eToys - en to ta translation catalogue (704 entries)

en: 
    (currently {2})
ta: 
    (நடைமுறையிலுள்ள{2})

en: 
    Each row represents an object, or "player" in the project.
    Click on the menu icon to get a menu of options concerning the player.
    Click on a player's picture to reveal its location.
    Click on the turquoise eye to open the player's viewer.
    Click on a player's name to obtain a tile representing it.
ta: 
    ஒவ்வொரு நிரையும் ஒவ்வொரு பொருளை அல்லது செயற்த்திட்டத்ததில் "இயக்கி" யை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றது.
     இயக்கி தொடா்புடைய தேர்வின் பட்டியலைப் பெறுவதற்கு பட்டியல் குறும்படத்தில் சொடுக்கு
     இயக்கியின் அமைவிடத்தை வெளிப்படுத்துவதற்கு இயக்கியின் படத்தில் சொடுக்கு
     இயக்கியின் காட்சித் திரையை காண்பிப்பதற்கு இயக்கியின் படத்தில் நீலப்பச்சை கண்ணில்சொடுக்கு
     இயக்கியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும்ஒரு காட்சிவில்லையை பெறுவதற்கு இயக்கியின் பெயரில் சொடுக்கு

en: 
    and the object formerly known by this name
    is now called
ta: 
    அத்தோடு அந்த பொருள் முறையாக இப்பெயரால் அறியப்படுகிறது
    இப்போது அழைக்கப்படுகிறது

en:  Apply changes to entire text
ta:  முழு எழுத்துருவுக்கும் மாற்றங்களை அமுல்படுத்து

en:  Auto-Fit
ta:  தன்னிச்சையான பொருத்து

en:  Drop shadow color
ta:  நிழல் நிறத்தை இடு.

en:  Gradient fill
ta:  மென்மையான நிறமாற்றத்தை நிரப்பல்

en:  Lock
ta:  பூட்டு

en:  Radial gradient
ta:  கதிர் வீச்சு நிறமாற்றம்

en:  Rounded corners
ta:  வளைந்த மூலைகள்

en:  Solid fill
ta:  திடமான நிரம்பல்

en:  Sticky
ta:  ஒட்டக்கூடிய

en:  Wrapping
ta:  உறை இடுதல்

en:  card(s) added
ta:  அட்டைகளை சேர்த்தல்

en:  card(s) and all of their data?
ta:  அட்டைகளும் அவற்றின் எல்லா தகவல்களும்?

en:  dragNdrop
ta:  இழு N போடு

en:  or
ta:  அல்லது

en:  to
ta:  வரை

en: (none)
ta: (ஒன்னுமில்லை)

en: 2nd gradient color
ta: 2வது மென்மையான நிறமாற்றம்.

en: : exception in script
ta: :எழுத்துருவில் விதிவிலக்கு_

en: A "stack" is a place where you can create, store, view and retrieve data "fields" from a set of "cards".  Data that you want to occur on every card (such as a name and an address in an Address Stack) are represented by objects such as "Simple Text", "Fancy Text", and "Scrolling Text" that you obtain from the Stack Tools flap.
    
    When you look at a card in a Stack, you may be seeing three different kinds of material.  Press the § button in the stack's controls to see the current designations, and use the "explain designations" to get a reminder of what the three different colors mean.
    ·  Things that are designated to be seen on every card, and have the same contents whichever card is being shown. (green)
    ·  Things that are designated to be seen on every card, with each card having its own value for them. (orange)
    ·  Things that are designated to occur only on the particular card at hand. (red)
    
    Use the "stack/cards" menu (in an object's halo menu) to change the designation of any object.  For example, if you have an object that is private to just one card, and you want to make it visible on all cards, use "place onto background".  If you further want it to hold a separate value for each separate card, use "start holding separate data for each instance".
    
    The normal sequence to define a Stack's structure is to obtain a blank Stack, then create your fields by grabbing what you want from the Stack Tools flap and dropping it where you want it in the stack.  For easiest use, give a name to each field (by editing the name in its halo) *before* you put it onto the background..  Those fields that you want to represent the basic data of the stack need to be given names, placed on the background, and then told to hold separate data.
    
    When you hit the + button in a stack's controls, a new card is created with default values in all the fields.  You can arrange for a particular default value to be used in a field -- do this either for one field at a time with "be default value on new card", or you can request that the all the values seen on a particular card serve as default by choosing "be defaults for new cards" from the stack's · menu.
    
    It is also possible to have multiple "backgrounds" in the same stack -- each different background defines a different data structure, and cards from multiple backgrounds can be freely mixed in the same stack.
    
    Besides text fields, it is also possible to have picture-valued fields -- and potentially fields with data values of any other type as well.
ta: ஒரு "stack" என்பது நீங்கள் தரவு "fields" களை ஒரு தொகுதி "cards" இலிருந்து உருவாக்க,சேமிக்க,பார்க்கக்கூடிய இடம்._ ஒவ்வொரு அட்டையிலும் இடம்பெறவேண்டிய தகவல்கள்(ஒரு அடுக்கில் உள்ள பெயா்,விலாசம்) அட்க்கு கருவிகளில் இருந்த் பெறப்படும் "Simple Text", "Fancy Text", and "Scrolling Text" ஆல் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படுகின்றன.
    
    ஒரு அடுக்கில் உள்ள அட்டை ஒன்றை  பார்க்கும்போது நீங்கள் மூன்று வித்தியாசமான வகையான மூலப்பொருட்களைப் பார்க்கலாம்._ தற்போதைய பதவியை பார்க்க அடுக்கு கட்டுப்படுத்தியில் உள்ள § பொத்தானை அழுத்து அத்தோடு அந்த மூன்று வித்தியாசமான நிறங்கள் கருதுவது பற்றி ஞாபகப்படுத்தலைப் பெற "explain designations" ஐப் பாவிக்க.
    ._ஒவ்வொரு அட்டைக்கும் வழங்கப்பட்ட அதே உள்ளடக்கமே காட்டப்படும்  எந்த அட்டையிலும் இருக்கும். (பச்சை)
    ._ஒவ்வொரு அட்டையிலும் அதனதன் தனித்துவமான பெறுமானத்தைக் கொண்டிருக்கும்(செம்மஞ்சல்)
    ._குறிப்பிட்ட அட்டையில் மாத்திரம் இடம்பெற பணிக்கப்பட்ட கையில் உள்ளன (சிவப்பு)
    
    எந்த ஒரு பொருளின் பணிப்பையும் மாற்ற "stack/cards" பட்டியலைப் பாவிக்கவும்._உதாரணமாக உங்களிடம் ஒரு அட்டைக்கு மாத்திரம் உரித்தான ஒரு பொருள் இருந்தால் அதை நீங்கள் எல்லா அட்டைகளிலும் தோன்றச் செய்யவேண்டுமானால் "place onto background" ஐப் பாவிக்கவும்._ ஒவ்வொரு தனி அட்டைக்கும் ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திலும் தனித்தனி பெறுமானம் மேலதிமாக  தேவையாயின் "start holding separate data for each instance" ஐப் பாவிக்கவும்.
    
    ஒரு அடுக்கு வடிவத்தை விபரிக்கும் சாதாரண ஒழுங்கு என்னவெனில் ஒரு வெறும் அட்டையைப் பெற்று, அடுக்கில் தேவைப்படும் இடத்திற்கு இழுத்து போடுவதன்மூலம் உங்கள் புலங்களை உருவாக்க முடியும்._ இலகு பாவனைக்கு, பின் திரைக்கு போடுவதற்கு முன்னா் ஒவ்வொரு புலத்திற்கும் ஒவ்வொரு பெயரிடுக.
     
    அடுக்கு கட்டுப்படுத்தியிலுள்ள + பொத்தாளை நீங்கள் அழுத்தினால் எல்லா புலத்திலும் நியமித்த பெறுமானத்தோடு ஒரு புதிய அட்டை உருவாகும்._ ஒரு புலத்தில் பாவிக்கப்பட நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட இயல் நிலை பெறுமானத்தை ஒழுங்குபடுத்த முடியும்
    
    ஒரே அடுக்கில் பல்வகை "பின்னணிகள்" கொள்வது சாத்தியமே--ஒவ்வொரு வித்தியாசமான பின்னணியும் வித்தியாசமான தகவல் கட்டமைப்பை விபரிக்கும், பல்வகைப் பின்னணிகளில் இருந்து வரும் அட்டைகள் கட்டுப்பாடின்றி அதே அடுக்கில் கலக்கப்படலாம்.
    
    எழுத்துப் புலத்துக்கு அருகில் படப் பெறுமான புலமும் சாத்தியம்--அத்தோடு வேறு தகவல் பெறுமானத்தை கொண்ட புலமும் கூட.

en: A Kedama World with pre-made components
ta: KEDAMA உலகத்துடன் முன்னர் அமைக்கப்பட்ட கூறுகள்

en: A Scriptable button
ta: ஒர் எழுத்துரு பொத்தான்

en: A button that takes the user to the next card in the stack
ta: குவியலிலுள்ள அடுத்த அட்டையில் இருந்து பொத்தான் பெறுமதியைப் பெற்றுக்கொள்கிறது

en: A button that takes the user to the previous card in the stack
ta: குவியலிலுள்ள முன்னைய அட்டையில் இருந்து பொத்தான் பெறுமதியைப் பெற்றுக்கொள்கிறது

en: A button to use with tile scripting; its script will be a method of its containing playfield
ta: ஒரு பொத்தான் உபயோகம் கையெழுத்துப்படிவ முறை உள்ளடக்கத்தை இயக்கு பணியாகும்

en: A button whose script will be a method of the background Player
ta: இந்த பொத்தான் பின்னணி யில் விளையாடுபவரின் மாதிரியுருவாகும்

en: A database of any sort -- slide show, rolodex, and any point in between
ta: ஏதோ ஒரு வகைத் தரவுத்தளம் -- படவில்லைக்காட்சி, rolodex , இடையில் ஏதோ இடம்

en: A multi-card data base
ta: ஒரு பல்லுரு அட்டை தரவுத்தளம்

en: A number readout for a Stack.  Shows current value.  Click and type the value.
ta: அடுக்குகளுக்கான இலக்கங்களை வாசித்தல் நிகழ்கால பெறுமதியை காண்பித்தல் சொடுக்கி பெறுமதியை டைப் செய்க

en: A number readout for a Stack.  Shows current value.  Click and type the value.  Shift-click on title to edit.
ta: அடுக்குகளுக்கான இலக்கங்களை வாசித்தல் நிகழ்கால பெறுமதியை காண்பித்தல் சொடுக்கி பெறுமதியை டைப் செய்க Shift சொடுக்கி தலைப்பை மாற்றம் செய்தல்

en: A random-number tile for use with tile scripting
ta: அடுக்கான வகைக்குறிப்புக்கு பயன்படுதப்படும் எழுமாற்றான-இலக்கம்

en: A searchable source of new objects.
ta: புதிய உருக்களைத் தேடக்கூடிய வளம் (மூலம்)

en: A tile holding a plain number
ta: ஒரு வெறும் இலக்கத்தை மாத்திரம் பற்றி வைத்திருக்கும் சட்டகம்

en: A tile representing a function call.  Click on the function name or the arrows to change functions.
ta: ஒரு செயற்கூற்று அழைப்பை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பட்டியல். செயற்கூறை மாற்றுவதற்கு செற்கூற்றுப் பெயரில் அல்லது அம்பில் சொடுக்கு

en: A tile representing the object being scripted
ta: எழுத்தாக்கப்பட்ட படங்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அடுக்கு

en: A tile that will produce a random number in a given range
ta: ஒரு ஒடானது ஓர் எழுமாறான இலக்கத்திற்குரிய பெறுமதியினைத் தருகின்றது

en: A tile that will produce a random number in a given range.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் இருந்து எழுமாறாக இலக்கங்களை ஒரு அடுக்கு உருவாக்கும்.

