலாம்

en: Opens a "Preferences Panel" which allows you to alter many settings
ta: நீங்கள் மாற்றங்களை செய்யக்கூடிய விருப்பத்தேர்வுப்பாளத்தை திறக்கும்

en: Presents you with a menu of themes; each item's balloon-help will tell you about the theme.  If you choose a theme, many different preferences that come along with that theme are set at the same time; you can subsequently change any settings by using a Preferences Panel
ta: கருப்பொருள்களின் தோ்வுப்பட்டியலை உங்களுக்குத்தரும்;ஒவ்வொரு உருப்படியின் உதவி பலூன்களும் கருப்பொருள் பற்றி கூறும். நீங்கள் கருப்பொருள் ஒன்றை தெரிவுசெய்தால் அத்துடன் வரும் விருப்பத்தேர்வுகள் அனைத்தும் ஒரே நேரத்தில் பிரயோகிக்கப்படும். அதனையடுத்து நீங்கள் விருப்பத்தேர்வுப்பாளத்தை உபயோகித்து மாற்றம் செய்யலாம்

en: pen-trail arrowhead size...
ta: பேனாத்தட அம்புத்தலைகளின் அளவு...

en: puts you in full-screen mode, if not already there.
ta: திரையானது முழுத்திரை நிலையில் இல்லாவிட்டால் முழுத்திரை நிலைக்கு மாற்றும்

en: remove any pigment laid down on the desktop by objects moving with their pens down.
ta: தங்களது பேனாவடன் கீழசையும் உருக்கள் விட்டுச்சென்ற சிறுபுள்ளிகளை அகற்று

en: set desktop color...
ta: திரையின்மேல் நிறத்தை அமை

en: set display depth...
ta: காட்சி ஆழத்தை சரிசெய்

en: set gradient color...
ta: பரப்பு வா்ணத்தை சரிசெய்

en: system fonts...
ta: முறைமை எழுத்துரு அமைப்பு

en: text highlight color...
ta: உரைத்தோ்வு வா்ணம்

en: use texture background
ta: உரைப்பின்ணனியை உபயோகி

en: window colors...
ta: சாளரத்தின் நிறம்

en: A menu of choices useful for authoring
ta: படைப்பாளா்களுக்கு உபயோகமான விருப்பத்தோ்வுகளுக்கான ஒரு பட்டியல்

en: A menu of commands relating to use of projects
ta: செயற்றிட்டங்களை பாவிப்பது தொடா்பான கட்டளைகளுக்கான ஒரு பட்டியல்

en: A menu of options pertaining to this object as viewed as a playfield
ta: விளையாட்டுத்தளமாக பார்க்கப்பட்ட இந்தப் பொருள் சம்மந்தமான தெரிவுகளுக்கான ஒரு பட்டியல்

en: A menu relating to use of flaps.  For best results, use "keep this menu up"
ta: மூடிகளின் பாவனை சம்மந்தமான ஒரு பட்டியல். சிறப்பான பெறுபேற்றுக்கு "இந்த பட்டியலை மேலே வைத்திரு"(keep this menu up) என்பதை உபயோகி

en: A tool for finding and obtaining many kinds of objects
ta: பல்வேறு வகையான பொருட்களை பெற்றுக்கொள்ளல் மற்றும் தேடுதல் என்பவற்றுக்கான ஒரு கருவி

en: a menu of debugging items
ta: திருத்தப்பட்ட உருப்படிகளின் ஒரு பட்டியல்

en: changes...
ta: மாற்றங்கள்

en: do...
ta: செய்

en: flaps...
ta: தொங்கி

en: help...
ta: உதவி

en: new morph...
ta: புதிய வடிவம்

en: Offers a variety of ways to create new objects
ta: ஒரூ புதிய விடயத்தை உருவாக்குவதற்கான பல்வேறு வழிகளை அளிக்கிறது

en: objects (o)
ta: பொருள்(o)

en: open a code editor on the method that defines this menu
ta: இந்த பட்டியலை வரையறுக்கின்ற ஒரு நிரற்தொடா் திருத்தியை திற

en: projects...
ta: செயற்றிட்டங்கள்

en: put up a menu offering many controls over appearance.
ta: தோற்றத்தின் மேலே பல கட்டுப்பாடுகளை வழங்கக்கூடிய ஒரு பட்டியலை மேலே இடு

en: put up an editible list of convenient expressions, and evaluate the one selected.
ta: வசதியான முகத்தோற்றங்களை உடைய திருத்தக்கூடிய பட்டியல் ஒன்றினை மேலே இட்டு,தெரிவு செய்த ஒன்றினை மதிப்பிடு

en: puts up a menu of useful items for updating the system, determining what version you are running, and much else
ta: நீங்கள் உபயோகிக்கும் இயக்கு தளத்தின் பதிப்பை நிர்ணயித்து அதனை இற்றைப்படுத்த தேவையான, மற்றும் பல தேர்வுகளைக் காட்டும் தேர்வுப்பட்டியல்

en: windows...
ta: சாளரம்

en: give the current image a new version-stamped name and save it under that name on disk.
ta: தற்போதைய படிமத்தை ஒரு புதிய பதிப்பாக முத்திரையிடப்பட்ட பெயருடன் தந்து அதனை தட்டில் அந்தப் பெயருடன் சேமி

en: jump to project...
ta: திட்டத்திற்கு பாய்

en: load a project from a file
ta: ஒரு திட்டத்தை ஒரு கோவையிலிருந்து ஏற்று.

en: load project from file...
ta: கோவையிலிருந்து திட்டத்தை ஏற்று

en: previous project
ta: முன்னைய திட்டம்

en: print PS to file...
ta: PS ஐ கோவையில் பதி

en: put up a list of all projects, letting me choose one to go to
ta: எல்லா செயற்றிட்டங்களின் ஒரு பட்டியலை மேல் உட்புகுத்து,

en: quit out of Squeak.
ta: Squeak லிருந்து வெளியேறு

en: repaint the screen -- useful for removing unwanted display artifacts, lingering cursors, etc.
ta: திரையை மீள மை தீட்டு  - - தேவையில்லாமல் தெரியும் கீறல்கள் உருக்களை, எஞ்சியுள்ள காட்டிகள் போன்றவற்றை அகற்றுவதற்கு உபயோகிக்கலாம்

en: restore display (r)
ta: காடசியை மீளமை (r)

en: return to the most-recently-visited project
ta: மிக குறிகியதில் பிரவேசித்த திட்டத்திற்கு திரும்பு

en: save
ta: சேமி

en: save and quit
ta: சேமித்து வெளியேறு

en: save as new version
ta: புதிய பதிப்புகளை அதேஅளவில் சேமி

en: save as...
ta: எனச் சேமி

en: save project on file...
ta: செயற்றிட்டக் கோவையை சேமி

en: save the current image on disk, and quit out of Squeak.
ta: இப்போதுள்ள படத்தை திரைமேற்பரப்பில் சேமி, அத்துடன் இதை விட்டு வெளியேறு.

en: save the current version of the image on disk
ta: இப்போதுள்ள காட்சியினுடைய படத்தை தட்டில் சேமி

en: save the current version of the image on disk under a new name.
ta: இப்போதுள்ள காட்சியினுடைய படத்தை தட்டில் புதிய பெயரில் சேமி

en: save this project on a file
ta: இந்த செயற்றிட்டத்தை கோவையில் சேமி

en: write the world into a postscript file
ta: postscript கோயையில் சொல்லை எழுது

en: Brings an open change sorter to the front, creating one if necessary, and makes it the active window
ta: திறந்த மாற்ற ஒழுங்குபடுத்தி ஒன்றை முன்னாக கொண்டுவரும், தேவையானால் புதிய ஒன்றை உருவாக்கி அதனை செயற்படு சாளரமாக முன்னாக கொண்டுவரும்.

en: browse changed methods
ta: மாற்றப்பட்ட முறைகளை உலவு

en: browse recent submissions
ta: அண்மையில் சமா்பித்தவைகளை உலவு

en: Check the current change set for halts, references to the Transcript, etc., and if any such thing is found, open up a message-list browser detailing all possible slips.
ta: நிறுத்தங்கள், ஒலபெயா்ப்பு குறிப்புகள் போன்றவற்றின் தற்போதைய மாற்றங்களை சோதிக்கும். அவ்வாறு ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் அனைத்து பிழைகள் பற்றிய விபரத்துடன் செய்திப்பட்டியல் உலாவி ஒன்றைத்திறக்கும்.

en: Create a file holding the logged changes (going as far back as you wish), and open a window on that file.
ta: மாற்ற பதிவுகளை கொண்டிருக்கும் கோப்பொன்றை உருவாக்கு (விருப்பமான  அளவு பின்சென்று),சாளரமாக திற

en: Create a new change set and make it the current one.
ta: புதிய மாற்றத்தொகுதி ஒன்றைஉருவாக்கி அதைத் தற்போதையதாக மாற்று

en: check change set for slips
ta: வழுக்குகளுக்காக மாற்றங்களின் தொகுப்பை சோதி

en: create new change set...
ta: புதிய மாற்றங்கயள உருவாக்கி தொ...

en: dual change sorter
ta: இரட்டை மாற்ற ஒழுங்குபடுத்தி

en: file out current change set
ta: தற்போதய மாற்ற ஒழுங்கினை கோவைப்படுத்து

en: find a change sorter (C)
ta: (C) மாற்றீட்டு வகைப்படுத்தியை கண்டுபிடி

en: find recent submissions (R)
ta: அண்மை சமா்ப்பிப்புக்களை கண்டுபிடி (R)

en: Isolate this project and its subprojects from the rest of the system.  Changes to methods here will be revoked when you leave this project.
ta: எஞ்சிய இயக்கு தளத்திலிருந்து இந்த செயற்திட்டத்தையும் அதன் உப செயற்திட்டங்களையும் தனிமைப்படுத்து. இந்த செயற்திட்டத்தை விட்டு வெளியேறும் போது இதன் முறைமையில் ஏற்படுத்தப் பட்ட மாற்றங்கள்  மீள உயிர்ப்பிக்கப்படும்.

en: isolate changes of this project
ta: செயற்திட்ட மாற்றங்களைத் தனிமைப்படுத்து.

en: Make an open recent-submissions browser be the front-window, expanding a collapsed one or creating a new one if necessary.  A recent-submissions browser is a message-list browser that shows the most recent methods that have been submitted, latest first.  If you submit changes within that browser, it will keep up-to-date, always showing the most recent submissions at the top of the browser.
ta: நிறுத்தங்கள், ஒலபெயா்ப்பு குறிப்புகள் போன்றவற்றின் தற்போதைய மாற்றங்களை சோதிக்கும். அவ்வாறு ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் அனைத்து பிழைகள் பற்றிய விபரத்துடன் செய்திப்பட்டியல் உலாவி ஒன்றைத்திறக்கும்

en: Open a 3-paned changed-set viewing tool
ta: 3 கண்ணாடியிடப்பட்ட மாற்றப்பட்ட பார்வைக் கருவி ஒன்றைத் திற

en: Open a change sorter that shows you two change sets at a time, making it easy to copy and move methods and classes between them.
ta: ஒரே நேரத்தில் இரண்டு மாற்றத் தொகுதியைக் காட்டும் மாற்றீட்டு வகைப்படுத்தியைத் திற. இது ஒன்றிற்கு ஒன்று இலகுவாக முறைகளையும் வகுப்புகளையும் பிரதி பண்ணவும் அசைக்கவும் உதவும்.

en: Open a change-list browser on the latter part of the changes log.  You can use this browser to recover logged changes which were not saved in your image, in the event of a crash or other interruption.
ta: மாற்றப்பதிவுப் புத்தகத்தின் பின் பகுதியில் மாற்றப் பட்டியல் உலாவியொன்றைத் திற._ _ ஏதாவது இடையூறு அல்லது பிழைகள் ஏற்படும் போது உமது படத்தில் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை மீளப் பெற்றுக் கொள்ள இந்த உலாவியை நீங்கள் உபயோகிக்கலாம்.

