eToys - en to ta translation catalogue (786 entries)

en: A count of my embedded objects that want to act as pins for connections
ta: இணைப்புக்களுக்கான ஊசிகளாக செயற்பட வேண்டியுள்ள என்னுடைய பதிக்கப்பட்ட பொருட்களின் ஒரு எண்ணிக்கை

en: A graphic for the current frame
ta: தற்போதைய சட்டகத்திற்கான சித்திரம்

en: A morph with the last frame
ta: இறுதி சட்டகத்துடன் ஒரு உரு

en: A number representing the current position of the knob.
ta: கைபிடியின் உடைய உண்மை நிலை ஒரு இலக்கத்தை மாற்றுவதன் மூலம்.

en: A number representing the current position of the movie/sound.
ta: தற்போதைய நிலையிலுள்ள படம்/ஒலியின் நிலையினை இலக்கம் குறிக்கின்றது

en: A number representing the volume of the movie.
ta: படத்தின் ஒலியினை இலக்கம் குறிக்கின்றது

en: A string rendition of myself
ta: என்னைப் பற்றி விபரிக்கும் வசனம்

en: Add a vertex at my current cursor position
ta: தற்போதுள்ள அம்புகுறி நிலையில நேர் கோட்டினை இணை

en: Add a vertex at the beginning of my vertices list
ta: ஆரம்ப நிலையிலுள்ள அம்புகுறியினை       நேர் கோட்டு பட்டியலுடன் இணைக்கவும்

en: Add a vertex to the end of my vertices list
ta: அம்புகுறியினை நேர் கோட்டு பட்டியலுடன் இறுதியில் இணைக்கவும்

en: Add the object at the beginning of my contents list.
ta: எனது உள்ளடக்கப்பட்டியலுக்கு முன்னால் பொருளை இணை.

en: Add the object to my contents
ta: எனது தகவல்களின் பொருளை சேர்

en: Add the object to my contents at my current cursor position
ta: எனது உள்ளடக்கத்தில் தற்போது சுட்டி உள்ள இடத்தில் பொருளை இணை.

en: Add the object to the end of my contents list.
ta: எனது உள்ளடக்கப்பட்டியலுக்கு முடிவில் பொருளை இணை.

en: All my characters except the first one
ta: முதலாவது தவிர்ந்த என்னுடைய எல்லா எழுத்துக்களும்

en: Alpha value of my color from 0 to 1.0 as float
ta: எனது நிறத்தின் அல்பா பெறுமானம் 0 இலிருந்து 1.0 வரை இடைப்பட்டது

en: Blue value of my color from 0 to 1.0 as float
ta: எனது நிறத்தின் நீலப் பெறுமானம் 0 இலிருந்து 1.0 வரை இடைப்பட்டது

en: Boolean
ta: பூஜ்யம்/ஓன்றை குறிக்கவல்லது

en: BorderStyle
ta: எல்லைக்கோட்டு பாணி.

en: Brightness value of my color from 0 to 100 as float
ta: எனது நிறத்தின்  பிரகாசப் பெறுமானம் 0 இலிருந்து 100 வரை இடைப்பட்டது

en: Bring all out-of-container subparts back into view.
ta: கொள்கலனுக்கு வெளியில் உள்ள உப பகுதிகனள மீண்டும் பார்வைக்கு கொண்டுவா.

en: Button 1 pressed
ta: பொத்தான் 1 ஐ அழுத்து

en: Button 2 pressed
ta: பொத்தான் 2 ஐ அழுத்து

en: ButtonPhase
ta: பத்தான் தளம்

en: Change the heading of the object by the specified amount
ta: இந்தப்பொருளுக்கான தலைப்பை பெறுமதியான தொகைக்கு மாற்று

en: Clear all the pen trails in the interior.
ta: உள்ளக பேனாத்தடங்கள் அனைத்தையும் நீக்கு

en: Clear the graph of current contents
ta: இப்போதுள்ள தகவல்களில் வரைபை நீக்கு

en: Color
ta: நிறம்

en: Create a new card
ta: புதிய அட்டையை உருவாக்கு

en: CustomEvents
ta: தன்மாற்ற நிகழ்வுகள்

en: Delete all pages in the scraps book
ta: வரை புத்தகத்தின் எல்லாப் பக்கங்களையும் அகற்று

en: Delete the current card
ta: நடைமுறையிலுள்ள அட்டையை அழித்தல்

en: Dial a telephone number
ta: ஒரு தொலைபேசி எண்ணை சுழற்று

en: Display the world as a blueprint
ta: நீலப்பிரதியாக உலகத்தைக் காட்டு.

en: Display the world normally
ta: உலகத்தின் சாதாரண காட்சி

en: Erase all speech bubbles attached to this object, if any
ta: இந்த பொருளுடன் இணைக்கப்பட்ட குமிழ்களின் எல்லா பேச்சுகளையும் அழி, அப்படி எதாவதிருந்தால்

en: Flip the picture left to right
ta: இடது வலதாக திருப்பு

en: Flip the picture upside down
ta: மேல் கீழாக திருப்பு

en: Free the bubble from following an object
ta: கடந்த பொருளிலிருந்து குமிழை தனியாக்கு

en: Go to the first card of the current background
ta: நடைமுறை பின்னணியிலுள்ள முதல் அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Go to the first card of the entire stack
ta: முழுக் குவியலிலுள்ள முதல் அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Go to the last card of the current background
ta: நடைமுறை பின்னணியிலுள்ள கடைசி அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Go to the last card of the entire stack
ta: முழுக் குவியலிலுள்ள கடைசி அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Go to the next card
ta: அடுத்தத அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Go to the previous card
ta: முன்னைய அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: Graphic
ta: வரைகலை

en: Green value of my color from 0 to 1.0 as float
ta: எனது நிறத்தின் பச்சை பெறுமானம் 0 இலிருந்து 1.0 வரை இடைப்பட்டது

en: Hide the navigation bar at the top of the screen
ta: வழிநடத்தும் பட்டியை மேற்பக்க திரையில் மறை

en: Horizontal resizing
ta: மேலிருந்துகீழாக ஒழுங்குப்படுத்து

en: How long vertices are within me
ta: என்னுடன் எவ்வளவு நீண்ட செங்குதுக்கள்

en: How many characters I have
ta: எத்தனை எழுத்துக்களை நான் வைத்திருக்கிறேன்

en: How many elements are within me
ta: என்னுடன் எத்தனை தனிமங்கள் உள்ளன.

en: How many pages here are in the book
ta: இந்த புத்தகத்தில் இங்கே எத்தனைபக்கங்கள் உள்ளன

en: How many vertices are within me
ta: எத்தனை நேர்கோடுகள் என்னுடன் உள்ளன

en: How the picture should change when the heading is modified
ta: தலைப்பு மாற்றப்படும் போது படம் எப்படி மாற்றப்படல் வேண்டும்

en: If true, only whole numbers are used as values; if false, fractional values are allowed.
ta: உண்மையாக இருந்தால் முழு இலக்கமும் பெறுமானமாகப் பயன்படும், பொய்யாக இருந்தால் பின்ன பெறுமானம் மட்டும் அனுமதி

en: ImageResolution
ta: படத்தின் நீளஅகலம்

en: Initiate painting of a new object in the standard playfield.
ta: தரப்படுத்தப்பட்ட விளையாட்டுத்தடத்தில் புதிய பொருள் ஒன்றினை நிறம் தீட்ட ஆரம்பி.

en: Length of this movie in number of frames
ta: இந்த திரைப்படத்தின் நீளம் சட்டகங்களின்,இலக்கத்தில் உள்ளது

en: Length of this movie in seconds
ta: இந்த திரைப்படத்தின் நீளம் செக்கன்களில் உள்ளது

en: Lift the pens on all the objects in my interior.
ta: எனது உள்ளகத்தில் உள்ள பொருட்க்களின் மேல் பேனாவை உயர்த்து.

en: List direction
ta: வழி நடாத்தும் பட்டியல்

en: Load a sine wave as the current graph
ta: இப்போதுள்ள வரைபில் சைன் வளையியை ஏற்று

en: Load the specified sound into the current graph
ta: இப்போதுள்ள வரைபினுள் குறிப்பிட்ட ஒலியை ஏற்று

en: Lower the pens on all the objects in my interior.
ta: எனது உள்ளகத்தில் உள்ள பொருட்க்களின் மேல் பேனாவை கீள்கொண்டுவா.

