eToys - en to ta translation catalogue (155 entries)

en: Angle
ta: கோணம்

en: Angle defined by three points or two vectors.
ta: கோணமானது மூன்று புள்ளிகளால் (அ) இரண்டு வெக்டர்களால் வரையறுக்கப்படுகிறது

en: Arc
ta: வளைவு

en: Arc-circle defined by three points.
ta: வட்ட-வளைவுவானது மூன்று புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படுகிறது.

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Circle defined by its center and a point or by its center and radius, a value.
ta: வட்டமானது அதன் மையம் மற்றும் புள்ளியால் (அ) மையம் மற்றும் ஆரத்தால் வரையறுக்கப்படும், ஒரு மதிப்பு

en: Coordinates
ta: இணைப்புள்ளிகள்

en: Vector or point coordinates, circle or line equation.
ta: வெக்டர் (அ) இணைப்புள்ளிகள், வட்டம் (அ) கோட்டுச்சமன்பாடு

en: create multiple
ta: பலவற்றை உருவாக்கு

en: Distance between objects, curve length, free value
ta: பொருள்களுக்கிடையேயான தூரம், வளைவு நீளம், தனி மதிப்பு

en: Distance, length, value
ta: தூரம், நீளம், மதிப்பு

en: Edit group
ta: குழுவைத் திருத்து

en: Edit or create scripts
ta: சுட்டிகளை உருவாக்கு (அ) திருத்து

en: Erase and object and all its depedencies.
ta: அழி மற்றும் பொருள் மற்றும் அதனை சாரந்த அனைத்தையும்

en: Eraser
ta: அழிப்பான்

en: Click to create a point: free point on the background, on a curve or on two curves intersection.
ta: புள்ளியை உருவாக்க சொடுக்கு: பின்புறம் மேலுள்ள தன்னிச்சை புள்ளி, வளைவின் மேலுள்ள (அ) வளைவுகள் வெட்டிக்கொண்டதின் மேல்.

en: Point
ta: புள்ளி

en: Grid
ta: தடிப்பு

en: Show or hide grid.
ta: தடிப்பை காட்டு (அ) மறை

en: snap to grid
ta: தடிப்புக்கு ஷ்னாப்

en: grid
ta: தடிப்பு

en: Magnetic Grid
ta: காந்த தடிப்பு

en: Snap to grid.
ta: தடிப்புக்கு ஷ்னாப்

en: Create a selection group. To do a selection: i. set moving object mode, ii. select a zone by shift+drag over a backgroudn area.
ta: தேர்ந்தெடுக்கும் குழுவை உருவாக்கு. தேர்ந்தெடுப்பதைச் செய்ய: i. நகரும் பொருளின் தன்மையை அமை ii. பின்புற பகுதியின் மேல் shift+drag ஆல் சிறு பகுதியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Create Group
ta: குழுவை உருவாக்கு

en: Homothety (scale)
ta: ஒருமைப்பட்ட (அளவீடு)

en: Object transformation by homothety: select a point, a value and a geometric object.The first selected point is the homothety center.
ta: ஒருமைப்பட்டால் மாறிய பொருள்: புள்ளி, மதிப்பு மற்றும் வரைப்பட பொருள் ஆகியவற்றை தேர்ந்தெடு. முதலில் தேர்ந்தெடுத்த புள்ளியே ஒருமைப்பட்ட மையம்

en: Horizontal shift
ta: கிடைமட்டமாக தாண்டுதல்

en: Line
ta: கோடு

en: Line defined by two points
ta: கோடானது இரண்டு புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படும்

en: Locus
ta: லோகஷ்

en: Locus defined by a free point on a curve and a relative point.
ta: லோகஷானது வளைவுவின் மேலுள்ள தனிப்பட்ட புள்ளி மற்றும் அதைச்சார்ந்த பள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படும்.

en: Build macro
ta: மேக்ரோவை கட்டு

en: Construct a macro-construction with input and output items.
ta: உள்ளீடு மற்றும் வெளியீடுகளுடன் ஒரு மேக்ரோவை-கட்டுவை கட்டவும்

en: Delete a macro-construction from the registry.
ta: நினைவகத்திலிருந்து மேக்ரோவை-கட்டுலை அழிக்கவும்.

en: Delete macro
ta: மேக்ரோவை அழிக்கவும்.

