eToys - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: browse state handler class
ta: எதனுாடாக உலவு நடைபெறுகிறது

en: clear log
ta: பதிவை நீக்கு

en: start logging all but move and step events
ta: பதிவுகளை ஆரம்பி ஆனால் நிகழ்க்வுகளை படிப்படியாக நகர்த்து

en: start logging event...
ta: நிகழ்வுகளின் பதிவை ஆரம்பி

en: start logging move events
ta: நகர்த்திய நிகழ்வுகளின் பதிவை ஆரம்பி

en: start logging step events
ta: படிகளின் நிகழ்வு பதிவை ஆரம்பி

en: stop logging all events
ta: எல்லாப் நிகழ்வுகளின் பதிவை நிறுத்து

en: stop logging event...
ta: நிகழ்வுகளின் பதிவை நிறுத்து

en: view log
ta: பதிவைப் பார்

en: view state hierarchy
ta: மரபு நிலையைப் பார்