en: Make my picture be the one I remember in my baseGraphic
ta: எனது படத்தை எனது அடிப்படை வரைகலையில் நினைவுபடுத்தும்படி ஆக்கு

en: Make the bubble follow an object
ta: பொருளை தொடருமாறு குமிழை உருவாக்கு

en: Make the specified sound
ta: குறித்த ஒலியை ஆக்கு

en: Me or my outermost container
ta: எனக்கு அல்லது என்னுடைய வெளிப்புறக் கொள்கலன்

en: Moves the object forward in the direction it is heading
ta: தலைப்பிற்கேற்ற திசையில் முன்னோக்கி அனுப்புமுன்னோக்கி அனுப்புமுன்னோக்கி அனுப்பு

en: My hash value
ta: எனது புல(hash) பெறுமானம்

en: My physical size
ta: எனது பௌதீக அளவு

en: My total length
ta: எனது மொத்த நீளம்

en: Number
ta: எண்

en: Open a dialog to configure the video device
ta: காணொளி (Video) உபகரணத்தை உருவாக்குவதற்கு உரையாடல் பெட்டியினை திற

en: Open up an Explorer on this object
ta: இந்த பொருளின் உலாவி ஒன்றைத் திற

en: Patch
ta: ஒட்டு

en: Play the current graph as a sound
ta: இப்போதுள்ள வரைபில் ஒரு ஒலியை இயக்கு

en: Play until the given position, then stop
ta: குறிப்பிட்டநிலைவரை இயக்கு பின்நிறுத்து

en: Player
ta: குறுவட்டு இயக்கி

en: Point
ta: புள்ளி

en: Prints a description of the object directly to the screen
ta: பொருளின் விபரத்தை நேரடியாக திரைக்கு அச்சிடு

en: Prints a description of the object to the Transcript
ta: பொருளின் விபரத்தைஒரு பிரதிக்கு அச்சிடு

en: Put up a pre-debug notifier
ta: இரகசியமாக திட்டமிட்டு  முன் பிழைகளை கண்டுபிடித்து காட்டுபவர்

en: Put up message box for the user
ta: பயனுருக்காக இரகசியமாக திட்டமிடப்பட்ட தகவல்பெட்டி

en: Red value of my color from 0 to 1.0 as float
ta: எனது நிறத்தின் சிவப்பு பெறுமானம் 0 இலிருந்து 1.0 வரை இடைப்பட்டது

en: Remove a vertex at the vertex cursor
ta: நேர்கோட்டிலுள்ள இடம் சுட்டியை அகற்று

en: Remove all elements from the playfield
ta: இயக்கும் இட அனைத்து உறுப்புக்களையும் அகற்று

en: Remove all vertices but my current cursor position vertex
ta: எல்லா நேர் கோடுகளையும் அகற்று ஆனால் எனது நேர்க்கோடு அதே நிலையில் உள்ளது

en: Remove the vertex at my current cursor position
ta: தற்போது எனது நேர் கோட்டிலுள்ள இடம் சுட்டியை அகற்றவும்

en: Reverse the graph
ta: நேர்மாறாக வரை

en: Rewind the movie/sound
ta: ஒலி/ படத்தை மீள்சுழற்சி செய்.

en: Saturation value of my color from 0 to 100 as float
ta: எனது நிறத்தின் அளவின் பெறுமானம் 0 இலிருந்து100 வரை இடப்பட்ட நிற மிதவையை

en: ScriptName
ta: காட்டி பெயர்

en: Send a message to all graph predecessors
ta: வரைபடபதவியில் முன்னிருந்தவர்கள் அனைவருக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all graph successors
ta: வரைபடபதவியில் பின்வருநா்கள் அனைவருக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all of my embedded objects
ta: என்னுடைய எல்லா பதிக்கப்பட்ட  பொருட்களுக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all of my embedded objects that want to act as pins for connections
ta: இணைப்புக்களுக்கான ஊசிகளாக செயற்பட வேண்டியுள்ள என்னுடைய எல்லா பதிக்கப்பட்ட பொருட்களுக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all the connectors whose destination end is connected to me
ta: யாருடைய சேரிடம் முடிவு எனக்கு இணைக்கப்பட்டிருக்கிறதோ அவ்வாறான எல்லா இணைப்பிகளுக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all the connectors whose source end is connected to me
ta: யாருடைய மூல/ஆதார முடிவு எனக்கு இணைக்கப்பட்டிருக்கிறதோ அவ்வாறான எல்லா இணைப்பிகளுக்கும் ஒரு தகவலை அனுப்பு

en: Send a message to all the objects inside the playfield
ta: விளையாட்டுத் தளத்தின் உள்ளே உள்ள அனைத்து பொருள்களூக்கும் செய்தி அனுப்பு

en: Set the trail style for pens of all objects within
ta: அனைத்துப்பொருட்களுக்குமான பேனாத்தடங்களின் வடிவத்தை மாற்று

en: Show a number in a speech bubble
ta: குமிழின் பேச்சில் ஒரு எண்ணை காண்பி

en: Show a number in a thought bubble
ta: குமிழின் சிந்தனையில் ஒரு எண்ணை காண்பி

en: Show a picture in a speech bubble
ta: குமிழின் பேச்சில் ஒரு படத்தை காண்பி

en: Show a picture in a thought bubble
ta: குமிழின் சிந்தனையில் ஒரு படத்தை காண்பி

en: Show a text in a speech bubble
ta: குமிழின் பேச்சில் ஒரு எழுத்தை காண்பி

en: Show a text in a thought bubble
ta: குமிழின் சிந்தனையில் ஒரு எழுத்தை காண்பி

en: Show an object in a speech bubble
ta: குமிழி பேச்சில் ஒரு பொருளை காண்பி

en: Show an object in a thought bubble
ta: சிந்தனை குமிழியில் ஒரு பொருளை காண்பி

en: Show the navigation bar at the top of the screen
ta: வழிநடத்தும் பட்டியை மேற்பக்க திரையில் காட்டு

en: Shuffle the contents of the playfield
ta: விளையாட்டுத் தளத்தின் உள்ளே உள்ள அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் குழப்பு

en: Shuffle the vertices
ta: நேர்க்கோட்டைக் கலக்கவும்

en: Sound
ta: ஒலி

en: Start playing the movie/sound
ta: படத்தை/ஒலியை செயற்படுத்த தொடங்கு

en: Stop playing the movie/sound
ta: படத்தை/ஒலியை இயக்கதொடங்கு

en: String
ta: எழுத்துக்கள்

en: Tells whether the smallest value is at the top/left (descending = false) or at the bottom/right (descending = true)
ta: அதே பெறுமானத்தில் கூறும் போது மேல்/இடது(இறங்கு முகமான=பொய்)அல்லது பொத்தானில்/வலது (இறங்கு முகமான=உண்மை)

en: The Player at my first end
ta: எனது முதல் முடிவிடத்தில் விளையாட்டு வீரர்/இயக்கி

en: The Player at my second end
ta: எனது இரண்டாம் முடிவிடத்தில் விளையாட்டு வீரர்/இயக்கி

en: The X coordinate of my first end
ta: எனது முதல் முடிவிடத்திற்கான X ஒருங்கிணைப்பு

en: The X coordinate of my midpoint
ta: எனது மத்திய புள்ளிக்கான X ஒருங்கிணைப்பு

en: The X coordinate of my second end
ta: எனது இரண்டாம் முடிவிடத்திற்கான X ஒருங்கிணைப்பு

en: The Y coordinate of my first end
ta: எனது முதல் முடிவிடத்திற்கான ஸ்ர Y ஒருங்கிணைப்பு

en: The Y coordinate of my midpoint
ta: எனது மத்திய புள்ளிக்கான Y ஒருங்கிணைப்பு

en: The Y coordinate of my second end
ta: எனது இரண்டாம் முடிவிடத்திற்கான Y ஒருங்கிணைப்பு

en: The abscissa of this point on the curve
ta: இந்த abscissa புள்ளி வலைவின் மேலுள்ளது

en: The amount of displacement
ta: இடம் பெயர்ந்த தொகை

en: The angle between the positive x-axis and the vector connecting the origin to the object's position
ta: பொருளின் நிலைக்கும் மூலத்தை இணைக்கும் அளவிடைக்கும் நேர் அச்சிற்கும் இடைப்பட்டகோணம்

en: The angle of my forward direction without rotating myself
ta: என்னை சுழற்றாமல் முனோக்கிய திசையில் எனது கோணம்.

en: The angle to another turtle
ta: இன்னொரு ஆமையைப் பிடி.

en: The angle, in degrees, that my heading vector makes with the positive x-axis
ta: எனது தலைமை அளவிடை நேரத்துடன் ஆக்கும் கோணம்,பாகை

en: The angular displacement
ta: இடம் பெயர்ந்த முக்கேணம்

en: The blue component in specified patch.
ta: நீல அங்கத்தை சரியான இடத்தில் ஒட்டு.

en: The bottom edge
ta: கீழ் ஓரம்

en: The brightness under the center of the object
ta: பிரகாசம் பொருளினுடைய மத்திக்கு கீழே

en: The bubble currently attached to this object
ta: தற்பொழுது குமிழியானது இந்த பொருளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The cell inset
ta: ஒழுங்கற்றப் பகுதி

en: The character at the my cursor position
ta: அந்த எழுத்து எனது இடம் சுட்டி புள்ளியில்

en: The characters in my contents
ta: அந்த எழுத்து எனது உள்ளடக்கங்களில்

en: The characters of the objects inside me, laid end to end
ta: எனக்குள் இருக்கும் பொருட்களின் எழத்துருக்களுன் அந்தங்கள் ஒன்றுக்கொன்று  நேராக இடப்பட்டுள்ளன.