en: A tool allowing you to monitor and change the status of all scripts in your project
ta: உங்களுடைய திட்டப்பணியில் உள்ள அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளை கண்காணிப்பதற்கும் அதன் நிலையை மாற்றுவதற்கும் அனுமதிக்கும் ஒரு கருவி

en: A tool showing all the players in your project
ta: உமது செயற்றிட்டத்தின் எல்லா இயக்கிகளையும் கருவியில் காட்டிக் கொண்டிரு

en: A tool that lets you control all the running scripts in your world
ta: உங்களுடைய கட்டுப்பாட்டில் உள்ள இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் கட்டுப்படுத்துவதற்கு பயன்படும் ஒரு கருவி

en: A tool that lets you find out about all the players used in this project
ta: நீங்கள் கண்டு பிடித்த கருவிகளை உபயோகித்து செயற்றிட்டத்தை செய்யவும்

en: A tool that lets you navigate back to recently-visited projects
ta: அண்மையில் வந்த திட்டங்களை கருவியின் மூலம் வழிநடத்து

en: A tool that lets you see and control all the running scripts in your project
ta: உங்களுடைய திட்டப்பணியில் இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் பார்ப்பதற்கும் கட்டுப்படுத்துவதற்கும் பயன்படும் ஒரு கருவி

en: A tool that lets you see and manage all the sounds in the sound library
ta: ஒலி நூலகத்திலுள்ள அனைத்து ஒலியையும் பார்த்து நிருவாகம் செய்யக்கூடிய ஒரு கருவி

en: A window set up for simple scripting.
ta: இலகுக் குறிப்பிற்காக செய்யப்பட்ட ஒரு சாளரம்

en: Accept
ta: எதிர்பார்ப்பு

en: Add a new card after this one
ta: இந்த ஒன்றின் பிறகு ஒரு புதிய அட்டையைச் சேர்

en: Add a new patch variable
ta: ஒரு புதிய ஒட்டு மாறிலியை சேர்

en: Add a new script that will work for this object and all of its siblings
ta: இப்பொருளுக்கும் அதன் எல்லா வகைகளுக்கும் பொருந்தக்கூடிய எழுத்துருவை சேர்

en: Add a new turtle
ta: ஒரு புதிய ஆமையைச் சேர்

en: Add a new variable to this object and all of its siblings.  You will be asked to supply a name for it.
ta: இப்பொருக்கும் அதன் வகைகளுக்கும் ஒரு மாறியை சோ்த்தல். _ இதற்கான ஒரு பெயா் உங்களிடம் கேட்கப்படும்.

en: All Scripts
ta: எல்லா எழுத்தும்

en: Allow this area to be separately governed by its own controls.
ta: இந்தப்பகுதியை இதன் தனியான கட்டுப்பாட்டில் இயங்க அனுமதிக்கும்

en: Allows you to view all the scripts in the project in a traditional programmers' "browser" format
ta: மரபுவழி மென்பொருள் உருவாக்குபவர்களின் உலாவி வடிவத்தில் நீங்கள் செயல் திட்டத்தில் உள்ள அனைத்து குறிப்பினையும் பார்ப்பதற்குதவும்.

en: Already in the Trash
ta: ஏற்கனவே குப்பை தொட்டியில் உள்ளது

en: An object you can use to make pictures represent the speech of a character in a comic
ta: நீங்க ஒரு பொருளை பயன்படுத்தி படங்களை உருவாக்கி கதையில் பேச்சுக்கான பாத்திரத்தை தேற்றுவிக்கலாம்

en: An object you can use to make pictures represent the thoughts of a character in a comic
ta: நீங்க ஒரு பொருளை பயன்படுத்தி படங்களை உருவாக்கி கதையில் சிந்தனை பாத்திரத்தை தேற்றுவிக்கலாம்

en: An object you can use to make words represent the speech of a character in a comic
ta: நீங்க ஒரு பொருளை பயன்படுத்தி வார்த்தைகளை உருவாக்கி கதையில் பேச்சுக்கான பாத்திரத்தை தேற்றுவிக்கலாம்

en: An object you can use to make words represent the thoughts of a character in a comic
ta: நீங்க ஒரு பொருளை பயன்படுத்தி வார்த்தைகளை உருவாக்கி கதையில் சிந்தனைகளின்  கதாப்பாத்திரத்தை தேற்றுவிக்கலாம்

en: At this time, there IS only one kind of
    background in this stack, so that's
    what you'll get
ta: இந்தநெரம் ஒரேவகையான 
    ஒழுங்குபடித்திய பின்னணியை
    எவ்வாறு பெறுவீர்

en: Author
ta: அனுமதிப்பவர்

en: Background field, individual values
ta: பின்புலத்துறை, தனித்தனி பெறுமதிகள்

en: Background field, shared value
ta: பின்புலத்துறை, பங்கீட்டுப் பெறுமதிகள்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Border Color
ta: எல்லைக்கோட்டு நிறம்.

en: Border style
ta: எல்லைக்கோட்டு பாணி.

en: Border width
ta: எல்லைக்கோட்டின் அகலம்

en: Bring back all objects whose current coordinates keep them from being visible, so that at least a portion of each of my interior objects can be seen.
ta: காட்சிப்படுத்தக்கூடிய பொருட்களை மீண்டும் கொண்டுவரும். எனவே ஒரு பகுதியாவது கொண்டு வரப்படும்.

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Cancel
ta: இரத்துசெய்

en: Cancel this Publish operation.
ta: இந்த வெளியீட்டுநடவடிக்கையை இரத்துச்செய்

en: Cannot "tell "
ta: முடியாது"கூறு "

en: Caution -- DANGER. Change the order of the variables on the cards
ta: எச்சரிக்கை --அபாயம். அட்டைகளில் மாறிகளின் ஒழுங்கை மாற்றும்

en: Caution -- every card of this background
    formerly had its own value for this
    item.  If you put it on the foreground,
    the values  of this item on all other
    cards will be lost
ta: எச்சரிக்கை --இந்த பின்திரையின் ஒவ்வொரு அட்டையும்
     முறையாக  இந்த விடயத்துக்கான அதன் பெறுமானத்தை கொண்டிருந்தது._ நீங்கள் அதை முன்திரையில் போட்டால்,
    மற்றய அட்டைகளிலுள்ள பெறுமானங்கள் எல்லாம் இழக்கப்பட்டுவிடும்

en: Caution -- this destroys this script
    permanently; are you sure you want to do this?
ta: எச்சரிக்கை -- இது இந்த எழுத்துருவை அழிக்கும்
     நிரந்தரமாக; இதை நீங்கள் நிச்சயமாக செய்யவேண்டுமா?

en: Caution -- this script was changed
    textually; if you revert to tiles at this
    point you will lose all the changes you
    may have made textually.  Do you
    really want to do this?
ta: எச்சரிக்கை -- இந்த எழுத்துரு மாற்றப்பட்டுள்ளது
     எழுத்து வடிவில்; இந்நிலையில் நீங்கள் tiles க்கு திரும்பினால்
     எல்லா மாற்றங்களையும் இழப்பீர்கள்
    நீங்கள் உண்மையிலே இதை செய்யவேண்டுமா?

en: Caution!  References in texutally coded scripts won't be renamed.
ta: ஜாக்கிரதை!_  எழுத்துருவிலான வடிவில் உள்ள குறிப்புக்கள் பெயா் மாற்றப்படாது.

en: Caution!  There may be scripts belonging to
    other objects that may rely on the presence of
    this variable.  If there are, they may now be broken.
    You may need to fix them up manually.
ta: ஜாக்கிரதை!_  மாறியில் தங்கியிருக்கும் 
    மற்றய பொருட்களுக்கு சொந்தமான 
    எழுத்துருக்கள் இருக்கக்கூடும்._ அவ்வாறாயின், அவை இப்போது உடையக்கூடூம்.
    நீங்கள் அவற்றை கையாலே சரிசெய்ய வேண்டும்.

en: Caution!  This is irreversibly destructive -- it removes the script from the system.
ta: எச்சரிக்கை! _இது மீளமுடியாத அழிவிற்குரியது--இது எழுத்துருவை தொகுதியிலிருந்து அகற்றும்

en: Change my name and continue publishing.
ta: என்னுடைய பெயரை மாற்றி தொடர்ந்து வெளியீடு செய்.

en: Choose a different vocabulary for this Viewer.
ta: இப்பார்வைக்குரிய வித்தியாசமான சொற்கோவையைத் தெரிவுசெய்

en: Choose a vocabulary
ta: ஒரு சொற்களஞ்சியத்தை தெரிவுசெய்

en: Choose frequency (current: {1})
ta: மீடிறனைத் தெரிவு செய்(தற்பொழுது: {1})

en: Choose one of the following conditions
ta: பின்வரும் உள்ளடக்கத்தில் ஒன்றைத்தெரிவு செய்.

en: Choose the TYPE
    for the parameter (currently {1})
ta: டைப்/வகையைத் தெரிவுசெய்
    பரிமாணத்திற்காக (நடைமுறையிலுள்ள{1})

en: Choose the TYPE
    for {1}
ta: டைப்/வகையைத் தெரிவுசெய்or 
     அதற்காக{1}

en: Choose the TYPE
    of data to get from
    {1}'s {2}
ta: {1}'s {2}இலிருந்து பெறக்கூடிய 
    தரவு வகையை தெரிவுசெய்

en: Choose the datum
    you want to extract from {1}'s {2}
ta: தரவு உருப்படியை தெரிவுசெய்
    {1}'s {2} இலிருந்து நீங்கள் பிரித்தெடுக்க வேண்டும்

en: Click here to edit the name of the script.
ta: எழுத்தின் பெயரைத் திருத்துவதற்கு இங்கே அழுத்தவும்

en: Click here to edit the player's name.
ta: விளையாடுபவரின் பெயரை மாற்றம்செய்ய இங்கே சொடுக்கு

en: Click here to get a menu for this stack.
ta: பட்டியை பெற்று இதை அடுக்க இங்கே சொடுக்கு

en: Click here to get a menu of options for this stack.
ta: பட்டித் தேர்வவை எடுப்பதற்கு இதை சொடுக்கு இதை அடுக்க.

en: Click here to remove this tool from the screen; you can get another one any time you want from the Widgets flap
ta: திரையிலிருந்து இந்த கருவியை அகற்றுவதற்கு இங்கே சொடுக்கு; உங்களுக்கு தேவையான எந்த நேரத்திலும் நிரல் பலகை மூடியில் இருந்து நீங்கள் வேறொன்றை பெற்றுக்கொள்ள முடியும்

en: Click here to reveal this object
ta: பொருளை வெளிப்படுத்த இங்கே சொடுக்கு

en: Click here to run this script once; hold button down to run repeatedly
ta: ஒரு தடவை எழுத்துருவை ஓடச்செய்ய சொடுக்கியை இயக்கு:மீள ஓடுவதற்கு பொத்தானை கீழிறக்கி ஓட்டு

en: Click to select a complex framed border
ta: சிக்கலான சட்டக எல்லைக்கோட்டினை தெரிவுசெய்ய சொடுக்கு

en: Click to select a complex inset border
ta: சிக்கலான உள்ளமைப்பு எல்லைக்கோட்டினை தெரிவு செய்ய சொடுக்கு

en: Click to select a complex raised border
ta: சிக்கலான உயர்த்தப்பட்ட எல்லைக்கோட்டினை தெரிவு செய்ய சொடுக்கு

en: Click to select a simple colored border
ta: எளிய நிற எல்லைக்கோட்டினை தெரிவு செய்ய சொடுக்கு

en: Click to select a simple inset border
ta: எளிய உள்அமைவின் எல்லைக்கோட்டினை தெரிவுசெய்ய சொடுக்கு

en: Click to select a simple raised border
ta: எளிய உயர்த்தப்பட்ட எல்லைக்கோட்டினை தெரிவுசெய்ய சொடுக்கு

en: Color
ta: நிறம்

en: Create new cards from a formatted string on the clipboard
ta: மறைப்பலகையில் நூலை மாற்றியமைககும் போது புதிய அட்டைகளை உருவாக்கு

en: Create new cards from data in a file
ta: ஒரு தரவுக் கோவையிலிருந்து புதிய அட்டையை உருவாக்குக.

