eToys - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: decompress to file
ta: கோப்புக்கு இறுக்கமில்லாததாக்கு

en: install
ta: நிறுவு

en: install into new change set
ta: பதிய மாற்றத் தொகுதிக்குள் நிறுவு

en: install the decompressed contents of the file as a body of code in the image: create a new change set and file-in the selected file into it
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட கோப்பினுள் உள்ளதாக பதிய மாற்றத்தொகுதி ஒன்றை உருவாக்கி படத்தின் உடம்பாகவுள்ள கோப்பின் குறியீடான விரிவாக்கப்பட்ட கோப்பின் விடயங்களை அதனுள் நிறுவுக

en: file in the entire decompressed contents of the file, which is expected to contain Smalltalk code in fileout ("chunk") format
ta: கோப்பில் உள்ள முழுவதுமாக விரிக்கப்பட்ட கோப்பின் உள்ளடக்கங்கள் Smalltalk code in fileout ("chunk") format ஆக எதிர் பார்க்கப்படுகின்றது.

en: fileIn entire file
ta: கோப்பிலுள்ள முழு அனைத்து கோப்புகளும்

en: filein
ta: கோவையிலுள்ள

en: view decompressed
ta: விரிக்கப்பட்டதை காட்டு

en: {1}
    appears to be a compressed file.
    Do you want to uncompress it?
ta: {1}
    இறுக்கப்பட்ட கோப்பாக உள்ளது
    உங்களுக்கு இதை விரிவாக்க வேண்டுமா?

en: compress file
ta: கோவையினை இறுக்கு

en: compress file using gzip compression, making a new file
ta: புதிய கோப்பினை உருவாக்க  gzip இறுக்கத்தை பயன்படுத்து

en: Unzip a stream
ta: ஒரு பிரிவை இறுக்கமற்றதாக்கு

en: Wrong CRC-32 (expected {1} got {2}) (proceed to ignore)
ta: பிழை  CRC-32  (expected {1} got {2}) (கருத்திற்கொள்ளாது இருப்பதற்கு  முன்செல்)