en: Execute a pre-built macro-construction on selected input items.
ta: தேர்ந்தெடுத்த உள்ளீடு உருப்படிகளால் முன்னரே கட்டிய மேக்ரோவை செயல்படுத்து

en: Execute Macro
ta: மேக்ரோவை செயல்படுத்து

en: Middle
ta: நடுவில்

en: The midpoint of a segment or between two points.
ta: ஒரு பகுதி என்பது நடுப்புள்ளி (அ) இரண்டு புள்ளிகளுக்கிடையே

en: Select and Move
ta: தேர்ந்தெடு மற்றும் நகர்த்து

en: Select and move an object.
ta: தேர்ந்தெடு மற்றும் பொருளை நகர்த்து.

en: Create Multiple
ta: பலவற்றை உருவாக்கு

en: Toggle between the build of several geometric objects and the build of one geometric object then move it.
ta: ஒரு கட்டப்பட்ட வரைப்பட பொருள் மற்றும் நிறைய கட்டப்பட வரைப்பட பொருளுக்கிடையே மாறிக்கொண்டு இருக்கும்பொருட்டடு நகர்த்து.

en: Line passing through one point and parallel to a line, half-line, etc.
ta: கோடானது புள்ளி வழியாகவும் மற்றும் கோட்டுக்கு இணையாகவும் செல்லும், அரை-கோடு..

en: Parallel
ta: இணையான

en: Line passing through one point and orthogonal to a line, half-line, etc.
ta: கோடானது புள்ளி வழியாகவும் மற்றும் கோட்டுக்கு செங்குத்தாகவும் செல்லும், அரை-கோடு..

en: Perpendicular
ta: செங்குத்து

en: Point defined by its coordinates. Select two numbers for the abscissa and the ordinate.
ta: புள்ளியானது இணைப்புள்ளிகால் வரையறுக்கப்படும். abscissa க்கு இரண்டு எண்கள் மற்றும் முனையையும் தேர்ந்தெடு

en: Polygon
ta: பல்கோணி

en: Polygon defined by n points. Last choosen point must be the initial point to terminate the selection.
ta: பல்கோணமானது எண்ணற்ற புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படும். கடைசியாக தேர்ந்தெடுக்கப்ட்ட  புள்ளியானது முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புள்ளியில் தொடங்க வேண்டும்.

en: Edit an object property.
ta: பொருளின் பண்புகளை திருத்து.

en: Property
ta: பண்பு

en: Half-Line defined by two points, the first selected point is the origin.
ta: அரைக்கொடானது இரண்டு புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படும், முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்ட்ட புள்ளியே தெடக்கமாகும்.

en: Ray
ta: கதிர்

en: Redo
ta: மீழ் செய்

en: Redo last action.
ta: கடைசி செயலை மீழ் செய்.

en: Object transformation by reflexion: select a line and a geometric object. Reflexion axe will be the first selected line.
ta: எதிரொளிப்பால் பொருள் மாற்றம்:ஒரு கோடு மற்றும் ஒரு வரை பொருளை தேர்ந்தெடு. எதிரொளிப்பு முனைதான் முதலில் தெரிவுச் செய்யப்பட்ட கோடு.

en: Reflection
ta: எதிரொளிப்பு

en: Object transformation by rotation: select a point, a value and a geometric object.The first selected point is the rotation center.
ta: சுழற்சச்சியால் பொருள் மாற்றம்: ஒரு புள்ளி, ஒரு மதிப்பு மற்றும் ஒரு வரை பொருளை தேர்ந்தெடு. முதலில் தெரிவுச் செய்யப்பட்ட புள்ளி தான் சுழற்ச்சியின் மையம்.

en: Rotation
ta: சுழற்ச்சி

en: Insert a Smalltalk script in the drawing area.
ta: வரையும் பகுதியில் ஒரு சிறிய பேசும் சுட்டியை செருகுவும்.

en: Use a script
ta: ஒரு சுட்டியை பயன்படுத்தவும்

en: Create or edit a Smalltalk script.
ta: ஒரு சிறிய பேசும் சுட்டியை திருத்து (அ) உருவாக்கு.

en: Edit a script
ta: ஒரு சுட்டியை திருத்து

en: Segment
ta: துண்டு பகுதி

en: Segment defined by two points.
ta: துண்டுப்பகுதி இரண்டு புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படுகிறது.

en: Edit an object style.
ta: பொருளின் பாங்கை திருத்து.

en: Edit Style
ta: பாங்கை திருத்து

en: Object transformation by central symmetry: select a point and a geometric object. The first selected point is the symmetry center.
ta: சமச்சீர்மையத்தால் பொருளின் மாற்றம்: ஒரு புள்ளி மற்றும் ஒரு வரை பொருளை தேர்ந்தெடு. முதலில் தெரிவுச் செய்யப்பட்ட புள்ளயே சமச்சீர் மையம்.