en: Open a message-list browser showing all methods in the current change set
ta: தற்போதய மாற்றத் தொகுதி முறைகளனைத்தையும் காட்டும் செயய்திப் பட்டியல் உலாவியொன்றைத் திற

en: Open a new recent-submissions browser.  A recent-submissions browser is a message-list browser that shows the most recent methods that have been submitted.  If you submit changes within that browser, it will keep up-to-date, always showing the most recent submissions.
ta: நிறுத்தங்கள், ஒலபெயா்ப்பு குறிப்புகள் போன்றவற்றின் தற்போதைய மாற்றங்களை சோதிக்கும். அவ்வாறு ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் அனைத்து பிழைகள் பற்றிய விபரத்துடன் செய்திப்பட்டியல் உலாவி ஒன்றைத்திறக்கும்

en: propagate changes upward
ta: முன் நோக்கிய மாற்றங்களை அனுமதி

en: recent log file...
ta: அண்மை பதிவு கோவை

en: recently logged changes...
ta: அண்மை பதிவுக்கோப்பு மாற்றம்

en: Save a file that, when reloaded, reconstitutes the current World.
ta: மீள ஏற்றப்படும் போது தற்போதய உலகை மீள அமைக்கும் கோப்பினைச் சேமி

en: save world as morph file
ta: உலகை  உருமாற்றக் கோப்பாகச் சேமி

en: simple change sorter
ta: இலகு மாற்ற வகைப்படுத்தி

en: The changes made in this isolated project will propagate to projects up to the next isolation layer.
ta: இந்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயற்றிட்டத்தில் ஏற்படுத்தப்பட்ட மாற்றங்கள் அடுத்த தனிமைப்படுத்தப்பட்ட படைவரை செயற்றிட்டங்களைக் கொண்டு செல்லும்

en: Write the current change set out to a file whose name reflects the change set name and the current date & time.
ta: தற்போதய திகதியையும் நேரத்தையும் மாற்றத் தொகுதியின் பெயரையும் பிரதிபலிக்கும் பெயரைக் கொண்ட கோப்பினுள் தற்போதய மாற்றத் தொகுதியினைச் சேமி

en: This will remove all windows except those
    containing unsubmitted text edits, and will
    also remove all non-window morphs (other
    than flaps) found on the desktop.  Are you
    sure you want to do this?
ta: நிறுத்தங்கள், ஒலபெயா்ப்பு குறிப்புகள் போன்றவற்றின் தற்போதைய மாற்றங்களை சோதிக்கும். அவ்வாறு ஒன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் அனைத்து பிழைகள் பற்றிய விபரத்துடன் செய்திப்பட்டியல் உலாவி ஒன்றைத்திறக்கும்

en: call #tempCommand
ta: #temp கட்டளையை அழை

en: define #tempCommand
ta: #temp கட்டளையை நிர்ணயம் செய்

en: explore world
ta: உலகை சுத்திப்பார்

en: inspect world
ta: பரிசோதனை உலகு

en: open process browser
ta: உலாவி மையச் செயலகத்தைத் திற

en: start MessageTally
ta: ஆரம்பத் தகவலை பொருந்தச் செய்

en: start/browse MessageTally
ta: ஆரம்பி/உலாவி தகவலை பொருந்தச்செய்

en: show-source menu
ta: காட்டு -  வளப் பட்டியல்

en: a window full of useful expressions.
ta: பிரயோசனமானதை வெளிப்படுத்தும் ஒரு முழு சாளரம்

en: annotation setup...
ta: வியாக்கியான/ விளக்க அமைப்பு

en: Click here to get a little window that will allow you to specify which types of annotations, in which order, you wish to see in the annotation panes of browsers and other tools
ta: இணைய உலாவிகளிலும் மற்றைய கருவிகளின் விளக்கக் குறிப்புப் பட்டிகளிலும் நீங்கள் காண விரும்பும் விளக்கக் குறிப்பு வகை, அதன் ஒழுங்கு போன்றவற்றைக் குறிப்பிட வழிவகுக்கும் சாளரம் ஒன்றினைத் திறக்க இங்கு சொடுக்கவும்

en: choose the language in which tiles should be displayed.
ta: தலைப்புக்கள் காட்டப்பட வேண்டிய மொழியைத் தெரிவு செய்யவும்.

en: commands for doing multi-machine "telemorphic" experiments
ta: பல் எந்திர "தொலை உருமாற்று" பரிசோதனை செய்வதற்கான கட்டளைகள்

en: command-key help
ta: கட்டளைச்சாவி  உதவி

en: current version information.
ta: நடைமுறை பதிப்பு விபரம்

en: definition for...
ta: க்கான வரைவிலக்கணம்

en: font size summary
ta: எழுத்துரு அளவு தொகுப்பு

en: graphical imports
ta: வரைபியல் இறக்கம்

en: helps find menu items buried in submenus.
ta: துணைப்பட்டியல்களில் புதைந்து காணப்படும் தெரிவுகளை கண்டுபிடிக்க உதவும்

en: if connected to the internet, use this to look up the definition of an English word.
ta: இணையத்தில் இணைக்கப்பட்டிருந்தால், இதனை உபயோகித்து ஆங்கிலச் சொற்களுக்கான விளக்கங்களைப் பெற்றுக் கொள்ளலாம்

en: lets you view and change the system's standard library of graphics.
ta: தரப்படுத்தப்பட்ட வரைவியல் நூலகத்தைப் பார்வையிடவும் மாற்றம் செய்யவும் அனுமதிக்கும்

en: load latest code updates via the internet
ta: இணையம் மூலமாக சமீபத்தய இற்றைப்படுத்தப்பட்ட குறிமுறையாக்கத்தினை (latest code updates)ஏற்று.

en: obtain some intriguing data about the vm.
ta: VM ஐப் பற்றிய சில ஆவலூட்டக்கூடிய சில தரவுகளைப் பெற்றுக் கொள்

en: perform a full garbage-collection and report how many bytes of space remain in the image.
ta: முழு கழிவு சேகரிப்பினை ஆரம்பித்து உருவில் மிகுதியாய் உள்ள bytes இன் அளவினைக் காட்டு

en: purge undo records
ta: ரத்து செய்யப்பட்ட செயல்(undo) பதிவுகளை நீக்கு

en: save space by removing all the undo information remembered in all projects.
ta: சகல செயல் திட்டங்களின் நினைவகத்திலுமுள்ள ரத்து செய்யப்பட்ட செயல்(undo)களின் விபரங்களை நீக்கி இடத்தினைச் சேமி

en: set author initials...
ta: படைப்பாளா் தொடக்கத்தை சரிசெய்

en: set language...
ta: மொழியை அமை...

en: space left
ta: விடப்பட்ட இடைவெளி

en: standard graphics library
ta: நியம வரைபட களஞ்சியம்

en: summary of keyboard shortcuts.
ta: விசைபலகையின் குறுக்குவழித் தொகுப்பு

en: summary of names and sizes of available fonts.
ta: எழுத்துருக்களி பெயர்,அளவுகளின் தொகுப்பு

en: supply initials to be used to identify the author of code and other content.
ta: குறியீட்டுத் தொடரின்(Code) மற்றும் அதன் உள்ளடக்கத்தின்படைப்பாளியினை அடையாளம் காண்பதற்காக முன்னெழுத்துக்களைக் கொடு

en: telemorphic...
ta: telemorphic...(தொலை உருமாற்றம்)

en: turning sound off will completely disable Squeak's use of sound.
ta: சத்தத்தை நிறுத்துவது Squeak இனுடைய சத்தப் பாவனையை முழுவதுமாக நிறுத்தும்

en: update code from server
ta: வழங்கியிலிருந்து இற்றைப்படத்தப்பட்ட குறிமுறை

en: useful expressions
ta: பயனுள்ள கருத்துத் தெரிவிப்பு

en: view and change various options.
ta: பல்வேறு தெரிவுகளை பார்வையிடலும் மாற்றலும்

en: view the global repository called ImageImports; you can easily import external graphics into ImageImports via the FileList
ta: இறக்குமதி படிமம் என்று அழைக்கப்படுகின்றது உலகளாவிய களஞ்சியத்தைப் பார்த்து; நீங்கள் கோவைப்பட்டியல் ஊடாக இறக்குமதி செய்யலாம் வெளியக வரைபடத்தை

en: vm statistics
ta: vm புள்ளியியல்

en: world menu help
ta: உதவிக்கான உலகப் பட்டி

en: Select a File:
ta: கோவையைத் தெரிவு செய்

en: Add a new morph
ta: புதிய morph ஒன்னை சேர்க்க

en: from a file...
ta: கோவை ஒன்றிலிருந்து

en: from alphabetical list
ta: அகரவரிசைப் பட்டியலில் இருந்து

en: from paste buffer
ta: நடுநிலையா ஒட்டிலிருந்து

en: grab flood area from screen
ta: திரையிலுள்ள வெள்ளப்பிரதேசத்தை பற்றிப்பிடிக்க

en: grab rectangle from screen
ta: திரையிலுள்ள செவ்வகத்தை பற்றிப்பிடிக்க

en: grab rubber band from screen
ta: திரையிலுள்ள இறப்பர் பட்டியை பற்றிப்பிடிக்க

en: grab with lasso from screen
ta: திரையிலுள்ள lasso வை பற்றிப்பிடிக்க

en: make link to project...
ta: செயற்றிட்டத்திற்கு இணைப்பை உருவாக்க

en: make new drawing
ta: புதிய வரைதல் ஒன்றை உருவாக்க

en: A five-paned tool that lets you see all the code in the system
ta: முறைமையிலுள்ள எல்லா குறிமுறைகளையும் பார்வையிடுவற்கான ஒரு ஐந்து தட்டக் கருவி

en: A place for recording "event movies" using the Event Recorder
ta: "நிகழ்ச்சி படங்கள்" மீள் வகைக்குறிப்பிடுதற்காக நிகழ்ச்சி மீள் வகைக்குறிபிடும் இடம்

en: A tool allowing you to browse any file
ta: ஏதாவது கோவை உலாவுவதற்கான அனுமதிக்கும் ஒரு கருவி

en: A tool allowing you to compare and manipulate two change sets concurrently
ta: ஒப்பிடுதல், பெருகுதல் பற்றிய மாற்றங்களை ஒரே நேரத்தில் அனுமதியை வழங்கும் ஒரு கருவி

en: A tool allowing you to view the methods in a single change set
ta: தனியான மாற்றும் தொகுதியை பார்வையிடுவதற்கான அனுமதியை வழங்கும் ஒரு கருவி

en: A tool for discovering methods
ta: கண்டறியும் முறைகளுக்கான ஒரு கருவி

en: A tool for finding and editing methods that contain any given keyword in their names.
ta: அவர்களது பெயர்களுக்காக வழங்கப்பட்ட ஏதாவது  சாவிச் சொல்லை தெடுவதற்கும், மாற்றுவதற்குமான ஒரு கருவி

en: A window for composing text
ta: உரையை தொகுத்துக்கொண்டிருக்கும் ஒரு சாரளம்

en: A window used to report messages sent to Transcript
ta: ஒலி பெயர்த்தலிற்கு செய்திகளை அறிக்கைப்படுத்த பயன்படும் ஒரு சாரளம்

en: browser (b)
ta: உலாவி (b)

en: Creates a new morphic project
ta: புதிய morphic செயற்றிட்டம் ஒன்றை உருவாக்கு

en: Creates a new project of the classic "mvc" style
ta: சிறந்த "எம்விசி" பாணியிலான புதிய செயற்திட்டம் ஒன்றை உருவாக்கு

en: event theatre
ta: நிகழ்ச்சி அரங்கு

en: file list
ta: கோவைப் பட்டியல்

en: file...
ta: கோவை...