en: Delete this card
ta: இந்த அட்டையை  அழிக்கவும்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Design your own graph paper and use it as the background texture here.
ta: உங்கள் சொந்த படங்களை இங்கே உருவாக்கி அவற்றை திரைமேல் பின்னணி படமாக உபயோகியுங்கள்

en: Direction
ta: திசை

en: Displays a summary of all the pre-defined commands and properties in the pre-defined EToy vocabulary.
ta: முன் வரையறுக்கப்பட்ட EToy சொற்பதங்களில் அனைத்து முன் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளைகளையும் சொத்துக்களையும் சுருக்கமாகக் காட்டு

en: Dividing by zero makes a number too
    				large for even a Sorcerer to handle.
    				Please change your script.
ta: பூச்சயத்தால் ஒரு எண்ணை வகுப்பது 
    			\மிகப்பெரிது ஒரு மந்திரவாதிக்கு கூட.
    			\தயவு செய்து உங்களுடைய எழுத்துருவை மாற்றுக.

en: Dividing by zero makes a number too
    large for even a Sorcerer to handle.
    Please change your script.
ta: பூச்சியத்தினால் ஒரு எண்ணை வகுப்பது
    மிகப்பெரிது ஒரு மந்திரவாதிக்கு கூட.
    தயவு செய்து உங்களுடைய எழுத்துருவை மாற்றுக.

en: Do
ta: செய்

en: Drag from here to get a parameter tile
ta: பரிமாணமுடைய ஒட்டுருவைப் பெறுவதற்கு இங்கிருந்து இழுக்கவும்

en: Drag here to tear off a  Repeat/Times unit which you can drop into your script
ta: உங்களுடைய விரிவுரைக் குறிப்பிற்குள்  பிரவேசிக்கக்கூடிய_ _ மீண்டும் செய்தல்/தடவைகள் பிரிவை விலக்குவதற்கு இங்கேஇழுக்கவும்

en: Drag in here to change the border width
ta: எல்லைக்கோட்டின் அகலத்தை மாற்றுவதற்கு இங்கே இழுக்கவும்.

en: Drag in here to change the direction of the gradient
ta: மென்மையான நிற மாற்றத்தின் திசையினை மாற்றுவதற்கு திசையினை இழு.

en: Drag in here to change the margins of the text
ta: எழுத்துருவின் ஓரங்களை மாற்ற இங்கே இழு

en: Drag in here to change the offset of the shadow
ta: நிழல் கசியவிடலை மாற்ற  இங்கே இழு

en: Drag in here to change the origin of the gradient
ta: மென்மையான நிறமாற்றத்தின் மூலத்தை மாற்றுவதற்கு இங்கே இழு

en: EToy Vocabulary
ta: E Toy சொற்குவியல்

en: Each row represents an object, or "player" in the project.
    Click on the menu icon to get a menu of options concerning the player.
    Click on a player's picture to reveal its location.
    Click on the turquoise eye to open the player's viewer.
    Click on a player's name to obtain a tile representing it.
ta: ஒவ்வொரு நிரையும் ஒவ்வொரு பொருளை அல்லது செயற்த்திட்டத்ததில் "இயக்கி" யை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றது.
     இயக்கி தொடா்புடைய தேர்வின் பட்டியலைப் பெறுவதற்கு பட்டியல் குறும்படத்தில் சொடுக்கு
     இயக்கியின் அமைவிடத்தை வெளிப்படுத்துவதற்கு இயக்கியின் படத்தில் சொடுக்கு
     இயக்கியின் காட்சித் திரையை காண்பிப்பதற்கு இயக்கியின் படத்தில் நீலப்பச்சை கண்ணில்சொடுக்கு
     இயக்கியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும்ஒரு காட்சிவில்லையை பெறுவதற்கு இயக்கியின் பெயரில் சொடுக்கு

en: Empty out all the morphs that have accumulated in the trash can.
ta: கழிவுத் தொட்டியிலுள் சேர்ந்திருக்கும் அனைத்து உருக்களையும்(உருமாற்றப்பட்ட) காலி செய்

en: Ensure that all script editors are referring to the first (alphabetically by external name) Player of their type
ta: அனைத்து சொற்குறிப்பு தொகுப்பான்களும் அவற்றின் வகை இயக்கியையே ( புறப் பெயர் அகரவரிசைப்படி) குறிக்கின்றனவா என உறுதிப்படுத்திக் கொள்.

en: Enter a new label for this button
ta: இந்த பித்தானில் ஒரு புதிய பெயர்சீட்டை நுழை

en: Enter things to search for
ta: தேடுவதற்காக பொருட்களை பதி

en: Expected a Point but instead got
ta: ஒரு புள்ளி எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் அதன் மாற்றீடு கிடைத்துள்ளது_

en: Fewer controls
    (if shift key pressed,
    deletes controls)
ta: ஒருசில கட்டுப்படுத்திகள் 
    (shift பொத்தான் அழுத்தப்பட்டிருந்தால், 
    கட்டுப்படுத்திகளை இல்லாமல்செய்)

en: Final card
ta: இறுதி அட்டை

en: First card
ta: முதலாவது அட்டை

en: Function
ta: நிகழ்ச்சி

en: Gold Box
ta: தங்கப்பெட்டகம்

en: How many decimal places? (currently {1})
ta: எத்தனை தசம தானங்கள்? (தற்பொழுது {1})

en: I do need a name for the project
ta: எனக்கு திட்டத்திற்கு ஒரு பெயர் வேண்டும்.

en: IP Address\Project\Owner
ta: IPமுகவரி\திட்டம்\உரிமையாளர்

en: If any items on the world desktop are currently hidden, make them visible.
ta: ஏதாவது உருப்படிகள் உலகத் திரைமுன்னில் (world desktop) தற்போது மறைந்திருக்குமாயின் அதைக்காட்டு

en: If any items on the world desktop are currently locked, unlock them.
ta: ஏதாவது உருப்படிகள் உலகத் திரைமுன்னில் (world desktop) தற்போது மறிக்கப்பட்டிருக்குமாயின் அதைனைத் திற

en: If checked, then entries for all instances will be shown, but if not checked, scripts for only one representative of each different kind of object will be shown.  Consult the help available by clicking on the purple ? for more information.
ta: சோதிக்கப்பட்டால், அனைத்து சந்தர்ப்பங்களுக்கான நுழைவுகளும் காட்டப்படும், இல்லையெனில்,   ஒவ்வொரு  பொருளின் வித்தியாசமான வகை ஒன்றிற்கு மட்டுமான பிரதிநிதித்துவமான  விரிவுரைக் குறிப்புகள் காட்டப்படும்.   ஊதா?ல் சொடுக்குவதன் மூலம் கிடைக்கக் கூடிய உதவிதொடர்பாக கலந்தாலோசி. மேலதிக தகவல்களுக்காக.

en: If checked, then only scripts that are paused or ticking will be shown
ta: சோதிக்கப்பட்டால், இடைநிறுதப்பட்ட அல்லது அடையாளப்படுத்தப்பட்ட விரிவுரைக் குறிப்புகள் காட்டப்படும்

en: If you have misplaced the object bearing this script, use this item to (try to) make it visible
ta: இந்த காட்டி பார்வையிடும் பொருளை நீங்கள் வேறு இடத்தில் தவறுதலாக வைத்திருந்தால், இந்த முறையைப் பயன்படுத்தி அதை புலப்படச்செய்

en: If you have misplaced the object that this Viewer is looking at, use this item to (try to) make it visible
ta: இந்த காட்டி பார்வையிடும் பொருளை நீங்கள் வேறு இடத்தில் தவறுதலாக வைத்திருந்தால், இந்த முறையைப் பயன்படுத்தி அதை புலப்படச்செய்

en: If you want to give this object a name which conflicts with the name of some other object in the project, use this command.  The other object with the same name will in the process be given a different name.
ta: இந்தப் பொருளுக்கு நீங்கள் இத்திட்டத்திலுள்ள வேறு சில பொருளுடன் முரண்படும் ஒரு பெயரை கொடுக்கவேண்டுமாயின், இந்த கட்டளையை பாவிக்கவும்._இதே பெயரில் உள்ள மற்றைய பொருள் வேறு பெயா் கொடுக்கப்படும் செயற்பாட்டில் இருக்கும்.

en: Jump...
ta: பாய்தல்

en: KedamaWorld
ta: Kedamaஉலகம்

en: Kern+
ta: நெருக்கு+

en: Kern-
ta: நெருக்கு-

en: Language-Direction
ta: மொழி-போக்கு

en: Language-Name
ta: மொழி-பெயர்

en: Lets you choose how many decimal places should be shown in readouts for this variable
ta: இந்த மாறிக்கு எத்தனை தசமதானங்கள் இடப்பட வேண்டுமென உம்மை தீர்மானிக்க வைக்கும்

en: Lets you view the status of all the scripts belonging to all the scripted objects of the project.
ta: செயற்றிட்டத்தின் சொற்குறிப்பிடப்பட்ட பொருட்களின் (Scripted objects)அனைத்து சொற்குறிப்பு  நிலைப்பாட்டினையும் காட்டும்

en: Main
ta: பிரதான

en: Make any number of sibling instances all at once
ta: ஒரே தடவையில் கிளை தடவைகளின் எண்ணிக்கையை காட்டு

en: Make the status of this script in all of my sibling instances be the same as the status you see here
ta: இந்த எழுத்துருவின் நிலையையும் அதன் உடன் சந்தர்ப்பங்களையும் நீங்கள் இங்கே பார்க்கும் நிலை போன்று செய்

en: Make these current field values be the defaults for their respective fields on new cards
ta: முன்னியல்பாக இருந்த புதிய அட்டைகளின் புலபிரதிபலிப்புகள் இப்போதைய புல பெறுமதிகள்

en: Make viewers for all players which have user-written scripts in this playfield.
ta: இந்த விளையாட்டுப்பகுதியில் எழுதப்பட்டுள்ள எழுத்துக்களை அனைத்துப் பாவனையாளருக்கு காட்டு

en: Makes another morph whose player is of the same class as this one.  Both siblings will share the same scripts
ta: ஒரே தடவையில் கிளை தடவைகளின் எண்ணிக்கையை காட்டு எல்லா கிளைகளையும் சுட்டிக்காட்டு

en: Margins
ta: ஓரங்கள்

en: Method
ta: முறை

en: More
ta: அதிகம்

en: More controls
    (if shift key pressed,
    deletes controls)
ta: மேலதிக கட்டுப்பாடுகள் /n((shift)சாவியை அழுத்தினால் /nஅழித்தல் கட்டுப்பாடுகள்)

en: More events:
ta: மேலதிக நிகழ்வுகள்

en: New height for thumbnails?
ta: சிறிய படிமங்களுக்கான  புதிய உயர உருவாக்கம்

en: New name for "
ta: புதிய பெயருக்காக

en: Next Card
ta: அடுத்த அட்டை

en: Next card
ta: அடுத்த அட்டை

en: No
ta: இல்லை

en: No matches found for "
ta: க்கு இணைவானவை காணப்படவில்லை"

en: No matches were found.
    Be sure the current card is mostly blank
    and only has text you want to match.
ta: இணைவானது எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.
    தற்போதைய அட்டை கூடுதலாக வெறுமையானது என நிச்சயப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்
    அத்தோடு நீங்கள் இணைக்க தேவையான உரையை கொண்டுள்ளது

en: Number (bare)
ta: எண் (பெறுமையான)

en: Number (fancy)
ta: எண்(ஆடம்பர)

en: Number (mid)
ta: எண்(மத்தியில்)

en: Number of firings per tick:
ta: ஒவ்வாரு அழுத்தத்திற்குமான வேட்டுக்களின் எண்ணிக்கை:_

en: Number of ticks per second:
ta: ஒரு செக்கனுக்கான அழுத்தங்கள்

en: OK
ta: சரி

en: Offset
ta: கசியவிடல்

en: Oops, object "{1}" no longer has
    a script named "{2}".
    It must have been deleted or renamed.
ta: ஆ, பொருள் "{1}" இனிமேலும் கொண்டிராது
    "{2}" எனும் பெயா் கொண்ட.  
    அது அழிக்கப்பட்டு அல்லது பெயா் மாற்றப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Open up a Viewer for this object
ta: இப்பொருளுக்கான பார்ப்போனைத் திற

en: Open up the Scriptor for this script
ta: இந்த எழுத்துருவிற்கான எழுத்துருவாக்கியை திற

en: Origin
ta: மூலம்

en: Particles
ta: துணிக்கைகள்

en: Pause all ticking scripts.
ta: எல்லா அடையாளமிடும் எழுத்துருக்களையும் இடைநிறுத்து

en: PhraseTile
ta: அடுக்குத் தொடர்

en: Pick a name 24 characters or less and avoid the following characters:
    
     : < > | / \ ? * " .
ta: 24 எழுத்துக்களுக்கு அல்லது அதிலும் குறைந்த எழுத்துக்களை தெரிவு செய்வதுடன் கீழ்வரும் எழுத்துக்களை தவிர்க்கவும்.
    
