eToys - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: A broom to align Morphs with
ta: நேரான வடிவமைப்புடன் துடைப்பம்

en: Broom
ta: துடைப்பம்

en: Graphics
ta: வரைபடம்

en: Drag me to align other Morphs. Drag with the Shift key to move me without affecting other Morphs. Drag me with the second mouse button to align centers.
ta: நேரான வடிவமைப்புகளை இழுத்துச்செல். நேரான வடிவமைப்புகளை மாற்றுசாவியுடன் இழுத்துச்செல். சுட்டியின் இரண்டாவது பொத்தானை நேரானமையத்தில் வைத்து இழுத்துச்செல்.

en: A broom to align shapes with
ta: நேரான வடிவங்களுடன் துடைப்பமும்

en: Connector Broom
ta: இணைக்கும் துடைப்பம்

en: Connectors
ta: இணைப்பி