en: Lets you open a window on a single file
ta: உங்களை புதிய கோவையில் புதிய சாரளம் ஒன்றை உருவாக்க அனுமதிக்கும்

en: message names (W)
ta: செய்திப் பெயர்கள்

en: method finder
ta: முறை தேடி

en: morphic project
ta: morphic செயற்றிட்டம்

en: mvc project
ta: mvc செயற்றிட்டம்

en: package-pane browser
ta: பொதி-தட்டம் உலாவி

en: Similar to the regular browser, but adds an extra pane at top-left that groups class-categories that start with the same prefix
ta: ஒழுங்கான உலாவியை ஒத்த, ஆனால் மேலதிகமாக இடது மேல் மூலையில் தட்டமொன்றை சேர்க்கும். அதில் குழுக்கள், வகுப்பு வகுதிகள் அவை சமசமான முன்னொட்டில் ஆரம்பிக்கும்

en: transcript (t)
ta: ஒலிபெயர்த்தல்

en: workspace (k)
ta: பணித்தளம் (k)

en: create new morphic project
ta: புதிய morphic செயற்றிட்டம் ஒன்றை உருவாக்கு

en: create new mvc project
ta: புதிய mvc செயற்றிட்டம் ஒன்றை உருவாக்கு

en: go to next project
ta: அடுத்த செயற்றிட்டத்திற்குச் செல்

en: go to previous project
ta: முன்னைய செயற்றிட்டத்திற்குச் செல்

en: Opens a window that shows names and relationships of all the projects in your system.
ta: சாரளம் ஒன்றை திறக்கும் அது முறைமையிலுள்ள பெயர்களையும், உறவுமுறைகளையும், செயற்றிட்டங்களையும் காண்பிக்கும்

en: revert to saved copy
ta: பிரதி ஒன்றை சேமிப்பதற்கான மாற்றீடு

en: save for future revert
ta: எதிர் கால மாற்றத்திற்காக சேமித்தல்

en: save on server (also makes a local copy)
ta: வழங்கி (கணினி) யில் சேமித்தல் (அத்துடன் சாதாரண பிரதி ஒன்றை உருவாக்கும்)

en: save project on local file only
ta: செயற்றிட்டத்தில் சாதாரண கோவையை மட்டும் சேமி

en: save to a different server
ta: மற்றொரு வழங்கி (கணினி)வழங்கியில் சேமி

en: see if server version is more recent...
ta: வழங்கியன் (கணினி) பதிப்பு மிக அண்மையானதா...

en: show project hierarchy
ta: செயற்றிட்டத்தின் படிநிலையைக்காட்டு

en: can't seem to find that project
ta: செயற்றிட்டத்திட்டதில் தேடிக்கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Select a project
ta: செயற்றிட்டத்தை தெரிவு செய்

en: Save changes before quitting?
ta: நிறுத்துவதற்கு முன் மாற்றங்களை சேமி

en: Choose a file
    to load
ta: கோவையை தெரிவுசெய்
    ஏற்றுவதற்கு

en: Sorry, no suitable files found
    (names should end with .morph, .gif,
    .bmp, .jpeg, .jpe, .jp, or .form)
ta: மன்னிக்கவும் பொருதடதமான கோவை இல்லை
    .morph, .gif,
    .bmp, .jpeg, .jpe, .jp, or .form) இதனுடன் பெயர் முடிய வேண்டும்

en: unrecognized image file format
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்படாத படக்கோவை படிவம்

en: connect remote user
ta: தொலை பாவணையாளரை தொடர்புபடுத்து

en: disconnect all remote users
ta: எல்லா தொலை பாவணையாளர்களின்  தொடர்பை துண்டி

en: disconnect remote user
ta: தொலை பாவணையாளரை தொடர்பை துண்டி

en: local host address
ta: உள்ளக வழங்கி முகவரி

en: Choose a display depth
ta: காட்சிப்படுத்தல் ஆழத்தை  தெரிவுசெய்

en: VM Statistics
ta: VM புள்ளிவிபரங்கள்

en: Brings an open fileList  to the front, creating one if necessary, and makes it the active window
ta: திறந்த பட்டியலை கொண்டுவரவும்  எழுத்துருவிற்கு, உருவாக்க ஒன்று தேவையாக இருந்தால், செயல் நிலை சாரளத்தை உருவாக்கலாம்

en: Brings an open MessageNames window to the front, creating one if necessary, and makes it the active window
ta: திறந்த செய்திப்பெயரை கொண்டுவரவும் சாரள எழுத்துருவிற்கு, உருவாக்க ஒன்று தேவையாக இருந்தால், செயல் நிலை சாரளத்தை உருவாக்கலாம்

en: Brings an open Transcript to the front, creating one if necessary, and makes it the active window
ta: திறந்த ஒலிபெயர்த்தலை எழுத்துருவிற்கு கொண்டுவரவும், உருவாக்க ஒன்று தேவையாக இருந்தால், செயல் நிலை சாரளத்தை உருவாக்கலாம்

en: Close the topmost window if possible.
ta: சாரளத்தின் மேல்பகுதி சாத்தியமானதாக இருந்தால் மூடு

en: close top window (w)
ta: சாரளத்தின் உச்சியை மூடு (w)

en: collapse all objects
ta: உடைந்து விடுகின்ற எல்லாப் பொருட்களும்

en: collapse all windows
ta: உடைந்து விடுகின்ற எல்லாச்சாரளங்களும்

en: Deletes all non-window morphs lying on the world.
ta: சாரளமில்லாத எல்லாவற்றையும் அழிகுக morphs பொய்யான உலகத்தில்

en: Deletes all windows that do not have unsaved text edits.
ta: அதில் இல்லாத உரை திருத்தி சேமிக்கப்படாத எல்லாச்சாரளங்களையும் அழிகுக

en: delete both of the above
ta: மேலுள்ள இரண்டையும் அழிக்குக

en: delete non-windows
ta: சாரளமில்லாததை அழிக்குக

en: delete unchanged windows
ta: மாற்றப்படாத சாரளமில்லாததை அழிக்குக

en: deletes all unchanged windows and also all non-window morphs lying on the world, other than flaps.
ta: மாற்றப்படாத உலகிலுள்ள சாரளத்தையும் , சாரளமற்ற படங்களையும் அழிக்கும். ஆனால் மூடிகளை அல்ல

en: Expand all collapsed windows and other collapsed objects back to their expanded forms.
ta: அனைத்து அழிவடைந்த சாரளங்களையும், படங்களையும் பழைய நிலைக்கு கொண்டு வரும்

en: expand all
ta: அணைத்தையும் பெரிதாக்கு

en: find a fileList (L)
ta: கோப்புப் பட்டியலை கண்டுபிடி

en: find a transcript (t)
ta: ஒலி பெயா்ப்பை கண்டுபிடி

en: find changed browsers...
ta: மாற்றப்பட்ட இணைய உலாவியை கண்டுபிடி

en: find changed windows...
ta: மாற்றப்பட்ட சாரளத்தை கண்டுபிடி

en: find message names (W)
ta: தகவல் பெயரை கண்டுபிடி

en: Make all windows fully visible on the screen
ta: திரையில் முழுதாக தெரிய வைக்கும்

en: Make the topmost window become the backmost one, and activate the window just beneath it.
ta: உச்சியிலுள்ள சாரளத்தை குறைவாக்கும்.கீழேயுள்ள சாரளத்தை செயற்படுத்தும்

en: move windows onscreen
ta: திரையை சாரளத்தில் நகர்த்து

en: Presents a list of all windows that have unsubmitted changes; if you choose one from the list, it becomes the active window.
ta: சகல சாரளத்தின் தற்போது அது பட்டியல் மாற்றத்தை கொண்டிருக்கவில்லை நீங்கள் தெரிவு செய்வதாக இருந்தால் அது செயற்படும் நிலைக்கு மாறும்

en: Presents a list of all windows; if you choose one from the list, it becomes the active window.
ta: சகல சாரளத்தின் பட்டியல்களும்  தற்பொது  தெரிவு செய்வதாக இருந்தால்  அது செயற்படும் நிலைக்கு மாறும்

en: Presents a list of browsers that have unsubmitted changes; if you choose one from the list, it becomes the active window.
ta: தற்போதை பட்டியலின் உலாவிகள் மாற்றத்தை கொண்டிருக்கவில்லை நீங்கள்  பட்டியல் இருந்து தெரிவு செய்வதாக இருந்தால் அது செயற்படும் நிலைக்கு மாறும்

en: Reduce all open windows and all other objects on the desktop to labeled tabs
ta: பட்டிகளை பெயரிடுவதற்காக திறந்துள்ள அனைத்து சாரளங்களையும் பொருட்களையும் குறுக்கும்

en: Reduce all open windows to collapsed forms that only show titles.
ta: தலைப்பை மட்டும் காட்டுவதற்காக பட்டிகளை  உடைந்து விழுகின்ற  அனைத்து திறந்துள்ள சாரளங்களையும் குறுக்கும்

en: send top window to back (\)
ta: சாரளத்தின் பின் உச்சிக்கு அனுப்பு (\)

en: stagger: new windows positioned so you can see a portion of each one.
                    tile: new windows positioned so that they do not overlap others, if possible.
ta: புதிய சாரளத்தின் நிலை ஒவ்வொன்றும் மாறக்கூடிய தன்மையைக் கொண்டது.
    புதிய சாரளத்தின் நிலை ஒன்றுக்குமேல் ஒன்று படியக்கூடிதாக இல்லை சாத்தியமானதாக இருந்தால்

en: windows
ta: சாளரம்

en: Where in the world menu is...
ta: உலக பட்டியல் எங்கே இது...

en: change caption
ta: தலைப்பை மாற்று

en: open in recording theatre
ta: பதிவு செய்தல் அறையைத் திற

en: auto dismiss
ta: தானாகக் கைவிடுதல்

en: auto start
ta: தானாக ஆரம்பித்தல்

en: Please edit the caption
ta: தயவுசெய்து தலைப்பை மாற்று

en: Display this event-movie in a form such that its score can be viewed and edited.
ta: நிகழ்படத்தின் காட்சிப்பபடத்தப்பட்ட வடிவம் பார்வை மாற்றத்திற்கு உட்பட்டது

en: open for score-editing
ta: score ஐத் திற திருத்துவதற்கு

en: edit this menu
ta: இந்தப் பட்டியலைத் திருத்து

en: inspect
ta: பரிசோதனை

en: play again
ta: மீண்டும் இயக்கு

en: rewind
ta: திரும்பச்சுற்று

en: A framework for creating tutorial snippets
ta: பயிற்சித் துணிக்கைகளை உருவாக்குவதற்கான வரையறைச் செயற்பாடு

en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்.

en: no, let me reconsider
ta: இல்லை, நான் மீள் பரிசோதனை செய்ய வேண்டும்.

en: The current recording has not been saved, and will be
    lost if you do this; are you sure you want to proceed?
ta: தற்போதய பதிவு சேமிக்கப்படவில்லை, 
     இதனைச் செய்தால் இல்லாமல் போய்விடும்: நிச்சயமாக இதனைச் செய்ய வேண்டுமா?

en: yes, abandon this Event Theatre
ta: ஆம், இந்த அரங்க நிகழ்வினைக் கைவிடு

en: Allows you to provide a message to be presented to a user as balloon-help when the mouse lingers over buttons that trigger playback of the tape of this event theatre
ta: சுட்டி இந்த அரங்க நிகழ்வின் பட்டியை மீள் இயக்கத்தைத் தூண்டும் பொத்தான்களின் மேல் இருக்கும் போது பாவனையாளருக்கு உதவிக் குமிழி வடிவமாக செய்தியினை வழங்குவதற்கு அனுமதிக்கும்.