    : < > | / \ ? * "

en: Player
ta: குறுவட்டு இயக்கி

en: Players
ta: குறுவட்டு இயக்கிகள்

en: Players in this Project
ta: இத்திட்டத்தை குறுவட்டில் இயக்கு

en: Please a new label for this button
ta: தயவு செய்து இந்த பொத்தானுக்காக புதியதொரு பெயர்ச்சுட்டியை இடு

en: Please be reasonable!
ta: தயவு செய்து நியாயமாக இரு

en: Please choose a variable
ta: மாறக்கூடியதைத் தெரிவு செய்

en: Please click on a Stack
ta: தயவு செய்து அடுக்குகளின் மேல் சொடுக்கு

en: Please describe this event:
ta: தயவு செய்து இந்த நிகழ்வை விபரி

en: Please describe this project
ta: தயவு செய்து இத்திட்டத்தை விபரி

en: Please enter a new label for this button
ta: தயவு செய்து இந்த பொத்தானுக்கான புதிய பட்டியலைப் பதி

en: Please enter your login name
ta: தயவு செய்து உங்கள் உள் செல்லும் பெயரை உட்செலுத்தவும்.

en: Please make the name 24 characters or less
ta: தயவு செய்து 24 எழுத்துக்களுக்கோ அல்லது  குறைவாகவோ உருவாக்குங்கள்.

en: Please remove any funny characters
ta: தயவு செய்து ஏதேனும் கேலியான நடத்தைகள் இருப்பின் அதை அகற்று.

en: Please remove any funny characters from the name
ta: தயவு செய்து யாதாயினும் கேலியான நடத்தை பெயா் இருப்பின் அதை அகற்று.

en: Please type the arguments to be sent to the target
    when this button is pressed separated by periods
ta: கால இடைவெளிகளால் வேறுபடுத்தப்பட்ட பொத்தான்களை  அழுத்தும் போது தயவு செய்து அடைவிற்கு அனுப்ப வேண்டிய விவாதங்களை அச்சுபதிவு செய்க

en: Please type the selector to be sent to
    the target when this button is pressed
ta: தயவுசெய்து 
    யை அனுப்புவதற்கு தெரிவை டைப் செய் .இலக்கைஅடைய இந்தபொத்தானை அழுத்து

en: Press here to get a menu
ta: பட்டியலைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இங்கே அழுத்தவும்

en: Press here to tear off a  TEST/YES/NO unit which you can drop into your script
ta: உங்களுடைய விரிவுரைக் குறிப்பிற்குள்  பிரவேசிக்கக்கூடிய  சோதனை/ஆம்/இல்லை பிரிவை  விலக்குவதற்கு இங்கே அழுத்து

en: Press me
ta: என்னை அழுத்து

en: Press to toggle ticking state. Hold down to set tick rate.
ta: அடையாளமிடும் நிலைக்கு மாற அழுத்து. அடையாளமிடும் வீதத்தை சரிசெய்ய அழுத்திப்பிடி

en: Previous Card
ta: முன்னைய அட்டை

en: Previous card
ta: முன்னைய அட்டை

en: Produces a summary of scripted objects in the project, and all of their scripts.
ta: செயற்றிட்டத்தின் சொற்குறிப்பிடப்பட்ட பொருட்களையும் (Scripted objects)அனைத்து சொற்குறிப்பின் சுருக்கத்தினையும் முன் கொண்டுவரும்

en: Project Name
ta: திட்டப்பணிப் பெயா்

en: ProjectHistory
ta: திட்டத்தின் வரலாறு

en: Random
ta: எழுமாறாக

en: Really delete
ta: உண்மையில் நீக்கு

en: Really delete this card and all of its data?
ta: இந்த அட்டையையும் இதனுடய எல்லாத் தரவுகளையும் உண்மையில் நீக்கு

en: Rearranges my contents in random order
ta: எனது தகவல்களை எழுமாறாக மாற்றி அமை

en: Region
ta: பகுதி

en: Remove all the Viewers from this project.
ta: இந்த செயற்றிட்டத்திலிருந்து எல்லா பார்வைகளையும் நீக்கு.

en: Remove the viewers for all players in this playfield. This will save space before you publish this project
ta: இவ்விளையாட்டுப்பகுதியிலுள்ள அனைத்துப் பாவனையாளர்களையும் அகற்று. இச்செயற்றிட்டத்திற்கு இடத்தை அதிகரிக்கும்.

en: Remove this script
    from the screen
    (you can open it
    again from a Viewer)
ta: இந்த எழுத்தை அகற்று
    திரையில் இருந்து
    (இப்போது உன்னால் திறக்கலாம்பார்வையில் இருந்து மீண்டும்)

en: Repeat
ta: மீண்டும் செய்

en: Repeat Tile
ta: மீள் அடுக்கு

en: Reports whether the mouse button is down
ta: சொடுக்கியின் பொத்தானை கீழே நோக்கி அழுத்தினால் அறிக்கை கிடைக்கும்

en: Reports whether the mouse button is up
ta: சுட்டி பொத்தான் மேல் உள்ளதாக என அறிக்கைப்படுத்தும்

en: Resume running all paused scripts
ta: இடைநிறுத்தப்பட்ட எல்லா எழுத்துருக்களையும் மீள செயல்படுத்து

en: Run every paused script exactly once.  Keep the mouse button down over "Step" and everything will keep running until you release it
ta: ஒவ்வொரு இடைநிறுத்தப்பட்ட எழுத்துருவையும் சரியாக ஒருதடவை பாவிக்கவும். _ சுட்டியினை "Step" க்கு மேலாக  தொடா்ந்து வைத்தால் நீங்கள் அதை விடும் வரை எல்லாம் ஓடிக்கொண்டிருக்கும்

en: Run this command once.
ta: இக்கட்டளையை ஒரு தடவை ஓட்டு

en: Script Editor
ta: எழுத்தை திருத்துபவர்

en: Script Name
ta: எழுத்துப் பெயர்

en: Script Status
ta: எழுத்தின் நிலை

en: Script to repeat
ta: விரிவுரைக்குறிப்புக்கு திரும்பு

en: Scriptable Button
ta: எழுத்துருவான பொத்தான்

en: Scripting
ta: எழுத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Set the number of pixels per patch (a number between 1 and 10)?
ta: படப்புள்ளிகளின் இலக்கங்களை ஒட்டி ஒழுங்குபடுத்து (ஒரு இலக்கம் 1 க்கும் 10 க்கும் இடையில்)

en: Set the spacing to be used when gridding is on
ta: இயங்கு நிலையில் இடைவெளிக்கு கட்டத்தை உருவாக்கு

en: Show designations
ta: பதவிகளைக் காட்டு

en: Show more info on this project.
ta: இத்திட்டத்தின் மேலதிக தகவலை காட்டு

en: Size
ta: அளவு

en: Some hints about how to use Stacks
ta: எப்படி பாவிப்பது என்ற சில சுட்டிக்காட்டல்கள்

en: Sorry that name is already used
ta: மன்னிக்கவும் அந்த பெயர் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Sorry, no help available here
ta: மன்னிக்கவும் இங்கே உதவி இல்லை

en: Sorry, this script is being called
    from another script.
ta: மன்னிக்கவும்,இந்த எழுத்து 
    அடுத்த எழுத்தில் இருந்து அழைக்கப்படுகின்றது

en: Sorry, we do not permit you to rename
    classic-tiled scripts that are currently
    textually coded.  Go back to tile scripts
    and try again.  Humble apologies.
ta: மன்னிக்கவும், நாங்கள் உங்களை மீள்பெயரிட அனுமதிக்கவில்லை
     தற்போது பழைய காட்சிவில்லை விரிவுரைக் குறிப்புகள்
     உரைசார் குறிமுறை._ _   காட்சிவில்லை விரிவுரைக் குறிப்புகளுக்கு பின்செல்
    மீண்டும் முயற்சி செய்._ _ தாழ்மையான வேண்டுகோள்.

en: Sorry, {1} is in
    use in a script.
ta: மன்னிக்கவும், {1} ஆனது 
    எழுத்துருவில் பயன்படுகின்றது

en: Sort all the cards of the current background using some field as the sort key
ta: பாவனையிலுள்ள பின்புலத்தைப் பாவித்து எல்லா அட்டைகளையும் அடுக்கவும்

en: Sorted by
ta: வகைப்படுத்தலினால்

en: Sounds
ta: ஒலிகள்

en: Specify what the limitClass should be for this Viewer -- i.e., the most generic class whose methods and categories should be considered here.
ta: இந்த காட்டக்கான வரையறை வகுப்பை தெரிவி -- அதாவது., மிகப்பொதுவான வகுப்பும் அதன் முறைகள், வகைகள் இங்கே கருத்தில் கொள்ளப்படவேண்டும்.

en: Speech bubble
ta: பேச்சு குமிழ்

en: Speech bubble (graphic)
ta: பேச்சு குமிழ் (வரைவு)

en: Sprout a new scriptor around this phrase
ta: புதிய சுற்றுத்தொடரை உருவாக்கும்  வகைக்குறிப்பாளர்

en: Stack
ta: குவியல்

en: Stack / Book
ta: அடுக்கு / புத்தகம்

en: Stack Help
ta: உதவி அடுக்கு

en: Style
ta: பாணி

en: Subject
ta: பொருளுரை

en: Supplies
ta: விநியோகங்கள்

en: Tags
ta: ஒட்டுக்கள்:

en: Take measures that may help fix up some things about a faulty or problematical project.
ta: பிழையான அல்லது பிரச்சனைக்குரிய செயற்றிட்டத்தினை திருத்த உதவுவதற்கு னடவடிக்கை மேற்கொள்ளும்

en: Target Age
ta: இலக்கின் ஆயுள்

en: Test
ta: அடைவுச் சோதனை

en: Test/Yes/No panes for testing a condition.
ta: பரீட்சை/ஆம்/இல்லை

en: TestTile
ta: அடுக்குச் சோதனை

en: Text
ta: உரை

en: Text Color
ta: நிற எழுத்துரு

en: That event is already defined.
ta: இந்த நிகழ்வு ஏற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: The "more..." branch offers you menu items that are less frequently used.
ta: "more..." கிளை மிகக்குறைவாக பாவிக்கப்படும் விபரப் பட்டியலைத் தரும்

en: The name of the script to which this operation applies
ta: குறித்த செயற்பாட்டின் பிரயோகத்திற்கு வகைக்குறிப்பின் பெயர்

en: The place where all your trashed morphs go.
ta: கழிவாக்கப்பட்ட உருக்கள் (உருமாற்றம் அடைந்த)அனைத்தும் செல்லுமிடம்

en: There is presently no
    background painting
    to delete.
ta: அங்கே மன்வைப்பு செய்யவில்லை
    பின்புல அச்சுப்பதித்தல் 
    அழித்தல்.