en: The color hue of the data
ta: தரவினுடைய வண்ண நிறம்

en: The color of the background behind the text
ta: உரையின் பின்னால் பின்புல வர்ணம்

en: The color of the drop shadow
ta: விழும் நிழலின் நிறம்

en: The color of the object
ta: பொருளின் நிறம்

en: The color of the object's border
ta: பொருளின்  எல்லைக் கோட்டின் நிறம்

en: The color of the slider
ta: படவில்லையினுடைய நிறம்

en: The color of the text
ta: எழுத்துருவிற்கு நிறம் தீட்டுக

en: The color under the center of the object
ta: நிறமானது பொருளினுடைய மத்திக்கு கீழே

en: The current cursor location, wrapped back to the beginning if appropriate
ta: இப்போதுள்ள காட்டியின் இடத்தை, பொருத்தமானமதல் இடத்திற்கு

en: The distance to another object
ta: இன்னுமொரு பொருளுக்கான தூரம்

en: The distance to another turtle
ta: மற்றைய ஆமைக்கான இடைத்தூரம்

en: The distance to sample the values for calculating highest gradient.
ta: இந்ததூரத்திற்கான மாதிரிப்பெறுமதிகளுக்கான சரிவுகளின் உயர்கணக்கீடு

en: The elapsed time in seconds
ta: முடிந்த நேரம் மணித்துளிகளில்

en: The factor by which the object is magnified
ta: பெரிதாக்கப்பட்ட பொருளின் காரணி

en: The factor by which the tool magnifies whatever it is looking at
ta: காணப்படுவனவற்றை பெரிதாக்கும் கருவியின் காரணி

en: The first character in my contents
ta: எனது பொருளடக்கத்தின் முதல் எழுத்து

en: The first object in my contents
ta: எனது பொருளடக்கத்தின் முதற்பொருள்

en: The flag that governs the visibility of turtle
ta: இந்தக் கொடி ஆமையின் சரியான இணைப்பைக்காட்டும்

en: The graphic comprising the current pen trails.
ta: தற்போதய பேனாத்தடங்களைக் கொண்டுள்ள பட வரைபு.

en: The graphic shown in the background of this object
ta: இந்தப்பொருளின் பின்புலத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள வரைபடம்.

en: The green component in specified patch.
ta: குறிப்பிட்ட ஒட்டலில் பச்சைக் கூறு

en: The heading I would need to have to face directly toward another object
ta: மற்றொரு பொருளை நோக்கி நேரடியாக முகங்கொடுக்க எனக்கு தேவைப்பட்டிருக்கும் தலைப்பு

en: The height
ta: உயரம்

en: The highlight color for the navigator bar
ta: வழிகாட்டும் பட்டைக்கான உறுதிப்படுத்திய நிறம்

en: The horizontal displacement
ta: இடம் பெயர்ந்து நிலைக்குத்தாக

en: The horizontal scrolling stride when data is going off the edget.
ta: தரவானது விளிம்புக்கு அப்பால் செல்லும் போதான கிடை உருட்டல் நீண்ட அடி

en: The index of the chosen element
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உறுப்பின் சுட்டி

en: The index of the chosen vertex of vertices
ta: நேர்க் கோடுகளைத் தெரிவுசெய்து அடையாளப்படுத்து.

en: The last character in my contents
ta: எனது பொருளடக்கத்தின் இறுதியான எழுத்து

en: The last unhandled keystroke
ta: இறுதியாக கையாளப்படாத விசையழுத்தம்

en: The last value obtained
ta: கடைசிப் பெறுமதியைப் பெறு

en: The layout inset
ta: ஒழுங்கின்றிய தளக்கோளம்

en: The left edge
ta: ஓரத்தின் இடது

en: The length
ta: நீளம்

en: The length of the vector connecting the origin to the object's position
ta: பொருளின் நிலைக்கு மூலத்தை இணைக்கும் அளவிடையின் நீளம்

en: The list centering
ta: மத்திய பட்டியல்

en: The luminance under the center of the object
ta: ஒளி விளக்கச் சிமிட்டல் பொருளினுடைய மத்திக்கு கீழே

en: The math item value
ta: உருப்படியின் கணித மதிப்பு

en: The maximum of the range drawn in the graph
ta: வரைபடத்தில் வரையப்பட்ட அதியுயர் எல்லை

en: The minimum of the range drawn in the graph
ta: வரைபடத்தில் வரையப்பட்ட அதிகுறைந்த எல்லை

en: The name by which I am known
ta: என்னைப்பற்றி பிறர் அறியும் பெயர்

en: The name for the subtitles file
ta: இது துணைத் தலைப்புக் கோவைகளின் பெயர்.

en: The name for the video file
ta: இந்த வீடியோ கோவையின் பெயா்

en: The name of the arrow at my first end
ta: அம்புக்குறியின் பெயா் எனது முதல்முடிவு

en: The name of the arrow at my second end
ta: எனது இரண்டாம் முடிவிடத்தில் உள்ள அம்புக்குறியின் பெயா்

en: The name of the class of the object
ta: வகுப்பிலுள்ள பொருளின் பெயர்

en: The number of connectors whose destination end is connected to me
ta: யாருடைய சேரிடம் முடிவு எனக்கு இணைக்கப்பட்டிருக்கிறதோ அவ்வாறான இணைப்பிகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of connectors whose source end is connected to me
ta: யாருடைய மூல/ஆதார முடிவு எனக்கு இணைக்கப்பட்டிருக்கிறதோ அவ்வாறான இணைப்பிகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of pages in the scraps book.
ta: வரைபுத்தகத்தின் பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: The number represented by my contents
ta: எனது பொருளடக்கத்திற்கு இலக்கம் அடையாளப்படுத்துகிறது.

en: The number represented when the knob is at the left or top of the slider; the smallest value returned by the slider.
ta: இலக்கம் பிரதிபலிப்பது கைபிடியின் இடது பக்கத்தில் அல்லது படவில்லையின் மேல், அதே பொறுமானத்திற்கு மாறும்.

en: The number represented when the knob is at the right or bottom of the slider; the largest value returned by the slider.
ta: இலக்கம் பிரதிபலிப்பது கைபிடியின் வலது பக்கத்தில் அல்லது படவில்லையின் மேல், அதே பொறுமானத்திற்கு மாறும்.

en: The object this bubble is currently following
ta: இச்த குமிழை பொருளானது தற்பொழுது தொடர்கிறது

en: The ordinal number of the current card
ta: தற்போதைய அட்டையின் மூல எண்

en: The ordinal number of the current page
ta: தற்போதுள்ள பக்கத்தின்  மூல எண்

en: The picture currently being worn
ta: தற்பொழுது இப்படம்  பழுதடைந்துள்ளது.

en: The picture originally painted for this object, but can subsequently be changed via menu or script
ta: இப்பொருளில் உள்ளபடம் முதன்மை நிறந்தீட்ப்பட்டுள்ளது ஆயினும் பட்டியில் அல்லது பிரதியை மாற்றலாம்.

en: The position among my characters that replacement text would go
ta: பிரதீயீடு எழுத்துரு போகவேண்டிய எனது எழுத்துக்களுக்கு இடைப்பட்ட இடம்

en: The position of the object, expressed as a point
ta: புள்ளியாக விபரிக்கப்பட்ட பொருளின் நிலை

en: The rate for the decay function.
ta: இந்தநிகழ்வுக்கான பெறுமதி குறைந்து செல்லும்

en: The rate for the diffusion function.
ta: இந்த நிகழ்வுக்கான பெறுமதி வியாபித்துச்செல்லும்

en: The red component in specified patch.
ta: குறிப்பிட்ட ஒட்டலில் சிவப்புக் கூறு

en: The right edge
ta: வலது ஓரம்

en: The sample value at the current cursor location
ta: இப்போதுள்ள காட்டி நிற்கும் இடம் மாதிரிப் பெறுமதி

en: The saturation under the center of the object
ta: பொருளின் மையத்திற்கு கீழாக உள்ள உச்சநிலை

en: The second color used when gradientFill is in effect
ta: மென்மை நிறமாற்ற நிரம்பல் அமுல்படுத்தும்போது பாவிக்கப்பட்ட இரண்டாவது நிறம்

en: The style of the object's border
ta: பொருளின் எல்லைக்கோட்டின் பாணி

en: The top edge
ta: மேல் ஓரம்

en: The vertical displacement
ta: இடம் பெயர்ந்து கிடையாக

en: The width
ta: அகலம்

en: The width of the main part of the Connector
ta: பிரதான பாகத்தின் அகலப் பகுதி இணைப்பான்

en: The width of the object's border
ta: பொருளின் எல்லைக்கோட்டின் அகலம்

en: The wording on the button
ta: பொத்தானிலுள்ள சொல்

en: The x coodinate value at the vertex cursor
ta: x இணைப்புகளுக்கான பெறுமதி நேர்கோட்டு இடச்சுட்டியில் உண்டு

en: The x coordinate
ta: X ஒருங்கிணைப்பு

en: The x coordinate in the DrGeoII world coordinate system
ta: x இணைப்புள்ளி ஆனது டாக்டர்ஜியோ2 இன் உலக இணைப்புள்ளி அமைப்பாகும்

en: The x coordinate of rotation center in parent's coordinate system.
ta: தாய் ஆள்கூற்றுத்தளத்தில் உள்ள x ஆள்கூறின் சுற்று மையம்

en: The x coordinate of the mouse pointer
ta: சொடுக்கியின் சுட்டியை x ஒருங்கிணைக்கவும்

en: The y coodinate value at the vertex cursor
ta: y இணைப்புகளுக்கான பெறுமதி நேர்கோட்டு இடச்சுட்டியில் உண்டு

en: The y coordinate
ta: Y ஒருங்கிணைப்பு

en: The y coordinate in the DrGeoII world coordinate system
ta: y இணைப்புள்ளி ஆனது டாக்டர்ஜியோ2 இன் உலக இணைப்புள்ளி அமைப்பாகும்

en: The y coordinate of rotation center in parent's coordinate system.
ta: தாய் ஆள்கூற்றுத்தளத்தில் உள்ள x ஆள்கூறின் சுற்று மையம்

en: The y coordinate of the mouse pointer
ta: சொடுக்கியின் சுட்டியை y ஒருங்கிணைக்கவும்

en: TrailStyle
ta: மாதிறி பாணி

en: True if I am displaying a cursor and listening for keystrokes
ta: நான் வெளிக்காட்டும் இடச்சுட்டி யினாலும் சரிவுக்கோட்டினாலும் உண்மையாகக் காட்டப்டும்

en: Unhide all hidden objects.
ta: அனைத்து மறைக்கப்பட்ட பொருட்களையும் காட்டு.

