eToys - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Instances of {1} do not respond to keyed accessing messages.
ta: உதாரணங்கள் மூலம் {1} பதிலளிக்க முடியாத சாவியுடன் அணுகும் தகவல்கள்.

en: a stream
ta: ஒரு பிரிவு

en: Reading
ta: வாசித்துக் கொண்டிருக்கின்றது

en: A Transcript is a window usable for logging and debugging; browse references to #Transcript for examples of how to write to it.
ta: ஒலிபெயர்த்த சாரளம் - தொடங்குவதற்குமானதும், பிழைதிருத்துவதுமானதும், குறிப்புகளை உலாவுவதற்குமானதும் #ஒலிபெயர்த்த உதாரணம் எப்படி எழுதுவது.

en: Transcript
ta: ஒலிபெயர்ப்பு

en: The system transcript
ta: முறைமை குறிப்பமைப்பு

en: Save method with style
    Save method simply
ta: பாங்குடன்முறையை சேமி எளிதான முறையில் சேமி

en: This method contains style for the first time (e.g. bold or colored text).
    Do you really want to save the style info?
ta: முதலாவது தடவையாக இந்தமுறையின்பாங்கினை பிடித்துக்கொள்(e;g.bold or colored text).
    நீங்கள் உண்மையிலேயே இந்த பாங்குடனான தகவலைசேமிக்கவிரும்புகிறீர்களா?

en: Couldn't find a web browser.  View
    page as source?
ta: இணையத்தளத்திற்கான உலாவுதலைகண்டுபிடிக்கமுடியவில்லை\ nபக்கத்தில் அதற்குரிய வளத்தை காண்பிக்கமுடியுமா?

en: open a browser to view this URL?
ta: இந்த URL ஐ பார்வையிடுவதற்கு ஒரு உலாவியை திற?

en: View web page as source
    Cancel
ta: இணையத்தளப்பக்கத்தில் வளமொன்று கிடைத்துள்ளது 
     இணையத்தளத்தில் வளமொன்று தோன்றியுள்ளது 
     யை இரத்துச்செய்