en: abandon any event-roll that may be associated with this theatre.
ta: இந்த அரங்கத்துடன் இணைந்த ஏதாவது நிகழ்வுச் சுற்றினை கைவிடு

en: add navigator flap
ta: செலுத்தும் மூடியை சோ்

en: add sugar navigator flap
ta: sugar செலுத்தும் மூடியை சோ்

en: add supplies flap
ta: தேவைப்பொருள் மூடியை சோ்

en: delete old versions
ta: பழைய பதிப்புகளை அழி

en: event roll
ta: நிகழ்ச்சி மாற்றம்

en: open a horizontal piano-roll-like tool for the viewing and editing the events of this event theatre.
ta: இந்த அரங்க நிகழ்வுகளினை தொகுப்பதற்கும் பார்வையிடுவதற்கும், கிடையான பியானோ சுருள் போன்ற கருவியினைத் திற

en: Recording Options
ta: பதிந்துகொண்டிருத்தல் தேர்வு

en: remove event-roll
ta: நிகழ்வுச்சுருளை நீக்கு

en: remove navigatorFlap
ta: வழிகாட்டி மூடியை அகற்று

en: remove sugar navigatorFlap
ta: வழிகாட்டி சுகர்  மூடியை அகற்று

en: remove suppliesFlap
ta: விநியோக மூடியை அகற்று

en: revert to version...
ta: பதிப்பை மாற்று

en: set balloon help
ta: பலூன் உதவியை தயார் செய்

en: shrink event tape
ta: சுருங்கிவரும் நிகழச்சி நாடா

en: convert to canonical coordinates (broken)
ta: canonical ஒருங்கிணைப்பை மாற்று (broken)

en: inspect event recorder
ta: நிகழ்வுப் பதிவாளரை சோதி

en: inspect event roll
ta: நிகழ்வுச்சுருளை சோதி

en: inspect event tape
ta: நிகழ்வு நாடாவை சோதி

en: inspect event theatre
ta: நிகழ்வு அரங்கை சோதி

en: inspect nav bar
ta: nav பட்டியை சோதி

en: inspect sound recorder
ta: ஒலி பதிவை சோதி

en: More options
ta: அதிக விருப்புக்கள்

en: more...
ta: அதிகம்

en: movie-clip player
ta: குரும்-பட இயக்கி

en: parse event tape
ta: பகுப்பான் நிகழ்ச்சி நாடா

en: Navigator
ta: வழிகாட்டி

en: Caution: this is broken!
ta: எச்சரிக்கை : இது உடைந்துள்ளது

en: Event Theatre menu Definition
ta: திரையரங்கு நிகழ்ச்சியின் பட்டியல் விளக்கம்

en: The Event Theatre provides a framework for authoring "event-movies".  It uses custom variants of the Navigator, the Supplies flap, the painting system, property sheets, Viewer flaps, etc., all of which reside within the controlled confines of the Theatre.
    
    To author an event-movie, get a  new Event Theatre from the Objects catalog or from the "open..." branch of the desktop menu.
    
    1. Resize the Theatre, using the halo, to the delivery size desired for playback.
    
    2. Use the menu in the controls panel to add or delete Supplies and Navigator flaps as desired.
    
    3. Edit the "caption" by clicking on the text that says "Untitled" and typing your desired caption.  This caption is affixed to playback buttons, and, generally, provides a way to identify the event-movie.
    
    4. Set up the "initial conditions" for the event-movie you're about to record (e.g., paint a background, provide some explanatory text, add objects you want to be present at the start of the movie.) When the recording is first opened by the user for playback, and whenever the recording has been rewound, this is exactly what it will look like.
    
    5. When ready to start the recording, press the "Record" button. A red border will be seen around the recorder, to indicate that recording is in progress.  Recording will continue until you hit the ESC key.
    
    6. Note that if you  want to include sound in your recording, you can add it directly during playback, or you can produce voiceover externally and add it in later using the Event Roll.
    
    7. Now proceed to "do", with the mouse and keyboard, whatever you wish to record.   For best results, all mouse gestures should be made within the interior of the Theatre.
    
    8. Hit ESC when done recording.
    
    9. To review what you've recorded, press "Play". If unhappy with the result, repeat steps 1-8.
    
    10.  If you're happy with the result, and now wish to add a sound, open the sound panel, then click Play to replay the recording, and whenever you wish to add a snippet of voiceover, click on the "Start Recording Voiceover" button, and start talking, and when done with that snippet click the "Stop Recording Voiceover" button.  Once the playback finishes, the added voiceover(s) will become part of the event tape, and will be seen in the event roll.
    
    11. When you're happy with the result, hit the "Publish" button, to get a playback button. There are currently two choices:
    
    a. Iconic Button - Initially provides a picture of the initial scene of the movie, scaled 0.3x, and overlaid with the word HINT.  When the user clicks on such a button, the event-movie is played back in an ephemeral "playback theatre", and after the playback is done, the playback theatre shrinks down to a 0.5x scale-downed picture of the *final* scene of the movie.  Subsequent hitting of the button will again invoke a playback.
    
    b. Textual Button - a simple labeled button which, when pressed, triggers playback of the event tape.
    
    12. The playback buttons you obtain when you "Publish" can be placed anywhere, such as on the page of a book. You can control, via a playback-button's halo menu, whether or not it should be "auto-start", and whether or not "auto-dismiss". When the user presses the button, a "Playback" space will open, which resembles an Event Theatre, but has only playback-relevant controls.   A playback set up for both auto-start and auto-dismiss comes without any controls.
    
    13.  To edit the "event tape" of a recording you have made in an Event Theatre, and for a generally good time, click on the interlocking-circles icon to obtain a tool that allows you to visualize and to edit a "score" or "piano roll" of the event tape.
    
    
    Summary of terms
    
    Event Theatre
      The main tool for creating an Event Tape.
    
    Event Roll
      An auxiliary tool showing the full "score" of an Event Tape. 
    
    Event Tape
      The results of an event-theatre session;  an interaction sequence that can be played back.
    
    Event Recording
      A term interchangeable with "Event Tape."
    
    Event Movie
      What you see when you play back an Event Tape.
ta: நிகழ்ச்சி அரங்கமானது ஒரு "திரைப்பட-நிகழ்ச்சி" திட்டத்தினை வழங்கிறது. வழிநடத்துதல், அகலமாக்குவதற்கு, வர்ண முறைமைகள், ஆவண கோப்புக்கள்,விரிவான விளக்கங்களை காண்பித்தல் போன்ற பல்வேறு வகையான செயற்பாடுகளைத் திரையரங்கில் கட்டுப்படுத்துகிறது.
    
    எழுத்தாளர் நிகழ்ச்சி-பட, புதிய நிகழ்ச்சி அரங்கத்தை பொருட் பட்டியலிலிருந்து அல்லது திரை மேலுள்ள பட்டியலிலுள்ள "திற..." என்பதை தெரிவு செய்வதன் மூலம் பெற்றுக் கொள்ள முடியும்.
    
    1.பரிவட்டத்தை பயன்படுத்தி விரும்பிய அளவில் திரையை மீளளவை செய்ய முடியும்.
    
    2.விருப்பத்திற்கேற்ப சேர்ப்பதற்கு அல்லது அழிப்பதற்கு,மற்றும் மேலதிக வசதிகளுக்கு கட்டுப்பாட்டுப் பலகத்திலுள்ள பட்டியலைப் பயன்படுத்து.
    
    3."தலைப்பிடப்படாதது" எனும் எழுத்தின் மேல் சொடுக்குவதன் மூலம்"தலைப்பை" விரும்பியவாறு தட்டச்சிட்டு சீரமைப்பு செய். திரைப்பட-நிகழ்ச்சியை கண்டுபிடிக்கும் வண்ணமாக பின்இயக்கு பொத்தான்கள்,மற்றும் பொதுவான பொத்தான்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.
    
    4.நிகழ்ச்சி-படத்தினை நீங்கள் பதிவு செய்தலுக்கு"தொடக்க நிபந்தனைகள்"அமை(உ+ம்: பிண்ணனி வர்ணமிடல், மேலதிக எழுத்துருக்களையிடல், திரைப்படத் தொடக்கத்தில் படவுருக்களையுடல்.) பயனாளரால் பதிவு மேற்கொள்ளப்படும் பொழுது பார்ப்பதற்கு எவ்வாறு உள்ளதென்பதை முதலில் மீள் இயக்கிப் பார்த்தல் வேண்டும்.
    
    5.பதிப்பினை ஆரம்பிக்கும் போது "பதி" என்ற பொத்தானை அழுத்துக. பதிவு நடைபெற்றுக் கொண்டிருக்கின்றதென்பதை காண்பிக்க பதிவியைச் சுற்றி சிவப்பு நிற எல்லைக்கோடு தோன்றும். ESC என்ற சாவியை அழுத்தும் வரை பதிவு மேற்கொள்ளப்பட்டுக்கொண்டிருக்கும்.
    
    6.உங்களுக்கு இந்த பதிப்பில் ஒலியையும் சேர்த்துக்கொள்ளவேண்டுமாயின் மீளியக்கத்தின் போது நேரடியாக இணைத்துக் கொள்ள முடியும் அல்லது நிகழ்ச்சிக்கு வெளியிணைப்புக்கள் மூலம் குரலை உட்செலுத்த முடியும்.
    
    இப்பொழுது செய்ய விரும்பியவற்றை சுட்டியையும், விசைப்பலகையையும் வைத்துக்கொண்டு பதிவை மேற்கொள்ளவும். சிறந்த பெறுபேற்றிற்காக திரையின் உட்பகுதியில் சுட்டியின் எல்லா சைகைகளும் செயற்படுத்தப் பட வேண்டும்.
    
    8.பதிவு நிறைவுற்ற பின் ESC சாவியை அழுத்துக.
    
    9. நீங்கள் பதிவு செய்ததை மீண்டும் பார்ப்பதற்கு "இயங்கு" பொத்தானை அழுத்துக. பெறுபேறு திருப்தி இல்லையாயின் 1-8 வரையான செயற்பாட்டினை மேற்கொள்ளவும்.
    
    10.நீங்கள் பதிவு செய்தது திருப்தியாயின் இப்பொழுது ஒலியைச் சேர்க்க விரும்பின் ஒலிப் பலகத்தை திறந்து, பதிவு செய்தலுக்கு இயங்கு பொத்தானை அழுத்தவும். அத்துடன் நீங்கள் குரலைச் சேர்க்க விரும்பினால் "குரலைப் பதியத் தொடங்கு" என்ற பொத்தானை சொடுக்கிய பின்னர் உரையாடத்தொடங்கவும். முடிந்தவுடன் "குரலைப் பதிவதை நிறுத்து" என்ற பொத்தானை சொடுக்கவும். இவ்வாறு மீளியக்கம் செய்யும் போது ஒலி அமைப்பானது திரைப்பட-நிகழ்ச்சியுடன் இணைந்து காணப்படும்.
    
    11.நீங்கள் பதிவு செய்தது(விளைவு) திருப்தியாயின், மீள் இயக்கத்திற்கு "பிரசுரி" எனும் பொத்தானை அழுத்தவும். இங்கு இரண்டு தெரிவுகள் காணப்படுகின்றன.
    
    a.படவுரு பொத்தான் ஆனது  படத்தின் காட்சியினை 0.3x அளவில் படவுருவாக விபரித்து நிற்கிறது. அத்துடன் அதற்குரிய சொல்லையும் சுட்டி நிற்கிறது. பயனாளர் இப்பொத்தானில் சொடுக்கும்பொழுது  பட -நிகழ்ச்சியானது இயங்கு திரையில் இயங்கும். இயக்கத்தின் பின் 0.5Xஅளவிற்கு சுருங்கி முடிவுறும்.
    