en: Vertical resizing
ta: நிலைக்குத்தாக பருமனை மாற்றுதல்

en: Video brightness
ta: காணொளி(Video) பொலிவு

en: Video contrast
ta: காணொளி (Video) வேறுபாடு

en: Video resolution
ta: காணொளியின் பிரிதிறன்

en: When the script should fire
ta: எப்போது எழுத்துக்கள் எறியும்

en: Whether I am drawn as a smooth curve
ta: நான் சீரான வரைபு வரைந்த பொழுது

en: Whether I am limited to horizontal and vertical segments
ta: நான் நிலையான கிடையான பகுதிகளுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளேனா?

en: Whether I should be act as a pin for connections when embedded in another object
ta: வேறு பொருளில் பதிக்கப்படும் போது இணைப்புக்களுக்கான ஒரு ஊசியாக நான் செயற்பட வேண்டியிருந்தால்

en: Whether a drop of a value tile, such as "car's x", on the desktop, should produce a watcher for that value
ta: திரைமேல் குறிப்பிட்டதொன்றின் பெறுமதி உதாரணமாக காரினுடைய பெறுமதி X எனின் அந்த பெறுமதிக்குரிய watcher ஐ உற்ப்பத்தி செய்யவேண்டும்.

en: Whether a drop shadow is shown
ta: விழும் நிழல் காட்டப்படுமாயின்

en: Whether a gradient fill should be used
ta: மென்மையான நிறமாற்ற நிரம்பல் பயன்படுத்தப்படுமாயின்

en: Whether a simple mouse-drag on this object should allow it to be picked up
ta: இந்த பொருள் மீதான ஒரு சாதாரண சுட்டிஇழுப்பு எடுத்துவரப்படுதலை அனுமதிக்க வேண்டுமானால்

en: Whether an object hitting the edge of the screen should be kept "fenced in", rather than being allowed to escape and disappear
ta: ஒரு பொருள் திரையின் விளிம்புகளை கடக்குமாயின் அந்த பொருள் வெளியேறாமலும் அல்லது மறைந்து போகாமலும் அந்த பெருளானது திரைக்குள் உள்ளடக்கப்படல் வேண்டும்.

en: Whether corners should be rounded
ta: மூலைகள் வளைந்திருக்குமாயின்

en: Whether drop is enabled
ta: கீழ்நகர்த்தல் இயலுமாக்கப்பட்டிருந்தால்

en: Whether objects embedded in me may be used as connection pins
ta: என்னில் பதிக்கப்பட்ட பொருட்கள் இணைப்புக்களுக்கான ஊசிகளாக பாவிக்ப்படலாமாக இருந்தால்

en: Whether or not the pointer should show the cursor location
ta: இடச்சுட்டி இடத்தினை காட்டும் அல்லது காட்டாது

en: Whether or not the pointer should track the cursor location
ta: இடச்சுட்டி சுவட்டினை காட்டும் அல்லது காட்டாது

en: Whether or not to clip my submorphs
ta: எனது உப வடிவமைப்புகளை சொடுக்கு அல்லது சொடுக்காமல் விடு

en: Whether page controls are showing in the book
ta: பக்கங்களுக்கான          கட்டுப்பாடு   புத்தகத்தில் காட்டப்படுகிறது

en: Whether page controls are shown at the top of the book
ta: பக்கக்கட்டுப்பாடுகள்  புத்தகத்தின்  உச்சியிலும் காட்டப்படலாம்

en: Whether page controls are shown in short form
ta: பக்கக்கட்டுப்பாடுகள் சுருக்கக்குறிகளிலும் காட்டப்படலாம்

en: Whether pen trails should reflect small movements within the same tick or only should integrate all movement between ticks
ta: ஒரே சொடுக்குக்குள் இருக்கும் சிறிய அசைவுகளை மாத்திரம் பேனாத்தடங்கள் பிரதிபலிக்க வேண்டுமா அல்லது சொடுக்குகளுக்கு இடையிலான அனைத்து அசைவுகளையும் ஒன்றிணைக்க வேண்டுமா

en: Whether scripts should continue to run while you're using the painting system
ta: நிறம்தீட்டும் முறைமையை நாம் பாவித்துக்கொண்டிருக்கும் போது விரிவுரைக் குறிப்பு தொடர்ச்சியாக இயங்கிக்கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Whether the default green halo handle (at the top right of the halo) should, for scripted objects, be the olive-green handle, signifying that use will result in a sibling instance.
ta: விரிவுரைக்குட்பட்ட பொருட்களுக்கான முன்னியல்பான பச்சை பரிவட்ட கைபிடி (பரிவட்டத்தின் வலது உச்சியில்) குருத்துப் பச்சை (olive-green) கைபிடியாக தோன்றி விரிவுரைக்குட்பட்ட பொருட்களுக்களின் உபயோகம் அதைப் போன்றதொரு சந்தா்ப்பத்தில் விளைவை ஏற்ப்படுத்துமென சமிக்ஞையை  தெரியப்படுத்தும்.

en: Whether the display scale is relative to the actual maximum and minimum values in data
ta: ஒளித்திரை அளவானது தரவிலுள்ள உண்மையான அதியுயர் மற்றும் அதிகுறைந்த பெறுமதிகளுக்கு ஒப்புநோக்கத்தக்கதாகவா

en: Whether the gradient fill, if used, should be radial
ta: நிறமாற்ற நிரம்பல் பயன்பட்டிருக்குமாயின் அது கதிர்வீச்சாயிருக்கும்.

en: Whether the handles are showing
ta: கைப்பிடிகள் காட்டப் படுகின்றனவா

en: Whether the line is curved
ta: கோடுகள் வளைவாயுள்ளனவா

en: Whether the line is opened
ta: கோடுகள் திறந்துள்ளனவா

en: Whether the morph is in auto-extent mode
ta: உருவானது தன்னியக்க விஸ்தீரண நிலையிலா

en: Whether the movie/sound is being played
ta: படம்/சத்தம் இயங்குகின்றதா

en: Whether the movie/sound will play in an endless loop
ta: படம்/ஒலி முடிவில்லாது இயங்கும்

en: Whether there are any pen trails on the playfield
ta: விளையாட்டுத்தடத்தில் பேனாத்தடங்கள் உள்ளனவா?

en: Whether this is resistant to easy removal via the pink X halo handle.
ta: இளஞ்சிகப்பு X halo கைபிடி வழியான இலகுவான அகற்றலுக்கு இது தடுக்கப்பட்டிருந்தால்

en: Whether this object should be blind to all input
ta: எல்லா உள்ளீடுகளுக்கும் இந்த பொருள் தெரியாமல் இருக்க வேண்டியிருந்தால்

en: Whether tiles representing a player should be suppressed in Viewers and Scriptors belonging to that player
ta: ஒரு இயக்கியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் காட்சிவில்லைகள் காண்பிப்பவரிலும் அந்த இயக்கிக்கு சொந்தமான  எழுதுனரிலும் தடைசெய்யப்படல் வேண்டும்

en: Whether to allow "custom events" in etoys.
ta: etoys ல் "தனிப்பயனாக்க நிகழ்வுகள்" அனுமதிப்பதற்கு.

en: Whether to use the Vector vocabulary with etoy scripting in this project
ta: இந்த திட்டப்பணியில் etoy விரிவுரைக் குறிப்பால் விருத்தியான சொற்களஞ்சியத்தை உபயோகிப்பதற்கு

en: Which direction the object is facing.  0 is straight up
ta: எப்பக்கத்தை  அப்பொருள்  பார்க்கின்றது 0  நேரான மேல்

en: Wrap direction
ta: சுற்றும் திசை

en: act when
ta: இன்போது செயல்படு

en: add a label at my middle
ta: எனது மத்தியில் ஒரு பெயர்ச்சீட்டினை சேர்

en: add a vertex at beginning
ta: ஆரம்பத்தில் நேர் கோட்டுடன் இணைக்கவும்

en: add a vertex at end
ta: இறுதியில் நேர் கோட்டுடன் இணைக்கவும்

en: add label
ta: பெயர்ச்சீட்டினை சேர்

en: add my image to the pen trails
ta: இறக்கைப்பகுதிக்கு எனது படத்தை சோ்

en: add my image to the pen trails and go away
ta: இறக்கைப்பகுதிக்கு எனது படத்தை சோ்த்து தூரப் போ

en: add patch to display list
ta: அதைப்பொருத்துவதற்காக இயக்கத்தை பட்டியல் படுத்து

en: add to patch display list
ta: இன்னொரு இயக்கப்பட்டியலைப்பொருத்து

en: add to turtle display list
ta: ஆமை காட்ச்சிப்படுத்தல் பட்டியலுக்கு சேர்

en: add turtle to display list
ta: காட்ச்சிப்படுத்தல் பட்டியலுக்கு ஆமையைச் சேர்

en: align after
ta: வரிசைப்படுத்திய பிறகு

en: all but first
ta: எல்லாம் ஆனால் முதலில்

en: allow etoy user custom events
ta: etoy பாவனையாளருக்கு வழமைச்செயற்பாடுகளுக்கு அனுமதி.

