eToys - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: ** ERROR!  THIS SCRIPT IS MISSING **
ta: தவறு!இந்த படிவத்தை காணவில்லை

en: A place for text in a window.
ta: வின்டோவில் உரைக்கு இடம் உண்டு

en: Workspace
ta: வேலைப்பகுதி

en: Ln of a nonpositive number,
ta: Ln  உண்மையற்ற எண்

en: Ln of negative number,
ta: Ln எதிர்மறையான எண்

en: log of a nonpositive number,
ta: உண்மையற்ற எண்ணின் பதிவு

en: logarithm does not exist
ta: ஏற்கனவே  இல்லாத பதிவு

en: square root of negative number
ta: நதுர பாதையிலுள்ள எதிரான எண்

en: Cannot truncate this number
ta: இந்த எண்ணை வெட்டமுடியாது

en: division by zero
ta: பூச்சியத்தின் பகுதி

en: Factorial not defined for negative numbers
ta: காரண எண்களை எதிர்மறையான எண்களாக வரையறை செய்

en:  is not a number;
    please correct and try again
ta:  இலக்கமில்லை ;
      தயவுசெய்து திருத்தி மீண்டும் முயற்சி

en: Default
ta: இயலிருப்பு (இயல்பான இருப்பு)

en: Other windows without color preferences.
ta: மற்றைய  windowsக்கு நிறத்தெரிவில்லை

en: inspect model
ta: மாதிரியை பரிசோதி

en: {1} has been deprecated. {2}
ta: {1}ஏற்கனவே தடுத்துரைக்கப்பட்டது.{2}

en: MaybePutAnotherCategoryHere
ta: இங்கு வேறு வகையினை சேர்க்கலாம்

en: Put the balloon help here
ta: உதவிக்காக இங்கே பலூனை போடவும்

en: PutACategoryHere
ta: A வகையினை இங்கே போடவும்

en: PutFormalNameHere
ta: முறையான பெயரினை இங்கே போடவும்

en: Instances of {1} are not indexable
ta: உதாரணம் {1}அடையாளமிடப்படவில்லை

en: File name?
ta: கோவைப் பெயா்?

en: ClipboardText
ta: மறைப்பலகை உரை

en: This object will always show whatever is on the text clipboard, in a scrollable pane.
ta: இந்தப்பொருள் மறைப்பலகை உரையிலும்,நகா்த்துதல் பலகணியிலும் உள்ளதை  எப்போதும் காட்டும்