en: This border style cannot be used here
ta: இந்த எல்லைக்கோட்டு பாணியை இங்கே உபயோகிக்காதீர்.

en: This is a variable defined by you.  Please edit this into your own meaningful documentation.
ta: இது உங்களால் வரையறுக்கப்பட்ட மாறி._ தயவு செய்து இதை உங்கள் கருத்துடைய ஆவணத்தில் திருத்து.

en: This is the name of the player to which this script belongs; if you click here, you will get a menu of interesting options pertaining to this player and script
ta: இந்த எழுத்துருவிற்கு சொந்தமான  இயக்கியினுடைய பெயா் இதுதான்; நீங்கள் இங்கே சொடுக்கினால், இந்த இயக்கியோடு தொடா்புடைய சுவாரசியமான தெரிவுப் பட்டியலைப் பெறுவீர்கள்

en: This is the name of the script to which this entry pertains.
ta: பதிவுடன் தொடர்புடைய சுட்டி பெயர் இதுதான்

en: This tile refers to an actual graphical object; use this menu item to grab that object.  Caution!  This may remove the object from a place it really ought to stay.
ta: குறித்த அடுக்கின் உண்மையான வரையியல் குழம்பியுள்ள பொருள் பட்டியலை பயன்படுத்தி ;

en: This tool allows you to see all the scripts for all the objects in this project.
    
    Sometimes you are only interested in those scripts that are ticking, or that are *ready* to tick when you hit the GO button (which are said to be "paused.")
    
    * Check "tickers only" if you only want to see such scripts -- i.e., scripts that are either paused or ticking.
    
    * If "tickers only" is *not* checked, then all scripts will be shown, whatever their status.
    
    * The other checkbox, labeled "all instances", only comes into play if you have created "multiple sibling instances" (good grief) of the same object, which share the same scripts; if you have such things, it is often convenient to see the scripts of just *one* such sibling, because it will take up less space and require less mindshare -- and note that you can control a script for an object *and* all its siblings from the menu of that one that you see, via menu items such as "propagate status to siblings".
    
    * If "all instances" is checked, scripts for all sibling instances will be shown, whereas if "all instances" is *not* checked, only one of each group of siblings will be selected to have its scripts shown.
    
    But how do you get "multiple sibling instances" of the same object?  There are several ways:
    
    (1)  Use the "make a sibling instance" or the "make multiple siblings..." menu item in the halo menu of a scripted object.
    
    (2)  Use the "copy" tile in a script.
    
    (3)  Request "give me a copy now" from the menu associated with the "copy" item in a Viewer.
    
    If you have on your screen multiple sibling instances of the same object, then you may or may want to see them all in the All Scripts tool, and that is what the "all instances" checkbox governs.
    
    Set "all instances" if you want a separate entry for each instance, as
    opposed to a single representative of that kind of object.
    
    Note that if you obtain a copy of an object by using the green halo handle, it will *not* be a sibling instance of the original.  It will in many ways seem to be, because it will start out its life having the same scripts as the original.  But it will then lead an independent life, so that changes to scripts of the original will not be reflected in it, and vice-versa.
    
    This is an important distinction, and an unavoidable one because people sometimes want the deep sharing of sibling instances and sometimes they clearly do not.  But the truly understandable description of these concepts and distinctions certainly lies *ahead* of us!
ta: 1.இந்த கருவி உங்களை இந்த திட்டப்பணியில் உள்ள அனைத்து பொருட்களுக்கானஅனைத்து விரிவுரைக் குறிப்புகளையும் பார்ப்பதற்கு அனுமதிக்கிறது.
     
    2.சிலவேளைகளில் புள்ளடி இட்டுக்கொண்டிருக்கும் அல்லது நீங்கள் போ பொத்தானை அழுத்தும் போது (இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது என்பதைக் குறிப்பது.)  புள்ளடி இடுவதற்கு *தயார்* ஆக உள்ள விரிவுரைக் குறிப்புகளில் மட்டும் நீங்கள் ஆா்வமாயுள்ளீா்கள்.
    
    3.*அது போன்ற விரிவுரைக் குறிப்புகளை பார்வையிட வேண்டுமாயின் "மையப்பகுதியை மட்டும்" சோதி _ _ , ஆகவே விரிவுரைக் குறிப்புகள் ஒன்றில் இடைநிறுத்தப்பட்டிருக்கும்அல்லது புள்ளடி இட்டுக்கொண்டுக்கொண்டிருக்கும்.
    
    4.*"மையப்பகுதியை மட்டும்" சோதிக்கப் படாவிட்டால் எவ்வாறான நிலையில் காணப்பட்டாலும் அனைத்து  விரிவுரைக் குறிப்புகளும் காட்டப்படும்.
    
    5.

en: This view is ALREADY
    behaving like a holder, which
    is to say, it is set to indicate the
    cursor and to have auto-line-layout.
ta: இந்தக் காட்சி ஏற்கனவே 
    ஒரு பிடிப்பான் போல் நடக்கிறது 
    இது குறித்துக்காட்டுவதற்காக 
    காட்டியையும் தானியங்கி கோட்டின் காட்சியையும்

en: This will actually pick up the object bearing this script and hand it to you.  Click the (left) button to drop it
ta: இந்த காட்டி பார்வையிடும் பொருளை இது  பொறுக்கி எடுத்து, உங்களிடம் தரும். அதை கீழே விட (இடது) பொத்தானை சொடுக்கு

en: This will actually pick up the object this Viewer is looking at, and hand it to you.  Click the (left) button to drop it
ta: இந்த காட்டி பார்வையிடும் பொருளை இது  பொறுக்கி எடுத்து, உங்களிடம் தரும்._  அதை கீழே விட (இடது) பொத்தானை சொடுக்கு

en: Thought bubble
ta: சிந்தனை குமிழ்

en: Thought bubble (graphic)
ta: சிந்தனை குமிழ் (வரைவு)

en: Ticks (now: {1}/sec)
ta: அடையாளமிடுதல் (இப்போது: {1}/sec)

en: Tile
ta: காட்சிவில்லை

en: Times
ta: நேரங்கள்

en: TimesRepeat panes for running a section of code repeatedly.
ta: பகுதியான குறியீடை மீண்டும் மீண்டும் செய்வதற்கான பகுதி

en: To resize the script, uncheck the box below
ta: எழுத்துக்களின் அளவை மாற்றுவதற்கு,பரிசீலிக்கப்படாத பெட்டி கீழே உள்ளது

en: Turn auto-fit on or off
ta: தன்னிச்சையான பொருத்தினை இயக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Turn drop shadows on or off
ta: நிழல்களை இயக்கு அல்லது நிறுத்து.

en: Turn gradient fill on or off
ta: மென்மையான நிறமாற்ற நிரப்பலை இயக்கு அல்லது நிறுத்து.

en: Turn line wrapping on or off
ta: கோட்டு உறையிடுதலை இயக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Turn lock on or off
ta: பூட்டை இயக்கு அல்லது நிறுத்து.

en: Turn radial gradient on or off
ta: கதிர் வீச்சு நிறமாற்றத்தை இயக்கு அல்லது நிறுத்து.

en: Turn rounded corners on or off
ta: வளைந்த மூலைகளை இயக்கு அல்லது நிறுத்து.

en: Turn solid fill on or off
ta: திடமான நிரம்பலை இயக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Turn stickiness on or off
ta: ஒட்டும் தன்மையை இயக்கு அல்லது நிறுத்து

en: Turtle
ta: ஆமை

en: Type a number into the pane to specify the individual turtle.
ta: தனியான ஆமையை இனங்காண்பதற்கு சதுர கூட்டினுள் ஒரிலக்கத்தை டைப் செய்க.

en: Type new name:
ta: புதிய பெயரை தட்டச்சு செய்

en: Type some letters into the pane at right, and then press this Search button (or hit RETURN) and all tiles that match what you typed will appear in the list below.
ta: வலப்பக்க சாளரப்பிரிவில் சில எளுத்துக்களை தட்டச்சு செய், பின்னர் Search பொத்தானை (or hit RETURN) அழுத்து. நீங்கள் தட்டச்சு செய்தவற்றோடு தொடர்புடையவை கீழே உள்ள பட்டியலில் தோன்றும்

en: Type the name you insist upon
ta: நீங்கள் வலியுறுத்தும் பெயரை அச்சுப்பதி

en: User custom events:
ta: பயனாளா் தனிப்பயன் நிகழ்வு

en: What is the name of your new event?
ta: உங்களுடையது புதிய நிகழ்வின் பெயர் என்ன?

en: What should we call this new background?
ta: புதிய பின்னணியை எவ்வாறு அழைப்பர் ?

en: When should this script run?
ta: எப்போது இந்த எழுத்துரு செயற்படவேண்டும்

en: Wherever this object currently is, the "grab" command will rip it out, and place it in your "hand".  This is a very drastic step, that can disassemble things that may be very hard to put back together!
ta: இப்பொருள் தற்பொழுது எங்கிருந்தாலும், "grab" கட்டளை அதை பிய்த்தெடுத்து உங்கள் கையில் தரும்._ இது  மீள ஒன்றுபடுத்த மிகக்கடினமான கலைப்பை ஏற்படுத்தும் ஒரு பாரதூரமான படிமுறை

en: Whether to apply style changes to entire text or just selection
ta: முழு எழுத்துருவுக்கும் அல்லது தெரிவு செய்யப்பட்டவைக்கும் பாணியில் மாற்றங்களைஅமுல்படுத்து.

en: Which card number?
ta: எந்த அட்டை இலக்கம் ?

en: Yes
ta: ஆம்

en: a variable defined by this object
ta: இப்பொருளினால் மாறக்கூடியது

en: abandon unsituated players
ta: இயங்காத இயக்கிகளை கைவிடு

en: add
ta: சேர்

en: add a card of background...
ta: ஒரு அட்டையில் பின்னணியைச் சேர்

en: add a card of this background
ta: ஒரு அட்டையில் இந்த பின்னணியைச் சேர்

en: add a new breed of turtle
ta: ஒரு விருத்தி ஆமையைச் சேர்

en: add a new patch variable
ta: ஒரு புதிய ஒட்டு மாறிலியை சேர்

en: add a new script
ta: புதிய எழுத்துருவைச் சேர்

en: add a new variable
ta: புதிய மாறியைச் சேர்

en: add a vertex at beginning
ta: ஆரம்பத்தில் நேர் கோட்டுடன் இணைக்கவும்

en: add a vertex at end
ta: இறுதியில் நேர் கோட்டுடன் இணைக்கவும்

en: add parameter
ta: பரிமாணம் சேர்த்தல்

en: add search pane
ta: தேடல் சாளரப் பிரிவை சோ்

en: align after
ta: வரிசைப்படுத்திய பிறகு

en: all instances
ta: அனைத்து சந்தா்ப்பங்கள்

en: alternateBackground
ta: பின்னணியை மாற்று

en: apply my status to all siblings
ta: எனது நிலையை என்னுடன் இணைந்தவைக்கும் பிரயோகி

en: apply status to all siblngs
ta: எல்லா கிளைகளுக்கும் நிலைமையை செலுத்து

en: apply the current status of all of my scripts to the scripts of all my siblings
ta: எனது எல்லா உரைகளினதும் தற்போதைய நிலையை எனது எல்லா உரையோடும் இணைந்தவற்றிற்கும் பிரயோகி

en: as object
ta: மாதிரி இலக்கு

en: attempt misc repairs
ta: பல்வகை திருத்தங்களுக்கு முயற்சி செய்

en: attempt repairs
ta: திருத்தங்களுக்கான முயற்சி

en: authoring tools...
ta: படைப்பாளியின் கருவிகள்

en: auto fit
ta: தானாகவே பொருந்தும்

en: auto-phrase-expansion
ta: தன்னியக்க சொற்றொடர் விரிவாக்கம்

en: automatic viewing
ta: தன்னியக்கப் பார்வை

en: background color for all pages...
ta: எல்லாப் பக்கங்களினதும் பின்னணி வண்ணம்

en: basic
ta: அடிப்படை

en: batch pen trails
ta: தொகுதிப் பேனாத்தடங்கள்.

