eToys - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Attempt to rename a non-existent file
ta: உள்ளடங்காத கோப்புக்கான பெயரை மாற்றுவதற்குரிய முயற்சி

en: delete old version
    cancel
ta: பழைய பதிப்பினை நீக்கு 
    இரத்துசெய்

en: Failed to rename file
ta: கோப்புக்கான பெயா்மாற்றம் தோல்வி

en: Trying to rename a file to be
    {1}
    and it already exists.
ta: கோப்புக்கான பெயா் மாற்ற முயல்வு 
    {1}
    ஏற்கனவே உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது

en: file in the entire contents of the file, which is expected to contain Smalltalk code in fileout ("chunk") format
ta: Smalltalk   உள்ள fileout ("chunk") format  ல் காணபடும் கோப்பு வகை போலவே  கோப்பின் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் எதிர்பார்க்கப்படுகின்றன

en: fileIn entire file
ta: கோப்பிலுள்ள முழு அனைத்து கோப்புகளும்

en: filein
ta: கோவையிலுள்ள

en: remove lfs
ta: lfs ஐ அகற்று

en: remove line feeds
ta: உட்செலுத்திய வரியை நீக்கு

en: remove line feeds in file
ta: கோப்பில் உட்செலித்திய வரியை அகற்று

en: create a new file
    choose another name
    cancel
ta: புதிய கோப்பினை உருவாக்கு 
    வேறு பெயரை தோ்வு செய் 
     இரத்துசெய்

en: Enter a new file name
ta: கோவைக்கு புதிய பெயரை இடு

en: {1}
    does not exist.
ta: {1}
    உள்ளடக்கப்படவில்லை

en: Could not delete the old version of that file
ta: பழைய பதிப்பிலுள்ள அந்த கோப்பினை அழிக்க முடியவில்லை

en: overwrite that file\choose another name\cancel
ta: அந்தக் கோப்பினை மேலெழுது\ மற்றய பெயரை தோ்வுசெய் \ இரத்துசெய்

en: Please close this to abort file opening
ta: கோவையை திறப்பதை தவிர்க்க தயவுசெய்து இதனை மூடவும்

en: {1}
    already exists.
ta: ஏற்கனவே உள்ளது

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Choose another name
ta: மற்றய பெயரை தோ்வுசெய்
