eToys - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: load all extension methods
ta: அனைத்து நீட்டிப்பு முறைகளையும் ஏற்று

en: load class category {1}
ta: கிளை வகுப்பை ஏற்று {1}

en: load class {1}
ta: வகுப்பை ஏற்று {1}

en: load method
ta: முறையை ஏற்று

en: load protocol '{1}'
ta: புரோட்டாகாலை ஏற்று '{1}'