en: be a card in an existing stack...
ta: எஞ்சியிருக்கும் அடுக்கில் ஒரு அட்டையாக இரு

en: be default value on new card
ta: புதிய அட்டையில் கோடாநிலைப் பெறுமானம் உள்ளது

en: be defaults for new cards
ta: புதிய அட்டையை முன்னிலையில் வை

en: become a stack of cards
ta: அட்டைகளை அடுக்க துவங்கு

en: behave like a holder
ta: அவதானமாக விருப்புடன் நடந்து கொள்வார்

en: bold text
ta: உரையை தடிப்பாக்கு

en: book...
ta: புத்தகம்

en: bookish items...
ta: புத்தகம் சார்ந்த உருப்படிகள்

en: bring all siblings to my location
ta: எனது இடத்துற்கு எல்லா கிளைகளையும் எடுத்து வா

en: browse class
ta: உலவும் வகுப்பு

en: browser for scripts
ta: சொற்குறிப்பை தேடிப்பிடி

en: button
ta: பொத்தான்

en: button down?
ta: பொத்தான் கீழே?

en: button to fire this script
ta: இந்த எழுத்தை அழிப்பதற்கான பொத்தான்

en: button up?
ta: பொத்தான் மேலே?

en: can be found in the following categories
ta: அடுத்து வரும் வகைகளில்  இதனை இனங்காண முடியுமா?

en: cancel changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்டமாற்றங்களை இரத்துசெய்வதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: category
ta: வகை

en: change value type
ta: பெறுமதி வகையினை  மாற்று

en: choose a costume
ta: உடையினைத் தெரிவு செய்

en: choose limit class...
ta: மட்டுப்படுத்தப்பட்ட வகுப்பைத் தெரிவுசெய்

en: choose this to obtain a tile which represents the object associated with this script
ta: மூலப்பிரதியுடன் இணைக்கப்பட்ட பொருள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் காட்சி வில்லை ஒன்றைப் பெறுவதற்கு   இதை தெரிவுசெய்

en: choose type...
ta: வகையை தெரிவுசெய்

en: choose vocabulary...
ta: சொற்கோவையைத் தெரிவுசெய்

en: classic tiles
ta: சிறந்த அடுக்குகள்

en: clear all pen trails
ta: எல்லா பேனா(pen) மாதிறி சோதனைகளையும் நீக்கு

en: clear new-page prototype
ta: புதிய பக்க பிரதி  அகற்று

en: clear pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள் அனைத்தையும் நீக்கு

en: click here to add
    another category pane
ta: சோ்க்க இங்கே சொடுக்கு
    மற்றுமொரு வகை பாளத்தை

en: click here to add a variable
    to this object.
ta: ஒரு மாறியை சோ்க்க இங்கே சொடுக்கு

en: click here to choose a new type for this parameter
ta: இங்கே சொடுக்கி பரிமாண வகையை தெரிவு செய்

en: click here to get a menu
    that will allow you to
    locate this object,
    tear off a tile, etc..
ta: தெரிவுப்பட்டியை பெற இங்கே சொடுக்கு
    அது உங்களை அனுமதிக்கும் 
    இப்பொருளை இனங்காண
    ஒரு ஓட்டை கிழி, முதலியன...

en: click here to get a palette of useful tiles to use in your script.
ta: உங்களது எழுத்துக்களில் பயன்படுத்தக் கூடிய ஓட்டுத் தொகுதியை பெறுவதற்கு இங்கே அழுத்தவும்

en: click here to obtain a tile that refers to this player.
ta: இந்த இயக்கியை குறிக்கும் ஏட்டைப் பெற இங்கே சொடுக்கு

en: click here to obtain this object's Viewer
ta: இப்பொருளின் பார்ப்போனை பெற இங்கே சொடுக்கு

en: click to run the script "{1}" in player named "{2}"
ta: மூலப்பிரதியை ஓட்டுவதற்காக சொடுக்கு"{1}'இயக்கியின் பெயர்'"{2}"

en: close
ta: மூடு

en: closing
ta: மூடுதல்

en: color
ta: நிறம்

en: color  sees
ta: நிறம் _ பார்க்கின்றது

en: command
ta: கட்டளை

en: copy object's name to clipboard
ta: பொருளின் பெயரை மறைப்பலகைக்கு பிரதி செய்

en: copy page url to clipboard
ta: url பக்கத்தை மறைப்பலகையில் பிரதி செய்.

en: debug...
ta: வழு நீக்கம் (பிழை நீக்கம்)

en: decimal places...
ta: தசம இடம்..

en: decrease kern
ta: நெருக்கத்தைக் குறைவு

en: define a new custom event
ta: ஒரு புதிய தனிப்பயன் நிகழ்வை விபரி

en: delete a custom event
ta: ஒரு தனிப்பயன் நிகழ்வை நீக்கு

en: delete all cards *except* this one
ta: *except* இது தவிர்ந்த அனைத்து அட்டைகளையும் அகற்று

en: delete background painting
ta: பின்னணி வர்ணத்தை நீக்கு

en: delete the graphic that forms the background for this me.
ta: இந்தப் படவரைகலையின் பின்னணி வர்ணத்தை நீக்கு.

en: delete this card
ta: இந்த அட்டையை அகற்று

en: destroy "
ta: அழித்தல்

en: destroy all this object's scripts
ta: எல்லா எழுத்துருக்களையும் இல்லாமல் செய்

en: destroy this object
ta: இந்தப் பொருளை அழித்துவிடு

en: destroy this script
ta: இந்த எழுத்தை இல்லாமல் செய்

en: detached method pane
ta: பிரித்தெடுப்பு முறையிலான சாளரப்பிரிவு

en: detailed watcher
ta: காவலாளியின் விபரம்

en: dial to
ta: சுழற்று

en: distance to
ta: தூரம்

en: divide
ta: பகுதிகளாக பிரி

en: divide & truncate
ta: பகுதிகளாக பிரித்து துணி

en: divisible by
ta: ஆல் பிரிக்கப்படத்தக்க

en: do
ta: செய்

en: drag & drop
ta: இழுத்துப்போடு

en: drag and drop to 
    add a new script
ta: புதிய எழுத்துருவைப் இணைப்பதற்கு
     இழுத்தலுடன் நழுவ விடுதல்

en: drag from here to obtain an assignment phrase.
ta: ஒப்படைகளின் செயற்பாடுகளை பெற்றுக்கொள்வதற்கு இங்கிருந்து இழுக்கவும்

en: edit balloon help
ta: உதவி பலூனைத் திருத்து

en: edit balloon help for this script
ta: இந்த எழுத்தின் உதவிக்காக பலூனைத் திருத்து

en: empty script
ta: வெறும் உரை

en: empty trash can
ta: கழிவுத் தொட்டியைக் காலி செய்

en: enclose within parentheses
ta: பிறை வளைவுடன் உறையிலிட்டு அடைத்துவைக்கப்பட்ட

en: equal
ta: சமம்

en: etoy vocabulary summary
ta: EToy சொற்பதங்களின் சுருக்கம்

en: evaluation error
ta: மதிப்பீடு பிழை

en: explain designations
ta: பதவிகளை விளக்கு

en: explain status alternatives
ta: மாற்றுவழிக்கான நிலையை விபரி

en: expunge empty scripts
ta: வெறும் எழுத்துருக்களை நீக்குக

en: false
ta: பொய்யாக

en: fence enabled
ta: வேலியை செயற்பட வை

en: fewer card controls
ta: அட்டையில் கட்டுப்பாடுகள் சிறிதே உள்ளன

en: fill & border
ta: கரை ,நிரப்பு

en: find all sibling instances and bring them to me
ta: எல்லா கிளைகளையும், தடவைகளையும் கண்டு எனக்கு தா

en: find via this template
ta: இதை படிம அச்சு ஊடாக தேடு

en: find...
ta: கண்டுபிடி ...

en: fires per tick...
ta: ஒரு அழுத்தத்துக்கான வேட்டுக்கள்

en: first card
ta: முதல் அட்டை

en: font changing
ta: எழுத்துரு மாற்றம்

en: forcibly rename object
ta: வலுக்கட்டாயமாக பொருளின் பெயரை மாற்று

en: forget other costumes
ta: வேறு உடைகளை மறந்துவிடு

en: forward by
ta: முன்னோக்கி அனுப்பு

en: function
ta: தொழிற்பாடு

en: gallery of players
ta: காட்சியகத்தை இயக்கு

en: geometry
ta: கேத்திரகணிதம்

en: give me a copy now
ta: இப்போது எனக்கொரு பிரதியைத் தா

en: go to card...
ta: அட்டைக்குச் செல்

en: gold box
ta: தங்கப் பெட்டி

en: gold box items
ta: தங்கப் பெட்டி மாதிரிகள்

en: governs whether, when an object is touched inside me, a viewer should automatically be launched for it
ta: எனக்குள் ஏதாவது பொருள் தொடுகையிலுள்ளதா என பாரக்கும். அதற்காக ஒரு பாவனையாளர் தானாகவே ஆரம்பிக்க வேண்டும்

en: grab morph
ta: உருமாற்றத்தை பற்றிக்கொள்

en: grab this object
ta: இப் பொருளை பற்று

en: greater than
ta: பெரியது

en: greater than or equal
ta: பெரிது அல்லது சமனானது

en: hand me a "button down?" tile
ta: "பொத்தான் கீழா?" ஒரு ஓட்டுருவை என்னிடம் கையளி

en: hand me a "button up?" tile
ta: "பொத்தான் மேலா?"ஒரு ஓட்டுருவை என்னிடம் கையளி

en: hand me a "function" tile
ta: "இயங்கு" ஒரு ஓட்டுருவை என்னிடம் கையளி

en: hand me a "random number" tile
ta: "எழுமாறான எண்" ஒரு ஓட்டுருவை என்னிடம் கையளி

en: hand me a "repeat..times" tile
ta: "மீளெடுத்த நேரம்" ஒரு ஓட்டுருவை என்னிடம் கையளி

en: hand me a numeric-constant tile
ta: இலக்கமிடப்பட்ட மாறாத ஓட்டுருவை என்னிடம் தா

en: hand me a picture of pen trail
ta: பென் டிரையில் உள்ள படம் ஒன்றை எனக்குத் தா

en: hand me a test-yest-no tile
ta: test-yest-no சட்டத்தை என்னிடம் கையளி

en: hand me a tile for self
ta: self க்கான சட்டத்தை என்னிடம் கையளி

en: hand me this object
ta: இந்த பொருளை கையாளவும்

en: hide card controls
ta: அட்டைக் கட்டுப்பாடுகளை மறை

en: if currently showing thumbnails governs the standard height for them
ta: சிறு படங்களை காட்டிக்கொண்டிருப்பின் நிலையான உயரத்தை பேனும்

en: impart scripts to...
ta: எழுத்துருக்களை ....க்கு பதியவை

en: include at beginning
ta: ஆரம்பத்தையும் சேர்த்துக் கொள்

en: include at end
ta: முடிவையும் சேர்த்துக் கொள்

en: increase kern
ta: நெருக்கத்தை அதிகமாக்கு

en: indicate all siblings
ta: எல்லா கிளைகளையும் சுட்டிக்காட்டு

en: insert a card
ta: அட்டையை உட்சேர்

en: insert a vertex at cursor
ta: நேர் கோட்டினுள்  இடம் சுட்டியை வைக்க

en: insert cards from a file...
ta: ஒரு கோவையிலிருந்து அட்டையை உட்புகுத்து

en: insert cards from clipboard data
ta: பிடிப்புப் பலகைத் தரவவில் இருந்து அட்டையை உட்புகுத்து

en: inspect
ta: பரிசோதனை

en: inspect class
ta: வகுப்புகளின் மேற்பார்வை

en: inspect morph
ta: வடிவமைப்பை பரிசோதி

en: inspect object
ta: பொருளை மேற்பார்வைசெய்

en: inspect player
ta: இயக்கியை பரிசோதி

en: inspect this Viewer
ta: இந்தப் பார்வையின் மேற்பார்வை

en: inspect this Vocabulary
ta: இந்த சொற்கோவையின் மேற்பார்வை

en: instance variable order...
ta: உதாரணமாக மாறியின் வரிசை...