    எழுத்துரு பொத்தான்- இது சாதாரண அடையாள பொத்தான், இதனை அழுத்தும்போது நிகழ்ச்சி நாடா தொழிற்படும்.

en: caution - old playback; button lacks vital data.
ta: கவனம்-பழைய பின்னியக்கு;lacks vital தரவு

en: Event Roll for
ta: நிகழ்வுச் சுற்றுக்காக

en: Nothing recorded yet
ta: உடன் ஒன்றும் பதியப்படவில்லை

en: Abandon existing recording and start a new one.
ta: புதிய ஒன்றை ஆரம்பிக்க ஏற்கனவே உள்ளதை பதிவை கைவிடு

en: Abandon this effort and throw away this window
ta: இந்த முயற்சியைகைவிடு சன்னலுக்கு வெளியே வீசு

en: Add a voiceover to the existing event-recorded sequence
ta: ஏற்கனவே உள்ள பதிவு செய்யப்பட்ட நிரலை அலையை ஒலியுன் இணைக்கவும்

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Play
ta: விளையாட்டு

en: Record
ta: பதிவு செய்தல்

en: Record Again
ta: மீண்டும் பதிவு செய்தல்

en: Replay this sequence
ta: இந்த அலையை மீள் இயக்கு

en: Reset to the starting condition for this recording
ta: பதிந்துகொண்டிருப்பதற்காக ஆரம்ப நிபந்தனையை தயார் செய்

en: Resume
ta: மீழ ஆரம்பி

en: Resume playback
ta: மீழ ஆரம்பி பின்னியக்கு

en: Rewind
ta: மீழ் திருப்பு

en: Start Recording
ta: பதிந்துகொண்டிருப்பதை ஆரம்பி

en: Start Recording Voiceover
ta: குரல் பதிவை ஆரம்பி

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Stop playing or recording this panel
ta: இந்த குழுவை பதிந்துகொண்டிரு அல்லது இயக்கிக் கொண்டிருப்பதை நிறுத்து

en: Stop Record Voiceover
ta: குரல் பதிவை நிறுத்து

en: show this theatre's script in a piano-roll-like format for visualizaitoin and editing.
ta: இந்த திரையரங்கின் வசனம் பியானோ வடிவத்தில்  காட்டு கண்முன் திருத்துவதற்கு

en: show/hide voice controls
ta: காட்டு/மறை குரல் கட்டுப்பாடுகள்

en: Temporarily pause this playback
ta: இந்த பின்னியக்கத்தை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்து

en: When you hit this, you will be handed a button which, when it is clicked,  will open up an Event Player in which the recording can be played back.
ta: இதை நீ அடிக்கும் போது உனது கையிலிருக்கும் பொத்தானை சொடிக்க  அடுத்த ஆட்டக்காரர் தோன்றுவார்  அதனால் மீண்டும் பதிய முடியும்

en: Choose a version to restore
ta: புணருத்தாரனத்திற்கு பதிப்பை தெரிவுசெய்

en: no versions available, sorry
ta: மன்னிக்கவும் பதிப்பு கிடைக்கக்கூடியதாக இல்லை

en: nothing recorded yet
ta: இதுவரையும் பதிவு செய்யப்பட்டது ஒன்றுமில்லை

en: Hit ESC to stop recording
ta: பதிந்துகொண்டிருப்பதை நிறுத்துவதற்கு ESC தட்டவும்

en: Event Theatre
ta: திரையரங்கு நிகழ்ச்சி

en: Iconic button
ta: குறியீடுப் பொத்தான்

en: Textual button
ta: உரைசார் பொத்தான்

en: Edit the balloon help to be supplied for playback buttons made for this event movie
ta: பொத்தானை திருத்துவதற்கு உதவியை வழங்குவதற்காக பின்னியக்கு பொத்தானால் செய்த இந்நிகழ்ச்சிப்படம்

en: Your Title Goes Here
ta: உங்களுடைய தலைப்புக்கு இங்கே போகவும்

en: A button to use with tile scripting; its script will be a method of its containing playfield
ta: ஒரு பொத்தான் உபயோகம் கையெழுத்துப்படிவ முறை உள்ளடக்கத்தை இயக்கு பணியாகும்

en: A device for making sound recordings.
ta: ஒலி பதிவு செய்தலை உருவாக்குவதற்கான ஒரு கருவி

en: A joystick-like control
ta: இயக்குப்பிடி கட்டுப்பாடு

en: A multi-paged structure
ta: ஒரு பல்பக்கத்திற்கான கட்டமைப்பு.

en: A place for assembling parts or for staging animations
ta: அசையும் படத்தின் ஆரம்ப கட்டத்திற்கான ஒரு இடத்தின் பாகங்களை ஒன்றாக இணைக்கின்ற

en: A place for storing alternative pictures in an animation, etc.
ta: சேமிக்கும் ஒரு  இடத்தின் பதிலீடான etc. அசையும் படம்

en: A rectangle
ta: ஒரு செவ்வகம்

en: A slider for showing and setting numeric values.
ta: ஒரு சறுக்கியை காட்டிக்கொண்டிருக்கின்றதம் எண்பெறுமான அமைப்பும்

en: A star
ta: ஒரு நட்சத்திரம்

en: A tool for discarding objects
ta: ஒரு கருவி  வெளியேறுவதற்கான பொருள்

en: A tool listing all the scripted objects in the project.
ta: செயற்றிட்டத்தின் எல்லா குறிக்கோள்களும் கருவியில் வரிசைப்படுத்ப்பட்டு்ளளது

en: A tool that lets you browse the catalog of available objects
ta: ஒரு கருவியை நீங்கள் உலாவி  பட்டியலிருந்து  பெற்றுக்கொள்ளவும்

en: All Scripts
ta: எல்லா எழுத்தும்

en: An ellipse or circle
ta: நீள்வட்ட அல்லது வட்டம்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Holder
ta: உரிமையாளர்

en: Joystick
ta: இயக்குப்பிடி

en: Object Catalog
ta: பொருள் பட்டியல்

en: Players
ta: குறுவட்டு இயக்கிகள்

en: Playfield
ta: இயக்குமிடம்

en: Rectangle
ta: செவ்வகம்

en: Slider
ta: வழுக்கி

en: Sound Recorder
ta: ஒலி பதிவு செய்யும் கருவி

en: Star
ta: நட்சத்திரம்

en: Stop, Step, and Go buttons for controlling all your scripts at once.  The tool can also be "opened up" to control each script in your project individually.
ta: உங்களுடைய செயற்றிட்டத்தின் ஒவ்வொரு விரைவுக்குறிப்புகளையும் கட்டுப்படுத்துவதற்காக  கருவியும் திறக்கப்படலாம்  உங்களுடைய அனைத்து விரைவுக்குறிப்புகளையும் ஒருதரம் கட்டுப்படும்துவதற்கான  நிறுத்து,அடியெடு, போ ஆகிய பொத்தான்கள் .

en: Text
ta: உரை

en: Text that you can edit into anything you desire.
ta: நீங்கள் விருப்புகின்றவாறு திருத்தக்கூடிய  ஏதாவது ஒரு உரையை

en: Trash
ta: குப்பை

en: Supplies
ta: விநியோகங்கள்

en: record voice during event recording
ta: நிகழ்ச்சியை பதிந்துகொண்டிருக்கின்ற வேளையில் குரல் பதிவுசெய்

en: allows you to supply a precise scale-factor manually.
ta: துல்லிய அளவீடு-ஆல்கூறு அறிவுறுத்தலை வழங்கவதற்கு உங்களிளை அனுமதிக்கும்

en: change scale...
ta: அளவீடு மாற்றம்

en: normally not necessary, but if you suspect that edits you have made in this event roll have not been fully appreciated by the event theatre, choose this to force the event theatre to reflect what you see in the event roll.
ta: திரையரங்கு நிகழ்ச்சியில் வழக்கமான, அத்தியவசியமில்லாத அந்த திருத்தம் உங்களுக்கு சந்தேகமானதாக இருந்தால் நீங்கள் செய்யக்கூடிய மாற்றம் ஏற்றுக் கொள்ளக்கூடியதாக இல்லை, திரையரங்கு நிகழ்ச்சியில் இந்த விசை தெரிவுக்கு என்ன பிரதிபலிப்பு மாற்றத்தைக்காணலாம்

en: retrofit to event-theatre
ta: நிகழ்ச்சிக்கு-திரையரங்கு

en: allows you to back up to any earlier version of the event tape.
ta: சேமிக்கப்பட்ட ஏதாவது முந்திய பதிப்பின்  ஒலி நாடா நிகழ்ச்சி உங்களிளை அனுமதிக்கும்

en: debugging -- change the definition of this menu.
ta: இந்தப்பட்டியலின் வரையறை மாற்றம் பிழை திருத்தப்பட்டுக்கொண்டிருகிறது

en: debugging -- open an Inspector on this event roll
ta: கண்காணிப்பாளர் திற பிழை திருத்தப்பட்டுக்கொண்டிருக்கின்ற இந்த நிகழ்ச்சி மாற்றத்தை

en: debugging -- update the red roll cursor
ta: பிழை திருத்தப்பட்டுக்கொண்டிருக்கின்ற-- சிவப்பு உருளு சுட்டியை இற்றைப்படுத்து

en: debugging -- update the scrollbar
ta: பிழை திருத்தப்பட்டுக்கொண்டிருக்கின்ற-- சுருள் பட்டையை இற்றைப்படுத்து

en: Event-Roll Options
ta: நிகழ்ச்சி-தேர்வு மாற்றம்

en: update cursor
ta: சுட்டியை இற்றைப்படுத்து

en: update scrollbar
ta: சுருள் பட்டையை இற்றைப்படுத்து

en: Milliseconds per pixel [currently
ta: மில்லி செக்கனுக்கு படவரை புள்ளி [தற்காலத்திற்குரிய]

en: An Event Roll is a used to visualize and edit the score, or "tape", of an Event Theatre's "event movie".
    
    The Roll shows three "tracks", one for all Mouse events, one for Keyboard events, and one for all other events, such as sound.
    
    You can *remove* any item from an event roll by just picking it up with the mouse and dropping it anywhere outside the roll (such as on the desktop or in the trash-can.)  If in doubt about the effect of removing an item, you can put it on the desktop, play the revised tape, then pick up the event from the desktop and drop it back near where you found it in the event roll, and replay again to compare.
    
    You can *reposition* any item in an event roll by picking it up with the mouse and dropping it anywhere else in the roll.  CAUTION:  Items in the mouse-event track should not be dropped such that they overlap -- see caveat below under "Tips".
    
    You can drag various kinds of items *into* the roll.  For example, you can drop a "Morph" or a "Tile" obtained from a SoundRecorder, and you can drop a "button" representing another event-recorded sequence (though it is not at the moment recommended to do the latter.)  One straightforward way of adding voiceovers to an existing event recording is to play back the recording while selectively making individual snippets of voice recordings using a separate, standard Squeak SoundRecording tool.  After you are satisfied with a recording, obtain a "morph" from the sound-recording tool, and position it as desired in the event roll.
    
    You can *resize* items in the "mouse" track of an event roll.  When you stretch or shrink a mouse-sequence, the events within the sequence get remapped linearly within the duration represented by the new size of the sequence as seen in the event roll.  [CAUTION:  Do not resize a mouse item such that it will overlap an adjacent one.  It is a bug that this is even allowed.]
    
    In addition to adding separately-recorded voiceovers using the mechanism described in item 3 above, there is a built-in voiceover mechanism in the Event Theatre.  Whenever you are playing back an existing event-recording in an Event Theatre, a "Record Voiceover" button will appear.  If you press this, the playback of the event recording will continue and you can record a voiceover to go with any portion you wish.  When you are done recording a snippet, you can hit the "stop recording voiceover" button; playback will continue, and you can subsequently, on this pass or any future one, add more voiceover snippets.  To remove a voiceover snippet, simply drag it out of the event roll; to reposition it, simply pick it up with the mouse and drop it back into the event roll at the desired position.
    
    When you make a change in an Event Roll, it will immediately change the tape of the Event Theatre, so that when you replay the event-movie you will immediately see see the change.  If you are unhappy with the change, there is a one-level "undo" available which will revert the EventTheatre to its state before the last edit you made in the EventRoll.  There is also a "deeper" level of "undo" available that will revert the EventTheatre (and hence the associated EventRoll) to the initial state they were in when you first launched the event roll.
    
    
    Keyboard Track
    
    You can reposition or delete any keyboard-track item.
    
    Color conventions in the keyboard track: (These will change soon!)
    
    	White	Simple lower-case character, no modifier key pressed
    	Red		Shift-key pressed
    	Green	Alt-key pressed
    	Yellow	Control-key pressed
    
    	Yellow	A "space" character
    	Blue		A "backspace" character
    
    Unprintable characters are shown in red with the ascii value displayed, e.g. #13 for a "return" character.
    
    *Important Tips*
    
    (1)  To get the halo on an object inside an EventRoll, hold down the SHIFT key as you halo-click on the object.
    