en: allowing chord
ta: இசைக்கருவியின் மெல் இளையை அனுமதி

en: allows connection to embedded pins
ta: பதிக்கப்பட்ட ஊசிகளுக்கு இணைப்பை அனுமதி

en: alpha
ta: அல்பா

en: amount
ta: தொகை

en: an empty script
ta: ஒரு வெறும் உரை

en: angle
ta: கோணம்

en: angle to
ta: கோணலாக்கு

en: as object
ta: மாதிரி இலக்கு

en: attach to
ta: இணைப்புக்கு

en: attachment
ta: இணைக்கப்பட்ட

en: auto extent
ta: தன்னியக்க விஸ்தீரணம்

en: background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: base graphic
ta: வரையியல் அடிப்படை

en: basic
ta: அடிப்படை

en: batch pen trails
ta: தொகுதிப் பேனாத்தடங்கள்.

en: be locked
ta: மூடப்பட்டிருக்கிறது

en: bearing to
ta: நடத்தைக்கு

en: blue
ta: நீலம்

en: blue component from
ta: நீலக் கூறிலிருந்து

en: blue component in
ta: நீல அங்கத்திற்குள்

en: blue component into
ta: நீலக் கூறினுள்ளே

en: book navigation
ta: புத்தகத்தை ஓட்டு

en: border color
ta: ஓரத்தின் நிறம்

en: border style
ta: ஓரத்தின் பாணி

en: border width
ta: ஓரத்தின் அகலம்

en: bottom
ta: கீழ்

en: bottom edge mode
ta: அடிவிளிம்பு வகை

en: bounce
ta: எழும்பும் தன்மை

en: bounce off the edge if hit
ta: முனை அடிப்புகளின் எழும்பும் /துடிப்பு

en: bounce on
ta: துள்ளு

en: brightness
ta: பிரகாசம்

en: brightness under
ta: பிரகாசம்/வெளிச்சம் கீழே

en: bubble
ta: குமிழ்

en: button
ta: பொத்தான்

en: button1
ta: பொத்தான் 1

en: button2
ta: பொத்தான் 2

en: camera point
ta: குறிகாட்டும் கமரா

en: card number
ta: அட்டை எண்

en: cell inset
ta: பகுதிக்குள் உட்செலுத்து

en: character at cursor
ta: நிலைகாட்டியில்(சுட்டி) எழுத்து

en: characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: class name
ta: வகுப்பு பெயர்

en: clear
ta: நீக்கு

en: clear all patch
ta: எல்லா ஒட்டையும் அகற்று

en: clear all pen trails
ta: எல்லா பேனா(pen) மாதிறி சோதனைகளையும் நீக்கு

en: clear all pen trails in my containing playfield
ta: என்னுடைய விளையாட்டுதளத்தில் உள்ள எல்லா மாதிறி பேனா சோதனைகளையும் நீக்கு

en: clear pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள் அனைத்தையும் நீக்கு

en: clear the patch display list
ta: ஒட்டுக் காட்ச்சிப்படுத்தல் பட்டியலை நீக்கு

en: clear the turtle display list
ta: ஆமைக் காட்ச்சிப்படுத்தல் பட்டியலை நீக்கு

en: clip submorphs
ta: உப வடிவமைப்பை சொடுக்கு

en: collections
ta: திரட்டல்கள்

en: color
ta: நிறம்

en: color  sees
ta: நிறம் _ பார்க்கின்றது

en: color & border
ta: வர்ணம் & எல்லைக்கோடு

en: color from patch
ta: சேர்த்ததிலிருந்து நிறம் தீட்டு

en: color to patch
ta: சேர்த்ததற்கு நிறம் தீட்டு

en: color under
ta: நிறத்திற்கு கீழே

en: cone position
ta: கூம்பு நிலை

en: configure video device
ta: காணொளி (Video) உபகரண உருவாக்கம்

en: connections to me
ta: எனக்கான  இணைப்புக்கள்

en: connector
ta: இணைப்பான்

en: containing object
ta: பொருள் சேர்த்தல்

en: contrast
ta: வேறுபாடு

en: copy
ta: பிரதி செய்

en: count
ta: எண்ணு

en: cursor
ta: நிலை காட்டி(சுட்டி)

en: curve abscissa
ta: வலைவு abscissa

en: cut off level
ta: வெட்டு மட்டம்

en: data color
ta: தரவு நிறம்

en: decay
ta: மங்கச் செய்

en: decay patch variable
ta: ஒட்டு மாறியை மங்கச் செய்

en: delete card
ta: அட்டையை அழித்தல்

en: delete this turtle
ta: இந்த ஆமையை அழி

en: descending
ta: இறங்குமகமான

en: destination
ta: இலக்கு/சேருமிடம்

en: destination arrow name
ta: இலக்கு அம்புக்குறி பெயர்

en: destination x
ta: இலக்கு X

en: destination y
ta: இலக்கு Y

en: detect collision and bounce back
ta: சண்டையை நிறுத்திவிட்டு சரியானநிலைக்குவா

en: determines whether lines, arrows, arrowheads, or dots are used when I put down a pen trail
ta: நான் ஒரு பேனாத் தடத்தை போடும்போது கோடுகள்,அம்புகள்,அம்புத்தலைகள் அல்லது புள்ளிகள் ஆகியவை பாவிக்கப்படுகின்றனவா என தீர்மானிக்கும்

en: dial number
ta: எண்களை சுழற்று

en: dial number of sound
ta: எண்களை சுழற்றும் சத்தம்

en: dial to
ta: சுழற்று

en: diameter of dot to use when trailStyle is dots
ta: trailStyle புள்ளியாக இருக்கும்போது பாவிக்கவேண்டிய புள்ளியின் விட்டம்

en: die
ta: இற

en: diffuse
ta: விரவு(பரவு)

en: diffuse patch variable
ta: ஒட்டு மாறியை விரவு(பரவு)

en: diffusion rate
ta: விரவும்(பரவும்) விகிதம்

en: display
ta: காட்சி

en: display type
ta: காட்ச்சிப்படுத்தல் வகை

en: distance
ta: இடைவெளி

en: distance to
ta: தூரம்

en: do
ta: செய்

en: do menu item
ta: பட்டியல் வகையினை செய்

en: do the menu item
ta: பட்டியல் வகையினை செய்

en: dot size
ta: புள்ளி அளவு

en: drag & drop
ta: இழுத்துப்போடு

en: drgeo
ta: டாக்டர்ஜியோ

en: drop enabled
ta: கீழ் நகர்த்த இயலுமாக்கல்

en: drop produces watcher
ta: உற்பத்திப் பார்வை விழுதல்

en: drop shadow
ta: நிழலுருவை  அகற்று

en: element number
ta: இலக்க கூறு

en: embeddings
ta: பதித்தல்

en: empty script
ta: வெறும் உரை

en: empty trash can
ta: கழிவுத் தொட்டியைக் காலி செய்

en: erase
ta: அழி

en: evaporation rate
ta: ஆவியுயிர்ப்பு விகிதம்

en: explore
ta: உலாவு

en: fence enabled
ta: வேலியை செயற்பட வை

en: fill & border
ta: கரை ,நிரப்பு

en: fire
ta: நெருப்பு

en: first character
ta: முதலாவது எழுத்து

en: first element
ta: முதலாவது மூலகம் (உறுப்பு)

en: first page
ta: முதற்பக்கம்

en: flip left right
ta: ஏற்றம் வலது இடது

en: flip up down
ta: ஏற்றம் மேல் கீழ்

en: focused
ta: குவிக்கப்பட்ட

en: follow path
ta: தடத்தைத் தொடர்

en: follow the yellow brick road
ta: மஞ்சள் கல் பாதையை பின்தொடர்

en: forward by
ta: முன்னோக்கி அனுப்பு

en: forward direction
ta: முன்னோக்கிய திசை

en: frame graphic
ta: சட்டகச் சித்திரம்

en: frequency
ta: மீடிறன்

en: frequency-1 of sound
ta: சத்தத்தின் 1ம் மீடிறன்

en: frequency-2 of sound
ta: சத்தத்தின் 2ம் மீடிறன்

en: frequency-3 of sound
ta: சத்தத்தின் 3ம் மீடிறன்

en: frequency1
ta: மீடிறன்1

en: frequency2
ta: மீடிறன்2

en: frequency3
ta: மீடிறன்3

en: geometry
ta: கேத்திரகணிதம்

en: get replicated
ta: நகலை எடு

en: get the value at this position
ta: இந்த நிலைமையின் பெறுமதியை பெற்றுக்கொள்.