en: is in the following category
ta: இது அடுத்த வகைக்குட்பட்டுள்ளதா

en: is over color
ta: நிறத்திற்கு மேலாக உள்ளது

en: italic text
ta: உரையை சரிவாக்கு

en: keep changes made and close panel
ta: செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை வைத்திருப்பதுடன் பட்டியலை மூடு.

en: keep in one file
ta: ஒரு கோவையில் வை.

en: larger value
ta: பெறுமதி பெரியது

en: last card
ta: கடைசி அட்டை

en: layout
ta: தளக்கோலம்

en: less than
ta: அதனிலும் குறைவு

en: less than or equal
ta: குறைவானது அல்லது சமனானது

en: line is curved
ta: கோடு வளைவாக உள்ளது

en: line is opened
ta: கோடு திறந்துள்ளது

en: listening
ta: கேட்டறிதல்

en: load PPT images from slide #1
ta: படவில்லை # 1 இருந்து PPT படங்களை ஏற்று

en: look like
ta: இதுமாதிரி

en: make a new background...
ta: ஒரு புதிய பின்னணியை உருவாக்கு

en: make a sibling instance
ta: ஒரு தடவையி்ல் கிளையை ஆக்கு

en: make all my sibling instances look like me.
ta: எனது எல்லா இணைந்த உதாரணங்களையும் என்னைப்போல ஆக்கு

en: make all pages this size
ta: இந்த அளவுக்கு எல்லாப் பக்கங்களையும் செய்

en: make all siblings look like me
ta: ஒத்த பிறப்புக்கள் எல்லோரையும் என்னைப்போல் உருவாக்கு

en: make an instance for my data
ta: எனது தரவுகளில் இருந்து உதாரணம் ஒன்றைப் பெறுக.

en: make detachable
ta: பிரிப்புள்ளவற்றை உருவாக்கு

en: make graph paper...
ta: வரைபுத்தாளை உருவாக்கு

en: make multiple siblings...
ta: ஒத்த பிறப்புக்கள் பலரை உருவாக்கு...

en: make sound
ta: ஒலியை ஆக்கு

en: miscellaneous
ta: பலவிதமான

en: momentarily show, by flashing , all of my visible siblings.
ta: நிலையில்லா காட்சி, பார்க்ககூடிய என்னுடைய எல்லா ஒத்த பிறப்புக்களையும் உடனடியாகத் தோன்றும்படியாகக் காட்டு

en: more geometry
ta: அதிக கேத்திரகணிதம்

en: more...
ta: அதிகம்

en: more...
ta: அதிகம்...

en: motion
ta: அசைவு

en: mouseDown
ta: சுட்டியை கீழ் இறக்கு.

en: mouseEnter
ta: சுட்டியைப் பதி

en: mouseEnterDragging
ta: சுட்டியைப் பதித்து இழுத்துச்செல்

en: mouseLeave
ta: சுட்டி விலகி விட்டது

en: mouseLeaveDragging
ta: சுட்டியைப் விலக்கி இழுத்துச்செல்

en: mouseStillDown
ta: சுட்டி இன்னும் கீழ்

en: mouseUp
ta: சுட்டி மேலே

en: move card one position earlier
ta: முதலில் ஒரு நிலைக்கு அட்டையை நகர்த்து.

en: move card one position later
ta: பின்பு ஒரு நிலைக்கு அட்டையை நகர்த்து

en: move card to back of stack
ta: பின்னால் அடுக்கு அட்டையை நகர்த்து

en: move card to front of stack
ta: முன்னால் அடுக்கு அட்டையை நகர்த்து

en: multiply
ta: பெருக்கு

en: name for new variable:
ta: புதிய மாறிக்குரிய பெயர்

en: narrow text
ta: குறுகிய  உரை

en: new scripting area
ta: புதிய செயற்குறிப்புப் பிரதேசம்

en: next card
ta: அடுத்த அட்டை

en: no arrowheads on pens
ta: பேனாவின்மேல் அம்புத்தலை இல்லை

en: no change
ta: மாற்றம் இல்லை

en: no path obtained
ta: வழியைப் பெறமுடியாது

en: no pen trails present
ta: தற்போது பேனையின் செயற்பாடு இல்லை

en: no such card
ta: தேடல் அட்டை இல்லை

en: normal
ta: சாதாரணம்

en: normal text
ta: சாதாரண உரை

en: not equal
ta: சமம் இல்லை

en: number
ta: இலக்கம்

en: objects (o)
ta: பொருள்(o)

en: observation
ta: அவதானித்தல்

en: ok
ta: சரி

en: okay, this object is now named
ta: சரி,இந்தப் பொருள் இப்போது பெயரிடப்படடுள்ளது

en: open
ta: திற

en: open a button properties panel for the morph
ta: வடிவமைப்புக்கான பொத்தான் உடைமை பட்டியலை  திற

en: open a lexicon that has a type-in pane for search (not recommended!)
ta: தேடலுக்கான தட்டச்சு செய்யக்கூடிய சாளரப்பிரிவை உடைய அகராதியை திற (சிபாரிசு செய்யப்படவில்லை)

en: open a little window that shows the Smalltalk code underlying this script.
ta: இந்த எழுத்துருவின் கீழே காணப்படும் Smalltalk குறியை காட்டும் ஒரு சிறிய சாளரத்தை திறக்கும்.

en: open a main properties panel for the morph
ta: வடிவத்திற்கான பிரதான பட்டியல் உடைமைகளை திற.

en: open a text properties panel for the morph
ta: வடிவமைப்புக்கான எழுத்துரு உடைமைகள்பட்டியலை திற

en: open a window that shows the code for this object in traditional programmer format
ta: இந்த பொருளுக்கான குறியீட்டை பாரம்பரிய நிரலா் வடிவில் காட்டக்கூடிய ஒரு சாரளத்தை திற

en: open lexicon with search pane
ta: தேடலோடு கூடிய அகராதியை திற

en: open or close the lower portion that shows individual scripts
ta: தனியான விரிவுரைக் குறிப்பு கீழ் பாகத்தை மூடு அல்லது திற

en: open standard lexicon
ta: நியம அகராதியை திற

en: open the viewer of the object to which this script belongs
ta: இந்த எழுத்துரு சொந்தமான பொருளுக்கான பார்ப்போனை திறக்கும்

en: open this object's Viewer
ta: இந்த பொருளுக்கான பார்ப்போனைத் திற

en: open this script's Scriptor
ta: இந்த எழுத்துருவின் எழுத்துருவாக்கியை திற

en: open underlying scriptor
ta: கீழாக உள்ள எழுத்துருவாக்கியை திற

en: open viewer
ta: பார்ப்போனைத் திற

en: open viewer for this object
ta: இந்தப் பொருளுக்கான பார்ப்போனை திற

en: opening
ta: திறக்கின்றது

en: opens a Viewer directly on the rendered morph.
ta: பதிப்பு வரையப்பட்ட உருவில் காட்டியை நேரடியாகத் திறக்கும்

en: other...
ta: வேறு...

en: parentheses
ta: பிறை வளைவு

en: parenthesized
ta: பிறை வளைவு

en: paste book page
ta: புத்தகப்பக்கத்தை    ஒட்டு

en: patch
ta: ஒட்டு

en: paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: pen use
ta: பென் பாவனை

en: place in a function
ta: ஒரு நிகழ்ச்சியில்

en: play
ta: இயக்கு

en: play frequency of
ta: இதன் மீடிறனை இயக்கு

en: playfield options
ta: இயக்குதளத் தேர்வுகள்

en: previous card
ta: முன்னைய அட்டை

en: propagate status to siblings
ta: ஏனையவற்றுக்கான பரவிய நிலை

en: property
ta: சொத்து

en: put onto Background
ta: பின்புலத்தினுள் போடு

en: random
ta: எழுமாறாக

en: readout string
ta: வரியை வாசி

en: ready to run all the time
ta: எந்நேரமும் செயற்படுவதற்கு தயாராக உள்ளது

en: refer to masters
ta: தோ்ச்சிபெற்றவா்களுக்கு விபரி

en: reinvigorate
ta: மீள்ஊக்கமளி

en: relaunch this Viewer
ta: இந்த காட்டியை மீள ஆரம்பி

en: reload all from server
ta: வழங்கி (கணினி)யிலிருந்து யாவற்றையும் மீள் ஏற்றம் செய்.

en: remainder when divided by
ta: ஆல் எஞ்சியிருப்பது பிரிக்கப்பட்டால்

en: remove "{1}"
ta: அகற்று"{1}"

en: remove all vertices but cursor
ta: அனைத்து நேர் கோடுகளையும் அகற்று

en: remove all viewers
ta: அனைத்து பார்வையாளா்களையும்' நீக்கு

en: remove from Background
ta: பின்புலத்திலிருந்து நீக்கு

en: remove function
ta: நிகழ்ச்சியை அகற்று

en: remove parameter
ta: பரிமாணத்தை அகற்று

en: remove parentheses
ta: பிறை வளைவை அகற்று

en: remove the vertex at cursor
ta: இடம் சுட்டி குறிக்கும் நேர்கோட்டினை அகற்று

en: remove this entire Viewer from the screen
    don't worry -- nothing will be lost!.
ta: இந்த எல்லா பார்ப்போனையும் திரையில் இருந்து அகற்று
    கவலை வேண்டாம் -- ஒன்றும் இழக்கப்பட மாட்டாது!.

en: remove this pane from the screen
    don't worry -- nothing will be lost!.
ta: இந்த பார்ப்போனையத்தை திரையில் இருந்து அகற்று
    கவலை வேண்டாம் -- ஒன்றும் இழக்கப்பட மாட்டாது!.

en: remove viewers of all players
ta: இயக்குபவர்களின் பார்வையை அகற்று

en: rename  "
ta: மீண்டும் பெயரிடு

en: rename "{1}"
ta: பெயா் மாற்று "{1}"

en: rename object
ta: பொருளை பெயர்மாற்று

en: repeat
ta: மீண்டும்

en: restore default tile
ta: நிலையான அடுக்கை மீட்டெடு

en: reveal this object
ta: இந்த பொருளை வெளிப்படுத்து

en: revert to tile version
ta: முறையான பதிப்புக்குத் என்னுக்கு திரும்பு

en: revert to tile version...
ta: முறையான பதிப்புக்குத் திரும்பு...

en: round up strays
ta: வழிதவறியவற்றை சுற்றிவளை.

