eToys - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: This file's version ({1}) is higher than 
    the currently supported version ({2}). 
    It may contain features that are not supported 
    and it may not display correctly.
    Do you want to continue?
ta: இந்த் கோவையின் உருவேறுபாடு ({1}) 
    தற்போது செயற்பாட்டிலுள்ள உரு வேறுபாட்டுக் கோவையை விட உயர்வானது ({2}). 
     உள்ளடக்கப்பட்ட பகுதி ஒத்துழைக்காவிட்டால் சரியான முறையில் வெளிக்காட்டாது. 
     இன்னும் தொடர வேண்டுமா?

en: open
ta: திற

en: open as Flash
ta: ப்ளாஷ் கோவையாக திற

en: open file as flash
ta: கோவையினை ப்ளாஷ் கோவையாக திற

en: Enter the Smalltalk code to execute:
ta: செயற்படுத்துவதற்கு Smalltalk குறிமுறையை நுழை

en: remove all actions
ta: எல்லா நடவடிக்கைகளையும் அகற்று

en: set custom action
ta: தனிப் பயன் நடவடிக்கையை நிறுவு

en: add project target
ta: திட்ட இலக்கை சோ்

en: remove project target
ta: திட்ட இலக்கை அகற்று

en: show compressed size
ta: ஒடுக்கப்பட்ட அளவைக் காட்டு

en: more smoothing
ta: இன்னும் சீா்மையாக்கம்

en: turn off smoothing
ta: சீா்மையாக்கத்தை நிறுத்து

en: turn on smoothing
ta: சீா்மையாக்கத்தை தொடக்கு

en: make controls
ta: கட்டுப்பாடுகளை உருவாக்கு

en: open sorter
ta: வகைப்படுத்தியைத் திற

en: Flash Player
ta: ப்ளாஷ் இயக்கி

en: continue playing
ta: இயங்குதலை தொடா்

en: play
ta: இயக்கு

en: stop
ta: நிறுத்து

en: stop playing
ta: இயங்குகின்றதை நிறுத்து