    (2)  DO NOT reposition or resize mouse-track items such that any two of them overlap, since this will result in the events represented by the two items getting co-mingled in such a way that they you will never be able to separate them again, and the mixture will have crazy results.  It is a bug that you are allowed to drop mouse-track items such that they overlap.  So please, DO NOT DO IT!  If by accident you do, you might be interested in trying out some of the revert mechanisms in the system.
ta: ஒரு நிகழ்வுச்சுருள் காட்சிகளை காட்டுவதற்கும் அடைவை அல்லது திரையரங்கின் நிகழ்வு நாடாவை திருத்துவதற்கும் பாவிக்கப்படுகிறது.
    
    சுருள் மூன்று சுவடுகளை காட்டுகிறது,அனைத்து சுட்டி நிகழ்வுகளுக்கும் ஒன்று,விசைப்பலகைநிகழ்வுகளுக்கும் ஒன்று,ஏனைய நிகழ்வுகளுக்கு உ-ம் ஒலி போன்றவற்றுக்கு ஒன்று.
    
    நீங்கள் நிகழ்வுச்சுருளிலிருந்து ஏதாவது ஒன்றை நீக்க விரும்பின் சுட்டியினால் பிடித்து இழுத்து நிகழ்வுச்சுருளுக்கு வெளியில்(திரைமேல் அல்லது குப்பைத் தொட்டியில்) இடவும். அழித்தவற்றினால் ஏற்படும் மாற்றத்தில் சந்தேகமிருப்பின் அவற்றை தூக்கி திரைமேல் இட்டு சுருளை இயக்கிப்பார்க்கவும்,மீண்டும் திரைமேல் உள்ளதை சுருளின் முன்னைய நிலையில் வைத்து இயக்கி மாற்றத்தை அவதானிக்கவும்.
    
    சுருளில் உள்ள நிகழ்ச்சிகளை வேண்டிய இடங்களுக்கு இடம் மாற்ற சுட்டியினால் பிடித்து இழுத்து வேண்டிய சுருளின்  இடத்திற்கு மாற்றிக் கொள்ளலாம். கவனம்:  ஒரு நிகழ்ச்சியின் மேல் மற்றயது சொருகாது பார்த்துக்கொள்ளவும். ஆலோசனை எனும் பகுதில்  பார்க்கவும்.
    
    பல்வேறுவகையான நிகழ்ச்சிகளை சுருளினுள் இடமுடியும் உ-ம் ஒலிப்பதிவாக்கியிலிருந்து பெற்ற ஒலியையும், உருக்களையும். பதிவு செய்யப்பட்ட நிகழ்ச்சிகளின் ஒழுங்கினை வேறு ஒரு பொத்தானை அமைத்து பிரதிநிதிதிதுவப்படுத்தலாம் (இந்நிலையில் இந்நிகழ்வு பொருத்தமற்றது) நடைமுறையில் உள்ள நிகழ்வின் மேல் ஒலிகளை அமைத்துக் கொள்ள தனியான "சினிபெட்டின்" மேல் வைத்து வேறு ஒரு ஒலிப்பதிவு செய்யும் கருவி மூலம் ஒலியை பதிவு செய்து.அது வெற்றியளித்தால் பதிவு செய்த ஒலி பகுதியை தேவையான இடத்தில் உட்புகுத்திக் கொள்ளலாம்
    
    நிகழ்ச்சிப்பட்டியலில் உள்ள சுட்டியின் நிகழ்வுகளை மீள் அளவுபடுத்தலாம் சுட்டியின் தொடரை விரித்து சுருக்கும் பொழுது புதிய அளவின்படி நிகழ்வுப்பட்டியலில் உள்ள கட்டளைகள் மீளமைக்கப்படுகிறது. கவனம்: ஒரு நிகழ்ச்சியின் மேல் மற்றயது சொருகாது பார்த்துக்கொள்ளவும் இது ஒரு வழுவாக இருப்பினும் அனுமதிக்கப்படுகிறது.
    
    மேலே மூன்றாம் பகுதியில் குறிப்பிட்ட தனியாக பதிந்து ஒலியை அமைப்பதைவிட ஏற்கனவே கட்டப்பட்ட ஒலியமைப்புத் தொழில் நுட்பம் நிகழ்வுத்திரையில் ஒலிப்பதிவாக்கி எனும் பொத்தான் மூலம் காட்டப்படுகிறது.இதை அழுத்தினால் ஒலி பதிவு செய்யப்படும் ஒலிப்பதிவை நிறுத்த விரும்பின் ஒலிப்பதிவை நிறுது எனும் கட்டளையை அழுத்தவும் இப்போது பதியப்பட்ட ஒலி தானாகவே ஒலிக்கும். ஒலியை நீக்க விரும்பின் சுட்டியினால் பிடித்து இழுத்து நிகழ்வுச்சுருளிலிருந்து வெளியில் விடவும்.மீண்டும் தேவைப்படின் பழைய நிலைக்கு கொண்டு வரவும்.
    
    நிகழ்வுச்சுருளில் மாற்றத்தை ஏற்படுத்தினால் அது உடனடியாக நிகழ்வுத்திரையின் நிகழ்வுப்பட்டியில் மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும் எனவே நாம் நிகழ்வுப்படத்தை மீள் இயக்கிப்பார்க்கும் பொழுது மாற்றத்தை காணமுடியும் இதில் எமக்கு திருப்தி இல்லையாயின் ஒரே ஒரு முறை செய்யாதே கட்டளையைப் பயன்படுத்தலாம் இது நாம் செய்த மாற்றத்தை விடுத்து பழைய நிலைக்கு கொண்டு வரும் 
    
    "ஆழமான" "செய்யாதே" செயற்பாடு காணப்படுகிறது.இது நிகழ்வுத்திரையையும் அதனுடன் தொடர்புடைய நிகழ்வுச்சுருளையும் மீளமைக்கும் ஆரம்ப நிலையில் நீங்கள் நிகழ்வுச்சுருளை முதலில் ஆரம்பிக்கும் போது 
    
    
    விசைப்பலகை சுவடு
    
    நீங்கள் விசைப்பலகை பொருட்களை மீளமைக்கவோ அழிக்கவோ முடியும்
    
    விசைப்பலகைச்சுவட்டின் நிற மாற்றங்கள்(இது விரைவாக மாறும்)
    
    	White	Simple lower-case character, no modifier key pressed
    	Red		Shift-key pressed
    	Green	Alt-key pressed
    	Yellow	Control-key pressed
    
    	Yellow	A "space" character
    	Blue		A "backspace" character
    
    அச்சிடமுடியாத பண்புகள் சிவப்பு எழுத்தக்கலா  ascii பெறுமாணங்களுடன் காட்டப்படுகிறது e.g. #13 for a "return" character.
    
    *முக்கிய ஆலோசனைகள்*
    
    (1) ஒரு நிகழ்வுச்சுருளினுள் வட்டம் ஒன்றைப்பெற SHIFT key  அழுத்தியவாறு பொருளின் மீது சுட்டியை அழுத்தவும் 
    
    (2) சுட்டி சுவட்டு நிகழ்வுகளை நிலை மாற்றம் அல்லது அளவுமாற்றம் செய்யாதீர் ஏனெனில் அவை ஒன்றன்மேல் ஒன்று பொருந்தி கருத்துக்களை குழப்பிவிடும் அவற்றை மீண்டம் பழைய நிலைக்கு கொண்டுவர முடியாது.சுட்டி நிகழ்வுகளை மாற்றியமைத்தல் ஒரு வழுவாகும்.இதை செய்வதை தவிர்க்கவும்! அது தவறுதலாக நிகழ்ந்தால் தொகுதியிலுள்ள பழைய நிலைக்கு வருதல் கட்டளைகளைப்பயன்படுத்தவும்
     Edit  இந்த பியானோ சுருளை கைவிடவும் நிகழ்வுத்திரையில் ஏற்படுத்திய மாற்றங்களை விடுத்தி பழைய நிலைக்கு கொண்டுவர பியானோ சுருளை கைவிட நிச்சயப்படுத்திக் கொள்ளவும்

en: Abandon  this piano roll.  If you have made changes and wish them to be propagated back to the originating event-theatre, be sure to do that before abandoning the piano roll.
ta: இந்த பியானோ சுருளை கைவிடவும். பியானோ சுருளை கைவிட முன்பு கவனமாக பார்த்து நிகழ்வுத் திரையில் நிச்சயப்படுத்திக் கொள்ளவும்.

en: keyboard
ta: விசைப் பலகை

en: media
ta: ஊடகம்

en: mouse
ta: சுட்டி

en: Event Roll
ta: நிகழ்ச்சி மாற்றம்

en: event timeline
ta: நிகழ்ச்சி நேர ஆயிடை

en: color...
ta: நிறம்

en: destroy this flap
ta: இத்தொங்கலை அழி

en: height...
ta: உயரம்

en: highlight color...
ta: தெளிவு படுத்தல் நிறம்

en: use default gray look
ta: நிலையான சாம்பல் நிறத் தோற்றத்தை உபயோகி

en: use default green look
ta: நிலையான பச்சை நிறத் தோற்றத்தை உபயோகி

en: new height of the bar
ta: பட்டையின் புதிய உயரம்

en: cling to edge... (current: {1})
ta: உச்சியைப் பற்றியிரு... (current: {1})

en: Navigator Flap
ta: தொங்கும் மாலுமி

en: Change character
ta: பண்பு மாற்றம்

en: New character?
ta: புதிய பண்பா ?

en: play
ta: இயக்கு

en: play the event in isolation.
ta: வேறுபடுத்தி நிகழ்வை இயக்கு

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாதது

en: graphical view
ta: வரையியல் பார்வை

en: Lets you visualize all the individual events that constitute this sequence in an onionskin overlay to the event theatre.
ta: நிகழ்ச்சித்திரையில் தனியான ஒவ்வொரு நிகழ்வையும் ஒழங்கமைப்பாக காட்சிப்படுத்தும்

en: Presents the constituent events of this sequence in a scrolling list for your inspection.
ta: உங்களின் பரிசோதனைக்காக உள்ளடங்களை ஒரு பட்டியலாக்த்தரும்

en: textual view
ta: உரை பார்வை

en: imprint HINT
ta: அச்சிலிடுதல் HINT

en: open for editing
ta: திருத்துவதற்காகத்திற

en: show caption
ta: தலைப்பைக்காட்டு

en: show final picture
ta: கடைசிப்படத்தைக்காட்டு

en: show initial picture
ta: அடையாளப்படத்தை காட்டு

en: playback at button position
ta: பொத்தான் நிலையைப் மீள் இயக்கு

en: playback at container origin
ta: மூல உள்ளடக்கத்தை மீள் இயக்கு

en: playback at screen center
ta: மையத்திரையை மீள் இயக்கு

en: post-playback feature
ta: பின் மீள் இயக்கு இயல்புகள்

en: Each line represents an event in the event sequence I represent
ta: ஒவ்வொரு நிகழ்வுத் தொடரையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது

en: screen
ta: திரை

en: undo (z)
ta: முன்செயல் (z)

en: add item...
ta: பொருளைச்சேர்

en: add line
ta: கோட்டைச் சேர்த்தல்

en: add title...
ta: தலைப்பைச் சேர்த்தல்

en: detach submenu
ta: உப பட்டியலை பிரித்தெடு

en: set target...
ta: இலக்கை நிர்ணயி

en: parts window controls...
ta: சாரளப் பாகங்கள் கட்டுப்பாடுகள்

en: jump to year...
ta: அத்த வருடத்திற்கு குதி

en: Choose another year
ta: அடுத்த வருடத்தை தெரிவுசெய்

en: Type in a year
ta: வருடத்தை தட்டச்சு செய்க

en: A Personal Digital Assistant
ta: ஒரு தனிப்பட்ட எண்களினாலான உதவியாளர்

en: PDA
ta: தனிப்பட்ட எண்களினாலான உதவியாளர்

en: copy list to clipboard
ta: மறைப்பலகை பட்டியலை பிரதி செய்

en: copy selection to clipboard
ta: மறைப்பலகையிலிருந்து பிரதி செய்து தெரிவு செய்

en: list font...
ta: எழுத்துரு பட்டியல்

en: Choose the font for this list
ta: இந்த பட்டியலில் இருந்து எழுத்துருவை தெரிவுசெய்

en: Caution! This method may have been
    changed elsewhere since you started
    editing it here.  Accept anyway?
ta: எச்சரிக்கை - இம்முறை வேறு இடத்தில் மாற்றப்பட்டிருக்கக்கூடும்
    நீங்கள் இதை 
     இங்கு  திருத்த தொடங்கியது முதல் எப்படியாயினும் ஏற்றுக்கொள்வதா?