en: run all the time
ta: எந்த நேரமும் செயற்படும்

en: run when called
ta: அழைக்கும் போது செயற்படும்

en: run when mouse goes down on me
ta: என்மீது சுட்டி போகும்போது செயற்படு

en: save as new-page prototype
ta: புதியபக்க உதாரணத்தை சேமி

en: save this version
ta: இப் பதிப்பினை சேமி

en: script
ta: எழுத்து

en: scripting
ta: மூலப்பிரதியின்

en: scripts
ta: மூலப்பிரதிகள்

en: scripts for this background
ta: இந்தப் பின்புலத்தில் உள்ள விரிவுரைகள்

en: script{1}
ta: எழுத்து{1}

en: search
ta: தேடு

en: search for text
ta: உரையைத் தேடு.

en: send all pages to server
ta: எல்லாப் பக்கத்தையும் வழங்கி (கணினி)க்கு வழங்கு.

en: send this page to server
ta: இப்பக்த்தைவழங்கி (கணினி)க்கு வழங்கு.

en: send to all
ta: எல்லோருக்கம் அனுப்பு

en: send to back
ta: பின்புறம் அனுப்பு

en: set grid spacing...
ta: தொகுதிக்கட்டத்திற்கு இடைவெளி விடு

en: set thumbnail height...
ta: உயர்ந்த பெரியபடிமத் தொகுதிகள்

en: setting the thumbnail height is only
    applicable when you are currently
    showing thumbnails.
ta: பெரிய படிமங்களின் உயரத்தை மட்டும் திருத்து
    நீங்கள் விண்ணப்பித்த சரியான பெரிய படிமங்களை சிறியதாக்கிக் காட்டுக.

en: show arrows
ta: அம்புக்குறிகளைக் காட்டு

en: show card controls
ta: அட்டைக் கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டு

en: show categories
ta: வகைப்படுத்திக் காட்டு

en: show code textually
ta: குறியீட்டை உரைவடிவில் காட்டு

en: show designations
ta: பதவிகளைக் காட்டு

en: show viewers of all players
ta: அனைத்து இயக்குபவர்களினதும் பார்வையைக் காட்டு

en: shuffle contents
ta: உள்ளடக்கங்களை குழப்பு

en: siblings...
ta: ஒத்த பிறப்புக்கள்...

en: simple watcher
ta: சாதாரண காவலாளி

en: smaller value
ta: சிறிய பெறுமதி

en: sorry -- no slots of that type
ta: மன்னிக்கவும் -- அந்த வகை செருகி இல்லை

en: sort cards by...
ta: அட்டைகளால் ஒழுங்குபடுத்தி...

en: sort pages
ta: பக்கங்களை ஒழுங்குபடுத்து

en: sound
ta: ஒலி

en: sound effect for all backgrounds
ta: எல்லாப் பின்னணிக்கும் ஒலியின் தாக்கம்

en: sound effect for all pages
ta: ஒலிஎல்லாப் பக்கத்தையும் தாக்கும்.

en: sound effect this background only
ta: இந்தப் பின்னணிக்கு மாத்திரம் ஒலியின் தாக்கம்

en: sound effect this page only
ta: இந்தப் பக்கத்திற்கு மாத்திரம் ஒலி விளைவு

en: sound library
ta: ஒலி வாசிகசாலை

en: stacks and cards...
ta: அட்டைகளை அடுக்குங்கள்

en: start holding separate data for each instance
ta: ஒவ்வொரு உதாரணத்திலிருந்தும் வேறு தரவுகளைப் பிடிக்க ஆரம்பி

en: start painting in
ta: ஓவியத்தை ஆரம்பி

en: start recording
ta: பதிவு செய்தலை தொடங்கு

en: start using for reference thumbnail
ta: மேற்கோள்கள் கட்டைவிரல் நகங்களால் பாவனைகளை ஆரம்பி

en: status of scripts
ta: உரையின் நிலை

en: stop
ta: நிறுத்து

en: stop at last page
ta: கடைசிப்பக்த்தைநிறுத்து

en: stop holding separate data for each instance
ta: ஒவ்வொரு உதாரணத்திலிருந்தும்  வேறான தரவுகளை பிடிப்பதை நிறுத்து

en: stop using for reference thumbnail
ta: மேற்கோள்கள் கட்டைவிரல் நகங்களால் பாவனைகளை நிறுத்து

en: strip away the function call, leaving just its former argument in its place
ta: முற்சொன்ன வாதத்திலிருந்து பகுதியாக விலகிச் செல்லும்

en: strip away the parenthesises
ta: அடைப்புக்குரியை அகற்ற

en: struck out text
ta: உரையினை அச்சடி

en: subtract
ta: கழி

en: summary of scripts
ta: உரையின் சுருக்கம்

en: switch to next costume
ta: அடுத்த உடைக்கு மாறு

en: switch to previous costume
ta: முன்னைய உடைக்கு மாறு

en: take out of window
ta: திரையை விட்டு வெளியேற்று

en: test
ta: பரீட்சை

en: tests
ta: பரீட்சைகள்

en: there was no conflict; this object is now named
ta: முரண்பாடு எதுவும் இருக்கவில்லை; இந்த பொருள் இப்பொழுது பெயரிடப்பட்டுள்ளது

en: this tile is not actually suitable for use with this kind of object
ta: இந்த வகைப் பொருளுக்கு இந்த ஓட்டுருவம் எவ்விதத்திலும் பொருத்தமில்லை

en: tickers only
ta: tickers மாத்திரம்

en: ticking
ta: அடையாளமிடுதல்

en: tile for me
ta: எனக்காக அடுக்கிக்காட்டு

en: tile for this object
ta: இப்பொருளுக்கான ஓடு

en: tile representing this object
ta: இந்த பொருளைப் பிரதிநிதிப்படுத்தும் ஒரு வில்லையை உருவாக்கு

en: tiles to get...
ta: தலைப்புகளைப் பெறுவதற்கு..

en: times
ta: தடவை

en: true
ta: உண்மையாக

en: turn by
ta: திரும்பு

en: turtle
ta: ஆமை

en: uncache page sorter
ta: துரித நிறுவகத்தை பக்கவாரியாகப் பிரி.

en: underlined text
ta: உரையைக் கோடிடு

en: unhide hidden objects
ta: மறைக்கப்பட்ட பொருட்களை காட்டு.

en: unlock locked objects
ta: மூடிய விடயத்தை திற

en: use a pale yellow-and-blue background texture here.
ta: இங்கே மஞ்சளும், நீலமும் பின்னணியாக பயன்படுத்து

en: use standard texture
ta: தரவரையறை இழைமத்தை உபயோகி

en: var
ta: மாறி

en: variables
ta: மாறிகள்

en: version
ta: வெளியீட்டு எண்

en: view by icon
ta: பார்வையால் ஆன சின்னம்

en: view by name
ta: பெயரைப் பார்

en: view by size
ta: அளவைப் பார்

en: view morph directly
ta: உருவை நேரடியாக பார்வையிடு

en: view trash contents
ta: குப்பையான உள்ளடக்கத்தை காட்டு

en: view with line layout
ta: பார்வையுடனான கோட்டு வடிவமைப்பு

en: viewing options for "{1}"
ta: தேர்வுகளைப் பார்வையிடு

en: visual effect for all backgrounds
ta: எல்லாப் பின்னணியும் பார்க்கக் கூடிய தாக்கம்

en: visual effect for all pages
ta: காட்சிப்படுத்தல்   எல்லாப்பக்கங்களிலும்.

en: visual effect this background only
ta: இந்தப்  பின்னணிக்கு மாத்திரம் பார்க்கக் கூடிய தாக்கம்

en: visual effect this page only
ta: காட்சிப்படுத்தல் இந்தப்பக்கத்தில் மட்டும்

en: what do these mean?
ta: இவை கருதுவது என்ன?

en: when I am being closed
ta: நான் மூடப்படும்போது

en: when I am being opened
ta: நான் திறக்கப்படும்போது

en: when mouse comes back up
ta: சுட்டி மீள வரும்போது

en: when mouse enters my bounds, button down
ta: பொத்தான் கீழே,எப்போது சுட்டி எனது எல்லைக்குள் வரும்

en: when mouse enters my bounds, button up
ta: பொத்தான் மேலே,எப்போது சுட்டி எனது எல்லைக்குள் வரும்

en: when mouse exits my bounds, button down
ta: பொத்தான் கீழே,எப்போது சுட்டி எனது எல்லையில் இருந்து வெளியேறும்

en: when mouse exits my bounds, button up
ta: பொத்தான் மேலே ,எப்போது சுட்டி எனது எல்லைக்குள் வரும்

en: when this script should run
ta: எப்போது இந்த எழுத்துரு செயற்படவேண்டும்

en: where is this object?
ta: இந்தப் பொருள் எங்கே?

en: whether I should automatically strive exactly to fit my contents
ta: தன்னியங்கியாக  எனது பொருளடக்கத்தை நுணுக்கமாக இணைப்பதற்காக முயற்சி செய்

en: whether auto-line-layout, resize-to-fit, and indicate-cursor should be set to true; useful for animation control, etc
ta: தன்னியக்க - கோடு – தளக்கோலம் ,பொருத்துவதற்காக மீளளமைத்தல் , சுட்டிக்காட்டும் சுட்டி என்பன சரியாக வழங்கப்பட்டிருக்குமாயின் தெரிசெய்யப்பட்டுக்கிருக்குமாயின் அசைவூ+ட்ட கட்டுப்பாடுகளுக்கு உதவியாக அமையூம்.

en: whether dragging an object from the interior should produce a COPY of the object
ta: ஒரு பொருளிளை உட்பகுதியிலிருந்து இழுத்தெடுப்பதாயின் அதனை பிரதி செய்தல் வேண்டும்

en: whether gridding should be used in my interior
ta: கட்டமாக்கப்படுதலாயின் எனது உள்ளடக்கத்தை பயன்படுத்தல் வேண்டும்

en: whether large objects should be represented by thumbnail miniatures of themselves
ta: பெரிய பொருட்கள் தாமாகவே  சிறிய படிமங்களாக காட்டுவதன் மூலம் பிரதிநிதித்துவப்பட வேண்டும்

en: whether moving objects should stop at the edge of their container
ta: நகரும் பொருட்கள் அவைகளது  கொள்கலங்களின் விளிம்புகளில் நிறுத்த வேண்டும்.

en: whether objects should put up halos when the mouse is over them
ta: பொருட்கள் தம்மீது சுட்டி காணப்படும் போது பரிவட்டத்தை தோன்றுவிக்க.

en: whether submorphs should automatically be laid out in lines
ta: உப வடிவங்கள் தன்னிச்சையாக கோடுகளில் இடப்பட வேண்டும்.

en: whether the "current" submorph should be indicated with a dark black border
ta: "தற்போதய" உப வடிவங்கள் தடித்த கருப்புக்கோட்டினால் சுட்டிக்காட்டப்பட வேண்டும்

en: whether the cartesian origin of the playfield should be at its lower-left corner or at the center of the playfield
ta: இயக்குபுலத்தின் காட்டேசியன் தொடக்கம் அதனுடைய கீழ்மட்ட இடது மூலையில் அல்லது இயக்குபுல மத்தியில் காணப்பட வேண்டும்.

en: whether the grid should be shown when gridding is on
ta: கட்டமாக்கம் நிகழும் போது கட்டம்(grid) காட்டப்படவேண்டும்.

en: whether tile phrases, dropped on me, should automatically sprout Scriptors around them
ta: என்மீது இடப்பட்ட காட்சி வில்லை சொற்றொடர்களைச் சுற்றி தன்னியக்கமாக உருவாக்கிகள்  உருவாக்கப்படவேண்டும்

en: while mouse still down
ta: சுட்டி இன்னும் கீழே உள்ளதா

en: wrap after last page
ta: கடைசி பக்கத்தின் பிறகு பொதிசெய்

en: {1} [or more] repair(s) made
ta: {1} [or அதிகம் ] பழுதுபார்(s) செய்த

en: {1} is used for vector operations
ta: {1} ஆனது நெறிய(vector) செயற்பாட்டுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது
