eToys - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: background
ta: பின்னணி

en: use graphic as background
ta: சித்திரத்தை பின்னணியாக பயன்படுத்து

en: use the graphic as the background for the desktop
ta: திரைமேல் சித்திரத்தை பின்னணியாக பயன்படுத்து

en: import all images from here and subdirectories
ta: உப கோவைத்தொகுதியிலுள்ள எல்லாப் படப்பிரதிகளையும் பெற்றுக்கொள்

en: import subdirs
ta: subdirs பெற்றுக்கொள்

en: Load all graphics found in this directory and its subdirectories, adding them to the ImageImports repository.
ta: படத்தொகுதிகளையும் சித்திரங்களையும் கோவைத்தொகுதியில் இருந்தும் உபகோவைத்தொகுதியில் இருந்தும் ஏற்று களஞ்சியப் படுத்து

en: import all images from this directory
ta: இந்த கோவையிலுள்ள எல்லாப்படத்தொகுதிகளையும் பெற்றுக்கொள்

en: import dir
ta: dir ப் பெற்றுக்கொள்

en: Load all graphics found in this directory, adding them to the ImageImports repository.
ta: படத்தொகுதிகளையும் சித்திரங்களையும் கோவைத்தொகுதியில் இருந்து ஏற்று களஞ்சியப் படுத்து

en: import
ta: இறக்குமதி

en: Load a graphic, placing it in the ImageImports repository.
ta: படத்தொகுதிகளையும் சித்திரங்களையும் கோவைத்தொகுதியில் இருந்து ஏற்று  சரியான இடத்தில் களஞ்சியப் படுத்து

en: read graphic into ImageImports
ta: படத்தொகுதிகளையும் சித்திரங்களையும் கோவைத்தொகுதியில் இருந்து ஏற்று வாசி

en: open
ta: திற

en: open a graphic file in a window
ta: window ல் உள்ள சித்திரங்கள் அடங்கிய கோவையை திற

en: open graphic in a window
ta: window ல் GIF சித்திரத்தை திற

en: set background to a picture
ta: பின்னணியை படமாக மாற்றுக

en: Bold
ta: தடிப்பாக்கு

en: Italic
ta: சரிவு

en: Narrow
ta: ஒடுங்கிய

en: Normal
ta: சாதாரணம்

en: StruckOut
ta: சிக்கல் இல்லை

en: Underlined
ta: கீழ்க்கோடு

en: Choose your font
ta: எழத்துருவைத் தெரிவு செய்

en: external font
ta: வெளியே உள்ள எழுத்துரு

en: new size
ta: புதிய அளவு

en: change color...
ta: நிறத்தை மாற்று

en: new font name
ta: புதிய எழுத்துருவின் பெயர்

en: emphasis
ta: முக்கியத்துவம்

en: Font styles and sizes
ta: எழுத்துருவின் வடிவமும் அளவும்

en: Enter the point size
ta: சுட்டியின் அளவை பதிவு செய்
