eToys - en to mr translation catalogue (11 entries)

en: Instances of {1} do not respond to keyed accessing messages.
mr: {1} चे अंश दाबलेल्या की/बटणाच्या संदेशास प्रतिसाद देत नाही.

en: a stream
mr: प्रवाह

en: Reading
mr: वाचणे

en: A Transcript is a window usable for logging and debugging; browse references to #Transcript for examples of how to write to it.
mr: प्रतिलीपी विंडोवचा उपयोग आत लाँगीग व चुका दु्रुस्ती करण्यास वापरा; ते कसे लिहावे यांच्या उदाहरणांसाठी #Transcript चे संदर्भ चाळा.

en: Transcript
mr: प्रतीलिपी

en: The system transcript
mr: सिस्टम प्रतिलिपी

en: Save method with style
    Save method simply
mr: सोप्यारित्या व शैलीने
     पद्धत सांभाळुन ठेवा

en: This method contains style for the first time (e.g. bold or colored text).
    Do you really want to save the style info?
mr: या पद्धतीत पहिल्यांदा वापरण्याची शैली/स्टाइल समाविष्ट आहे(उ.दा. बोल्ड किवा रंगीत अक्षर).
    तुम्हाला या शैलीबद्दलची माहिती खरच साठवुन ठेवायची आहे का?

en: Couldn't find a web browser.  View
    page as source?
mr: वेब ब्राउजर शोधु शकत नाही.
      हे पान स्त्रोत्र म्हणुन पाहा?

en: open a browser to view this URL?
mr: हा यु.आर.एल पाहण्यासाठी ब्राउजर उघडा?

en: View web page as source
    Cancel
mr: हे पान स्रोत म्हणुन पाहा.
    रद्द करा