en: go to first card in background
ta: பின்னணியிலுள்ள முதல் அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to first card of stack
ta: குவியலிலுள்ள முதல் அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to first page
ta: முதலாவதுபக்கத்திற்குசெல்

en: go to last card in background
ta: குவியலிலுள்ள கடைசி அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to last card of stack
ta: குவியலிலுள்ள  கடைசி அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to last page
ta: கடைசிப்பக்கத்திற்குசெல்

en: go to next card in stack
ta: குவியலிலுள்ள அடுத்த அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to next page
ta: அடுத்தப்பக்கத்திற்கு செல்

en: go to previous card in stack
ta: குவியலிலுள்ள முன்னைய அட்டைக்குச் செல்லவும்

en: go to previous page
ta: முன்னையபக்கத்திற்கு செல்

en: go to the given page
ta: வழங்கியபக்கத்திற்குசெல்

en: goto
ta: போ

en: gradient fill
ta: மென்மையான நிறத்துடனான நிரம்பல்

en: graphic
ta: வரைகலை

en: graphic at cursor
ta: நிலைகாட்டியில்(சுட்டியில்) வரைபட விளக்கம்

en: graphics
ta: வரைகலை

en: green
ta: பச்சை

en: green component from
ta: பச்சை கூறிலிருந்து

en: green component in
ta: பச்சை அங்கம் உள்ளே

en: green component into
ta: பச்சைக் கூறினுள்ளே

en: h resizing
ta: h யை ஒழுங்குப்படுத்து

en: halt
ta: நிறுத்து

en: has pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள் உள்ளன.

en: hash
ta: புலம் (hash)

en: heading
ta: தலைப்பு

en: heading theta
ta: தலைப்பு theta

en: height
ta: உயரம்

en: hide
ta: ஒளி

en: hide navigation bar
ta: வழிநடத்தும் பட்டியை  மறை

en: high pass filter value
ta: உயர் வழி நிரப்பி பெறுமதி

en: highlight color
ta: நிறத்தை குறிப்பிட்டுக் காட்டு

en: holder
ta: பிடிப்பவா்

en: hours
ta: மணித்தியாலங்கள்

en: how to map the value in cells to color
ta: எப்பெறுமானத்திற்குரிய பகுதியை நிறம்தீட்டுவது

en: hue
ta: வண்ணச்சாயல்

en: hue value of my color from -180 to 180 as float
ta: என்னுடைய வண்ணச்சாயல் மிதவை

en: implicit self in tiles
ta: தானியங்கும் எளிமையான அடுக்கு

en: include
ta: சேர்த்துக் கொள்

en: include at beginning
ta: ஆரம்பத்தையும் சேர்த்துக் கொள்

en: include at cursor
ta: காட்டியையும் சேர்த்துக் கொள்

en: include at end
ta: முடிவையும் சேர்த்துக் கொள்

en: incoming connection count
ta: உள்வரவு இணைப்பு எண்ணிக்கை

en: inform
ta: தெரிவி

en: initiate painting
ta: வர்ணம் தீட்டுவதை ஆரம்பி

en: input
ta: உள்ளீடு

en: insert a vertex at cursor
ta: நேர் கோட்டினுள்  இடம் சுட்டியை வைக்க

en: insert card
ta: அட்டையை உட்செலுத்து

en: insert characters
ta: எழுத்துக்களை புகுத்து

en: insert contents of
ta: உள்ளடக்கங்களைப் புகுத்து

en: insert the characters from another object at my cursor position
ta: எனது இடம் சுட்டி புள்ளியில் வேறொரு பொருளிடமிருந்து எழுத்தைப் புகுத்து

en: insert the given string at my cursor position
ta: கொடுக்கப்பட்ட எனது  வசனத்தை சுட்டிப்புள்ளியில் உட்புகுத்து.

en: is over color
ta: நிறத்திற்கு மேலாக உள்ளது

en: is running
ta: இயங்குகின்றது

en: is under mouse
ta: சொடுக்கிக்கு கீழாக உள்ளது

en: joystick
ta: இயங்குபிடி

en: kedama turtle
ta: kedama ஆமை

en: kedama turtle color
ta: kedama ஆமையின் நிறம்

en: keep ticking while painting
ta: குறிக்கு நேராக வைத்து அச்சுப்பதி

en: keyboard
ta: விசைப் பலகை

en: knob color
ta: கைபிடி நிறம்

en: label
ta: பெயர்ச்சுட்டி

en: last character
ta: இறுதியான எழுத்து

en: last frame
ta: இறுதி சட்டகம்

en: last keystroke
ta: இறுதி விசையழுத்தம்

en: last page
ta: கடைசிப்பக்கம்.

en: last value
ta: கடைசிப் பெறுமதி

en: layout
ta: தளக்கோலம்

en: layout inset
ta: ஒழுங்கின்றிய தளக்கோலம்

en: left
ta: இடது

en: left edge mode
ta: இடது விளிம்பு வகை

en: left right
ta: இடது வலது

en: length
ta: நீளம்

en: level of sound
ta: ஒலியின் அளவு

en: level-1 of sound
ta: சத்தத்தின் 1ம் மட்டம்

en: level-2 of sound
ta: சத்தத்தின் 2ம் மட்டம்

en: level-3 of sound
ta: சத்தத்தின் 3ம் மட்டம்

en: level1
ta: 1ம் மட்டம்

en: level2
ta: 2ம் மட்டம்

en: level3
ta: 3ம் மட்டம்

en: lift all pens
ta: எல்லாப் பேனைகளையும் துாக்கவும்

en: line is curved
ta: கோடு வளைவாக உள்ளது

en: line is opened
ta: கோடு திறந்துள்ளது

en: line width
ta: கோட்டு அகலம்

en: list centering
ta: மத்திய  பட்டியல்

en: list direction
ta: வழிநடாத்தும் பட்டியல்

en: listening
ta: கேட்டறிதல்

en: load sine wave
ta: ஏற்று சைன் வரைபை

en: load sound
ta: ஒலியை ஏற்று

en: location
ta: இடம்

en: look like
ta: இதுமாதிரி

en: low pass filter value
ta: தாழ்வழி நிரப்பி பெறுமதி

en: lower all pens
ta: அனைத்து பேனாவையும் கீள்கொண்டுவா

en: luminance under
ta: ஒளி விளக்கச் சிதறலுக்கு கீழே

en: magnification
ta: உற்பத்தி

en: magnifier
ta: பெரிதாக்குபவர்

en: make a new drawing in the specified playfield
ta: குறித்த இடத்தில் புதிய விடயத்தை வரையக.

en: make my color specified in the patch
ta: எனது நிறத்தை குறித்து ஒட்டு

en: make sound
ta: ஒலியை ஆக்கு

en: make the given script be "normal"
ta: வழங்கப்பட் உரை சாதாரணமாக்கு

en: make the given script be "normal" in the object and all of its siblings
ta: விடயங்களையும் அதனுடைய அனைத்து பிரிவுகளிலுமுள்ள வழங்கப்பட் உரை சாதாரணமாக்கு

en: make the given script be "paused"
ta: வழங்கப்பட் உரையை நிறுத்திவை

en: make the given script be "paused" in the object and all of its siblings
ta: விடயங்களையும் அதனுடைய பிரிவுகளிலுமுள்ள வழங்கப்பட் உரையை இடைநிறுத்து.

en: make the object invisible
ta: பொருளை புலப்படாமல் செய்

en: make the object visible
ta: பொருளை புலப்படச்செய்

en: max val
ta: அதிகூடிய பெறுமானம்

en: merge blue component from another patch
ta: வேறொரு ஒட்டலிருந்து நீலக்கூறினை ஒன்றுசேர்

en: merge green component from another patch
ta: வேறொரு ஒட்டலிருந்து பச்சைக்கூறினை ஒன்றுசேர்

en: merge red component from another patch
ta: வேறொரு ஒட்டலிருந்து சிவப்புக்கூறினை ஒன்றுசேர்

en: midpoint x
ta: மத்திய புள்ளி X

en: midpoint y
ta: மத்திய புள்ளி Y

en: min val
ta: அதிகுறைந்த பெறுமானம்

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: miscellaneous
ta: பலவிதமான

en: more geometry
ta: அதிக கேத்திரகணிதம்

en: motion
ta: அசைவு

en: mouse x
ta: சொடுக்கி x

en: mouse y
ta: சொடுக்கி y

en: move toward
ta: முன்னோக்கி நகர்

en: move toward the given object
ta: முன்னோக்கி வழங்கப்பட்ட பொருளை நகரு

en: movie controls
ta: திரைப்படத்தைக் கட்டுப்படுத்தல்

en: my frequency
ta: எனது மீடிறன்

en: my index in my container
ta: எனது கொள்கலனில் எனது அடையாளம்

en: name
ta: பெயர்

en: navigator
ta: வழிகாட்டுபவா்

en: next page
ta: அடுத்தத பக்கம்.

en: number at cursor
ta: சுட்டியிலுள்ள எண்

en: number of pages
ta: பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: numeric value
ta: எண்எழுத்து பெறுமதி

en: observation
ta: அவதானித்தல்

en: obtrudes
ta: பலவந்தமாக நுழைதல்

en: olive handle for scripted objects
ta: ஒலீவ்  கையெழுத்துப் பொருளாக  கையாளுதல்

en: orthogonal
ta: ஒன்றிலொன்று தங்கியிராதது

en: outgoing connection count
ta: வெளிச்செல்லல் இணைப்பு எண்ணிக்கை

en: overlaps
ta: ஒன்றையொன்று மேலாக வருதல்

en: overlaps any
ta: எதற்காவது மேலாக வருதல்

en: page controls at top
ta: பக்க கட்டுபாடுகள் உச்சிகள்

en: page controls short
ta: பக்க கட்டுபாடுகள் குறைவு

en: page controls showing
ta: பக்கக் கட்டுப்பாடுகள் காட்டப்படுகின்றன.

en: page count
ta: பக்க எண்ணிக்கை

en: page number
ta: பக்க எண்

en: paintbox
ta: ஓவியப்பெட்டி

en: pass over
ta: மேலால் கடந்து செல்

en: pass under
ta: கீழால் கடந்து செல்

en: patch display list
ta: காட்சிப் பட்டியலில் ஒட்டு

en: patch value in
ta: பெறுமதியை ஒட்டு

en: patches to display
ta: காட்சிப்படுத்தலுக்கு ஒட்டப்பட்டவைகள்

en: pause all
ta: எல்லாவற்றையும் இடைநிறுத்து

en: pause script
ta: எழுத்தை இடைநிறுத்து

en: pen color
ta: பேனா நிறம்

en: pen down
ta: பேனா கீழே

en: pen size
ta: பேனா அளவு

en: pen trail graphic
ta: பேனாத்தட வரைகலை

en: pen trails
ta: பேனாத்தடங்கள்

en: pen use
ta: பென் பாவனை

en: phonepad
ta: தொலைபேசி மேடை

en: pin count
ta: ஊசி எண்ணிக்கை

en: pitch of sound
ta: சுருதியுடனான ஒலி

en: pixels per patch
ta: ஒட்டுதலுக்கு படவரை புள்ளிகள்

en: place this object to the right of another
ta: மற்றயதின் வலதில் இந்த பொருளை இடுக.

en: play
ta: இயக்கு

en: play frequency of
ta: இதன் மீடிறனை இயக்கு

en: play sound
ta: ஒலியை இயக்கு

en: play until position
ta: நிலை வரை இயக்கு

en: player at cursor
ta: நிலைகாட்டியில் வாசிப்பான்

en: playfield
ta: இயக்கும் இடம்

en: polygon
ta: பல்கோணி

en: position
ta: நிலை

en: preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: previous page
ta: முன்னைய பக்கம்

en: print directly to display
ta: நேரடியாக திரைக்கு காட்டு

en: print in transcript
ta: பிரதியாக அச்சிடு

en: print string
ta: வசனத்தை அச்சிடு

en: radial fill
ta: கதிர்வீச்சு நிரம்பல்

en: read out
ta: வாசி

en: red
ta: சிவப்பு

en: red component from
ta: சிவப்பு கூறிலிருந்து

en: red component in
ta: சிவப்பு அங்கம் உள்ளே

en: red component into
ta: சிவப்புக் கூறினுள்ளே

en: relative scale
ta: சார்பளவு

en: remove all
ta: அனைத்தையும் அகற்று

en: remove all from patch display list
ta: ஒட்டுக் காட்சிப்பட்டியல்களிலிருந்து எல்லாவற்றையும் அகற்று

en: remove all from turtle display list
ta: ஆமைக் காட்சிப்பட்டியல்களிலிருந்து எல்லாவற்றையும் அகற்று

en: remove all my bends
ta: எனது அனைத்து வளைவுகளையும் அகற்று

en: remove all my labels
ta: எனது அனைத்து பெயர்ச்சீட்டினையும் அகற்று

en: remove all vertices but cursor
ta: அனைத்து நேர் கோடுகளையும் அகற்று

en: remove at vertex cursor
ta: இடம் சுட்டி குறிக்கும் நேர்கோட்டினை அகற்று

en: remove labels
ta: பெயர்ச்சீட்டுக்களை அகற்று

en: remove the vertex at cursor
ta: இடம் சுட்டி குறிக்கும் நேர்கோட்டினை அகற்று

en: remove this object from the screen
ta: திரையில் இருந்து இந்தப்பொருளை அகற்று

en: repeat
ta: மீண்டும்

en: resist being picked up
ta: எடுத்துவருதலை தடு

en: resist deletion
ta: நீக்கலை/ அழித்தலை தடு

en: resolution
ta: பிரிதிறன்

en: restore base graphic
ta: எனது அடிப்படை வரைகலையை புணருத்தாரனம் செய்

en: returns a copy of this object
ta: இந்தப்பொருளின் பிரதியை திருப்பு

en: returns a copy of this turtle
ta: மீண்டும் இந்த ஆமையினை பிரதி செய்

en: returns a turtle of specified breed at my position.
ta: முட்டையிட்ட ஆமை மீண்டும் குறித்த எனது  இடத்திற்கு திரும்புதல் வேண்டும்.

en: reverse
ta: நேர்மாறாக

en: revert all pages
ta: எல்லாப்பக்கங்களும்பழையநிலையில்

en: revert page
ta: பக்கம்  பழைய நிலைக்கு

en: revert the entire book to its original contents
ta: புத்தகத்தின் அசல் பொருடக்கங்களுக்கு மாற்று

en: revert to the original version of this page
ta: முழு புத்தகத்தின் உள்ளடக்கத்தையும் மீள உருவாக்கு.

en: rewind
ta: திரும்பச்சுற்று

en: right
ta: வலது

en: right edge mode
ta: வலது விளிம்பு வகை

en: rotation center x
ta: சுற்றுதல் மையம் x

en: rotation center y
ta: சுற்றுதல் மையம் y

en: rotation style
ta: சுழலும் பாங்கு

en: round up strays
ta: வழிதவறியவற்றை சுற்றிவளை.

en: rounded corners
ta: வளைந்த மூலைகள்

en: run the given script in the object and in all of its siblings
ta: விடயங்களையும் அதனுடைய பிரிவுகளிலுமுள்ள வழங்கப்பட்ட உரையை ஓட்டு

en: run the given script once, on the next tick
ta: அடுத்த புட்குறியின் போது தரப்பட்ட உரையினை ஒருமுறை இயக்கு

en: sample at cursor
ta: காட்டியை பரிசோதி

en: sampling
ta: பரிசோதி

en: saturation
ta: ஊரவை

en: saturation under
ta: உச்ச நிலைக்கு கீழே

en: say graphic
ta: வரைவை சொல்

en: say number
ta: எண்ணை சொல்

en: say object
ta: பொருளை சொல்

en: say text
ta: உரையை சொல்

en: scale factor
ta: அளவிடை காரணி

en: scale max
ta: max அளவீடு

en: scale when log-based color conversion is used
ta: பதிவு அடிப்படையிலான நிறஉரையாடல் பயன்படுத்தப்பட்டிருந்தால் அளவிடு

en: scripting
ta: மூலப்பிரதியின்

en: scripts
ta: மூலப்பிரதிகள்

en: scroll delta
ta: உருள் கடைமடை(delta)

en: second color
ta: இரண்டாவது நிறம்

en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: send a message to all siblings
ta: எல்லா ஒத்த பிரிவுகளுக்கும் தகவல் அனுப்பு

en: send to all
ta: எல்லோருக்கம் அனுப்பு

en: set the number of turtles
ta: ஆமைகளை ஒன்று சேர்

en: shadow color
ta: நிழலின் நிறம்

en: shift amount
ta: தொகையை நகர்த்து

en: shift amount when log-based color conversion is not used
ta: தொகையை நகர்த்து  பதிவு அடிப்படையிலான நிறஉரையாடல் பயன்படுத்தப்பட்டிருக்காவிட்டால்

en: show
ta: காட்டு

en: show navigation bar
ta: வழிநடத்தும் பட்டியை  காட்டு

en: show pointer
ta: குறிகாட்டுபவரை காட்டு

en: showing handles
ta: கைப்பிடிகளைக் காட்டுகின்றது

en: shuffle contents
ta: உள்ளடக்கங்களை குழப்பு

en: shuffle vertices
ta: நேர்க்கோடுகளை கலக்கவும்

en: size
ta: அளவு

en: slider
ta: படவில்லை

en: smooth curve
ta: செம்மையான வளைவு

en: sniff range
ta: எல்லைப்பகுதியை துண்டாடு

en: sound
ta: ஒலி

en: sound level
ta: ஒலியின் அளவு

en: sound pitch
ta: சுருதியுடனான ஒலி

en: sound recorder
ta: ஒலிபதிவுக் கருவி

en: source
ta: வளம் (மூலம்)

en: source arrow name
ta: மூல அம்புக்குறி பெயா்

en: source x
ta: வளம் (மூலம்) X

en: source y
ta: வளம் (மூலம்) Y

en: speaker
ta: ஒலி பெருக்கி

en: specify how often read the input.
ta: எத்தனை தடவை உள்ளீட்டினை வாசிக்கவேண்டும் என்பதை குறிப்பிடு

en: speech bubbles
ta: பேச்சு குமிழ்கள்

en: split blue component into another patch
ta: நீலக்கூறுகளை வேறொரு பகுதிக்கு பிரித்தெடு

en: split green component into another patch
ta: பச்சைக்கூறுகளை வேறொறு பகுதிக்கு பிரித்தெடு

en: split red component into another patch
ta: சிவப்புக்கூறுகளை வேறொரு பகுதிக்கு பிரித்தெடு

en: stack navigation
ta: அடுக்கு வழிகாட்டி

en: stamp
ta: முத்திரை

en: stamp and erase
ta: முத்திரையிட்டு  அழி

en: star
ta: நட்சத்திரம்

en: star ratio
ta: நட்சத்திர வானொலி

en: start all
ta: எல்லாவற்றையும் தொடங்கு

en: start painting in
ta: ஓவியத்தை ஆரம்பி

en: start recording
ta: பதிவு செய்தலை தொடங்கு

en: start script
ta: உரையை தொடக்கு

en: start the given script ticking
ta: வழங்கப்பட்ட குறியிட்ட  உரையை தொடக்கு

en: start the given script ticking in the object and all of its siblings.
ta: பொருளிலும் அதோடு ஒத்த எல்லா பிரிவுகளிலும் புட்குறியிட்டு தரப்பட்ட உரையை ஆரம்பி