en: Symmetry
ta: சமச்சீர்

en: Object transformation by translation: select a vector and a geometric object.
ta: இடப்பெயர்ப்பால் பொருளின் மாற்றம்: ஒரு வெக்டர் மற்றும் ஒரு வரை பொருளை தேர்ந்தெடு.

en: Translation
ta: இடப்பெயர்ப்பு

en: Undo
ta: செயலை ரத்து செய்

en: Undo last action
ta: கடைசி செயலை ரத்து செய்

en: Vector
ta: வெக்டர்

en: Vector defined by two points.
ta: வெக்டர் இரண்டு புள்ளிகளால் வரையறுக்கப்படுகிறது.

en: Vertical shift
ta: நெடுக்காக தாவுதல்

en: Etoys Viewer
ta: ஈடாஷ் பார்வையாளர்

en: Open the Etoys script viewer for a given geometric object.
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள வரை பொருளுக்காக ஈடாஷ் சுட்டி பார்வையாளரை திறக்கவும்.

en: Zooming
ta: பெரிதாக்குதல்

en: An interactive geometry canvas to draw dynamic geometric sketch. Open the Morph menu to get access to the construction tools and more.
ta: இணைந்து செயல்படும் வரை பட்டகத்தை கொண்டு இயக்கத்திலுள்ள வரை கோளைக் வரை. கட்டமைப்பு கருவிகளை மற்றும் மேலும் பலவற்றை அனுக மார்ப்பு பட்டியை திறக்கவும்.

en: Dr. Geo tools
ta: டாக்டர் ஜியோ கருவிகள்

en: Give me Dr. Geo buttons
ta: டாக்டர் ஜியோ பத்தான்களை என்க்கு கொடு

en: Curves
ta: வளைவுகள்

en: Macro-construction
ta: மேக்ரோ-கட்டமைப்பு

en: Numerics
ta: எண்ணிலக்கங்கள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: default position and scale
ta: இயல்பான நிலை மற்றும் அளவீடு

en: Points
ta: புள்ளிகள்

en: Transformations
ta: உருமாற்றங்கள்

en: Input and output items don't match
ta: உள்ளீடு மற்றும் வெளியீடு உருப்படிகள் பொருந்தவில்லை

en: Please, enter a proper title and description
ta: தயவு செய்து பொருத்தமான தலைப்பு மற்றும் அதன் விரிவாக்கத்தை தட்டவும்

en: no comment, write one at the beginning of the script source code
ta: கருத்துக்கள் எதுவுமில்லை, சுட்டி மூலக் குறியின் தொடக்கத்தில் எழுதவும்

en: This oriented angle %1
ta: இதன் ஒத்த கோணம் %1

en: This geometric angle %1
ta: இதன் வரை கோணம் %1

en: This Arc Circle %1
ta: இந்த வளைவு வட்டம் %1

en: This circle %1
ta: இந்த வட்டம் %1

en: This composite object %1
ta: இந்த ஒன்றிணைந்த பொருள் %1

en: This line %1
ta: இந்த கோடு %1

en: This locus %1
ta: இந்த லோகஷ் %1

en: This math item %1
ta: இந்த கணித உருப்படி %1

en: This parallel line %1
ta: இந்த இணைய கோடு %1

en: This perpendicular line %1
ta: இந்த செங்குத்து கோடு %1

en: This point %1
ta: இந்த புள்ளி %1

en: This polygon %1
ta: இந்த பல்கோணம் %1

en: This half-line %1
ta: இந்த அரை-கோடு %1

en: This script {1}>>{2}
ta: இந்த சுட்டி {1}>>{2}

en: This segment %1
ta: இந்த துண்டுப்பகுதி %1

en: This arc length %1
ta: இந்த வளைவு நீளம் %1

en: This circle perimeter %1
ta: இந்த வட்டத்தின் வெளிச்சுற்று %1

en: This point-line distance %1
ta: இப்புள்ளி-கோட்டு தூரம் %1

en: This distance between two points %1
ta: இந்த தொலைவு இருப்புள்ளிகளுக்கிடையெ உள்ளது %1

en: This value %1
ta: இந்த மதிப்பு %1

en: This line slope %1
ta: இது சாய்ந்த கோடு %1

en: This segment length %1
ta: இந்த துண்டு பகுதியின் நீளம் %1

en: This Vector's norm %1
ta: இந்த வெக்டர் பொது %1

en: This vector %1
ta: இந்த வெக்டர் %1

en: disband this group
ta: இந்த குழுவை ஒருங்கிணைக்காதே

en: shape
ta: அமைப்பு

en: colour
ta: வண்ணம்

en:  edit style...
ta:  பாங்கை திருத்து...

en: hide
ta: மறை

en: rename
ta: பெயர் மாற்று

en: show
ta: காட்டு

en: edit me
ta: என்னை திருத்து

en: line style
ta: கோட்டு அமைப்பு

en: size
ta: அளவு

en: arrow
ta: அம்புக்குறி

en: edit this value
ta: இந்த மதிப்பை திருத்து

en: Edit this value
ta: இந்த மதிப்பை திருத்து

en: Name this value
ta: இந்த மதிப்புக்கு பெயரிடு

en: Rename this value
ta: இந்த மதிப்புக்கு மறு பெயரிடு

en: Only geometric object can be transformed.
ta: வரை பொருள் மட்டுமே மாற்றமடைய முடியும்.

en: Select an object
ta: பொருளை தெறிவுச்செய்

en: Several objects can be selected. Please, select one clicking the mouse.
ta: நிறைய பொருள்களை தெறிவுச்செய்ய முடியும். தயவு செய்து சுட்டெலியை சொடுக்கி தெரிவு செய்யவும்.

en: This intersection
ta: இது வெட்டுப்பகுதி

en: Build a macro-construction
ta: ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பை கட்டவும்

en: To build a macro-construction,
    
     1. First select the input paramaters,
     2. Next select the output parameters,
     3. Next chose a name and a description,
     4. Last apply the selection.
ta: ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பை கட்ட,
    
     1. முதலில் உள்ளீடு பரிமாணங்களை தெரிவுச்செய்,
     2. அடுத்து வெளியீடு பரிமாணங்களை தெரிவுச்செய்,
     3. அடுத்து ஒரு பெயர் மற்றும் அதன் விவரத்தையும் எடுக்கவும்,
     4. கடைசியாக தெரிவைச் செலுத்தவும்.

en: Description:
ta: விவரம்:

en: Give a name and a description
ta: ஒரு பெயர் மற்றும் அதன் விவரத்தையும் கொடுக்கவும்

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Select input parameters
ta: உள்ளீடு பரிமாணங்களை தெரிவுச்செய்

en: Select output parameters
ta: வெளியீடு பரிமாணங்களை தெரிவுச்செய்

en: Execute a macro-construction
ta: ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பு செயற்படுத்தவும்

en: To execute a macro-construction,
    
     1. First select a macro-construction from the list,
     2. Select items on the figure. Only items relevant
     to the selected macro-construction are selectable.
     Once enought items are selected, the macro is
     automaticly executed.
     To start press the 'next' button.
ta: ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பு செயற்படுத்த,
    
     1. முதலில் ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பு பட்டியலிருந்து தெரிவுச்செய்,
     2. படத்தின் மேலுள்ள உருப்படிகளை தெரிவுச்செய். மேக்ரோ-கட்டமைப்பு
     உருப்படிகளை ஒத்தவைகளை மட்டும் தெரிச்செய்யலாம்.
     ஒருமுறை தேவையான உருப்படிகள் தெரிவுச்செய்தப்பின், மேக்ரோ தானாக
     செயற்படுத்தப்படும்.
     தொடங்க "அடுத்த" என்ற பத்தானை அமுக்கவும்.

en: Select a macro-construction then the figure items
ta: ஒரு மேக்ரோ-கட்டமைப்பு தெரிவு செய்த்ப்பின் உருப்படிகளை காணவும்

en: apply
ta: செலுத்தவும்

en: cancel
ta: இரத்துசெய்

en: next
ta: அடுத்தது

en: previous
ta: முன்னைய

en: To use a script,
    
     1. First select a script from the list,
     2. Select items on the figure.
     Once enought items are selected, the script is
     inserted in the figure close to the latest selected item.
     To start press the 'next' button.
ta: ஒரு சுட்டியை பயன்படுத்த,
    
     1. முதலில் ஒரு சுட்டியை பட்டியலிருந்து தெரிவுச்செய்,
     2. படத்தின் மேலுள்ள உருப்படிகளை தெரிவுச்செய்.
     ஒருமுறை தேவையான உருப்படிகள் தெரிவுச்செய்தப்பின்
     சுட்டியானது பட்த்திலங பதிதாக தெரிவு செய்த உருப்படிக்கு அருகில் செருகப்படும்.
     தொடங்குவதற்க்கு 'அடுத்த என்ற பத்தானை அமுக்கவும்.

en: Use a script in the figure
ta: படத்தில் ஒரு சுட்டியை பயன்படுத்து

en: Script name:
ta: சுட்டியின் பெயர்:

en: Select a script then the figure items
ta: ஒரு சுட்டியை தெரிவு செய்தப்பின் உருப்படிகளை கண்டுபிடி