en: Changes have not been saved.
    Is it OK to cancel those changes?
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை. 
    மாற்றங்களை இரத்துசெய்யவா?

en: Move cursor farther from
    this point to increase pane.
    Click when done.
ta: தட்டினை பெரிதாக்குவதற்கு சுட்டியினை இந்த புள்ளியில் இருந்து தூர அசை.
     முடிந்தவுடன் சொடுக்கவும்.

en: Selection
ta: தெரிவு செய்

en: align bottom edges
ta: அடிவிளிம்புகளில் வரிசைப்படுத்து

en: align centers horizontally
ta: நடுவில் நிலைக்குத்தாக வரிசைப்படுத்து

en: align centers vertically
ta: நடுவில் கிடையாக வரிசைப்படுத்து

en: align left edges
ta: இடது பக்க விளிம்புகளில் வரிசைப்படுத்து

en: align right edges
ta: வலது பக்க விளிம்புகளில் வரிசைப்படுத்து

en: align top edges
ta: மேல் பக்க விளிம்புகளில் வரிசைப்படுத்து

en: distribute horizontally
ta: நிலைக்குத்தான் விநியோகி

en: distribute vertically
ta: கிடையாக விநியோகி

en: place into a column
ta: ஒரு நிரலின் உள்ளே இடு

en: place into a row
ta: ஒரு வரிசையின் உள்ளே இடு

en: Selected {1} objects
ta: தெரிவு செய்தது {1} பொருள்

en: A scrolling data field which will have a different value on every card of the background
ta: ஒவ்வொரு அட்டையின் பின் தளமும் நகரும் தரவுத்துறையில் வித்தியாசமான பெறுமதியைக் கொண்டிருக்கும்

en: Scrolling Field
ta: சுருங்கியப் பகுதி

en: bold
ta: தடிப்பமாக்கு

en: centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்டது

en: italic
ta: சரிப்படுத்தல்

en: justified
ta: சீராக்கப்பட்டது

en: left flush
ta: இடப்பக்கம் தேய்த்து அழி

en: narrow
ta: அகலக்குறைவான

en: normal
ta: சாதாரணம்

en: right flush
ta: வலது பக்கம் தேய்த்து அழி

en: struck out
ta: தடையிலிருந்து விடுபடல்

en: underlined
ta: கீழ்கோடிடுதல்

en: more smoothing
ta: இன்னும் சீா்மையாக்கம்

en: A short text in a beautiful font.  Use the resize handle to change size.
ta: ஒரு அழகான எழுத்துருவில் ஒரு குறும் உரை. அளவை மாற்றுவதற்கு மீளமைக்கும் கைபிடியை பயன்படுத்து

en: TrueType banner
ta: உண்மை வகை பதாதை

en: edit contents...
ta: பொருளடக்கத்தை திருத்து

en: how to find more fonts...
ta: மேலதிக எழுத்துருவை எவ்வாறு கண்டுபிடித்தல்

en: load font from web...
ta: இணையத்திலிருந்து எழுத்துருவை ஏற்று

en: Select the font to be
    used for balloon help
ta: எழுத்துருவிலிருந்து தெரிவு செய்
    பலூன் உதவியை உபயோகி

en: Clipboard
ta: மறைப்பலகை

en: This object will always show whatever is on the text clipboard
ta: இப்பொருள் எப்போதும் எதுவாகவும் உரைமறைப்பலகையில் காணப்படும்

en: do not stay up
ta: மேலாக நிற்காதே

en: stay up
ta: மேலாக நில்

en: update continuously
ta: நெடுக இற்ரைப்படுத்து

en: update only at end
ta: கடைசியில் மாத்திரம் இற்ரைப்படுத்து

en: color change
ta: நிறத்தை மாற்று

en: adjust translucency
ta: translucency ஐ மாற்றியமை

en: restore original color
ta: உண்மையான நிறத்தை மீட்டெடு

en: shows selected color
ta: தெரிவு செய்த நிறத்தைக் காட்டு

en: dismiss color picker
ta: பறிப்பவன் நிறத்தை நீக்கு

en: move this color-picker to another position, and keep it on the screen until dismissed with the X button
ta: நிறப்புள்ளிகளை வேறொரு இடத்திற்கு மாற்று அத்துடன் X பொத்தானை அழுத்தும்வரை திரையை கைவிடு

en: open a full property sheet
ta: ஒரு தாளினுடைய முழு சொத்தையும் திற

en: Forward direction (hold down shift key and drag to change it)
ta: செயல் முறையை முன்னோக்கி அனுப்பு

en: Rotation center (hold down the shift key and drag to change it)
ta: மத்தியி திருப்பு

en: Really throw this away
ta: உண்மையில் இதை தொலைவில் எறி

en: Um, no, let me reconsider
ta: Um,இல்லை, என்னை மீ்ண்டும் சிந்திக்க விடு

en: Yes
ta: ஆம்

en: resize
ta: மீள் அளவு

en: rotate
ta: நிலைமாற்றி

en: Choose which physical device is associated with the joystick.
ta: இயங்குபிடிக்கு பொருத்தமான சாதனத்தை தெரிவு செய்க.

en: Governs whether this joystick should track the motions of a real, physical joystick attached to the computer.
ta: இயங்குபிடி கணினியுடன் இணைக்கப்படுவது, உண்மையான அசையும் பாதையை பெறுவதற்கு

en: set X range
ta: X ஐ எல்லைக்குள் தயார் செய்

en: set Y range
ta: Y ஐ எல்லைக்குள் தயார் செய்

en: When auto-center is on, every time you let go of the Joystick knob, it springs back to the neutral position at the center of the device
ta: எந்தநேரமும் நீங்கள் போகவேண்டும் இயங்குபிடி கைபிடிக்கு இது நடுநலை இடத்திற்கு சாதனத்தின் மையம் பின்வாங்கும்

en: auto-center
ta: தன்னியக்க மையம்

en: Joystick device number (currently {1})
ta: இயங்குபிடி சாதன இலக்கம் (இப்போது {1})

en: set real joystick number (now {1})
ta: சரிசெய் உண்மை இயங்குபிடி சாதன இலக்கம் (இப்போது {1})

en: track real joystick
ta: சுவடு உண்மை இயங்குபிடியை

en: Type the maximum value for the X axis
ta: X அச்சின் அதிகூடிய பெறுமானத்தை அச்சிடு

en: Type the maximum value for the Y axis
ta: Y அச்சின் அதிகூடிய பெறுமானத்தை அச்சிடு

en: Number of joystick to track?
ta: சுவட்டுக்கு எத்தனை இயங்குபிடி?

en: pen color
ta: பேனா நிறம்

en: pen size
ta: பேனா அளவு

en: progress color...
ta: முற்போக்கு நிறம்

en: progress value...
ta: முற்போக்கு பெறுமானம்

en: Enter new value (0 - 1.0)
ta: உட்புகுத்து புதிய பெறுமானம்(0 - 10)

en: A rectangle which continuously reports its size in pixels
ta: செவ்வக தொடர்ச்சசியான அறிக்கைகள் அதன் அளவுகள் படவரைபுள்ளிகளில்

en: Ruler
ta: அளவு கோல்

en: change action selector
ta: நடவடிக்கை தெரிவை மாற்று

en: change arguments
ta: சார்புமாறிகளை மாற்று

en: change when to act
ta: எப்போது செயற்பட வேண்டும் என்பதை மாற்று

en: clear target
ta: இதை நீக்கு

en: set page sound
ta: பக்க ஒலியை ஒழுங்கு செய்.

en: set page visual
ta: பக்கக் காட்சியை ஒழுங்கு செய்.

en: set target
ta: இலக்கை அமை

en: change label
ta: சீட்டை மாற்று

en: Please type the selector to be sent to
    the target when this button is pressed
ta: தயவுசெய்து 
    யை அனுப்புவதற்கு தெரிவை டைப் செய் .இலக்கைஅடைய இந்தபொத்தானை அழுத்து

en: buttonDown
ta: பொத்தான் கீழ்

en: buttonUp
ta: பொத்தான் மேல்

en: Choose one of the following conditions
ta: பின்வரும் உள்ளடக்கத்தில் ஒன்றைத்தெரிவு செய்.

en: startDrag
ta: இழுக்க ஆரம்பி

en: whilePressed
ta: மனச்சோர்வின்போது

en: Please type the arguments to be sent to the target
    when this button is pressed separated by periods
ta: கால இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்தப்பட்ட பொத்தான்களை  அழுத்தும் போது தயவு செய்து அடைவிற்கு அனுப்ப வேண்டிய விவாதங்களை அச்சுபதிவு செய்க

en: Please enter a new label for this button
ta: தயவு செய்து இந்த பொத்தானுக்கான புதிய பட்டியலைப் பதி

en: Enter an expression that create the target
ta: ஒரு சொற்றொடரை இலக்கு வரை உருவாக்கு

en: fill
ta: நிரப்பு

en: decimal places...
ta: தசம இடம்..

en: font size...
ta: எழுத்துரு அளவு

en: font style...
ta: எழுத்துரு வடிவம்

en: How many decimal places? (currently {1})
ta: எத்தனை தசம தானங்கள்? (தற்பொழுது {1})

en: change name...
ta: மாற்றத்திற்குரிய பெயர்

en: make closable
ta: நெருங்கங் கூடியதாக்கு

en: make draggable
ta: இழுத்துச் செல்லக்கூடியதான

en: make next-to-topmost
ta: அடுத்தாக மேல் தயார் செய்யவும்

en: make unclosable
ta: மூடமுடியாதுள்ளது

en: make undraggable
ta: இழுத்துச் செல்ல முடியாத

en: send to back
ta: பின்புறம் அனுப்பு

en: Accept(s)
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Cancel(l)
ta: இரத்துசெய்

en: query
ta: வினா

en: abandon this execution by closing this window
ta: இந்த சாரளம் மூடப்படும்போது செயல் பாட்டை கைவிடு

en: ProjectView
ta: செயற்றிட்டப் பார்வை

en: load as project
ta: திட்டமாக(project) ஏற்று

en: open project from file
ta: கோவையிலிருந்து(file) திட்டத்தை திற

en: Click here to enter the
    project named
    "{1}"
ta: "{1}" 
     வேலைத்திட்டத்தை உள்ளிட இவ்விடத்தில் சொடுக்கவும்.

en: cancel - do not delete anything
ta: இரத்துசெய்-தயவு செய்து எதனையும் அழிக்க வேண்டாம்.

en: Do you really want to delete the
    project named {1}
    and all its contents?
ta: {1}
      
     வேலைத்திட்டத்தையும் அதன் உள்ளடக்கங்களையும் நீங்கள் உண்மையிலேயே அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: no - delete icon but keep the project
ta: இல்லை-வேலைத்திட்டத்தை வைத்திரு சின்னத்தை மாத்திரம் அழி.

en: yes - delete icon and delete the project
ta: ஆம்-வேலைத்திட்டத்தையும் சின்னத்தையும் அழி.

en: The project is not present and may not be renamed now
ta: இந்த வேலைத்திட்டம் இங்கு இல்லை.தற்போது அதற்கு பெயர் மாற்ற முடியாது.

en: Project not found
ta: கண்டுபிடிக்கமுடியாத திட்டம்

en: ENTER ACTIVE
ta: செயலைப் பதிக

en: enter this project
ta: திட்டத்தைப் பதிக

en: expunge this project
ta: இந்த வேலைத்திட்டத்தை இல்லாமல் செய்.

en: Project Named \"{1}"
ta: திட்டத்தின் பெயர்\"{1}

en: PUBLISH to a different server
ta: வெளியிடும் வித்தியாசமான வழங்கி (கணினி)

en: PUBLISH (also saves a local copy)
ta: வெளியிடுதல்

en: see if server version is more recent
ta: வழங்கி (கணினி) இன் பதிப்பு அண்மைக்  காலத்துக்கானதா எனப் பார்.

en: make scrollbar inboard
ta: நகர்த்தல்பட்டியை உள்ளாக மாற்று

en: make scrollbar retractable
ta: நகர்த்தல்பட்டியை பின்னோக்கி மாற்று

en: scroll bar on left
ta: இடது நகர்த்தல்பட்டியின் மேல்

en: scroll bar on right
ta: வலது நகர்த்தல்பட்டியின் மேல்

en: edit label...
ta: பொருள் விபரச்சீட்டைத் திருத்து

en: change title...
ta: தலைப்பை மாற்று

en: full screen
ta: முழுத்திரை

en: window color...
ta: சாளர நிறம்

en: collapse this window
ta: இந்த சாளரம் உடைந்து விழும்

en: expand this window
ta: இந்த சாளரம் விரிவானது

en: expand to full screen
ta: முழுத்திரைக்கு விரிவாக்கு

en: close this window
ta: இந்த சாளரத்தை மூடு

en: window menu
ta: சாளரப் பட்டியல்

en: contract to original size
ta: உடன்படிக்கையை உண்மை அளவுக்கு மாற்று

en: close window
ta: சாரளத்தை மூடு

en: collapse/expand window
ta: உடைத்து விழுத்து/சாரளத்தை விரிவாக்கு

en: Untitled Window
ta: தலையங்கமிடப்படா சாரளம்

en: New title for this window
ta: இந்த சாரளத்திற்கு புதிய பெயரிடுக

en: playfield
ta: இயக்கும் இடம்

en: Variable named "{1}"  in player named "{2}" changed to point to Dot
ta: பெயரிட்ட மாறிலி "{1}"  இயக்கியின் பெயரில் "{1}" புள்ளிலிருந்து புள்ளிக்கு மாற்றப்பட்டது

en: {1} item(s) fixed up
ta: {1} உருப்படிகள் மேலே நிலைநிறுத்தப்பட்டது

en: change the color or pattern of the desktop background that lies behind everything else on the screen.
ta: திரையில் உள்ள அனைத்திற்கும் பின்னால் வருமாறு திரைமேல் பின்னணியின் நிறத்தை,கோலத்தை மாற்று.

en: desktop color...
ta: திரைமேல் நிறம்

en: its governing pen trails drawn within
ta: உள்ளே வரையப்பட்ட பேனாவின் பாதையை இது நிர்வகிக்கின்றது.

en: pen trails...
ta: பேனாவை பின்தொடர்

en: all pens down
ta: அனைத்துப் பேனாக்களையும் கீழே வை

en: all pens show arrowheads
ta: அனைத்துப் பேனாக்களதும் தலைப்பகுதியைப்பார்வைக்கு வை

en: all pens show arrows
ta: அனைத்துப் பேனாக்களதும் அம்புக்குறியைக் காட்டு

en: all pens show dots
ta: அனைத்துப் பேனாக்களதும் புள்ளிகளைக் காட்டு

en: all pens show lines
ta: அனைத்துப் பேனாக்களதும் கோடுகளைக் காட்டு

en: all pens up
ta: அனைத்துப் பேனாக்களையும் உயர்த்து

en: clear pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள் அனைத்தையும் நீக்கு

en: if true, detailed movement of pens between display updates is ignored.  Thus multiple line segments drawn within a script may not be seen individually.
ta: உண்மையாகில், காட்சி புதுப்பித்தல்களுக்கிடையிலான பேனைகளின் நுணுக்கமான இயக்கம்  தவிர்த்துக்கொள்ளப்படுகின்றது._ _அதன் காரணமாக ஒரு விரிவுரைக் குறிப்புக்குள் வரையப்பட்ட பலமடங்குக் கோட்டுப் பிரிவுகள் தனித்தனியாக காணப்படமாட்டாது.

en: playfield options...
ta: இயக்குதள தேர்வு

en: send contents back to donor
ta: உள்ளடக்கங்களை பின் செய்பவருக்கு அனுப்பு

en: define application view
ta: பரந்த விண்ணப்பத்தை வரையறை செய்

en: define factory view
ta: தொழிற்சாலை பார்வையை வரையறை செய்

en: expand
ta: விரிவாக்கு

en: reduce
ta: குறை

en: show application view
ta: பரந்த பார்வை விண்ணப்பம்

en: show factory view
ta: தொழிற்சாலை பார்வையை காட்டு

en: show whole world view
ta: பரந்த முழு உலகப் பார்வை

en: world scale and clip...
ta: உலக அளவீடுகளை கவ்விடு

en: about this system...
ta: இது அமைப்பு பற்றியது

en: authoring tools...
ta: படைப்பாளியின் கருவிகள்

en: display mode...
ta: காட்சி நிலை...

en: preferences...
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: redraw screen (r)
ta: திரையை மீள வரை

en: world menu...
ta: உலகப் பட்டியல்

en: Sorry, you can only paint
    one object at a time
ta: மன்னிக்கவும் நீங்கள் படம் மட்டும் அச்சுப்பதிக்க முடியும் 
    ஒருநேரத்தில் ஒரு பொருள்

en: auto-line-layout
ta: தன்னியக்க வடிவமைப்பு கோடு

en: abandon costume history
ta: வரலாற்று உடையை கைவிடு

en: Delete\Keep
ta: நீக்கு \ வை

en: Hand is holding a Morph in its paste buffer:\
ta: ஒட்டும் பகுதியில் கையானது படத்தை கையாளுகிறது

en: Do you really want to close all windows
    except those with unaccepted edits?
ta: அணைத்து சாரளங்களையும் உண்மையாக மூட வேண்டுமா?
    ஏற்றுக் கொள்ளப்படாத மாற்றங்கள் தவிர?

en: world
ta: உலகம்

en: Do you really want to discard all objects
    that are not in windows?
ta: உண்மையாக அனைத்து உருவங்களையும் தள்ளுபடி செய்யவா?
    அவை சாரளத்தில் ஒன்றும் இல்லை

en: find window
ta: சாளரத்தைக் கண்டுபிடி

en: use gridding
ta: கட்டமாக உபயோகி

en: grid visible when gridding
ta: கட்டம் கட்டமாக எப்போதும் உபயோகி

en: indicate cursor
ta: காட்டியை சுட்டிக்காட்டு

en: flap
ta: மூடி

en: Building Viewers...
ta: கட்டடங்களின் பார்வை

en: open to drag & drop
ta: திறந்துஇழுத்துப் போடு

en: parts bin
ta: குப்பைத்தொட்டி பாகங்கள்

en: mouse-over halos
ta: சொடுக்கிக்கு மேலாக ஒளி வட்டம்

en: origin-at-center
ta: தோற்றத்தை நடுவாக்கு

en: add new card
ta: புதிய அட்டையை சேர்க்கவும்

en: card und stack
ta: அட்டையை அடுக்கு

en: delete this card
ta: இந்த அட்டையை அகற்று

en: explain designations
ta: பதவிகளை விளக்கு

en: go to next card
ta: அடுத்த அடடைக்கு செல்லவும்

en: go to previous card
ta: முன்னைய அட்டைக்கு செல்லவும்

en: show background objects
ta: பின்புலப் பொருளைக்காட்டு

en: show designations
ta: பதவிகளைக் காட்டு

en: show foreground objects
ta: முன்புலப் பொருளைக் காட்டு

en: desktop color
ta: திரைமேல் வர்ணம்

en: pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள்

en: resize to fit
ta: பொருத்தமான அளவிற்கு மாற்று

en: Must be a Point with coordinates (for example 10@10)
ta: ஆள்கூற்றுத்தளத்தில் கட்டாயமாக ஒரு புள்ளி இருக்க வேண்டும்.

en: New grid origin (usually 0@0):
ta: தரமான புதிய கட்டம்

en: New grid spacing:
ta: புதிய கட்ட இடைவெளி

en: etoys source
ta: etoys மூலம் (வளம்)

en: show thumbnails
ta: பெரிதாக்கப்பட்டுள்ள தகவல்களை காட்டு

en: personalize...
ta: தன்மயப்படுத்தல்

en: World
ta: உலகம்

en: script
ta: எழுத்து

en: there are no scripted players
ta: அங்கே எழுத்துக்களால் ஆன விளையாட்டாளர்கள் இல்லை

en: there are no scripts in this project!
ta: இந்த திட்டத்தில் எழுத்துருக்கள் இல்லை

en: dot
ta: புள்ளி

en:  scripts:
ta:  எழுத்துருக்கள்:

en: All scripts in this project
ta: இத்திட்டத்திலுள்ள எல்லா எழுத்துருக்களும்

en: named
ta: பெயரிடப்பட்ட

en:  tiles reverted to "clink"
ta:  "clink" க்கு திருப்பப்பட்ட காட்சிவில்லை

en:  tile(s) changed to "
ta:  "க்கு மாற்றப்பட்ட காட்சிவில்லை(கள்)

en: 1 if argument is positive, -1 if argument is negative, 0 if argument is zero.
ta: வாதம் வலிதாக இருந்தால் 1, வாதம் வலிதற்றதாக இருந்தால் -1, வாதம் பூச்சியமாக இருந்தால் 0

en: a randomly chosen integer between 1 and the argument
ta: எழுமாறாக தெரிவுசெய்யப்பட்ட 1க்கும் வாதத்திற்கும் இடையிலான முழு எண்

en: absolute value
ta: உண்மைப் பெறுமதி

en: angle, in degrees, whose tangent is the argument
ta: விவாதத்தில் உள்ள tangent இன் கோணம் பாகையில் தரப்பட்டுள்ளது

en: angle, in radians, whose tangent is the argument
ta: கோணம், பிரகானமான, விவாதத்தின் அடைவுமட்டம்

en: cube root of the argument
ta: வாதத்தினுடைய கனமூலம்

en: exponential (e to the power of the argument)
ta: அடுக்குக்குறி( e வலுவினுடைய விவாதம்)

en: logarithm, base 10
ta: மடக்கை,அடி10

en: natural logarithm
ta: இயற்கையான மடக்கை

en: square root of the argument
ta: வாதத்தின் வா்க்கமூலம்

en: the argument multiplied by itself
ta: தன்னாலே பெருக்கப்பட்ட வாதம்

en: the argument times itself, times itself again
ta: தானாகவே நேரங்கணிக்கும் வாதம்,தானாகவே மீண்டும் நேரங்கணிக்கும்

en: the integer closest to the argument.
ta: வாதத்திற்கு அண்மித்த முழுஎண்

en: the integer nearest to the argument toward zero
ta: வாதத்திற்கு அண்மித்த முழுஎண் பூச்சியத்தை நோக்கி

en: the negative of the argument
ta: வாதத்தின் எதிர்மறை

en: the number of degrees equivalent to the argument which is assumed to be expressed in radians
ta: வாதத்திற்கு சமனான radians இல் தெரிவிக்க நியமித்திருக்கும் பாகைகளின் எண்ணிக்கை

en: the number of radians equivalent to the argument, which is expressed in degrees.
ta: வாதத்திற்கு சமனான பாகைகளில்  இல் தெரிவிக்க நியமித்திருக்கும் radians இன் எண்ணிக்கை

en: the product of all the whole numbers between 1 and the argument
ta: 1 க்கும் வாதத்திற்கு இடையிலான எல்லா எண்களினதும் உற்பத்தி

en: trignometric sine, argument in degrees
ta: திரிகோணகணித சைன், வாதம் பாகைகளில்

en: trigonometric cosine, argument in degrees
ta: திரிகோணகணித கொசைன், வாதம் பாகைகளில்

en: trigonometric cosine, argument in radians
ta: திரிகோணகணித கொசைன், வாதம் radiansஇல்

en: trigonometric sine, argument in radians
ta: திரிகோணகணித சைன், வாதம் radiansஇல்

en: trigonometric tangent, argument in degrees
ta: திரிகோணகணித தான்சன்(tan) வாதம் பாகைகளில்

en: trigonometric tangent, argument in radians
ta: திரிகோணகணித தான்சன்(tan) வாதம் radiansஇல்