en: stop
ta: நிறுத்து

en: stop all
ta: எல்லாவற்றையும் நிறுத்து

en: stop attaching
ta: இணைப்பதை நிறுத்து

en: stop recording or playback
ta: பதிவு செய்தலை அல்லது பின்னியக்கத்தை நிறுத்து

en: stop saying or thinking
ta: சொல்வதிலிருந்து (அ) சிந்திப்பதிலிருந்து நிறுத்து

en: stop script
ta: உரையை நிறுத்து

en: stop sound
ta: ஒலியை நிறுத்து

en: store my color into the patch
ta: ஒரு ஒட்டலினுள்ளே எனது நிறத்தை சேர்

en: storyboard
ta: கதை பலகை

en: straighten
ta: நேராக்கு

en: string contents
ta: தொகுக்கப்பட்ட தகவல்கள்

en: subtitles file name
ta: துணைத்தலைப்புக்களின் கோவைப் பெயர்

en: tell all contents
ta: அனைத்து தகவல்களையும் கூறு

en: tell all embedded objects
ta: எல்லா பதிக்கப்பட்ட பொருட்களுக்கும் கூறு

en: tell all incoming connections
ta: உள்வரும் எல்லா இணைப்புகளையும் கூறு

en: tell all outgoing connections
ta: வெளிசெல்லும் எல்லா இணைப்புக்களையும் கூறு

en: tell all pins
ta: எல்லா ஊசிகளுக்கும் கூறு

en: tell all predecessors
ta: எல்லா முன்னிருந்தவர்களுக்கும் கூறு

en: tell all siblings
ta: எல்லா இணைந்தவற்றையும் கூறு

en: tell all successors
ta: எல்லா பின்வருநா்களுக்கும் கூறு

en: tests
ta: பரீட்சைகள்

en: text
ta: உரை

en: the camera point
ta: குறிகாட்டும் கமரா

en: the color of ink used by the pen
ta: மையின் நிறம் பென்னினால் உபயோகிக்கப்படும்

en: the display scale
ta: காட்சிப்படுத்தல் அளவு

en: the graphic worn by the object at the cursor
ta: நிலைகாட்டியின் ஊடாக தெரிவு செய்யப்பட்டபொருளைக் கொண்டு படத்தை வரை(அணி)

en: the mode of bottom edge
ta: அடி விளிம்பின் வகை

en: the mode of left edge
ta: இடது விளிம்பு வகை

en: the mode of right edge
ta: வலது விளிம்பின் வகை

en: the mode of top edge
ta: மேல் விளிம்பின் வகை

en: the number at the cursor
ta: காட்டிக்கருகாமையில் இலக்கம்

en: the object currently at the cursor
ta: பொருள் தற்போது சுட்டி இடப்புள்ளியில் உள்ளது

en: the object that is triggering an event, either user-defined or pre-defined
ta: பாவனையாளரால் குறிக்கப்பட்ட அல்லது முன்குறிக்கப்பட்ட பொருள் ஒரு நிகழ்வைச் செய்யத் தூண்டுகிறது

en: the object's container
ta: பொருளின் கொள்கலன்

en: the position of the speaker cone
ta: கூம்பு ஒலி பெருக்கியின் நிலை

en: the value for the direct input mode.
ta: நேரடி உட்புகுத்தும் மாதிரிக்கான பெறுமதி

en: the width of the pen
ta: பென்னுடைய அகலம்

en: theta
ta: தீட்டா

en: think graphic
ta: வரைவை சிந்தி

en: think number
ta: எண்ணை சிந்தி

en: think object
ta: பொருளை சிந்தி

en: think text
ta: உரையை சிந்தி

en: time
ta: நேரம்

en: timer
ta: நேரம்காட்டி

en: top
ta: மேல்

en: top edge mode
ta: மேல் விளிம்பு வகை

en: total frames
ta: மொத்த சட்டகம்

en: total length
ta: மொத்த நீளம்

en: total seconds
ta: மொத்த வினாடிகள்

en: touches a
ta: ஐத் தொடுகின்றது

en: track pointer
ta: சுவட்டை குறிகாட்டுபவர்

en: trail style
ta: மாதிறி சோதனையின் பாணி

en: trail style for all pens
ta: அனைத்து பேனாத்தடங்களுக்குமான வடிவம்.

en: trash
ta: குப்பை

en: trigger a user-defined (global) event
ta: பாவனையாளரால் குறிக்கப்பட்ட (global)நிகழ்வைச் செய்யத் தூண்டு

en: trigger any and all of this object's button actions
ta: ஏதாவதொன்று அல்லது எல்லாவற்றையும் அழுத்தவும்

en: trigger custom event
ta: தனிப்பயனாக்க நிகழ்வைச் செய்யத் தூண்டு

en: triggering object
ta: செய்யத் தூண்டு பொருள்

en: truncate
ta: குறைக்கப்பட்ட

en: turn by
ta: திரும்பு

en: turn toward
ta: இடத்திற்கு திரும்பு

en: turn toward the given object
ta: வழங்கப்பட்ட பொருளின் இடத்திற்கு திரும்பு

en: turtle count
ta: ஆமைகளை எண்ணு

en: turtle display list
ta: ஆமைக் காட்ச்சிப்படுத்தல் பட்டியல்

en: turtle of
ta: ஆமையின்

en: turtle visible
ta: ஆமை புலப்படக்கூடிய

en: turtles to display
ta: ஆமைகள் காட்சிப்படுத்துவதற்கு

en: unhide hidden objects
ta: மறைக்கப்பட்ட பொருட்களை காட்டு.

en: up down
ta: மேல் கீழ்

en: up hill
ta: குன்றின் மேல்

en: update interval
ta: இடைவெளியை இற்றைப்படுத்து

en: uphill of the implicit at my location
ta: குன்றின்மேலுள்ள பூரணமானஎனது காட்சி

en: use blueprint canvas
ta: பரப்புவதற்கு செயல்திட்டத்தைப்பயன்படுத்து

en: use gray look
ta: gray look ஐ பாவி

en: use green look
ta: green look ஐ பாவி

en: use normal canvas
ta: சாதாரண துணியைப் பயன்படுத்து

en: use vector vocabulary
ta: சொற்களஞ்சியத்தை விருத்தி செய்

en: v resizing
ta: v பருமனை மாற்றுதல்

en: value
ta: மதிப்பு

en: vertex cursor
ta: வர்டெக்ஸ் இடச் சுட்டி

en: vertices count
ta: உச்சிப்புள்ளிகளின் எண்ணிக்கை

en: video
ta: காணொளி Video

en: video file name
ta: வீடியோ கோவையின் பெயா்

en: volume
ta: சத்தம்

en: wants connection when embedded
ta: பதிக்கப்பட்டபோது இணைப்பு தேவை

en: wear the costume of...
ta: இன் ஆடையை அணி

en: whether I overlap a given object
ta: கொடுக்கப்பட்ட பொருளிற்கு ஒன்றையொன்று மேலாக நான் வருகின்றேனா

en: whether I overlap a given object or one of its siblings or similar objects
ta: கொடுக்கப்பட்ட பொருளிற்கு ஒன்றையொன்று மேலாக நான் வருகின்றேனா அல்லது அதனுடன் சேர்ந்த அதனைப் போலவுள்ள உருக்களுக்கு மேலாக நான் வருகின்றேனா

en: whether I overlap any  Sketch that is showing the same picture as a particular prototype.
ta: குறிக்கப்பட்ட மாதிரியுருவைப் போல உள்ள படத்தை போல உள்ள அளவிடைப்டங்களுக்கு ஒன்றையொன்று மேலாக நான் வருகின்றேனா

en: whether any part of the object is over the given color
ta: கொடுக்கப்பட்ட நிறத்திற்கு மேலாக பொருளின் ஏதாவது பகுதி வருகின்றதா.

en: whether it allows multiple selections
ta: பல்தோ்வு தெரிவால் அனுமதி

en: whether the given color sees the given color
ta: கொடுக்கப்பட்ட நிறம் கொடுக்கப்பட்ட நிறத்தையா பார்க்கிறது

en: whether the object is under the current mouse position
ta: சொடுக்கியின் தற்போதய நிலையின் கீழா பொருளுள்ளது

en: whether the object sticks out over its container's edge
ta: கொள்ளளவின் விளிம்பைத்தாண்டி பொருள் வந்துவிட்டதா

en: whether the pen is currently down
ta: எதுவாகிலும் பென் தற்போது கீழே

en: whether the stethoscope is listening
ta: இதயத்துடிப்புமானி கேட்டுக்கொண்டிருக்கிறதா.

en: width
ta: அகலம்

en: world geometry
ta: உலக வரைகணிதம்

en: wrap
ta: சுற்று

en: wrap direction
ta: சுற்றும் திசை

en: wrap off the edge if appropriate
ta: சுற்றுமுனை பொருத்தமானால்

en: x at cursor
ta: சுட்டி x இல்

en: y at cursor
ta: சுட்டி y இல்
